-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นนิดๆ..จนเกือบเข็ดกับ SPA  (อ่าน 9005 ครั้ง)

BeeBeeBee

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นนิดๆ..จนเกือบเข็ดกับ SPA
« เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 02:48:43 »

ส่งการบ้านกับเค้าบ้างดีกว่า.. เผื่อมีประโยชน์กับเพื่อน ๆ ทั้งหลายครับ  eta30

เรื่องมีอยู่ว่า หลังจากได้เริ่มเข้าวงการ spa มาได้สักระยะ(ไม่มาก)  .. ก็พยายามติดตามการบ้าน เช็คข้อมูลก่อนไปใช้บริการ
และไปลองหลาย ๆ ที่    จนถึงวาระของบ้าน"ดีที่สุด"    ouiy

คืนนั้นไปตอนประมาณสี่ทุ่มนิด ๆ  ..  เหลือน้องอยู่สองคน  บรรยากาศโดยรวมถือว่าโอเคครับ สถานที่สะอาดสะอ้าน
เจอพี่สองท่านที่มีอุดมการณ์เดียวกันมานั่งรอเลือกน้อง ๆเหมือนกัน    แต่ด้วยจังหวะที่เค้ามากันสองคน มาพร้อมกัน กลับพร้อมกัน
เลยให้ผมได้เลือกก่อน     .. นั่งดูอัลบั้ม เหลือสองคน  คนนึงหน้าตาไม่ถูกใจ (ไม่ใช่หน้าตาไม่ดี ..เพียงแต่ไม่ถูกสเป็ค)
อีกคนนึง เคยเห็นรูปแว่บ ๆ ในเวป  แล้วไปเห็นในอัลบั้มอีกครั้ง  ดูไม่เลวเลย  .. อวบนิด ๆ  ในรูปดูเหมือนจะขาวหน่อยๆ
และจากการบ้าน รู้สึกว่า น้องคนนี้น่าจะเป็นตัวท็อป(หรือรองท็อป)  ของบ้านนี้ ในช่วงนี้ เห็นว่างานดี เอาใจเก่ง
ไหน ๆ ก็มาแล้วเลย "เอาวะ" .....  เลือกน้องคนนี้แล้วกัน

พอเจอหน้าน้องปุ๊บ ... อ้าวเฮ้ย ไม่ได้เหมือนในรูปเลย   eta07  แต่ก็ดูดีอยู่นะ  (แต่ขอย้ำว่าไม่ใช่สเป็คอีกแหละ)  เพราะผมไม่ชอบ
ผู้หญิงหน้าคม  ... น้องยิ้มทักทายอย่างดี  พร้อมพาขึ้นห้อง   ... แต่ระหว่างเดินตามน้องไป อีกสิ่งที่สังเกตเห็นได้ชัดคือ "ต้นขา"
ทำไมไม่เหมือนในรูปเลยฟะ  ...  มันใหญ่มากครับพี่น้อง แถมด้วยเซลลูไลท์ตรึม 
โอยยย กลับลำไม่ทันแล้วครับงานนี้   piuyty

พอขึ้นไปบนห้อง น้องก็เอาใจสารพัด ชวนอาบน้ำ  พูดคุยน่ารัก จนรู้สึกสบายและผ่อนคลาย
แต่เกือบจะหมดอารมณ์ตอนเห็นน้องถอดเสื้อผ้าหมด  ทั้งไฟหน้าที่ไม่ค่อยงาม ออกจะคล้อยและหลอดคล้ำนิด ๆ (จับแล้วเหลวหน่อยๆ)
หน้าท้องอีก ... ขาอีก   ... แต่ก็ทำใจกลับมาได้ตอนอาบน้ำนี่แหละ   ดีที่น้องเอาใจเก่ง และตั้งใจทำงานมากๆ
งานนวดน้องดีจริง ๆครับ   นวดขา นวดหลังให้อย่างดี 
พอถึงสเต็ป b2b ด้านหลัง ก็เหมือนทั่ว ๆ ไป  ไม่ได้มีอะไรพิเศษแตกต่าง
พอมาด้านหน้า .. น้องนวดสักพัก  ก็เริ่มระดับ 2   ในใจขณะนั้นเริ่มรู้สึกดีขึ้น  แต่ระดับ 2 ของน้องมันแค่เลียตู้ฟักไข่
และใต้จรวดแค่นั้นเอง   เราก็ไม่อยากเซ้าซี้ เพราะไม่รู้ว่าเค้าทำให้ได้มากน้อยแค่ไหน  .. ผ่านไปอย่างคาใจ สำหรับงานระดับ2

