ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงปริศนา>>รู้ว่าเด็ดขนาดนี้แล้วคุณจะไม่ลองสักครั้งจริงหรือ ><"  (อ่าน 6594 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

สวัสดีคร้าบบบ พี่น้องที่เคารพรักของนายชาเขียว งานเขียนฉบับนี้ จริงๆก็ไม่ได้มีอะไรมากคร้าบบบ แค่อยากจะมาเล่าความประทับใจส่วนตั๊วส่วนตัววว ที่นายชาเขียวพึ่งได้ไปประสบพบเจอ คุณเธอที่สุดยอดดด ฉุดดึง กระชาก อารมณ์หื่น ออกมาได้อย่างสุดลิ่ม ทิ่มไปกลางทรวง สุดสะเด่าเด้า กันไปเลยทีเดียว ถึงขั้นที่ว่าแม้แต่ตัวนายชาเขียวเอง ยังกลับมานั่งครวญคิดอยู่ทั้งคืน นี่ตรูทำลงไปได้ยังไงว่ะเนี่ยยย เพราะอะไร? ทำไม? เราถึงทำได้ขนาดนี้ ไม่ต้องใช้ยากระตุ้นอะไรทั้งนั้น มันคือการตื่นตัวอันรวดเร็วตามธรรมชาติ ยิ่งทำยิ่งอึด วู้วววว พูดไปแล้วก็รู้สึกประทับใจไม่จางหาย แต่ทั้งนี้มันก็ได้เกิดขึ้นแล้วววว และเป็นครั้งแรกในชีวิตนับแต่ออกมาสู่ยุทธภพอันกว้างใหญ่นี้  เขินนนนนน เขินนนนนน

นายชาเขียวเชื่อน่ะครับว่า สำหรับพี่น้องบางท่านที่ได้อ่านเรื่องนี้ อาจคิดว่าแหม๋ แค่นี้เอง มันธรรมดามาก อันนี้ต้องบอกว่าผมไม่ได้จะมาอวดเพื่อแข่งขัน ความสุดยอดกับพี่น้องท่านใด เพียงแค่อยากถ่ายทอดประสปการณ์ความเสียวส่วนตัวที่ไม่เคยพบ ไม่เคยทำ มาก่อนในชีวิตเท่านั้นเอง เอาเป็นว่าก็อ่านกันไปขำๆ ละกันครับ  jljhl jljhl

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานตอนเย็นก่อนออกจากออฟฟิศ อยู่ๆก็รู้สึกเบื่อๆเหงาๆ ยังไม่อยากเข้าบ้านตามประสาหนุ่มโสด เลยลองติดต่อไปร้าน นกป. ร้านนึงไกล้บ้านย่านมหิดล เพื่อจะขอนัดหมายสาวเจ้านางเดิม ซึ่งเป็นช้างเผือกที่นายชาเขียวได้เคยเขียนไว้คราแล้วนั้น ทว่าติดต่อไปถึงร้านปรากฏว่าน้องออกไปทำผม 2 ชม กลับมา มีจอง อุบ๊ะ!! "ริบบิ้นของอ้ายยยย บ่าเดียวนี้น้องฮอทขนาดนี้เลยกะ ฮ่าๆ " ยะใดดีมันง่อมมขนาด พอๆเอาบรรยายไทยดีกว่า เลยว่าออกไปเลือกเอาข้างหน้าก็ได้ ไปถึงร้านก็นั่งเล่นโซฟา จนถึงเวลาที่น้องๆ ออกมาประกวดความเลอโฉม สะดุดตาอยู่ 2 คน แต่ยังไม่ตัดสินใจเลือก นั่งครุ่นคิดอยู่ว่าจะเลือกเลยใหม หรือจะรอริบบิ้นดีหว่า จังหวะนั้นเอง เธอคนนั้นก็เดินเข้าร้านมาพอดี ผ่านเข้าห้องไปโดยที่ผมก็ไม่สนใจเพราะน้องเข้ามาอย่างพะรุงพะรังใส่หมวกมาด้วย PR บอกกับผมว่า "ม่ะกี้ที่เข้ามานั่นน้อง....??" ผมก็ออครับ สักแปบนึงเธอเดินออกจากห้องมา เดินผ่านผมแล้วส่งยิ้ม แล้วเดินเข้าห้องน้ำไป ผมคิดในใจ ใครหว่ายิ้มน่ารัก ดูทรงเสน่ห์มาก ผมเลยถาม PR น้องม่ะกี้ใครครับ "ก็น้อง....?ที่บอกม่ะกี้ไงค่ะ" เอ้า!!! ฮ่าๆ เป็นน้องคนเดียวที่เดินเข้ามาหิ้วของพะรุงพะรังนั่นเอง เอิ๊กๆๆๆๆ เปลี่ยนชุดปุ้บสวยเลยยย ผมเลยตกลงปลงใจเลือกน้องคนนี้ล่ะกัน 

