BATH LOVER

ผู้เขียน หัวข้อ: BATH LOVER  (อ่าน 7766 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
BATH LOVER
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 19:51:10 »

สืบเนื่องมาจากสั่งยาเด็ดจากเน็ตมาสองตัวเพราะติดใจจากที่เคยสั่งมาเมื่อคราวก่อนตัวแรกเป็นแบบแคปซูลสมุนไพรช่วยให้น้องชายแข็งเป๊กดั่งท่อนซุงสู้ตายได้ทั้งคืนแถมผ่านมาหลายวันตัวยาก็ยังมีผลออกฤทธิ์ช่วยได้อยู่อีก(แต่วันแรกมันแข็งโคตรๆเลยล่ะ) ส่วนยาอีกตัวเป็นแบบสมุนไพรไว้ทาที่ส่วนปลายของน้องชายช่วยให้อึดโคตรๆแถมไม่ชาอีกต่างหาก เลยต้องหาที่ระบายเพื่อความสะใจ

หลังจากที่ได้ของดีทีเด็ดมาก็กะว่าจะไปซ้ำกับน้องสุดสวยคนหนึ่งร้านผลไม้ ที่เพิ่งจะไปเขียนการบ้านน้องมา เพราะติดใจในความน่ารักของน้องและเพื่อที่จะไปบอกกับน้องเค้าด้วยว่าจะขอลบการบ้านน้องออกไปก่อนนะ เพราะทางร้านดันไม่ยอมตอกหมุดให้ ด้วยเหตุผลที่ฟังดูแปลกๆพิกลว่าน้องมีการบ้านคนอื่นอยู่แล้วสองตัว กระแสตอบรับในตัวน้องก็ดีอยู่แล้ว ทางร้านก็เลยไม่ตอกหมุดให้ (555+..ซะงั้น) พอดีน้องกลับกรุงเทพไปแล้วก็เลยไม่ได้เจอกันได้แต่บอกกล่าวกับพีอาร์ของทางร้านไว้

จากนั้นก็กลับไปตั้งหลักที่บ้านยังไงๆก็ต้องหาที่ลงให้ได้ เพราะโด๊บยาไปแล้วซะด้วย เดี๋ยวจะเสียของหมด(อิอิ) กำลังคิดว่าจะไปหาน้องส้มธัญญาภาดีหรือจะว่าจะเป็นน้องไอเฟลร้านฮาเร็มดีน๊า อยู่ๆก็เกิดแว๊บขึ้นมาอยู่ในหัวว่าลองไปเที่ยวที่สถานฑูตดีกว่า ไม่ได้แวะไปมาตั้งนานแล้วเห็นว่าปรับปรุงสถานที่ใหม่ด้วยก็เลยเปลี่ยนใจ วันนี้ขอเปลี่ยนบรรยากาศไปลงแช่อ่างดูมั่งดีกว่า

ว่าแล้วก็ตรงดิ่งไปสถานฑูตที่คุ้นเคยกันดีในอดีตทันที(เมื่อก่อนผมอยู่สายอ่างครับแล้วเปลี่ยนแนวมาลอง นกป.) เข้าไปแบบงงๆนิดหน่อยเพราะไม่ได้ไปมานานแล้ว ยืนเก้ๆกังๆอยู่หน้าตู้ได้ไม่กี่วิ ป๋าศักดิ์คนคุ้นเคยกันดีก็เข้ามาทักอย่างดีใจ เพราะไม่ได้เจอกันมานานมากๆแล้ว ดูป๋าแกไม่เปลี่ยนไปเลยแฮะยังกับถูกจับสต๊าฟเอาไว้(อิอิ)

ก็เลยบอกป๋าว่าขอนั่งชมบรรยากาศใหม่ๆแล้วก็ดูน้องไปก่อนนะครับ แล้วก็เลยสั่งเบียร์มาจิบชิลๆชมน้องไปก่อน เนื่องจากมาตอนบ่ายโมงครึ่งน้องๆช่วงเช้ายังไม่ค่อยจะมีให้เลือกกันมากนัก สักพักเชียร์แดงก็เข้ามาทักทายและนั่งคุยด้วยถามไถ่ข่าวคราวเพราะหายเงียบไปซะนาน

