ผู้เขียน หัวข้อ: "Garfield" ... การฟิลด์ แมวน้อยแสนซุกซน น่ากอดน่าฟัด ^^  (อ่าน 3535 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

สัปดาห์นี้ทางร้าน Aurora Club มีน้องมาใหม่ ซึ่งจริงๆก็มาครั้งก่อนแล้วรอบนึงแต่เราพลาดไป (พลาดไปไดไงหว่า...)
น้องกลับมาครั้งนี้เลยไม่พลาดที่จะจองน้องคนนี้ และไปหาให้ได้ เพราะน้องคนนี้รู้สึกถูกชะตาอย่างบอกไม่ถูก
เธอมาชื่อว่า "การ์ฟิลด์" หรือ เจ้าแมวน้อยจอมซน ที่สุดแสนจะน่ากอดน่าฟัดจริงๆเลย
เธอเป็นสาวน้อยตัวเล็กๆน่ารัก ไซส์ขนาดพกพาสะดวก ที่เห็นแวบแรกแล้วก็อยากจะทำความรู้จักขึ้นมาเลยในทันที

ผมขอเกริ่นไว้ก่อนเลยว่า...
"แมวน้อยการ์ฟิลด์ตัวนี้ มีดีกว่าที่เห็น หวานได้บู๊ได้ งานตามใจได้หมด อารมณ์ร่วมมาเต็ม จุดติดเมื่อไรรับรองมีไหลยาวๆแน่นอน อิอิ"

อยากรู้ว่าเป็นยังไง ติดตามต่อไปได้เลยจ้าาาา ^^

ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2017, 00:17:37 โดย Aurora »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: "Garfield" ... การฟิลด์ แมวน้อยแสนซุกซน น่ากอดน่าฟัด ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 01:21:36 »

น้องน่ารัก แถมงานดี มีการบ้านมาช่วยยืนยันความร้อนแรงแบบนี้

เด็ดเลยขอรับ 

แอดมินขอปูเสื่อรอเลย.....    hgjhg hgjhg hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: "Garfield" ... การฟิลด์ แมวน้อยแสนซุกซน น่ากอดน่าฟัด ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 10:07:49 »

เวลาเราไปเที่ยว นกป. เราคาดหวังอะไรกันบ้าง?
หลักๆเลยก็... น้องดูแลเทคแคร์เอาใจอย่างดีประดุจแฟน มีเพื่อนคุย มีน้องๆน่ารักอาบน้ำล้างตัวให้ งานนวดดีๆ งานนวดบอดี้
งานบิ๊วงานนัวเสียวๆ ท่าจำลองที่เหมือนจริงที่เสียวยิ่งกว่าการมีอะไรกัน (ส่วนใครจะไประดับมากกว่านั้นก็แล้วแต่)

หลักๆคนไปเที่ยวก็คงไม่พ้นเหตุผลหลักๆที่บอกไป ... ซึ่ง... ผมบอกได้เลยว่าคุณจะได้สิ่งเหล่านั้นจาก "น้องการ์ฟิลด์" คนนี้
เพียงแค่เข้าห้องแล้วเริ่มทำความรู้จักกัน คุณจะรู้สึกได้ว่า เหมือนคุณอยู่กับแฟนน่ารักๆอารมณ์ดีคนนึงที่ทำให้คุณหายเหงาแน่นอน
เพราะเธอทั้งอัธยาศัยดี ขี้เล่น คุยเก่ง ตลกเฮฮา แน่นอนว่าความเครียดจากการทำงานจะหายไปแน่นอน

jljhl jljhl
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 10:17:31 »

