ผู้เขียน หัวข้อ: ดีงามจนการบ้านต้องเกิด  (อ่าน 1295 ครั้ง)

kabutonoi

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ดีงามจนการบ้านต้องเกิด
« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2024, 13:17:35 »

hgjhg hgjhg hgjhgดีจริง ดีเกิน ดีจนการบ้านต้องเกิด hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ว่าด้วย.. เมื่อคืนปาร์ตี้หนักแล้วอารมณ์ค้างคา เกิดอาการอยากระบายน้ำขึ้นมา  เลยเข้าไปเช็ครายชื่อหลายๆร้านจนมาสะดุดที่น้อง เคซี่ office lady 

ไอ้เราก็ได้นั่งทางในจินตนาการ หน้าตาน้อง จากรูปที่ทางร้านได้ลงไว้ หลังจากนั้นไม่นานจึงตัดสินใจจอง และรีบไปหาน้องด้วยความเร็วแสง  eta03

พอไปถึงร้านจ่ายค่าเสียหายพร้อมจัดเบียร์ไปแก้อาการเขิน1กระป๋อง และแล้วก็ถึงเวลาน้องเปิดประตูมา **สาวตัวเล็กผมทองยืนอยู่ข้างหน้ามาพร้อมรอยยิ้มที่สดใส ** fdgdfdf

ผมไม่รอช้า รีบจูงมือน้องไปเข้าห้องอย่างเร็วไว   

ตัดภาพมาในห้อง น้องพูดคุยด้วยท่าทีที่เขินอาย ผมจึงชวนน้องไปอาบน้ำเพราะเริ่มทนไม่ไหวแล้ว น้องค่อยๆถอดเสื้อออก "โอ้วพระเจ้า " นมที่เห็นนี่คือดีไม่ไหว ทรงกำลังดี จุกนมน่ารักสีสวยน่ากิน  ttu
ผมได้แต่คิดในใจวันนี้วันดีเจอนมที่ชอบอยากเจอมานานแล้วนมทรงนี้ แต่ผมยังคงเก็บอาการไม่แสดงท่าที เราพากันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้ดีตามมารตฐาน
แต่สิ่งที่มันพีคจะอยู่ตอนท้ายบทนะครับพี่ๆอดใจอ่านต่อกันอีกนิด

ตัดภาพมาที่บนเตียง น้องถามว่าพี่นวดไหม ผมบอกน้องไปด้วยความอัดอั่น ว่าพี่นวดไม่ได้ด้วงน้อยคาบูโตะมันแข็งชนที่นอน นอนคว่ำไม่ได้แล้ว เรามาเริ่มเกมส์กันเลยดีกว่า

น้องเริ่มซุกไซร้คอ นั่งสองแถวไปต่อที่ หัวนม อู๊ยยยยส์ มันเสวววว  หลังจากนั้นน้องค่อยๆงับด้วงน้อยอย่างเบาๆ เลียหัวด้วงน้อยวนไปวนมา จนผมใจจะขาดแล้ว ต่อด้วยการอมลึกจนเกือยสุดโคน ผมนี่เอวลอยไปเลยครับ ลิ้นน้องยังคงทำงานอย่างต่อเนื่อง ไล่ไปที่ไข่และลงลึกไปอีกเกือบถึงช่องคลอดผมแล้ววววผมนี่เกรงไปหมดดด
จนผมทนต่อไปอีกไม่ไหว จับด้วงน้อยคาบูโตะ ใส่ชุดเกาะพร้อมออกรบ แต่บอกตามตรงเลยครับทู๊กกกคน มันเข้าไม่ได้ครับ ด้วยความที่น้องตัวเล็ก และไม่ได้ออกศึกมานานนน โอ้วววมันฟินนนน  ผมเลยกดเจลมาเยอะมากกกเพื่อทำการเปิดช่องทางให้เจ้าคาบูโตะเข้าไปได้ ผมค่อยๆยัดคาบูโตะเข้าไปในตัวน้อง พร้อมมองหน้าน้องไปด้วย มันสุขใจอย่างบอกไม่ถูกกก 5555  jljhl
หลังจากนั้นเราได้สู้รบการอย่างเมามัน น้องสู้ไม่ถอย ผมแทงเข้าแทงออก น้องร้องพร้อมกับเอามือมาเขี่ยหัวนมผม แต่ด้วยความที่ผมอดนอนมาเมื่อคืน ทำให้เหนื่อยง่าย ผมจึงคิดยอมถอดใจเพราะทำนานมากแล้วแต่ไม่ได้ระบายน้ำสักที เลยบอกน้องไปว่าพี่ยอมแพ้แล้วครับ จึงขอไปล้างตัวก่อน

“และแล้วก็มาถึงจุดสำคัญของเรื่องแล้ว”
ผมถอดใจแล้วแต่งตัวมานั่งบนเตียง น้องไปล้างตัวและเดินออกมาเห็นผมใส่ชุดแล้ว น้องบอกพี่จะหนีหนูไปไหน พร้อมกับเดินเข้ามาจับด้วงน้องชักขึ้นชักลง น้องบอกหัวมันตึงๆนะพี่ ผมจะตอบน้องไปว่ามันอยากระบายน้ำแต่ร่างกายพี่ไม่ไหว น้องมากระซิบข้างๆหูผมว่า  “ให้หนูดูดออกไหมคะ” โอ้วววโห้ววว เท่านะล่ะ ผมนี่ว้าวุ่นเลยครับบ มันฟิน มันดี เป็นอารมณ์ที่บอกไม่ถูก (พิมพ์ไปนึกไป ด้วงเริ่มอยากเกเรอีกแล้ว) หลังจากน้องมากระซิบข้างๆหูเสร็จ ผมไม่รอช้า จับด้วงยัดปากน้อง น้องเล่นงานไปซ้ำๆตรงหัวด้วง อย่างเมามัน พร้อมกับมือที่กดหัวน้องไปด้วย จนสุดท้ายดวงผมถึงฝั่งฝัน ระบายน้ำได้สมใจหมายยยย มันฟินนะครับที่ตอนท้ายจบลงอย่างแฮปปี้  ผมกลับบ้านพร้อมความฟิน จนต้องขอบคุณ น้องเคซี่ มากครับที่ทำให้ด้วงคาบูโตะได้ระบายน้ำ
ทั้งหมดคือประสบการณ์ที่ผมได้เจอมา แวะไปหาน้องกันนะครับ พี่ๆจะได้ฟินแบบผม

jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 00:31:41 โดย valentine2024 »

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ดีงามจนการบ้านต้องเกิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2024, 20:25:42 »

สุดยอดไปเลยครับ