-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกินเส้นข้าง บ้าง ถามว่า อมสด นี้เสี่ยงไหมครับ หรือไม่ควร  (อ่าน 8274 ครั้ง)

motx

• บุคคลทั่วไป

กินอย่างอื่นเริ่มเบื่อกับการนัดสาวๆๆ แล้วอ่อยเหงื่อหล่ะ กว่าจะได้กินแต่ละตัว นานพอควร
เลยอยากกินเส้นข้างบ้าง ราคาก้อพอได้ แต่อยากถามว่า เส้นข้างอมสด นี้เสี่ยงไหมครับ หรือ ไม่เป็นไร ส่วนการใส่ถุงตอนร่วมนี้ทำอยู่แล้ว
กามเทพตอบหน่อย

Thonklarr

สดหรือไม่สดก็ขึ้นอยู่กับน้องเขาแหล่ะครับ

บางคก็สด บางคนก็เปื่อย บางคนก็ไม่อม มันไม่เหมือนอ่างนะครับท่านเทพ

riviara

อมสดเสี่ยงหรือไม่ ขึ้นอยู่กับคน 2 คน

chocokizz

คิดว่าที่ไปจีบๆหยอดๆมาเ้องก่อนหน้านี้เนี่ย อมสดปลอดภัยเหรอคะ

mccm

คิดว่าที่ไปจีบๆหยอดๆมาเ้องก่อนหน้านี้เนี่ย อมสดปลอดภัยเหรอคะ

ต่อให้จีบมาสามปีติดก็เสี่ยงเนอะ  dsgjsd

suksao

ไม่ว่ายังไงก็คือ น้ำคัดหลั่ง จากฝากหญิงครับ

น้ำลายก็ติดเอดส์ได้นะ สำหรับผู้ไม่รู้

อย่างจูบสดเนี้ย น้ำลายที่คุณแลก ๆ กับฝากหญิงนะ หมอบอกว่ามีโอกาสติดเอดส์ได้

ถ้าคุณกินมันประมาณ..............1 ลิตรได้ (ก็ขวดน้ำขวดใหญ่นั้นแหละ)

Keijikung

เปื่อยดีกว่า

motx

เมื่อก่อน อมสด
แต่มะเคยกะเส้นข้าง
แต่เส้นข้างขาวไ้ด้ใจจริงๆๆ เลยอยากหาข้อมูลก่อนกิน

motx

ถามอีกอย่างมีถุงยาง แบบไม่อมสด แต่ให้ความรู้สึกเหมือนอมสดมะ ท่านกามเทพตอบหน่อย

SeVeNti

รอ เก็บความรู้ดี ก่า อิอิ fsdg

COMMINGSOON

ชอบเปื่อย ตับ ขี้ริ้ว ไม่งอกอ่ะ ..อิอิ

marathoner9

ถามอีกอย่างมีถุงยาง แบบไม่อมสด แต่ให้ความรู้สึกเหมือนอมสดมะ ท่านกามเทพตอบหน่อย

SAGAMI  ช่วยท่านได้

suksao

มันมีนะครับ แต่ไม่ใช่ถุงยางอ่ะ มันเป็นแผ่นสำหรับไว้สเป อะครับ ลอง ๆ หาดู ในเว็บก็เห็นมีขายหลายที่

meaw_meow

มันมีนะครับ แต่ไม่ใช่ถุงยางอ่ะ มันเป็นแผ่นสำหรับไว้สเป อะครับ ลอง ๆ หาดู ในเว็บก็เห็นมีขายหลายที่

.,mn พี่ไม้.......... เทพใช่เล่นนะนี่  jljhl

motx

.,mn พี่ไม้.......... เทพใช่เล่นนะนี่  jljhl

ก้อว่า เห็นแก นิ่มๆๆ ติ่มๆๆ แบบนั้นนะรู้ดีอะ อิอิอิ แซวเล่น

pjew

อย่าดีกว่าครับ 
อดใจไว้ เราอาจเป็น หนึ่งในล้านก็ได้  เอาไหมครับ  ghjk

Zeroza

เดียว จะ เสียว ทั่ง ชีวิต ครับบบบ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
แพ้คำว่า.............รัก

darkloard99

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เสี่ยงครับ อย่าดีกั่ว ปลอดไว้ก่อนจะได้ อยู่ไว้ใช้อีกนานๆ

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ถึงจะเสี่ยง

แต่หลายคนก็ยอมเสี่ยง เพราะความเสียว

ความเสียวไม่ปรานีใคร dgd

rabbit

• **

ของชอบซะด้วยจิ  ljhgf
ต้องระวังมากขึ้นล่ะ

jobza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ใส่ถุงดีกว่า
จะสดทำที่บ้านไม่ดีกว่ารึครับ dgd

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมก็เสียวตลอดนะ(เสียวติดโรค) เป็นไปได้อยากให้เลี่ยงครับ

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th

ไม่ติดนะเพราะ สด ตลอด
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่าท่าน