ตอนช่วงบ่ายนี้เห็นมี SL มาทำงานอยู่ 3 คน ยังไม่สะดุดตาใครเลยสักคน อาจเป็นเพราะไปเห็นเด็ก นกป. สวยๆเด็ดๆมาซะเยอะ พอกลับมาเยือนสายอ่างอีกครั้ง เด็กๆสายนี้ก็ดูจะธรรมดาไปเลย อ้อ!ขอโทษทีลืมไปว่าผมแวะมาช่วงกลางวัน เด็กที่สวยอาจจะมากันเยอะๆช่วงกลางคืนก็เป็นได้ และเด็กสวยมากๆระดับคิวทองอาจจะโดนเชียร์ล็อคคิวไว้ ไม่ได้ออกมานั่งโชว์ให้ได้เห็น คราวหน้าคงต้องหาโอกาศมาช่วงกลางคืนน่าจะเป็นการดีกว่า

นั่งจิบเบียร์ได้สักพักมีทัวร์คนจีนมาลง พี่แกเล่นเหมาออกมาซะเกือบจะหมดตู้เลย เด็ก SL ก็โดนจองล็อคคิวเอาไว้แล้ว จนเกือบจะกลับอยู่แล้วเชียว ก็พอดีมีน้องเบอร์ M เข้านั่งในตู้ใหม่คนหนึง ดูไปดูมาก็สวยดีเหมือนกัน ผมยาวสลวย หุ่นเพรียวแต่นมใหญ่มากดูแล้วน่าจะทำมา แต่ไม่เป็นไรขอใหญ่ๆไว้ก่อนเป็นดีที่สุด หน้าของน้องเขาดูจะเอ็กส์ๆดี ชอบเสยผมที่ยาวสลวยของน้องไปมา สไตล์แบบนี้สเป็คของผมเลยหล่ะ! ดูเบอร์ที่หน้าอกแล้วเป็นเบอร์ M24

นั่งคิดตัดสินใจได้สักพักไม่นานก็ต้องรีบๆตัดสินใจ เพราะเห็นมีหลายคนมาเล็งๆเมียงๆมองๆดูน้อง M24 อยู่เหมือนกัน ขืนชักช้ามีหวังโดนคาบปาดหน้าเค๊กอดได้ไปรับประทานเป็นแน่แท้ หันซ้ายหันขวาป๋าศักดิ์ก็หายไปอยู่ไหนก็ไม่รู้ เห็นเชียร์แดงแว๊บๆอยู่ด้านหลังก็เลยเข้าไปสะกิดขอจองน้องเอาไว้เลย จากนั้นก็เดินไปจ่ายเงินที่เคาน์เตอร์ ราคาเบอร์เอ็มตอนนี้ขยับมาเป็นพันห้าแล้วครับ เลือกเอาเป็นห้องวีไอพีซึ่งก็ยังคงเป็นราคาเดิมอยู่คือร้อยห้าสิบบาท ทิปให้เชียร์แดงไปร้อยหนึง รอได้แป๊บหนึงน้องก็ออกมาจากตู้แล้ว

เข้าไปในห้องแม่บ้านกำลังทำความสะอาดกันอยู่เลย สักพักก็ออกไปน้องก็เข้าไปเปิดน้ำในอ่างเตรียมไว้ก่อน ระหว่างนี้ผมก็แก้ผ้าก่อนซะเลย บอกกับน้องว่าอากาศมันร้อน(อิอิ..แก้เขินอ่ะ!) แล้วก็บอกให้น้องแก้ผ้าออกเลยละกัน อยากจะนัวอุ่นเครื่องกันซักหน่อย น้องก็รีบแก้ออกมาในทันทีเหมือนกัน ถอดออกมาแล้วหุ่นเพรียวกำลังดีเลยครับ ผิวขาวเหลือง นมโมมา น้องลงไปนอนบนเตียงผมถือแก้วเบียร์ไว้มือหนึงแล้วตามไปประกบคล่อมอยู่บนตัวน้องพูดคุยเล่นกันไปเรื่อยๆสลับไปกับจิบเบียร์ดื่มไปด้วยแบบชิลๆ