แค่ได้เริ่มทำความรู้จัก คลายความเกร็งและความเขินกันซักพัก เมื่อเริ่มจูนกันติดเท่านั้นแหละ ความบันเทิงบังเกิด
น้องเริ่มบิ๊วตั้งแต่ยังไม่ได้อาบน้ำ เพราะน้องขึ้นมานั่งคร่อมแล้วเพื่อสร้างอารมณ์กันก่อนเลย นัวไปก็ถอดเสื้อผ้าให้กันไป
ปากก็จุ๊บกันเบาๆ (น้องอาจไม่ให้จูบกับทุกคน ขึ้นอยู่กับความสะอาดและความสุภาพของแต่ละคนอีกที) จูบกันไปกอดกันไปเหมือนแฟนกันใหม่ๆ นัวกันไปแบบเบาๆ
เท่านั้นไม่พอ น้องยังแอบโยกเอวให้น้องสาวของเธอกับน้องชายของเราที่มีกางเกงในกั้นอยู่สัมผัสกันเบาๆสร้างอารมณ์เสียวกันไปอีก
ผมบอกไปแล้ว ถ้าจูนกับน้องติดเมื่อไร บันเทิงลื่นไหลแน่นอน
ระหว่างกอดกันไป น้องก็กดหัวเราให้ไปอยู่ระหว่างหน้าอกของเธอจนแทบหายใจไม่ออก
แถมยังให้เราดูดไฟหน้าแคลเซียมไซส์ 34 ของเธออีก แหม่.... ขนาดยังไม่ได้อาบน้ำยังเจอขนาดนี้ ไม่อยากคิดเลย ต่อจากนี้จะเป็นยังไง ^^

jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 15:31:21 โดย Besic17 »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 12:17:45 »

ขอบคุณท่านBesic17สำหรับการบ้านงานฟินสมกับวันแห่งความรักครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 14:51:29 »

น้องการ์ฟิวส์
น่ารัก นิสัยดี คุยง่าย อะไรก็ได้
งานดีมาก สายตามใจ เก็บทุกรายละเอียด คนนี้ดูแลดี ทอนกระจาย
ค่ะ

lowwww  mbvc  lowwww  pongz  hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 15:42:45 »

แต่ก่อนอื่นเราก็ต้องไปอาบน้ำกันอ่อน น้องจูงมือไปอาบน้ำกันเหมือนแฟนกันเลย
เราก็ถือโอกาสสำรวจเนื้อตัวและเช็คของน้องไปด้วยเลยละกัน ว่าน้องการ์ฟิลด์คนนีัมีอะไรบ้างน้าาา
เห็นน้องตัวเล็กๆแบบนี้ มีดีซ่อมอยู่เยอะแยะเลย รูปร่างกระทัดรัดอุ้มง่าย เนื้อตัวก็ดีผิวขาวเหลืองเนียนนุ่มสะอาดตา ไม่มีรอยสักมากวนใจ
แถมมาพร้อมแคลเซียมไซส์ 34 แท้แม่ให้มาทรงสวยงามและไฟหน้าจุดใหญ่สวยงามน่าดูดน่าเลียแน่นอน ใครเห็นก็ต้องชอบแน่ๆ
มาถึงช่วงล่าง ป่าไม้มีการตัดแต่งอย่างดีไม่รกรุงรัง ไม่มีหมีมาให้กวนใจ ปากถ้ำสะอาด มีหินงอกหินย้อยบ้าง แต่ก็ยังสวย
เห็นถ้ำแบบนี้เดี๋ยวอาบน้ำเสร็จจะต้องจับทาสีแน่นอน อิอิ

ในห้องน้ำน้องก็อาบน้ำให้สะอาดสะอ้าน แค่มีน้องน่ารักๆเอาใจเก่งๆมาอาบน้ำให้ และชวนคุยหัวเราะไปด้วย แค่นี้ก็คุ้มแล้ว
ระหว่างอาบน้ำไปก็จับไฟหน้าน้องเล่นไป สนุกสนานกันไป ... ผมไม่เน้นอาบน้ำเท่าไร ค่อยไปต่อกันที่เตียงรวดเดียวเลย ^^

dsgjsd dsgjsd

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 20:08:52 »