ส่วนสเต็ป b2b โดยรวมถือว่ายังน้อยครับ  แค่เอาหน้าอกถู ตัวถู  ขึ้นคร่อม  ใช้มือ แค่นั้น จนผมเสร็จ
และเวลาเหลือ เลยขอน้องว่า ขอรอบ 2 นะครับ   .... ระหว่างนั้นเลยนอนกอดกัน คุยกัน น้องก็พยายามใช้มือบิวท์ให้
พอเริ่มจะแข็งตัว  น้องก็ใช้มือทำให้  ... แต่รอบสองนี่ยากกว่ารอบแรกนะครับ   แล้วน้องก็มุ่งมั่นจะทำให้เราเสร็จให้ได้
แต่ไม่ค่อยเท่าไหร่  หรือน้องอาจจะเหนื่อย เพราะได้เวลากลับบ้านแล้ว  ....  สรุปสุดท้าย ได้รอบเดียวครับ  ouiy ouiy

ในความรู้สึกส่วนตัวของผมนะครับ   GF ของน้องถือว่าดีเลยล่ะ  ผมให้ 8
ส่วนงานนวด (นวดจริงๆนะ)  ผมให้เต็ม 10
แต่งาน B2B ผมให้แค่ 6  ... เพราะท่าธรรมดามากครับ และเหมือนน้องอยากให้เสร็จไวๆ
และที่รู้สึกหล่น จนเกือบจะวางมือจากวงการนี้ก็คือ  รูปร่างของน้องครับ  ผมให้ 4 แค่นั้น (ขอย้ำว่าต่างความคิดนะครับ)
หลาย ๆ ท่านอาจจะชอบน้องคนนี้     แต่ผมรู้สึกผิดหวังอย่างแรงครับ ...
เลยทำให้รู้สึกหล่นนิด ๆ  .. และที่สำคัญ ระดับ 2 ที่เค้าล่ำลือกัน  ผมว่ามันน่าจะแค่ระดับ 1.5  มากกว่าครับ eta32 uilo

ฝากไว้เป็นข้อมูลแล้วกันนะครับ...  เพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกันอยู่แล้ว  scary
ขออนุญาตไม่เอ่ยนามน้องแล้วกัน  ไม่งั้นน้องอาจเสียลูกค้าได้  eta08

ปล. ท่านที่ชอบแนวนี้ ผมขอบอกว่า อย่าเชื่อรูปที่เห็น จนกว่าจะได้เจอตัวจริงเท่านั้น ขอย้ำ .. dsgjsd
และอย่าเชื่อใคร นอกจากตัวท่านเอง  .. จะหล่น จะพอดี จะทอน ก็ "ต่างกรรมต่างวาระ" ครับ
คำนี้ยังคงใช้ได้เสมอ   kjhg kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 02:54:57 โดย BeeBeeBee »

teerapong_123

• แอบจิต
  • **
Re: หล่นนิดๆ..จนเกือบเข็ดกับ SPA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 08:16:49 »

ลองไป นกป แถวกาดรวมโชคสิท่าน ไปช่วงหัวค่ำหน่อยรับรองน้องๆแจ่ม เพราะส่วนใหญ่เป็นวัยไอ คุกๆๆทั้งนั้น scary หรือจะให้ชัวร์ โทรไปสอบถามก่อนว่าน้องอะไรมาบ้าง

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
Re: หล่นนิดๆ..จนเกือบเข็ดกับ SPA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 14:06:01 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

www.gon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 02:00:51 »

eta08 ที่ไหนครับ..เอาแบบไม่ออกชื่อ แต่เป็น ทิศทาง..ที่ตั้งก็ได้ eta08 eta08  ครับๆๆ

jjj_jjj

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 11:04:14 »

ผมว่าจากที่พี่เค้าไปหล่น ดูจากข้อมูลแล้วที่ที่มีอัลบัมกับน้องทำระดับสองให้เลยนี้มีไม่กี่ที่หรอกครับ น่าจะอยู่แถว หลัง รร.วารี

