-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ Buruzon Chiemi มาโผล่ในหนังเอวี  (อ่าน 870 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
เมื่อ Buruzon Chiemi มาโผล่ในหนังเอวี
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017, 16:02:34 »

เมื่อ Buruzon Chiemi มาโผล่ในหนังเอวี

วันก่อนผมเจอหนังเรื่องหนึ่งในเว็บหนึ่งโดยบังเอิญ หน้าปกมันค่อนข้างสะดุดตา คลับคล้ายคลับคลา
อย่างไรไม่ทราบ ผู้หญิงผมบ๊อบ ท่าทางมั่นๆในชุด OL มีผู้ชายสองคนยืนขนาบข้าง และข้อความสั้นๆว่า
"キャリアウーマン" (career woman) ที่เหมือนเคยผ่านตามาเมื่อไม่นานมานี้

ใช่ครับ เธอคือ Buruzon Chiemi นั่นเอง...แต่เป็นหนังล้อเลียนนะครับ

Buruzon Chiemi เป็นนักแสดงตลก อายุ 27 ปี ผมไม่ค่อยทราบรายละเอียดเท่าไหร่ แต่เธอเป็นคน
ที่มีคาแร็คเตอร์ชัดเจนมากๆ เสื้อผ้าหน้าผมที่แค่มองผ่านๆก็ยังรู้ว่าคือเธอ และถ้า Gackt = พี่เบิร์ด
Buruzon Chiemi ก็คง = คุณตุ๊กกี้ ล่ะมั้ง ดังมากๆในฐานะนักแสดงตลกหญิงเหมือนกัน
ยิ่งดังยิ่งจ้ำม่ำเหมือนกันด้วย

ลิ้งค์นี้เป็นประวัติคร่าวๆของเธอครับ มีลงมีคลิปให้ดูด้วย
ลิ้งค์: http://anngle.org/th/movie-image/buruzonchiemiwithb.html

หนังเรื่องนี้มีชื่อว่า "Career Woman Otokoasari Ah ~Onna de Yokatta~" แปลว่า
"ผู้หญิงวัยทำงานที่ชอบตกผู้ชาย อาห์ ~ดีจริงๆที่เป็นผู้หญิง~" ไม่รู้จะแปลยังไงดี แต่ช่างมันเถอะ (--")

Buruzon Chiemi ในเรื่องนี้รับบทโดยนักแสดงรุ่นใหญ่อย่าง Nao Mizuki สาวใหญ่นมโตวัย 33 ปี
ที่หลายๆท่านคงคุ้นหน้าคุ้นตาเธอเป็นอย่างดี มีผลงานมาแล้วหลายร้อยเรื่อง และยิ่งเป็นหนังของ Madonna
แล้วเนี่ย รับประกันเรื่องลีลาเลยครับ สาวใหญ่ค่ายนี้เจ้าบทบาททุกคน

ส่วนนักแสดงชายสองคน ที่รับบทเป็นลูกทีมของเธอ คือนักแสดงหนังเอวีที่ว่ากันว่าหล่อที่สุดเท่าที่เคยมีมา
อย่าง Ittetsu Suzuki กับ...ใครก็ไม่รู้

เทียบตัวจริงเหมือนมั้ยครับ

เนื้อเรื่องของหนังเรื่องนี้ไม่มีอะไรมาก เมื่อ Buruzon Chiemi ที่รับบทโดย Nao Mizuki หัวหน้าสาวใหญ่
ที่มีลูกน้องเป็นพนักงานชายทั้งออฟฟิศ เริ่มเบื่อหน่ายกับการใช้ชีวิตและการทำงานที่แสนจำเจและซ้ำซาก
บวกกับความคิดที่มองผู้ชายเป็นเหมือนผักเหมือนปลา อยากกินเมื่อไหร่ก็กิน เบื่อเมื่อไหร่ก็หาชิ้นใหม่มากิน
ทำให้เธอเริ่มกินพนักงานชายเหมือนของกินเล่นอย่างสนุกสนาน

เท่าที่ผมทราบ มุกส่วนใหญ่ของเธอจะเป็นแนวๆปลอบใจผู้หญิง โดยเฉพาะมุกที่เปรียบผู้ชายเป็นหมากฝรั่ง
เคี้ยวจนจืดแล้วค่อยคายทิ้ง อาจเป็นที่มาของหนังล้อเลียนเรื่องนี้ก็ได้นะครับ

data ของหนังจากเว็บ Madonna
นักแสดง: Nao Mizuki
ผู้กำกับ: Kawaguchi Kitorune
วางจำหน่าย: 25/07/2017
ลาเบล: -
ซีรี่ส์: -
แท็ก: นมใหญ่, ผู้หญิงลามก, สาวใหญ่, ที่ทำงาน, การยั่วยวน
ความยาว: 150 นาที
รหัส: JUY-206

รายละเอียดเพิ่มเติม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2017, 15:08:33 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

phoooil

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: เมื่อ Buruzon Chiemi มาโผล่ในหนังเอวี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 14:35:24 »

nitigut100

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เมื่อ Buruzon Chiemi มาโผล่ในหนังเอวี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2019, 10:32:48 »

nitigut100

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2019, 10:37:55 »

coolnee

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2024, 20:34:56 »