-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกปบ้านไหน B2B เด็ดๆสาวสวยๆครับชั่วโมงนี้  (อ่าน 1290 ครั้ง)

WhereIsTheLove

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมมีเพื่อนมาจากสิงคโปร์ เค้าอยากนวด B2B ตามสไตล์คนเอเชียนมักจะชอบนวด อยากได้ร้านนกปที่ B2B เก่งๆไม่เข้าโหมดระดับ 3 อย่างเดียว น้องๆสวยๆหน่อย รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: นกปบ้านไหน B2B เด็ดๆสาวสวยๆครับชั่วโมงนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017, 10:55:04 »

ผมมีเพื่อนมาจากสิงคโปร์ เค้าอยากนวด B2B ตามสไตล์คนเอเชียนมักจะชอบนวด อยากได้ร้านนกปที่ B2B เก่งๆไม่เข้าโหมดระดับ 3 อย่างเดียว น้องๆสวยๆหน่อย รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน
เนื้องาน b2b ดีๆ แนะนำ แอปโซลูท ฟีนิกซ์ เลยครับ ถ้าเน้นจบไว้แนะนำที่อื่น
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

WhereIsTheLove

• ว๊องแมน
  • *
Re: นกปบ้านไหน B2B เด็ดๆสาวสวยๆครับชั่วโมงนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017, 12:45:26 »

ขอบคุณพี่เฒ่าครับ ให้เกียรติมาตอบผมด้วย ดีใจจุง อิอิ ผมว่าจะพาไปฟินิกซ์ครับ ทางร้านแนะนำปลายรุ้งกับนานามา คงลอง 2 คนนี้เลย  eta03 eta03

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2017, 18:17:03 »

ขอบคุณพี่เฒ่าครับ ให้เกียรติมาตอบผมด้วย ดีใจจุง อิอิ ผมว่าจะพาไปฟินิกซ์ครับ ทางร้านแนะนำปลายรุ้งกับนานามา คงลอง 2 คนนี้เลย  eta03 eta03
ของแรงทั้งสองเลย รับรองเด็ด
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2017, 18:14:12 »

wutn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 02:19:50 »

ขอบคุณครับ