ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน จักหน่อย วีต้า เสียวลืมเมียจริงๆๆๆ  (อ่าน 4995 ครั้ง)

meddox

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านฉบับแรกเลยครับ ไม่ค่อยได้เที่ยวแนวนี้เท่าไหร่ พอดีมาเที่ยวหาเพื่อนที่พิดโลกคับ เพื่อนจัดไห้เลยครับ ร้านนี้แนวนี้ มีที่เดียวในพิดโลก วีซ่า สปาร้านเปิดแต่เช้า ว่าแล้วก็ไปกันเลย 11 โมงกว่าๆถึงร้าน เจอพีอาร์สุดหล่อ ต้อนรับดีคับ มาช่วงนี่้ได้ส่วนลด 200 บ๊ะเข้าทางเลย เรียกน้องมาชมเลยซิ อย่าช้าไอ้น้อง คิดในใจ น้องมีอยู่ประมาน 5 คนที่พร้อม สเป็คเราไช่เลย น้อง วีต้า ขาวนำ ออร่า จับ ชอบมาก จ่ายค่าสืนสอดไปเลยครับ น้องพาขึ้นห้อง พร้อมน้ำเย็นๆ ปิดประตูห้อง  jljhl  ไม่ใหวละคับ เดินตามมากลิ่นน้ำหอมน้องมันปลุกอารมณ์มาก กอดเลยหอมไปหนึ่งฟอด น้องบอกใจเย็นๆพี่ ถอดผ้าก่อน น้องถอดไห้เสร็จเลยครับ แล้วก็หันไปถอดของน้องบ้าง ghjk โอ๊ยๆ ใจมันสั่นๆคับ เด็กอะไร ออร่าจับทั้งตัวเลย อกพอดี กำลังดูด จุกสวยครับ น้องบอกไปอาบน้ำกันก่อนนะ ไปสิ นานๆจะมีคนอาบน้ำไห้ บันเทิงเลยครับ ทุกซอก ทุกจุด น้องสำรวจหมด แถมมีถูไถ ลูปไล  ตรงอื่นพอทน แต่น้อง ลุคหนักตรงน้องชาย ของผมมันตื่นตั่งแต่เห็น ของน้องแล้ว มาเจอน้องทำแบบนี้ก็เรียบร้อย สิคับ น้องบอก สงสัย ไม่ได้เอาออกนานมั้งค๋ะ เลยเสร็จ ง่าย ไช่ๆ คับเกือบเดือน ละ ไม่เป็นไร เดียวไปต่อบนเตียง  pongz  พอถึงเตียง น้องไห้นอนคว่ำ นวดคับ น้ำมันด้วย สุดยอดเลยครับ ฝีมือมาก ขับรถมาใกล หายเมื่อยเลย สักพักน้องบอกไห้ นอนหงาย น้องกันนมผมสงั้น ส่วนมือก็ลุคน้องชายผมไปเรื่อยๆ น้องเขาเก่งคับ มือเบา นิ่มนวล เล่นไม่ถึงนาที ผมก็คึกขึ้นมาอีกครั้ง  scary ขอกินนมน้องเลย น้องก็ไม่ว่าอะไร จัดไปคับ ผมมันคนขาดแคลเซียม อยู่ด้วย ไม่ไหวคับ กินมันทั้งตัวเลยละกัน น้องอารมณ์ร่วม ดีมากครับ มีเสียงคราง เป็นบางครั้ง ธรรมชาติดี ต่างคนค่างนัวส์เนียกันพักใหญ่ น้องขึ้นบนบ้าง ท่าจำลองเหมือนจริงเลยครับ น้องทำดีมาก มันเสียวจนเกร็ง ไม่ใหวครับ เสร็จไปอีกรอบ  scary นอนกอดน้องหอมแก้ม ต่อคุยกันพอหอมปาก น้องก็พาไปอาบน้ำ น้องบอก อีกรอบใหมพี่ เดียวน้อง จัดไห้ พอก่อนเมียจ้า  kjhg  ฟินครับ งานน้อง กันเอง ไม่หวงตัว เมียยังไม่ทำไห้เลยครับ ต้องๆ เสร๊จกิจทิป xooo ไม่ผิดหวังเลยครับถึงพิดโลกสุดๆ

หน้าตา  8        eta03
งานนวด  10      hgjhg
เนื้อตัว   10    ผมชอบขาว  kjhg
ฟิวแฟน   1   ล้าน  jljhl

ผิดพลาด ตกหล่น ตรงใหน ขออภัยคับ ฉบับบแรก แต่มีมาอีกเรื่อยๆแน่ครับ เพราะผม อาจย้ายที่ทำงานมาจังหวัดไกล้ๆคับ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2018, 19:57:33 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน จักหน่อย ซีซ่า เสียวลืมเมียจริงๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2016, 15:59:15 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดี และความไว้วางใจเรา รอรหัส นำมารับส่วนลดได้เลยครับ

จู๋พเนจร

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้าน จักหน่อย ซีซ่า เสียวลืมเมียจริงๆๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2016, 16:55:06 »

เมื่อไหร่มาเชียงใหม แล้วเจอกันแน่นอน

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2016, 10:11:52 »

pongz pongz อย่ารอช้า ใครอยากฟัดน้องซีซ่า รีบเลย

chinjangpat

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 กันยายน 2016, 23:40:38 »

ต้องไปจััด

Istay

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2016, 22:58:10 »

ผมติดใจ้องซีซ่า มากครับ มีโอกาสว่างจะไปซ้ำนะครับ

• *
Re: ส่งการบ้าน จักหน่อย วีต้า เสียวลืมเมียจริงๆๆๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2018, 18:54:33 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

งานดี ฟิวดีมาก เนื้อตัวสุดยอด ห้ามพลาดๆ