เดินตามน้องต้อยๆ ไปจนถึงห้องชั้น 2 จำได้ว่ามันคือห้องแรกที่ยังคงไว้ด้วยความประทับใจครั้งที่น้องแนนนี่ของอ้ายชาเขียว ยังคงไม่จากไปจากวงการ เข้าไปถึงห้องผมก็เริ่มปล่อยตัวเองให้อยู่ในสภาวะผ่อนคลาย นั่งชิลลงไปบนที่นอน  ในใจตอนนั้นไม่ได้คาดหวังอะไรจากน้องเท่าไร ไม่ได้ทำการศึกษาข้อมูลน้องมาก่อน ใจหวังเพียงมาหาน้องๆนอนคุยเล่นเอาเพลินก็พอ  น้องก็เดินเข้ามาทักทายแล้วชวนไปอาบน้ำ ด้วยความเป็นผู้ชายน่ารักอิอิ ก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองไปพร้อมกับดูน้องถอดเสื้อผ้าน้อง ผมชอบน่ะเวลาเห็นผุ้หญิงถอดเสื้อผ้า ไม่รู้เป็นอะไรฮ่าๆ ทว่าพอน้องถอดออกหมดเท่านั้นแหละ ผมนี่ยิ้มเลย หุ่นดีมากตัวเล็กแต่อกโต๊โต จัดว่าแจ่มเลยทีเดียว ผมเดินเข้าไปในตู้อาบน้ำอันคับแคบกายแต่กว้างไปด้วยใจที่ยินดีปรีดาเหลือเกิน ผมชอบความร่าเริง ความAlert ของเธอผมว่าเธอมีเสน่ห์ตรงนี้แหละ ยิ้มน่ารักมองแล้วสดชื่นมันต้องแบบนี้สิ เลือกถูกคนแล้วเรา ระหว่างที่ผมและเธออาบน้ำกัน เธอก็จัดการลูบไล้สบู่เหลวลงไปทั้งตัวผม ผมชักชอบความแคบของตู้อาบน้ำตู้นี้แล้วสิ ไม่ว่าจะถูหน้าถูหลัง อกใบโตของเธอจะคอยโฉบเฉี่ยวไปมาที่ตัวผมอยู่ตลอดเหมือนตั้งใจให้ผมเสียวว ใช่แน่ๆมันต้องเป็นความตั้งใจ ผมคิดอย่างนั้นอิอิ สักแปบน้องก็บอกกับผมว่า อาบให้หนูบ้างสิค่ะ เธอจัดการหยิบสบู่เหลวกดใส่มือผม แล้วหันหลังแนบชิดผม เธอคว้ามือผมที่เต็มไปด้วยสบู่  ไปลูบที่อกเธอ ว้าววว!!! เริ่มออกเทคนิคซะแล้ววว แม่สาวคนนี้ จากนั้นเธอจับมือผมลงไปที่น้องสาวเธอ เธอกำลังจะบอกผมว่า "อาบน้ำให้น้องสาวหนูด้วยสิค่ะ" จากที่ยืนให้อาบเฉยๆ ตอนนี้ผมออกสเต็ปเลย ผมจัดการไซร้ลงไปที่คอเธอ มือซ้ายลูบไล้สบู่วนๆที่อกเธอ มือขวาล้วงถูไถอาบน้ำให้น้องสาวเธอ อารมณ์ผมมันซี๊ดดดสุดฉุดไม่ลงซะล่ะ เจ้าหนูน้อยมันพร้อมจะไฟทว์ล่ะ น้องเอ่ยถามผมพลางหัวเราะว่า พี่เอาอะไรมาแทงก้นหนูค่ะเนี่ยย ใจเย็นสิค้าาา จากนั้นน้องก็หันหน้าเข้าหาผม แล้วก็วุบย่อเข่านั่งลงไปผมมองตามฌธอไปด้านล่าง เธอแหงนหน้ามองมาที่ผม เราสบตากันแล้วเธอก็ทำเป็นแลบลิ้นเหมือนจะเลียเจ้าหนูน้อยของผม แล้วเธอก็ยิ้มแล้วก็ลุกขึ้น พร้อมบอกผมว่า "ยังค่ะ แค่หยอกเล่น" เล่นแบบนี้เดียวก็จับขึงผนังเสียบซะเลยนิ ฮี่ๆ เอาซะเราลุ้นแทบตายจะอม ไม่อม จะอม ไม่อม สุดท้ายไม่อม ฮ่าๆ เป็นงานอาบน้ำที่สนุกมาก เธอเฟรนลี่สุดๆ ยิ้มหัวเราะ อยู่ตลอดเวลา ที่สำคัญชอบหยอกให้เสียววูบวาบอยู่ตลอดเลยให้ตายสิโรบิน อะเฮื้อออ!!

