-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมเป็นหนึ่งในสโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในใจพวกเราได้ที่นี้ cmxseed FC  (อ่าน 13359 ครั้ง)

LVP47

• บุคคลทั่วไป

ปล.... นักกีฬาไม่ค่อยมีแรง ( มีแต่น้ำออก ) zad   5555

a_matthayomchan

ง่ากระทู้นี้เค้าจองเบอร์กันแล้วเหรอคร้าบ  ง่า ผมขอ 17แล้วกานนะครับ ถ้าได้ อิอิ

gosty

ผู้จัดการทีมเท่านั้น

BOMBTOOL

ผม ขอ เบอร์  10 เหมือนเดิม ครับผม   

albatross

..... 13 ยังได้อยู่มั้ย ถ้าไม่ได้ ก็ 22 ..............

arsenal_fc

เบอร์เดิม เน้อคับ เบอร์ 18 โย๊ว..............

จ่ายตังวันไหนบอกนะคับ ถ้ามี กางเกง ขอซื้อด้วย สกรีนเบอร์เดียวกันเลย  jljhl

romanticeman

มาร่วมเชียร์ด้วยคน  ถ้ามีเสื้อสโมสรออกมาเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ จะสนับสนุนด้วยคน

ddt_2007

ขอเป็นกองเชียร์นะฮับ เพราะวิ่งม่ายไหว ghjk หนักพุง 555
อยากได้เสทชื้อสโมสรสักตัวอะครับ จะต้องทำยังไงดี สั่งได้ที่ผู้ใดครับ .,mn

anfield

ghfg   จอง เบอร์ กันใหญ่ เลย อ่า ขึ้น กระดานดิ ท่าน ลง เวลา ด้วย นะ เผื่ชอบเบอร์ เดียวกัน จะได้ จอง ต่อ 555

gosty

ขอเบอ 081-472-5564

เบอผมเองครับ ขี้เกียจแจก

ติดเสื้อไปเลย

ddt_2007

ghfg   จอง เบอร์ กันใหญ่ เลย อ่า ขึ้น กระดานดิ ท่าน ลง เวลา ด้วย นะ เผื่ชอบเบอร์ เดียวกัน จะได้ จอง ต่อ 555
ขอเบอร์ 29 นะคับ(เท่าอายุ) ประกาศให้ทุกคนรู้เลยว่าแก่แล้ว zad

kier3

ขอเป็นกิ๊กกับแฟนนักบอลได้ไม๊ครับ   ss

hamairoo

ไปด้วยค้าบๆๆ   ;khhg

pokemon77

อย่าลืมผมนะคร๊าฟฟฟฟ,,,,,,,,,,เดี๋ยวก็กลับไปเชียงใหม่แล้ว อีกไม่นานเกินรอ  dsgjsd

bomebeta

ฝีมือไม่ถึง ไม่ได้เล่น ก็ขอเป็นตัวโจ๊กก็ยังดี  kjhg

madmag

จอง 1 ที่นั่งนะ ท่าน dvd

jalica

อยากเล่นด้วยคนได้ปะ พอจะมีฝีมืออยู่บ้าง 5555555 คนขาดก็เรียกใช้ได้ตามสบายนะครับ

jalica

สนามหน้า คาร์ฟู เปิดใหม่ราคาถูกและสนามใหญ่กว่าหลังยุพ ด้วยพี่ๆๆจัดกันไปเล่นอีกซิอยากออกกำลัง

TEPPE

อยากร่วมเป็นส่วนหนึ่ง เล็กๆ ของเว็บสุดฮ็อตของเชียงใหม่คับ

arsenal_fc

เหมือนจะมีโปรแกรม รอ ท่าน DVD มาลงให้อ่านกันคับ

deztiny

วันพรุ่งนี้มีแข่งเด้อครับพี่น้องนักบอลทั้งหลาย รู้สึกที่สนามคาร์ฟูร์ แล้วเอจกันนะครับ เตะกับทีมหมาเห่า เอ รับรองความมันส์ระดับ วันแดงเดือดเลยครับ

anuchet

ผมชื่อ นิว...ครับ
ยินดีร่วมทีมด้วยนะครับพี่ๆ ทุกคนครับ...อิอิ ;khhg ;khhg

CastlevaniaX

ผมชื่อ นิว...ครับ
ยินดีร่วมทีมด้วยนะครับพี่ๆ ทุกคนครับ...อิอิ ;khhg ;khhg

เต็มที่เลยน้อง gsdgdgs

siegheartMK

ขออยู่ด้วยทันมั้ยนิ  lkkjjh

moccamocca

ถ้ามี แบบนัดไปเล่นกันบอกด้วยนะครับ จะไปเล่นด้วยครับ อยากออกกำลังกาย

arsenal_fc

เดือนนี้ว่างตลอดเดือนคับจัดไป  kick

ryu

ร่วมเปนกำลังใจด้วยคนครับ kick

jeab_zong

kick  ขอเล่นด้วย คนครับ แจ้ง มาเลย เมื่อไร ยากเล่นมาก 

ขอเข้าทีมด้วยคนครับ

artfun001

สมัครสมชิกด่วนคับ ..อิอิ

cmxseed

ss kick kick  ตามไปที่สนามเลยครับ อิอิ

Koptalk

ขอสมัครเล่นด้วยคนน่ะครับ kick
น่าจะมีบอล4เส้าภายในเนอะ แฟนลิเวอร์/ผี/ปืน/สิงห์ เตะกันซักรายการ  เดด

zeedzaa

a_matthayomchan

อยากแจมด้วย

มาเลยครับ เย็นนี้มีแข่งครับผม เดด เดด เดด.

roonaldo

วันนี้เจอกัน เตะกี่โมงวะต้อม

dada114477

ต้องไปค่ะ หนุ่มๆเยอะดี mbvc

partyboyz

ลงชื่ออีกคน ขอเป็นปีกขวา หน้า/หลัง ครับ  /jhtdc

partyboyz

ขอสมัครเล่นด้วยคนน่ะครับ kick
น่าจะมีบอล4เส้าภายในเนอะ แฟนลิเวอร์/ผี/ปืน/สิงห์ เตะกันซักรายการ  เดด

กดไลค์!!

Oop!! ดับเบิ้ลโพสส

true

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากเป็นส่วนหนึ่งของทีมอยากร่วมซ้อมก่อน ไปงานแถลงข่าวลีคแต่งตัวเตรียมไปเตะนึกว่าจะได้ซ้อมเจ้าของงานไม่ชี้แจงขอรายละเอียดหน่อยนะครับ

dluiz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เป็นกำัลังใจให้ครับผม