และแล้วเวลาที่เฝ้ารอก็มาถึง เราสองคนต่างอาบน้ำเสร็จ แล้วก็จูบมือกันมานั่งกันที่โซฟา
เช็ดตัวกันแห้งแล้วเราก็เริ่มนัวน้องก่อนเลย ขอทำอารมณ์ให้น้องก่อนเลยละกัน เริ่มจากกอดกันก่อน กอดๆนัวๆกันไป
สำหรับน้องการ์ฟิลด์คนนี้ อย่างที่บอกไปตอนแรก ถ้าจูนกันติด มีบันเทิงงานไหลแน่นอน
อยากจูบน้อง ก็ขอน้องได้ ถ้าน้องโอเคน้องให้จูบแน่นอน (แต่ไม่แลกลิ้นนะครับ) บอกเลยว่าริมฝีปากน้องเนียนนุ่มมากและน่าจูบมาก
จูบกันไปนัวกันไป มือก็จับแคลเซียมน้องไป บีบเคล้นคลึงไป น้องก็ชอบให้บีบ มีการจับมือเราให้ไปบีบแคลเซียมน้องด้วย
แต่แค่เคล้นคลึงคงไม่พอ ขอกินแคลเซียมของน้องด้วยละกัน เพราะจุกไฟหน้าของน้องสวยและน่าดูดมาก
ว่าแล้วก็ลงไปดูดเลียไฟหน้าของน้องเลย บีบแคลเซียมไปดูดไฟหน้าไป น้องก็เริ่มเสียว เริ่มส่งเสียงครางเบาๆออกมาในลำคอ
ได้ยินน้องมีอารมณ์แบบนี้ เราก็มีอารมณ์ไปด้วย จัดการดูดเลียจุกไฟหน้าน้องต่อเลย เพราะดูท่าน้องจะชอบ มีการมาจับหัวเราไม่ให้ไปไหน
พออิ่มอร่อยจากการกินแคลเซียมเธอแล้ว ไอ้เราก็ค่อยๆลงมาจูบหน้าท้องน้องเบาๆ แล้วค่อยๆลงมาที่ป่าไม้ผืนน้อยของน้องเลย
ตอนนี้น้องอารมณ์มาแล้ว ขออะไรน้องก็ให้หมด น้องตัวอ่อนระทวยไปหมดแล้ว
อยากขอทาสีน้องก็ให้ (น้องอาจไม่ให้ทาสีกับทุกคนนะครับ อยู่ที่ความสุภาพกับความสะอาดของแต่ละคนอีกที)
เราจัดสเต็ปทาสีแบบที่ถนัดเลย เน้นนิ่มนวลแบบแฟนทำให้กัน พอได้เริ่มทาสีให้น้องเท่านั้นแหละ เสียงครางอารมณ์ร่วมมาทันที
เราก็ทาสีน้องไป น้องก็เริ่มบิดไปบิดมา เริ่มมีการเอาขามาหนีบหัวเราไว้ หลังเริ่มแอ่น มือเริ่มมาจับหัวไว้แน่น
...จนซักพัก น้องก็เสร็จไปก่อน 1 รอบ คราวนี้อารมณ์น้องมาเต็มแล้ว
จากสาวน้อยแสนหวาน กลายเป็นแม่เสื้อที่พร้อมจะขย้ำเหยื่อในทันที

dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 20:11:12 โดย Besic17 »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 08:00:34 »

ภาพน้องสวยมากครับท่าน pongz

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 10:53:29 »

เดี๋ยวจะมาต่อการบ้านให้เสร็จนะครับ ขอตัวทำงานแป๊บบบบบ

eta08 eta08

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 02:10:17 »

ghjk อ่านไปฟินไปครับ อิอิ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2017, 18:53:38 »

ghjk อ่านไปฟินไปครับ อิอิ

มาเจอน้อง มาฟินด้วยตัวเอง สุดๆกว่าค่ะพี่

น้องอยู่อีกไม่กี่วันแล้วนะคะ รีบมาเลย   ouiy ouiy

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 11:09:04 »

