-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมสนับสนุนทีมฟุตบอล cmxseed เพื่อไปสู่ดวงดาว  (อ่าน 2788 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

เขิน  เว็บสนับสนุนน้ำดื่มตลอดการแข่งขัน  ยารักษาโรค อิอิ  

อัดฉีด ชนะอันดับหนึ่งมอบเหล้าเว็บ 4 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสองมอบเหล้าเว็บ 3 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสามมอบเหล้าเว็บ 2 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสี่สุดท้ายมอบเหล้าเว็บ 1 ขวด

เขิน เขิน เขิน

dvd6699

Re: ร่วมสนับสนุนทีมฟุตบอล cmxseed เพื่อไปสู่ดวงดาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 11:28:46 »

เขิน  เว็บสนับสนุนน้ำดื่มตลอดการแข่งขัน  ยารักษาโรค อิอิ  

อัดฉีด ชนะอันดับหนึ่งมอบเหล้าเว็บ 4 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสองมอบเหล้าเว็บ 3 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสามมอบเหล้าเว็บ 2 ขวด

อัดฉีด ชนะอันดับสี่สุดท้ายมอบเหล้าเว็บ 1 ขวด

เขิน เขิน เขิน

ขอขอบคุณทางทีมงานเวปครับที่สนับสนุนเหล้าเพื่อเป็นกำลังใจ

ตอนนี้ที่ต้องการอยากได้สปอนเซอร์เรื่องชุดแข่งครับ

จะสกรีนโฆษณาทางกิจการของท่านก็ได้ครับ  เขิน

cmxseed

Re: ร่วมสนับสนุนทีมฟุตบอล cmxseed เพื่อไปสู่ดวงดาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 01:55:50 »

-0987  สงสัยจะได้กินเหล้ากันขวดเดียว ฮ่าๆๆๆ 

deztiny

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:10:08 »

ไม่แน่นะครับครั้งที่แล้วก็เกือบได้ที่3 ครับ kjhgf

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:31:02 »

saveball มีผมซะอย่าง...เอาที่สองไปเลย.....

deztiny

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:35:17 »

saveball มีผมซะอย่าง...เอาที่สองไปเลย.....

แล้วที่หนึ่งละท่านป๊อป ให้ใครอะ เจ้าภาพเหรอ อิอิอิ ujn

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:39:50 »

แล้วที่หนึ่งละท่านป๊อป ให้ใครอะ เจ้าภาพเหรอ อิอิอิ ujn
kjhgf เจ้าภาพคือ ไทยยานยนต์ครับ...
แลยังมีทีม โชคไพรศาร ครับ..... ทีมนี้ก็น่ากลัว....
 ดังนั้น บอกได้คำเดียว่า ที่หนึ่งไม่ไหว ฉันเต็มใจขอเป็นแค่ที่สอง.....อิอิ แต่ถ้ามีสาวมาเชียร์ทีมเราหล่ะก็ มะแน่..... [poiuy

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:55:34 »

kjhgf เจ้าภาพคือ ไทยยานยนต์ครับ...
แลยังมีทีม โชคไพรศาร ครับ..... ทีมนี้ก็น่ากลัว....
 ดังนั้น บอกได้คำเดียว่า ที่หนึ่งไม่ไหว ฉันเต็มใจขอเป็นแค่ที่สอง.....อิอิ แต่ถ้ามีสาวมาเชียร์ทีมเราหล่ะก็ มะแน่..... [poiuy
เขิน  ป้มแต่งหน้าใส่กระโปรงไปเชียได้ไหมครับท่าน

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:58:04 »

เตะบอลไปเมาไปแหงๆ 555

roonaldo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 15:01:02 »

เขิน  ป้มแต่งหน้าใส่กระโปรงไปเชียได้ไหมครับท่าน

เอาเลยท่านนน

ถ้าท่านทำจริง ผมจะแต่งชุดหนังไปเลยเอ้า

roonaldo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 15:03:44 »

แฮตทริคดูยากไป

เอาเป็ฯว่า ดาวซัลโว
รับบัตรอาบน้ำฟรีวันที่ 14 มกรา 10

แกงค์ติดอ่างจัดไป

อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2009, 15:22:59 โดย roonaldo »

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 15:53:40 »

jljhl แหล่มครับป๋า  kjhgf