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2012, 23:49:11 »

ผมว่าจากที่พี่เค้าไปหล่น ดูจากข้อมูลแล้วที่ที่มีอัลบัมกับน้องทำระดับสองให้เลยนี้มีไม่กี่ที่หรอกครับ น่าจะอยู่แถว หลัง รร.วารี

ช่ำชองจริงๆ ยกนิ้วให้เลยครับ 55  pongz pongz

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2012, 00:23:59 »

บ้านนี้ เท่าที่ผ่าน ลีลาน้อย ทั้งนั้น
อยากลีลาเยอะ บ้านฟ่างที่เดียว

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2012, 08:49:34 »

มาเก็บข้อมูลคับ dsgjsd

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2012, 09:50:25 »

บ้าน"ดีที่สุด"
.
.
.
อืมม ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ มาแบ่งปัน.. ;khhg ;khhg

LtMAVERICK

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012, 07:46:46 »

ผมก็โดนเพราะรูปมาแล้วมิน้อย  ghjk

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 22:29:41 »

ยืนยันอีกเสียงว่า อย่าเชื่อรูปในอัลบั้มครับ ลองดูถูกใจคนไหน แล้วขอดูตัวจริงก่อนเลยครับ ถ้าตัดสินใจเลือกเลย อาจตะลึงตึงโป้ะได้ บางรูปมีการปรับแสงให้ขาว และผอมเกินจริง

CNX_man

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 01:52:47 »

ไปดูตัวจริงถึงบ้านเลย

ไม่ชอบไม่ต้องขึ้นครับ

เงินเรา เขาไม่ว่าหรอก  pongz

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 10:46:01 »

ดูตัวจริงเลยครับ ดีที่สุด

lampang

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 12:29:10 »

เค้ารุ้กาน หมด แล้วววว คิคิ

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 04:32:56 »

ยืนยันอีกเสียงว่า อย่าเชื่อรูปในอัลบั้มครับ ลองดูถูกใจคนไหน แล้วขอดูตัวจริงก่อนเลยครับ ถ้าตัดสินใจเลือกเลย อาจตะลึงตึงโป้ะได้ บางรูปมีการปรับแสงให้ขาว และผอมเกินจริง

ขอบคุณครับ

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 09:06:57 »

เซ็งเลยนะครับ ถ้าเจอแบบนี้...

lexlex

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 00:21:18 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

Bossinie

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 12:58:53 »

ถ้าอยากได้ระดับ 2 ผมแนะนำ นปก. แถวกาดรวมโชคเหมือนกันคับ
วันนั้นไปเจอเด็กใหม่ อายุ 16 น้องจัดเต็มคับ ทุกท่าที่เราขอ  ( แต่น้องยังใหม่อยู่ )
ก่อนออกยังมีหอมแก้มให้อีก 1 ที (เหมือนแฟนจิงๆ ;khhg)

แต่ต้องไปแต่หัววันนะคับเพราะน้อง บอกพ่อว่ามาเรียนพิเศษกลับได้ไม่ดึก
เหอะๆๆ ttu

panyacome2526

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 13:24:39 »

รูปในเว็บอีก เเจ่มจริงๆ เเต่ลองไปดูตัวจริง มัน เหมือนอย่างกับไม่ใช่คนๆเดียวกัน เหอๆๆๆ

BeeBeeBee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 23:33:43 »

ถ้าอยากได้ระดับ 2 ผมแนะนำ นปก. แถวกาดรวมโชคเหมือนกันคับ
วันนั้นไปเจอเด็กใหม่ อายุ 16 น้องจัดเต็มคับ ทุกท่าที่เราขอ  ( แต่น้องยังใหม่อยู่ )
ก่อนออกยังมีหอมแก้มให้อีก 1 ที (เหมือนแฟนจิงๆ ;khhg)

แต่ต้องไปแต่หัววันนะคับเพราะน้อง บอกพ่อว่ามาเรียนพิเศษกลับได้ไม่ดึก
เหอะๆๆ ttu

ขอบคุณครับท่าน .. เตรียมงบประมาณไว้แล้ว  เป้าหมายต่อไปแน่นอน  eta04

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012, 18:59:58 »

กาดรวมโชคมาหลายท่านเชียว
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

haniba

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 13:28:09 »