น้องเค้าเป็นคนอีสานครับเดินสายไปๆมาๆที่เชียงใหม่ อีกสักพักก็จะกลับแล้วแต่ก็ไม่นานก็จะแวะกลับเข้ามาอีก ช่วงที่คุยก็ลูบๆคลำๆนัวกับเรือนร่างของน้องไปเรื่อย ขอจูบน้องก็ไม่ให้ก็เลยเปลี่ยนไปเป็นหอมแก้มแทนละกัน ลองขยับไปบีบนมดูมั่ง ซิลิโคนเต็มๆโคตรจะแข็งเลยครับ ให้ความรู้สึกไม่ค่อยจะป็นธรรมชาติเอาซะเลย เหมือนมีก้อนแข็งๆอะไรซักอย่างอยู่ข้างในนมของน้อง น้องคงจะโมมาในราคาที่ถูกไปสักหน่อยคุณภาพซิลิโคนก็เลยไม่ค่อยจะดีนักเวลาบีบและสัมผัสก็เลยทำให้รู้สึกไม่ค่อยจะฟินมากนัก

ช่วงนี้น้ำยังไม่เต็มอ่างเลยน้ำไหลช้ามากๆก็เลยคุยกับน้องขอเอากันก่อนเลยได้ไหมแค่อุ่นเครื่องนะไม่ทำให้เสร็จ เดี๋ยวพอน้ำเต็มค่อยไปอาบน้ำแล้วค่อยมาเอาแบบจัดเต็มกันอีกที แต่น้องไม่ยอมครับ บอกว่าให้เอาแบบม้วนเดียวจบเลย ถ้าจะเอาแบบที่ผมว่าขอเงินเพิ่มพันหนึงถึงจะยอม ผมต่อรองเป็นห้าร้อยน้องก็ยังไม่ยอมอีกบอกจะขอเปลี่ยนคนก็ได้นะ ผมลังเลอยู่เหมือนกันเพราะพันนึงมันมากไปสักหน่อย จะเปลี่ยนคนอื่นก็ไม่เห็นจะมีใครที่โดนและสดุดตา จะขับรถไปที่อื่นก็ขี้เกียจแล้ว อารมณ์ในตอนนี้มันมาเต็มๆเพราะฤทธิ์ยาโด๊บน้องชายโคตรจะแข็งสุดๆมันอยากจะสุดซอยในตอนนี้ซะเต็มที

ก็เลยตัดใจควักให้น้องไปพันหนึง แล้วบอกไปว่าขอแบบจัดเต็มตามใจพี่นะน้องก็รับปาก จากนั้นก็ใส่ซีดี แล้วตรงไปคล่อมทับอยู่บนตัวน้องเลย แทรกตัวไปอยู่ที่หว่างขาของน้องจัดระเบียบรักให้เข้าที่เข้าทางด้วยความแค้นและขัดเคืองใจนิดๆจากเมื่อกี้ก็เลยขอเอาคืนมั่ง โดยไม่ต้องมีการเล้าโลมอะไรผมยัดพรวดทีเดียวจมมิดสุดลำ เล่นเอาน้องเค้าสะดุ้งเลยครับเพราะยังไม่ได้ทันตั้งตัวดี จากนั้นก็โยกเข้าออกช้าๆ ตอนแรกคาดว่าน่าจะหลวมที่ไหนได้ฟิตอยู่เหมือนกันครับ ค่อยยังชั่วหน่อยฟิตใช้ได้แบบนี้เอาแล้วมันส์ดี ผมโยกช้าๆเน้นๆครับแบบขึ้นสุดลงสุดชักออกมาจนเกือบจะหลุดแล้วยัดลงไปใหม่แบบต่อเนื่องไปเรื่อยๆ ยาโด๊บที่ได้มาเจ๋งจริงๆสงสัยเป็นเพราะผมกินไปสองเม็ดมันเลยออกฤทธิ์มากกว่าปกติ(คราวที่แล้วกินไปแค่เม็ดเดียว) น้องชายมันแข็งโคตรๆยิ่งซะกว่าตอนปกติมากๆเลยครับ รับรู้ได้อย่างชัดเจนแข็งซะยิ่งกว่าตอนเป็นวัยรุ่นซะอีก คราวหน้าต้องเปลี่ยนมาเป็นกินสองเม็ดซะแล้ว น้องทำหน้าทำตาแล้วก็ทำเสียงแบบเอ๊กส์ๆยั่วผมครับ ดีจังชอบมากๆมันได้อารมณ์ดียั่วให้เอาเก่งๆแบบนี้ ช่วงที่เอาตอนนี้ผมก็จิบเบียร์ไปด้วยเป็นระยะๆครับมันช่วยให้ครึ้มๆเพิ่มอารมณ์ฟินได้ดีเลยล่ะ! สักพักก็ขอเปลี่ยนไปนั่งที่บนโซฟาดูบ้าง ผมยังจิบเบียร์ไปอีกเรื่อยๆ น้องตามมานั่งคล่อมทับบนร่างครับโดยหันหน้ามาหากัน ก็เลยเอากันในท่านี้ซะเลยให้น้องโยกช้าๆไปเรื่อยไม่ต้องเร่งจังหวะ ผมวางแก้วลงแล้วเอาสองมือไปจับไว้ที่เอวน้องแล้วดันเข้าไปแบบเน้นๆสุดลำบดอัดแน่นๆไปๆมาน้องบอกเสียวดีมันเข้าไปลึกมาก สักพักก็กระตุกเสร็จไปหนึ่งรอบให้กับผม มีตอดเป็นจังหวะๆให้มาเป็นระยะๆเลยครับช่วงที่น้องเสร็จ

