-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์ ที่ 13 สิงหาคม ขอเชิญเพื่อนๆ ร่วมเชียร์ทีมฟุตบอล cmxseed FC ครับ  (อ่าน 3642 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

ฟุตบอลลีค 6 ทีม

เริ่มคู่แรก 19.00 น. (cmxseed FC คู่เปิดสนาม)

ณ สนามฟุตซอลหญ้าเทียม (ตรงข้ามร้านก๋วยเตี๋ยวอ๋อง)

ก้าวต่อไปของพวกเราครับ

1ideal

สาวๆมาเชียร์กันเยอะๆน๊า uiuo uiuo uiuo uiuo

hovnan

งานนี้คงด้ายปายยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2010, 23:59:38 โดย hovnan »

CastlevaniaX

งานนี้ต้องรอขาหายเจ็บก่อน  ถึงจะโชว์เทพได้ ss

racegal

ศุกร์  สิบสาม ....

หุหุหุ  ,,,

จะ แปลงร่าง นะเนี่ยยยยยยย     ghjk

ยังไงจะไป เชียร์ นะคะ ,,,  dgd

พี่ยศ ชวนพี่โต้งไปด้วยนะ    คิคิ หาเรื่องทำรถเป็นรอยอยู่ นิ  fdgdfdf

ปล . พี่หนุ่ยจะได้แข่งด้วยไหมน๊า ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2010, 01:00:47 โดย racegal »

albatross

.........เมื่อวานเล็บฉีกเรยยยยย.........คงต้องพักซํกระยะ........ uilo uilo uilo

TEPPE

จะแวะไปเชียร์ค๊าบ

hovnan

สนามที่ว่าใช่สนาม700ปีมั้ยอ่ะ

faifai

garner

ghfg  คนครบหรือยังครับพี่   ghfg

KopkE

ถ้าเคลียร์งานเสร็จทันจะไปชมครับ

เรื่องลงสนามค่อยว่ากันอีกที หุหุหุ

09876 09876 09876 09876

Keijikung

สนามที่ว่าใช่สนาม700ปีมั้ยอ่ะ

สนามหญ้าเทียม หน้าอ๋องทิพย์รส แถวๆกลางๆเวียงเชียงใหม่คับ ตรงแถวๆประตูช้างเผือก

Keijikung

เด๋วว่างๆจะตามไปคับ

BOMBTOOL

มาให้กำลังใจกันเยอะ ๆๆ นะครับ

racegal

น้ำท่วมไหมมมมมมมมมมมมม

กลัว ไปไม่ได้     piuyty

Lostman133

แวะไปชมมา สุดยอดครับ แต่ล่ะคน  แต่ดูไม่จบไม่รู้ผล  เปิดดู livescore  ก็มะมี jljhl

nan_2

kick

ผลแข่งขันเป็นไงบ้างครับ

แล้วมีสรุปตารางคะแนนไหม

chocokizz

คู่แรก cmxseed vs สหภาพ(รึป่าวจำไม่ได้)    1-0 (มั้ง) 5555555+ มีไรแน่นอนมั่งเนี่ยชีวิตกู ไปดูมาจริงรึเปล่าเนี่ยชั้น

racegal

เปนไงล่ะ  ศุก สิบสาม

รถชน เลยง่ะ

เซง มากกกกกกกกกกกกกก     piuyty

chocokizz

เป็นไรมากป่าววว

(รถนะ ไม่ใช่คน)

ttu

Keijikung

รถชน เลยง่ะ

เซง มากกกกกกกกกกกกกก     piuyty

vios เป็นไรมากป่าว  ljhgf ljhgf

racegal

รถชน เลยง่ะ

vios เป็นไรมากป่าว  ljhgf ljhgf

คนไม่เปนไร แต่ไม่สบายเพราะ ตากฝน ด่ามัน

ส่วนน้องออส ก็ ก้นช้ำ ก้นบุบเยอะอยู่นะ ดีนะไฟท้ายไม่แตก
สว่นรรถคู่กรณี ก็ บีเอ็ม ตัวใหม่  แม่ม มมม ไม่เปนไรเลย  แถมคนขับหล่ออีก

chocokizz

เอาเบอร์คู่กรณีมา เดี๋ยวโทรไปเคลียร์ให้  fhgj

faifai

paholkarn

คัยชนะคะ

เค้า เอง ค่ะ

ก็ ชนะใจ น้อง"คนใหม่" งัย คะ เขิน

faifai

คัยชนะคะ

ป๋าไม่มาหราคะ ฝ้ายรอเพ่จิมอยู่ เดวจะพาไปร้องคาราโอเกะกัน

ก็ ชนะใจ น้อง"คนใหม่" งัย คะ เขิน

paholkarn

คัยชนะคะ

ป๋าไม่มาหราคะ ฝ้ายรอเพ่จิมอยู่ เดวจะพาไปร้องคาราโอเกะกัน

ต้อง ขอโทด จิงๆ ค่ะ ไป ม่ะด้าย อ่ะ  เขิน

don

uiuo uiuo uiuo อยาดดูรูปอะ  ใครถ่ายไว้บ้างครับ

racegal

รูปเมื่อวันศุกร์ อยู่ไหนอ่ะ เอาลงด้วยนะ เหนถ่ายหยิ๊กๆๆ  mbvc

madozi

พรุ่งนี้ด้วยนะครับ ขอเชิญทุกท่าน ร่วมเชียร์ศึกสายเลือด

cmxseed ปะทะ ballmenu

เชียร์ ballmenu กันเยอะๆนะครับ กร๊ากกกก

arsenal_fc

uiuo uiuo uiuo uiuo uiuo uiuo uiuo uiuo uiuo

คู่สุดท้ายด้วยมันแน่

hamairoo