ส่งการบ้านกับเค้าบ้างดีกว่า.. เผื่อมีประโยชน์กับเพื่อน ๆ ทั้งหลายครับ  eta30

เรื่องมีอยู่ว่า หลังจากได้เริ่มเข้าวงการ spa มาได้สักระยะ(ไม่มาก)  .. ก็พยายามติดตามการบ้าน เช็คข้อมูลก่อนไปใช้บริการ
และไปลองหลาย ๆ ที่    จนถึงวาระของบ้าน"ดีที่สุด"    ouiy

คืนนั้นไปตอนประมาณสี่ทุ่มนิด ๆ  ..  เหลือน้องอยู่สองคน  บรรยากาศโดยรวมถือว่าโอเคครับ สถานที่สะอาดสะอ้าน
เจอพี่สองท่านที่มีอุดมการณ์เดียวกันมานั่งรอเลือกน้อง ๆเหมือนกัน    แต่ด้วยจังหวะที่เค้ามากันสองคน มาพร้อมกัน กลับพร้อมกัน
เลยให้ผมได้เลือกก่อน     .. นั่งดูอัลบั้ม เหลือสองคน  คนนึงหน้าตาไม่ถูกใจ (ไม่ใช่หน้าตาไม่ดี ..เพียงแต่ไม่ถูกสเป็ค)
อีกคนนึง เคยเห็นรูปแว่บ ๆ ในเวป  แล้วไปเห็นในอัลบั้มอีกครั้ง  ดูไม่เลวเลย  .. อวบนิด ๆ  ในรูปดูเหมือนจะขาวหน่อยๆ
และจากการบ้าน รู้สึกว่า น้องคนนี้น่าจะเป็นตัวท็อป(หรือรองท็อป)  ของบ้านนี้ ในช่วงนี้ เห็นว่างานดี เอาใจเก่ง
ไหน ๆ ก็มาแล้วเลย "เอาวะ" .....  เลือกน้องคนนี้แล้วกัน

พอเจอหน้าน้องปุ๊บ ... อ้าวเฮ้ย ไม่ได้เหมือนในรูปเลย   eta07  แต่ก็ดูดีอยู่นะ  (แต่ขอย้ำว่าไม่ใช่สเป็คอีกแหละ)  เพราะผมไม่ชอบ
ผู้หญิงหน้าคม  ... น้องยิ้มทักทายอย่างดี  พร้อมพาขึ้นห้อง   ... แต่ระหว่างเดินตามน้องไป อีกสิ่งที่สังเกตเห็นได้ชัดคือ "ต้นขา"
ทำไมไม่เหมือนในรูปเลยฟะ  ...  มันใหญ่มากครับพี่น้อง แถมด้วยเซลลูไลท์ตรึม 
โอยยย กลับลำไม่ทันแล้วครับงานนี้   piuyty

พอขึ้นไปบนห้อง น้องก็เอาใจสารพัด ชวนอาบน้ำ  พูดคุยน่ารัก จนรู้สึกสบายและผ่อนคลาย
แต่เกือบจะหมดอารมณ์ตอนเห็นน้องถอดเสื้อผ้าหมด  ทั้งไฟหน้าที่ไม่ค่อยงาม ออกจะคล้อยและหลอดคล้ำนิด ๆ (จับแล้วเหลวหน่อยๆ)
หน้าท้องอีก ... ขาอีก   ... แต่ก็ทำใจกลับมาได้ตอนอาบน้ำนี่แหละ   ดีที่น้องเอาใจเก่ง และตั้งใจทำงานมากๆ
งานนวดน้องดีจริง ๆครับ   นวดขา นวดหลังให้อย่างดี 
พอถึงสเต็ป b2b ด้านหลัง ก็เหมือนทั่ว ๆ ไป  ไม่ได้มีอะไรพิเศษแตกต่าง
พอมาด้านหน้า .. น้องนวดสักพัก  ก็เริ่มระดับ 2   ในใจขณะนั้นเริ่มรู้สึกดีขึ้น  แต่ระดับ 2 ของน้องมันแค่เลียตู้ฟักไข่
และใต้จรวดแค่นั้นเอง   เราก็ไม่อยากเซ้าซี้ เพราะไม่รู้ว่าเค้าทำให้ได้มากน้อยแค่ไหน  .. ผ่านไปอย่างคาใจ สำหรับงานระดับ2