ตอนนี้อารมณ์ของเราทั้งคู่มาแบบเต็มๆกันแล้ว ก็เลยบอกกับน้องว่าเอากันให้เสร็จไปเลยดีกว่าแล้วค่อยไปอาบน้ำ น้องก็โอเค ก็เลยเปลี่ยนท่าให้น้องไปยืนโก้งโค้งที่ข้างเตียงผมเข้าประกบที่บั้นท้าย แล้วจับน้องชายยัดพรวดไปทีเดียวมิดลำจากนั้นก็กระทุ้งต่อแรงๆไปเลยแบบ Non Stop น้องก็ร้องครางออกมาตลอดกระแทกแรงๆในท่านี้ได้สักพักน้องก็เสร็จให้กับผมในท่านี้อีกครั้ง ผมยืนแช่น้องชายให้น้องตอดให้สักพัก ก็เปลี่ยนลงไปนอนที่บนเตียงดูมั่ง แล้วให้น้องขึ้นไปคล่อมทับบนร่างขย่มให้กับผมในท่านี้ ผมบอกให้น้องโยกแบบไม่ต้องเร่งจังหวะในช่วงแรกนะมันเสียวดีเอาแบบเข้าสุดออกสุดสลับกับบดแบบเน้นๆไปก่อนนะ น้องโยกให้แบบที่ผมบอกได้สักพักก็เปลี่ยนมาเป็นโยกให้แบบเร็วๆสักพักก็บอกมาว่าพี่หนูจะเสร็จอีกแล้ว สักแป๊บน้องก็เสร็จไปอีก ท่าทางน้องจะหมดแรงแล้วก็เลยเปลี่ยนมาให้น้องนอนที่เตียงให้ผมขึ้นไปขย่มให้กับน้องมั่ง ขอเป็นท่าหมวยยกล้อก็แล้วกัน ท่านี้ผมชอบมากลากน้องชายแบบยาวๆเข้าสุดออกสุดแล้วมันเสียวโคตรๆ ผมโยกท่านี้ไปเรื่อยๆน้องหลับตาแล้วร้องครางออกมาเป็นระยะๆด้วยความเสียว จนสักพักดูเวลาแล้วเหลืออีกเพียงแค่สิบกว่านาที ก็เลย ขอจัดไปแบบม้วนเดียวจบเลยจะดีกว่า ขอจบในท่าเบสิคเลยก็แล้วกัน ผมจับน้องชายจ่อลงไปให้เข้าที่แล้วออกแรงดันพรวดเดียวลงไปแบบมิดลำในทันที และโดยไม่ต้องปรานีปราศัยใดๆ กระทุ้งแรงๆไปเรื่อยๆด้วยความเมามันส์ เร่งจังหวะเร็วๆแรงๆได้สักพักเขื่อนก็แตก ผมฟุบลงไปนอนที่อกของน้องแล้วแช่คาค้างไว้ยังไม่อยากรีบที่จะดึงออกมาขอฟินแบบนี้ไปก่อนสักพัก จากนั้นก็ค่อยๆถอนตัวถอยออกมา น้องคุยส่งท้ายบอกกับผมว่าถ้านัดกันไปเจอข้างนอกจะจัดเต็มให้กับพี่เลย หรือถ้าพี่มาหาคราวหน้าที่นี่น้องจะจัดเต็มกับพี่ให้มากกว่านี้ สรุปแล้ววันนี้น้องเสร็จให้กับผมไปสามครั้งครับ ออกจากห้องมาเพิ่งจะนึกขึ้นมาได้ว่ายังไม่ได้ให้น้องสเปให้นี่หว่า! ชื่ออะไรก็จำไม่ได้ซะแล้ว ก่อนจะกลับป๋าศักดิ์ก็ตะโกนแซวมาว่าคราวนี้จะหายเงียบไปนานแบบคราวที่แล้วอีกรึป่าวเนี่ย! ก็เลยยกมือไหว้ร่ำลาแก คราวหน้าคงหาโอกาศมาในช่วงกลางคืนดูมั่งครับ คาดว่าต้องมีแบบสวยๆและเด็ดๆให้เลือกมากกว่านี้เป็นแน่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2017, 20:29:53 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
Re: M24 สถานฑูต(new)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 20:46:01 »