อาบน้ำเสร็จสรรพ ผมก็ออกมาเช็ดตัวรอน้องด้านนอก น้องตะโกนออกมาอีกว่า "พี่อย่าเช็ดตัวแห้งหมดน่ะค่ะ เดียวหนูจะออกไปเช็ดให้" อะเจ้ยมีงี้ด้วยวุ้ย เห่อๆ ผมไม่รอล่ะ เช็ดจนแห้งสนิทก็จัดการไปนอนเล่นบนเตียง จับเจ้าหนู้เหวี่ยงซ้ายเหวี่ยงขวาเล่นเพลินๆเป็นการบริหารเจ้าหนูรอน้องอิอิ จากนั้นคุณเธอก็ออกมายืนเช็ดตัวโชว์ผม ร่างอันเปลือยเปล่า กระทบแสงสลัว แม่มเซ็กซี่อ่ะขอบอก บ้านใหนแต่งห้องใช้ไฟสีขาวรีบเปลี่ยนเป็นไฟสีส้มเลยขอบอก มันไม่ได้ฟีลหรอกน่ะแบบนั้น มันต้องไฟสีส้มสลัวๆสิจ๊ะ อิอิ" พี่นอนคว่ำก่อนค่ะ" น้ำเสียงหวานๆปลิวมาเข้าหูผม ทันใดผมก็อยู่หน้าท่านอนคว่ำซะแล้ว น้องจัดกากจับขาผมกางออก เริ่มนวดจากฝ่าเท้าผม แล้วไล่ขึ้นมาจนถีงน่อง จากนั้นก็จัดการลงเจลเย็นๆหอมๆ แอร์เย็นๆตกกระทบลงบนแผ่นหลัง ผมกำลังสบายเคลิ้มไปกับการนวดสุดวิเศษของเธอ จากนั้นผมก็ต้องรู้สึกเย็นแบบแปลกๆ เมื่้อรู้สึกได้ถึงวัตถุนุ่มๆบางอย่างตกกระทบและทิ้งน้ำหนักลงบดบี้ลงบนแผ่นหลังผม พร้อมกับเคลื่อนที่ขึ้นมาที่ส่วนบนของแผ่นหลัว อู้ววววว นั่นมันนมนี่หน่า อู้วววว นมชุบเจลเย็นๆ ซะด้วย เธอจัดการใช้หน้าอกบดบี้ไปมาบนแผ่นหลังผม ผมได้ยินเสียงลมหายใจของเธอที่รดใบหูผมเป็นระยะๆ มันทำให้ผมรู้สึกเสียวเกร็งนิดๆมากกว่าจะผ่อนคลายซะแล้วว อิอิ นี่แหละงาน B2B ตามแบบฉบับซึ่งหายไปนานแล้ว เธอbodyให้ผมอยู่สักพัก จากนั้นก็ให้ผมพลิกตัวนอนหงาย เธอจัดการเอาเจลเทใส่มือ แล้วลูบไลลงบนตัวเธอจนหน้าอกเธอสะท้อนแสงเป็นเงาน้ำมันเจลบนตัวเธอ จากนั้นเธอจัดการใช้หน้าอกเธอลงมาทาบอกผม แล้วบดสองเต้าเธอลงบนอกผมเป็นวงกลม ปลายเส้นผมเธอที่ยาวปละใบหน้าผม ทำให้รู้สึกถึงความหอมและความพริ้วไหวของเส้นผมที่ยาวสวยของเธอ ในห้องที่เงียบงันผมกลับได้ยินเสียงหายใจที่ติดขัดของเธออย่างชัดเจน แล้วเธอก็ได้หยุดการบอดี้ลง แต่เธอกลับไปอยู่ตรงเจ้าหนูผม มองเจ้าหนูผมแล้วเงยหน้ามาส่งยิ้มพร้อมกับจูบหัวมันทีนึงอย่างทะเล้น เธอย้ายตัวเองมาคุกเข่าอยู่ข้างผมระยะปลายมือผมพอดี เธอบอกว่าจะจบระดับ1กับผม ให้ผมช่วยเธอด้วย