ส่วนสเต็ป b2b โดยรวมถือว่ายังน้อยครับ  แค่เอาหน้าอกถู ตัวถู  ขึ้นคร่อม  ใช้มือ แค่นั้น จนผมเสร็จ
และเวลาเหลือ เลยขอน้องว่า ขอรอบ 2 นะครับ   .... ระหว่างนั้นเลยนอนกอดกัน คุยกัน น้องก็พยายามใช้มือบิวท์ให้
พอเริ่มจะแข็งตัว  น้องก็ใช้มือทำให้  ... แต่รอบสองนี่ยากกว่ารอบแรกนะครับ   แล้วน้องก็มุ่งมั่นจะทำให้เราเสร็จให้ได้
แต่ไม่ค่อยเท่าไหร่  หรือน้องอาจจะเหนื่อย เพราะได้เวลากลับบ้านแล้ว  ....  สรุปสุดท้าย ได้รอบเดียวครับ  ouiy ouiy

ในความรู้สึกส่วนตัวของผมนะครับ   GF ของน้องถือว่าดีเลยล่ะ  ผมให้ 8
ส่วนงานนวด (นวดจริงๆนะ)  ผมให้เต็ม 10
แต่งาน B2B ผมให้แค่ 6  ... เพราะท่าธรรมดามากครับ และเหมือนน้องอยากให้เสร็จไวๆ
และที่รู้สึกหล่น จนเกือบจะวางมือจากวงการนี้ก็คือ  รูปร่างของน้องครับ  ผมให้ 4 แค่นั้น (ขอย้ำว่าต่างความคิดนะครับ)
หลาย ๆ ท่านอาจจะชอบน้องคนนี้     แต่ผมรู้สึกผิดหวังอย่างแรงครับ ...
เลยทำให้รู้สึกหล่นนิด ๆ  .. และที่สำคัญ ระดับ 2 ที่เค้าล่ำลือกัน  ผมว่ามันน่าจะแค่ระดับ 1.5  มากกว่าครับ eta32 uilo

ฝากไว้เป็นข้อมูลแล้วกันนะครับ...  เพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกันอยู่แล้ว  scary
ขออนุญาตไม่เอ่ยนามน้องแล้วกัน  ไม่งั้นน้องอาจเสียลูกค้าได้  eta08

ปล. ท่านที่ชอบแนวนี้ ผมขอบอกว่า อย่าเชื่อรูปที่เห็น จนกว่าจะได้เจอตัวจริงเท่านั้น ขอย้ำ .. dsgjsd
และอย่าเชื่อใคร นอกจากตัวท่านเอง  .. จะหล่น จะพอดี จะทอน ก็ "ต่างกรรมต่างวาระ" ครับ
คำนี้ยังคงใช้ได้เสมอ   kjhg kjhg kjhg
[/quoteสงสัยจะบ้านเดียวกับตะกี้คำนี้ยังใช้ได้เสมอครับ

Preecha

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 19:18:07 »

บ้านนี้ ที่ดีที่สุด เขาเชียร์กันมากเรย ว่า ไม่มีทางหล่น 555 แต่ผมไปครั้งเดียว เกินพอละครับ
ห้องน้ำรวม ติดลบ
เครื่องทำน้ำ ร้อน ลวก จู๋ ติดลบ
เตียง มีเสียง อ๊อด เอี๊ยด ๆ ตลอดเวลา ติดลบ
น้องนวด B2B ก๊อก แก๊ก มาก ๆ ติดลบ
และก้อ รูปน้อง กะตัวจริง ต่างกัน คนละคน ติดลบ

ljhgf

jj_playboy

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 10:05:27 »

ครั้งหน้ายังมีนะครับ

gnet

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 10:12:45 »

ร้านที่เปิดเป็นห้องน้ำรวมนี่ไม่ชอบเลยครับ  มันไม่ค่อยส่วนตัวอ่ะ

tuy_nakub

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 01:33:51 »

ouiy  ต่างกรรมต่างวาระครับท่าน

kitprasong

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 01:35:32 »

เป็นแนวทางที่ดีมาก

chokoonclub

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 13:19:21 »