lowwww ภาพในอดีตช่วงปี 2010-2011 ครับ ใครเป็นใครลองส่องดูเอาเองภาพเบลอมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2017, 22:00:19 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 20:48:20 »

ภาพประกอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2017, 20:43:22 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 22:02:44 »

lowwww ภาพประกอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2016, 20:35:27 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
Re: BATH LOVER # M24 สถานฑูต(new)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2016, 23:22:15 »

lowwww ภาพประกอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2016, 23:28:24 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

• V.I.P.
  • *
Re: BATH LOVER # M24 สถานฑูต(new)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2016, 01:16:49 »

lowwww เสร็จเรียบร้อยแล้วจร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2016, 16:45:28 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

nhuyseasky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 00:00:30 »

eta06 ต้องตามไปดม

FreeFly

• แอบหื่น
Re: BATH LOVER # M24 SAYURI (NEW)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 07:00:23 »

eta04 อ่านแล้วขึ้นเลยครับพี่ท่าน

eak.nnnn

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: BATH LOVER # M24 SAYURI (NEW)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 17:40:33 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

happy007

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 18:16:53 »

การบ้านเด็ดมากครับ  ;khhg

lamborghini

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2016, 17:01:04 »

จดไว้เลย  scary

mafiakob

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 09:38:28 »

สมกับเป็นคุณPLAYBOY จริงๆยิ่งโด๊ปยาแล้วกินเบียร์อีก ไม่อยากจะนึกเลยว่ามันจะฟินขนาดไหน ความรู้สึกไม่รู้ว่าแข็งจนปวดเลยรึเปล่า kjhg จัดหนักซะน้องๆนัดเจอข้างนอกเลยสุดยอดจริงๆครับ  นานๆเจ้าพ่อกบจะได้ออนสักทีเห็นคุณ PLAYBOY ส่งการบ้านละอยากออกจากการจำศีลขึ้นมาทันที

paga_nini

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 19:04:24 »

การบ้านเด็ดขาด ครบถ้วนจริงๆ  pongz

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 01:59:26 »

สมกับเป็นคุณPLAYBOY จริงๆยิ่งโด๊ปยาแล้วกินเบียร์อีก ไม่อยากจะนึกเลยว่ามันจะฟินขนาดไหน ความรู้สึกไม่รู้ว่าแข็งจนปวดเลยรึเปล่า kjhg จัดหนักซะน้องๆนัดเจอข้างนอกเลยสุดยอดจริงๆครับ  นานๆเจ้าพ่อกบจะได้ออนสักทีเห็นคุณ PLAYBOY ส่งการบ้านละอยากออกจากการจำศีลขึ้นมาทันที
ออกมาเลยครับพี่ mbvc mbvc

mafiakob

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 12:33:20 »

ออกมาเลยครับพี่ mbvc mbvc
ใจเย็นๆก่อนครับคุณmintada9 ขอเสร็จจากการจำศีลที่ว่านี้ก่อน คงเห็นเจ้าพ่อกลับมาส่งการบ้าน

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 17:41:02 »

lowwww 555+นึกย้อนหลังขึ้นมาก็ยังฟินไม่หายเลยครับท่านเจ้าพ่อ ฤทธิ์ยาโด๊บนี่มันทำให้ยิ่งแข็งและกลัดมันส์โคตรๆ จนคาดว่าในตอนนั้นต่อให้น้องมาหมดทั้งตู้ก็คงเอาผมไม่อยู่เลยเชียวล่ะครับ(อิอิอิ)

Pa Jaidee

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2016, 19:04:18 »

ผมคงไม่มีวาสนา และ ไม่อยากเจอ silicone ขอบาย
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Indymanlp

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2016, 05:43:23 »

น้องว้อนนอกรอบเองเลย สุดยอดครับ

boyzxxx

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2016, 22:25:24 »

อ่านการบ้านฟินเลยคับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2016, 00:10:13 »

fdgdfdf dgd อ่านการบ้านท่านเพลย์บอยแล้ว ชักอยากกลับไปเยี่ยมน้องๆอีก

ไม่รู้ว่าคนเก่าๆงานเด็ดๆยังหลงเหลืออยู่ไหม eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2016, 23:34:07 »

fdgdfdf dgd อ่านการบ้านท่านเพลย์บอยแล้ว ชักอยากกลับไปเยี่ยมน้องๆอีก

ไม่รู้ว่าคนเก่าๆงานเด็ดๆยังหลงเหลืออยู่ไหม eta32

scary return มาด่วนเลยครับ ไม่ได้อ่านการบ้านลงอ่างของท่านพี่มานานมากๆแล้วคร๊าบ

gemini

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 12:56:33 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ว่าแต่ท่านใช้ยาตัวไหนอยู่ครับ อยากลองครับ ท่านสั่งที่ไหนครับ

phoooil

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 17:05:41 »

การบ้านสุดยอดครับ
pongz

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 23:03:36 »

อ่านการบ้านแล้วอยากลองเปลี่ยนสายดูบ้าง  ljhgf

pom24985

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 11:58:12 »

อ่านไปฟินไป

tong7510

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 20:40:04 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับบ

pom24985

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2016, 16:46:09 »

ขอบคุณเยี่ยมคับ

Night Man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2016, 20:22:48 »

ขอบคุณการบ้านครับ ต้องแอบไปลงอ่างบ้างซะแล้ว  jljhl

gancoreclubz

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2016, 23:05:01 »

ครับผม eta03

chakrin34

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2016, 07:38:49 »

อยากสอบถามเรื่องตัวช่วยอ่ะครับ คือผมเสร็จไว ไปทีไรเหมือนจะไม่คุ้มเลย กะลังจะมันส์ ก็เรียบร้อย... เขินนนนนน

Peerachet

Re: BATH LOVER # M24 SAYURI
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 มีนาคม 2017, 15:53:03 »

ขอบคุณครับพี่

dakulaoho

Re: BATH LOVER
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 เมษายน 2017, 23:47:31 »

ขอบคุณครับ

keng13

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2017, 16:23:20 »

รบกวนท่านด้วยครับ ใช้ยาโด๊บอะไรครับ 555

bigmee

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 03:51:06 »

ยาอะไรหรือครับ น่าสนใจมากครับท่าน

Waratphop

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2017, 15:29:35 »

สอบถามดเวยคนยาไรอะ

hotpod

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 13:50:03 »

ไม่ได้ไปนานมากแล้วฐานทูต  มีของดีซะด้วย hgjhg

kindek

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2017, 17:46:11 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ

Enjoy35

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2017, 00:07:12 »

การบ้านสุดยอด

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 23:50:32 »

ป้องกันด้วยนะคับทุกคน  kjhg

thaimantoy

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 20 มกราคม 2018, 14:40:21 »

ขอบคุณคับ เพลินเลย

sompochk

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 เมษายน 2018, 00:04:34 »

Warit

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 24 เมษายน 2018, 19:26:32 »

ขอบคุณครับ

noom06

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2018, 12:03:10 »

สุดยอดคับท่าน

Bobbymalaya

• **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2018, 00:09:53 »

การบ้านสุดยอดเลยครับ   pongz

armfine

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 23:25:24 »

น้องน่ารักดีครับ...^^

mice13

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2018, 11:37:53 »

ขอบคุณครับ

dfgdshbdfn

• ว๊องแมน
  • *
    • คาสิโนออนไลน์
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2018, 14:32:29 »

ดีมากเลย
คาสิโนออนไลน์ โบนัสไม่จำกัดครั้ง มั่นคง เว็บหลัก สมัครเลย! คาสิโนออนไลน์ ยิ่งไปกว่านั้นยังมี บาคาร่าออนไลน์ และ GCLUB

kokpoo

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2018, 23:51:02 »

ดีงามพระรามแปดเลยครับ

midoukung

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2019, 23:35:36 »

hgjhg hgjhg ดีมากคับ