ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าสุดสวย ...น้องโบวี่ ค้นหาจนเจอ...สิ่งที่ต้องการและตามหาอยุ่นี้เอง  (อ่าน 4098 ครั้ง)

kaewpanya saegor

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่เสียทีที่จองตั้งแต่ก่อนเดินทางไปเชียงใหม่...คุ้มค่ากับการเดินทาง พอถึงเวลาที่ฟ้าลิขิต พีอาร์ก็ไปเรียกน้องออกรับผมขึนสวรรค์ชั้นดาวดึง....แค่น้องเดินมาแค่นั้นผมรีบคว้าแขนน้องให้พาไปห้องเร็วๆ...555  หน้าตาโบวี่ ตรงสเป็คชายไทยแน่นอนครับ..สวย น่ารัก+มีสเนห์ รูปร่างพอเหมาะ 34-24-35 สูง156 หนัก45 โดยประมาณ เรียกว่า ของแท้ทั้งตัว ของดีติดตัวมาตั้งแต่เกิด...
น้องโบวี่ เป็นสาวสวย ที่มีเสน่ห์อย่างมากชายใดได้อยู่กับเธอผู้นี้  จะมีความสุข  เพราะความร่าเริง ที่เกิดจากการพูดคุยประดุจแฟนของเธอ  มันช่างเป็นโลกแห่งความสุข สดใส สดชื่น  เป็นอย่างมาก ประดุจว่าผมกลับมาเป็นหนุ่มอีกครั้ง ความกระปี้กระเป่ากลับกลับแบบอัตโนมัติ....ว้าว..ช่างรู้สึกดีอะไรเช่นนี้

กลิ่นกายหอมกรุ่นทั่วห้อง ความใกล้ชิดที่น้องมอบให้ผมทำให้ผมคลายความกังวนทุกอย่างคอยตามอารมณ์ได้อย่างอัตโนมัติ กับแววตาที่ซ่อนความเร้าใจไว้  เหมือนน้องมีเค้ามีมนต์สะกด ให้เราไปตามอารมณ์ที่เธอต้องการสื่อถึง นั้นคือสิ่งเดียวกันที่เราก็ต้องการมัน...อิอิ  และจดจ่อให้เป็นแบบนั้น เหมือนน้องจะรู้ว่าความสุขและความต้องการของผมคืออะไร.........

แต่เหนือสิ่งอื่นใด ที่น้องทำให้ผม หลงรักเต็มหัวใจ คืออะไรนั้น...
คงไม่แค่หน้าตา รูปร่างที่ดูน่ารัก มองไม่เบื่อ    มันต้องเป็นเพราะ ความSEXY ความน่าค้นหาอีกอย่างแน่ๆที่ผมต้องหลงเธอ (อยากจับเธอมัดใส่กระเป๋าพกไปด้วยทุกที่จริงจริ้ง)

ไม่มีรีรอใด ๆ ให้เสียดายเวลา  ผมดึงน้องมากอด เราจูบแลกลิ้นกันอย่างโหยหิว  และแล้วเราสองคนก็บรรเลงเพลงรัก ประเคนใส่กัน อย่างสุดแสนจะสมหวังที่รอคอย

สัมผัสของลิ้น กับ ปากที่น้องบรรเลง ช่างสุดยอดฝีปากจริงๆ น้องค่อย ๆ เลีย ไปรอบๆ อย่างนุ่มนวล สลับกับแววตา และสีหน้าที่บ่งบอกว่าเร่าร้อน ที่เป็นธรรมชาติ พร้อมเสียงร้องที่ค่อย ๆ ดังขึ้น จากอารมณ์ที่น้องค่อย ๆ แรงขึ้น ๆ   ผมนี่รู้สึกคอแห้งเลยครับ …อิอิ เพราะมองหน้าสุดสวยของเธอ+ กับหุ่นสุดเอ็กซ์และเซ็กซี่ของเธอ

ผมรู้สึกตื่นเต้นกับทุกสิ่งอย่างที่เห็น ตรงหน้า กับนางฟ้าแสนสวย ที่กำลังดิ้นพราด ๆ อย่างมีอารมณ์  สุดท้ายผมต้องแพ้แตกไปในที่สุด...เดี๋ยวต้องไปต่ออีกรอบ GFบอกเลยหายห่วง ให้ทุกท่านลงเองได้เลยแบบว่าชอบเท่าใหร่ ใส่ได้เลย.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2019, 20:54:45 โดย valentine2018 »

จังไรแมน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

โอ้วววว การบ้านสุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆครับ

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1