-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ TAB เดินเบสไว้ฝึกทำนองอะครับ  (อ่าน 1271 ครั้ง)

System

• บุคคลทั่วไป

ท่านเทพครับ ผมอยากได้ Tab เบส ทำนองเพลงจังหวะต่างๆ เช่น ลูกทุ่ง,Blue,Funk อะไรพวกนี้อะครับ เอาไว้หัดเดินเบสเล่น ฝึกนิ้ว หรือเอาไว้ต่อยอดเองอะไรประมาณนี้อะครับ

ช่วยชี้แสงสว่างให้ผมที ขอบคุณครับ

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากได้ TAB เดินเบสไว้ฝึกทำนองอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2011, 15:46:19 »

ท่านเทพครับ ผมอยากได้ Tab เบส ทำนองเพลงจังหวะต่างๆ เช่น ลูกทุ่ง,Blue,Funk อะไรพวกนี้อะครับ เอาไว้หัดเดินเบสเล่น ฝึกนิ้ว หรือเอาไว้ต่อยอดเองอะไรประมาณนี้อะครับ

ช่วยชี้แสงสว่างให้ผมที ขอบคุณครับ

ถามครูรูเลยครับ dsgjsd