บ้านนี้ ที่ดีที่สุด เขาเชียร์กันมากเรย ว่า ไม่มีทางหล่น 555 แต่ผมไปครั้งเดียว เกินพอละครับ
ห้องน้ำรวม ติดลบ
เครื่องทำน้ำ ร้อน ลวก จู๋ ติดลบ
เตียง มีเสียง อ๊อด เอี๊ยด ๆ ตลอดเวลา ติดลบ
น้องนวด B2B ก๊อก แก๊ก มาก ๆ ติดลบ
และก้อ รูปน้อง กะตัวจริง ต่างกัน คนละคน ติดลบ

ljhgf

ผมถือว่าไม่หล่นนะครับ แต่ไม่ประทับใจเหมือนกันครับ eta07

CescBalo

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 23:08:36 »

กลับตัวก็ไม่ได้  จะเดินต่อไป ก็ไปไม่ถึง  lkkjjh lkkjjh lkkjjh

PeachZ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 03:29:42 »

เจอดีก็ดีไป เจอไม่ดีก็หล่นครับ  eta07

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 21:07:22 »

เหอะๆๆ ttu

jljhl ลายแทงใหม่

noteengi

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 12:11:16 »

ไม่ประทับใจมากกว่าครับ

hide99

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 16:15:51 »

กาดรวมโชค แรงงงง!!!! pongz

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 19:08:44 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

Follower

• คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2014, 00:06:18 »

เหอะๆๆ ttu

ขอใบ้คำอีกนิดครับ ยังนึกไม่ออก..ว่าเป็นร้านไหน  ขอบคุณครับ

neo

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2014, 06:48:58 »

eta06มาเก็บข้อมูลด้วยคน

DarkTIFA

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2014, 12:21:10 »

รูปภาพมันหลอกลวงจริงๆครับท่าน ไม่ว่าโปรแกรมผึ้ง ไลน์ เฟซบุ๊ค พอเจอตัวจริงผมนี่ขยี้ตารัวๆเลย  piuyty piuyty

tomriddle

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2016, 19:19:49 »

ลองไป นกป แถวกาดรวมโชคสิท่าน ไปช่วงหัวค่ำหน่อยรับรองน้องๆแจ่ม เพราะส่วนใหญ่เป็นวัยไอ คุกๆๆทั้งนั้น scary หรือจะให้ชัวร์ โทรไปสอบถามก่อนว่าน้องอะไรมาบ้าง
ถึงว่าผมไอตลอด... kjhg

pom24985

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 08:03:39 »

ต้องไปดูตัวจริงเท่านั้นคับ

zeroxxxman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 14:53:49 »

ขอบคุณครับ

งอแง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 17:33:27 »

มีอีกที่หนึ่ง ครับผมขอรับประกัน ด้วยหัว เลยครับจากที่เคยไปเที่ยวมา ตั้งแต่เค้าเปิดร้าน ใหม่ๆ  3 ปีผ่านมาไม่มีครั้งไหน ที่ พลาดสักครั้งเลยครับงานในตำนนาน ร้านนี้เทรน น้องน้องดีมากเลยครับ รุ่นสู่รุ่น เรนโบว์แถวสันพระเนตร เลยครับมีอยู่ร้านเดียว วัย18-25 เดี่ยวนี้มีน้อง จัดว่าเยี่ยมหลายคนครับ สวยทุกคน ต่างกรรมต่างวาระ ลอง ลอง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2016, 17:38:17 โดย งอแง »

paga_nini

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 20:19:07 »

เห็นใจเลยครับ  scary

pom24985

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2016, 07:07:10 »

ต้องดูอารมณ์น้องเค้าด้วยเวลาคับ น่าเห็นใจ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 13:56:25 »

บางทีอารมณ์เราก็อยากไห้น้องๆ มาเทคแคร์เลย แต่ทักทายน้องนิดๆ หน่อยๆ ก่อนเริ่มก็น่าจะดีนะครับ

mr.ito

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 13:19:51 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

pom24985

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2016, 17:54:26 »

nemoboyzaaa

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 12 กันยายน 2016, 17:35:22 »

นักรบ ย่อมมีบาดแผล เปนธรรมดา

หนุ่มเหนือๆ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2018, 17:18:07 »

ผมชอบเที่ยวสปานะ ปลอดภัยดี