มาสานต่อการบ้านให้จบนะครับ ^^

เมื่ออารมณ์ของแมวน้อยแสนฐนตัวนี้ถูกปลุกให้เร่าร้อน เธอจึงแปลงร่างเป็นเสื้อพร้อมขย้ำเหยื่อทันที
เธอจัดการผลักผมลงเตียงแล้วเริ่มเปิดฉากบิ๊วนัวในทันที เธอจับผมนอนลงแล้วเริ่มดูดเลียหน้าอกผมโดยไม่รอช้า
สเต็ปการใช้ลิ้นเลียหน้าอกของเธอนั้นไม่ธรรมดา (บอกเลยว่าต้องมาลอง ห้ามพลาด) เพราะเธอจะลากลิ้นเสียแบบสุดเสียว
นอกจากนะดูดเสียหน้าอกแล้ว เธอยังขึ้นมาจูบ มาไซร้คอเป็นระยะๆ แล้วก็ลงไปเลียหน้าท้อง ขึ้นมาที่หน้าอกแล้วก็จู่โจมหน้าอกเราต่อ
โดนแค่นี้ก็มีเสียวกันบ้างล่ะ ระหว่างเธอดูดและเลียหน้าอกเราไป มือก็ก็สุดจะซุกซน ลงไปจับน้องชายเล่น และรูดมันช้าๆ
เท่านั้นไม่พอ เธอยังแอ่นหน้าอกมาให้เราดูดกินแคลเซียมจากจุกไฟหน้าของเธออีกด้วย พร้อมให้เราบีบแคลเซียมของเธอไปด้วย
เรื่องงานบิ๊วงานนัวของแมวน้อยแสนซนการ์ฟิลด์ตัวนี้ ผมคงต้องยกนิ้วให้เป็นระดับหัวแถวเลยดีเดียว เพราะเธอรุกได้แน่นอนมาก
เมื่อเธอเห็นเรากำลังเสียวได้ที่ เธอก็เหมือนรู้ใจ ขึ้นมานั่งคร่อมน้องชายเรา ให้เราดูดแคลเซียมของเธอ เธอก็รูดน้องชายเราเป็นจังหวะๆ
เอวของเธอก็ตามจังหวะไปด้วย เห็นเอวเธอแล้วรู้เลยว่าเอวเธอพริ้วมาก เห็นจากจังหวะที่เธอรูดน้องชายเราแล้วโยกเอวเธอไปด้วย
บอกบอกเธอว่าผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว จัดการผมทีเถอะ เธอก็ยิ้มแล้วก็ใช้ท่าจำลองจัดการทันที เธอใส่เจลที่น้องชายและน้องสาวของเธอ
เธอขึ้นมานั่งคร่อมผมอีกรอบ ประกบปากผมอีกครั้งไม่ให้ผมพูดอะไร จับมือผมให้ไปบีบแคลเซียมของเธอ
...แล้วเธอก็เปิดฉากโยกเอวบนน้องชายทันที ความรู้สึกที่ท่อนน้องชายกับเนื้อน้องสาวของเธอสัมผัสกัน มันเสียวอย่างบอกไม่ถูก
ยิ่งเจอมือนุ่มของเธอเอื้อมไปข้างหลังไปช่วยรูดไปด้วย กับจังหวะเอาที่แสนจะเข้าจังหวะของเธอด้วยแล้ว ...
บอกได้แค่ว่า ... สุดท้ายก็ต้องแพ้ให้เธอไปในที่สุด ... ความสุขที่อัดอั้นมานานก็พวยพุ่งทะลักออกมาเปรอะเปื้อนเตียงไปหมด
เราทั้งสองต่างฟิน เพราะมันเหมือนกับการได้มีอะไรกันจริงๆเลย เรียกได้ว่าแทบหมดแรงทั้งคู่
เธอเอากระดาษมาเช็ดทำความสะอาดให้ หยิบน้ำดื่มมาให้เพื่อให้เราหายเหนื่อย ให้เรานอนพักซักแป๊บ
เธอจับผมหนุนตักเธอ แล้วก็คุยเล่นกันแบบแฟนหยอกล้อกันให้หายเหนื่อย ก่อนที่จะพาไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบเพื่อให้สดชื่น
งานอาบน้ำรอบสองก็ดีเหมือนเดิม เธอบรรจงอาบน้ำทุกส่วน ล้างน้องชายให้ให้หมดจด ถามด้วยว่าตรงไหนยังลื่นสบู่อีกไหม
แล้วเราก็มานั่งคุยกันต่อที่เตียง

hgjhg hgjhg

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 11:17:42 »

