-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชมทีม cmxseed fc ปะทะ หมาเห่าใบตองแห้ง A วันอังคารที่ 28 กันยายน  (อ่าน 1874 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

เชิญเชียร์ทีม cmxseed fc ปะทะ หมาเห่าใบตองแห้ง A วันอังคารที่ 28 กันยายน เวลา 19.00 น.

ณ สนามลานนา FC ฝั่งตรงข้าม ห้างคาร์ฟู เชียงใหม่

รับประกันความมันส์ ไปเชียร์กันเยอะๆ นะครับ  kick kick

CastlevaniaX

ดาร์บี่แมตเลยรึนี้

งานนี้ไม่พลาด

สู้จนถึงวินาทีสุดท้าย

ห้ามแพ้นะครับ ss

asus16x

..ไปไม่ได้ ส่งใจไปเชียร์หละกันคร๊าบ... kick

a_matthayomchan

แล้วจะไปร่วมเชียร์นะก้าบๆๆๆ piuyty

roonaldo

ไปแน่นอนนนไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดด

chocokizz

ไปด้วยอีกคน

a_matthayomchan

ไปแน่นอนนนไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดด

เด๋วเอากล้องไปให้ยืมถ่ายที่ สนามละกาน หุหุ(ว่าแต่แกถ่ายเป็นเหรอ หุหุ)

roonaldo

เด๋วเอากล้องไปให้ยืมถ่ายที่ สนามละกาน หุหุ(ว่าแต่แกถ่ายเป็นเหรอ หุหุ)

เปนสิวะไอเวรรรนี่

batman

ลุง DVD หาเรื่องออกจากบ้านได้ละ โทรไปทีไรเข้าศูนย์รับแจ้งอุบัติเหตุทุกที kjhg

deztiny

แล้วเจอกันนะครับ

racegal

รอดู ปลากรอบ ...   ghjk

CastlevaniaX

ดูทำไมจ้ะ

ต้องตั้งกระทู้ใหม่ดิเอาแบบว่า

WE  ARE  THE CHAMPION

วันนี้เซง เครียด  เล่นไม่ออกกลัวเจ็บเข่าอีก  เซงเป็ด ouiy