น้องการฟิลด์คนนี้ มีดีจนต้องยกนิ้วให้เลย ทั้งเรื่องงาน การเอาอกเอาใจ อัธยาศัยที่ดี
เธอเป็นสาวน้อยน่ารักที่เอาใจเก่ง ทำให้คุณหายเครียดจากเรื่องทุกอย่างแน่นอนเมื่อได้มาเจอเธอ
ขอเพียงแค่สุภาพกับเธอ ให้เกียรติเธอ ดูแลเธอให้ดี .. เธอจะดูแลคุณจนคุณไม่มีวันลืมเลยทีเดียว

ยังไงก็ขอฝากน้องการ์ฟิลด์สาวน้อยน่ารักแสนซรคนนี้ไว้ในอ้อมในของพี่ๆด้วยนะครับ
เธอยังเพิ่งมาได้ไม่นาน อยากให้ลองมาเจอดู แล้วจะรู้ว่าของดีนั้นมีจริง ไม่ได้มาลองน้องการ์ฟิลด์ ถือว่าผิดมหันต์เลย
ขอให้ดูแลเธออย่างดี ไม่รุนแรง ไม่หยาบคายกับเธอ ให้เกียรติเธอ อะไรที่น้องขอว่าไม่ให้ทำก็อย่าไปฝืนนะครับ
แล้วคุณจะได้สิ่งดีๆกลับคืนมาแบบเกินคุ้ม แบบทอนกระจายจนบรรยายไม่ถูกเลยทีเดียว
"ใครที่ไปหาน้องการ์ฟิลด์แล้วหล่นกับน้อง เลิกเที่ยวได้เลยครับ" ผมบอกได้แค่นี้ ^^

ขอบคุณร้าน Aurora Club ที่จองน้องและบริการดีๆที่มีให้กันนะครับ
ขอบคุณน้องการ์ฟิลด์แมวน้อยแสนซนคนนี้ด้วยจ้า ไว้ไปหาอีกนะจ๊ะ

fdgdfdf fdgdfdf

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 11:19:50 »

ฝากภาพสวยๆของน้องการฟิลด์ไว้อีกซักภาพก่อนจากกันนะครับ
น้องทำงานถึงวันที่ 21 ก.พ. นี้เท่านั้นนะครับ ใครยังไม่ได้ไปเจอน้อง หรือยังลังเลอยู่ หวังว่าการบ้านนี้จะช่วยตัดสินใจได้นะครับ
ขอแนะนำเลยครับคนนี้ ไม่มีหล่น มีแต่ทอนกระเป๋าตุง

ขอบคุณทุกท่านที่คอยติดตาม ไว้พบกันใหม่ ... สวัสดีครับ

eta08 eta08

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 11:34:56 »

คนนี้ ฟีดแบคจากลูกค้า ก็ระดับยอดเยี่ยม ทั้งรูปร่าง ทั้งตัวงานเลย

พีอาร์ ช่วยคอนเฟิร์มอีกคนขอรับ

แล้วจะติดใจ !!!!!!!

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2017, 11:14:54 »

mbvc mbvc mbvc  mbvc

กลับมาอีกครั้ง ตามคำเรียกร้องนะคะ
สำหรับสาวน้อยหุ่นบางกรอบ น้องการฟิลด์

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2017, 17:53:40 »

rock02 rock03 rock04 rock02 rock03 rock04

ไม่อยากให้พลาดงานดี ไม่อยากให้พี่ๆ ต้องช้ำใจ

ต้องแนะนำค่ะ น้องการ์ฟิลด์ สาวน้อยตัวเล็ก
ขี้อ้อน งานดี  มือขั้นเทพ สายตามใจ

ได้หมดถ้าจะทำให้พี่ๆ สดชื่น !!!!

น้องอยู่อีกไม่กี่วันแล้วนะคะ รีบจับจองด่วนค่าาาา

eta04 eta04 eta04 eta04