เธอเอาเจลกดใส่มือผม แล้วก็แหวกน้องสาวของเธอให้ผมดูแล้วบอกผมว่า พี่ค่ะ ดูน่ะค่ะ นี่คริสตอริสน่ะค่ะ เดียวพี่ใช่มือล้วงให้หนูด้วยน่ะค่ะ โอ้ววววว!! ดูทำสินี่คืองานระดับ1 ที่ไม่ธรรมดาซะแล้ววว เธอจัดการกดเจลใส่มือแล้วกำเจ้าหนู้อย่างสุดมั่นแล้วเธอก็เริ่มบรรเลงเพลงชัก ส่วนผมก็ล้วงไปที่น้องสาวเธอพร้อมเจลเต็มมือ ถูขยี้เม็ดให้เธอด้วยดัชนีทั้งสามด้วยความเร็ว สีหน้าท่าทางเธอมันจะทำให้ผมเสร็จแล้วววว เธอครางแบบไม่เกรงใจใคร ทั้งครางทั้งร้อง ฮือๆ คล้ายจะขาดใจด้วยมือผมเนี่ย สักพักเธอคว้ามืออีกข้างผม แล้วเอาไปทาบที่อกเธอ เธอบอกบีบนมให้หนูหน่อยค่ะ ผมก็จัดการบีบคลึงขยำ อีกข้างก็ต้องรัวนิ้วช่วยเธอ แบบนี้เมื่อยแน่ผมเลยจัดการลุกนั่งแล้วใช้ปากงับที่จุกเธอ พร้อมกับตวัดปลายลิ้นรัวๆใส่อกเธอ ที่นี้แหละแม่เอ้ยยยย ดังลั่นห้อง ครางฮือ ราวคนจะขาดใจไม่ปราน โอ๊ยยยย!!! ซี๊ดดดดด ไม่ไหวแล้ววว ผมสุดกลั้นเลยปล่อยน้ำออกมาหมดเลย จากนั้นผมก็นอนลงอย่างหมดแรง       

เธอจัดการมานอนข้างผม ลืมบอกไปว่าม่ะกี้ผมเกร็งมากไปหน่อย อยู่ต้นคอสะแม้ง เจ๊บจ๊ดดขึ้นศรีษะด้านหลัง น้องเลยให้ผมนอนหนุนตักแล้วนวดศรีษะให้ผม ผมนี่หลงเธอก็ตอนนี้แหละ น่ารัก คุยเก่ง จนผมดูเวลาแล้วเหลือเวลาประมาณ 30 นาที เลยถามน้องว่าอยู่ต่ออีกสักคอร์สได้ใหม น้องก็เลยบอกโอเคร แล้วลงไปข้างล่างหยิบเอาผลไม้ขึ้นมาป้อนผมบนห้องนั้น อารมณ์มันดุจหนุ่มสาวที่เริ่มจีบกันยังไงยังงั้น ผมนอนกอดกับเธอด้วยร่างเปลือยเปล่าล่อนจ้อนกันทั้งคู่ หน้าอกเธอมันใหญ่เต็มมือดีผมไม่หยุดที่จับลูบไปลูบมาบีบบ้างคลึงบ้าง และแล้วอยู่ๆ เธอก็พูดกับผมว่า "พี่เอาถุงมาใหมค่ะ" ผมตอบเธอ "มีครับมีติดมาอยู่" พูดไม่ทันขาดคลำ เธอพลิกตัวขึ้นคร่อมผม แล้วรุกใส่ผมอย่างเร่าร้อน คล้ายคนกระหายหนัก ไซร้ผม จูบผม อย่างรุนแรง เธอคว้า CD มาแกะแล้วจัดการโหลดมันลงไปที่เจ้าหนูผม จากนั้นก็จัดการบ๊วบบมัน ราวกับว่าเธอต้องการมันมากซะเหลือเกิน เธอสเปร์ยไปพร้อมกับคอยส่งสายตามาจิกตาผม เธอทำมันสักแปบเธอคลายมันออกจากปากเธอ แล้วจัดการขึ้นคร่อมเอาน้องหนูผมไปจ่อที่น้องสาวเธอก่อนจะทิ้งตัวลงให้มันหายไปในตัวเธอ เธอเร่าร้อน เธอรุนแรง อยากใช้คำว่า Girl Fight จริงๆ ฮ่าๆ เธอจัดการขย่มเองร้องเองเสียงดังมากใครเดินผ่านห้องนี่มีเสียวตามขนาดที่อยากจะหยุดฟังเสียงนี้แน่ๆ เธอขย่มแรงมาก ร้องครวฐครางระงม เธอบอกผมดูดนมหน่อยค่ะๆ ผมจัดการยกตัวขึ้นแล้วช่วยเธอดูดนม ขยำข้างนึง ดูดข้างนึง ยิ่งทำแบบนี้เธอก็ยิ่งร้องดังกว่าเดิมอีก สักพักเธอก็ออกอาการกระตุก แล้วบอกว่าเสร็จแล้ว ทีนี้ผมจัดการเด้งเอวสวนใส่เธอในท่านั้นด้วยความเร็วที่มากขึ้นและเสร็จตามเธอไป จากนั้นเธอก็ถอดถุงให้ผมไปทิ้งแล้วก็มานอนกอดกันคุยกัน เราคุยกันเข้ากันได้เป็นอย่างดี นอนกอดกันคุยกันกระเซ้าเย้าแหย่กัน เธอบอกกับผมว่าเธออยากได้ผมตั้งแต่อาบน้ำแล้ว ด้วยขนาดชนิดพ่อพันธ์ แต่ต้องพยายามอดใจไว้ แล้วพอผมจะอยู่กับเธอต่อ เธอเลยรู้ว่าไม่อาจห้ามใจ เพราะคุยกันแล้วมันรู้สึกดีต่อกันมาก น้องถามผมมีถุงอีกใหม ผมคิดในใจ นี่ผมกำลังจะเบิ้ลรอบกับเธอเหรอเนี่ย ผมตอบว่าเธอว่า "มีครับ" แล้วมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆเธอจัดการขึ้นผมอีกแล้ววว แต่รอบนี้ผมเปลี่ยนท่าจบ กลับมาจบท่าเบสิคกับเธอโดยผมเป็นคนทำ จากนั้นก็......อิอิพอดีกว่า แบบว่าน่ะ มันน่ะพอแระ เขียนยาวไปก็เท่านั้น มันก็เป็นแค่เหตุกาณ์เดิมๆ เขียนไปก็เหมือนเขียนซ้ำเขียนวน ฮี่ๆ อยากจะบอกแต่ไม่กล้าบอกว่าจบไปกี่รอบ  fdgdfdf fdgdfdf 

ที่ผมไม่เอ่ยนามตัวละครสมมุติในท้องเรื่องนี้เป็นเพราะ น้องไม่อยากให้ผมเขียนงาน และน้องเองก็บอกว่าไม่ได้เก่งอย่างที่ใครคิด แต่ผมว่าไม่ใช่แล้วเธอประเมินความสามารถตัวเองต่ำไป เธอคือ งาน b2b ของนกป ฉบับดั้งเดิมผสมผสานกับทักษะส่วนตัวที่สามารถพาผมกลับถึงบ้านนั่งลงบนโซฟาแล้วหลับเลยฮ่าๆ ใครอยากทราบผมขึ้นใคร ลองติดต่อไปที่ร้านแล้วถามน้องลูกปัดดูดีกว่า แต่ขออย่างน่ะครับเมื่อทราบแล้วว่าใคร เชิญลอกการบ้านได้ตามสบาย แต่รบกวนอย่าบอกว่าอ่านการบ้านพี่ชาเขียวมาเนอะ แบบว่าแอบมาเขียนลงห้องนี้เลยน่ะเนี่ย แต่ส่วนท่านจะได้อะไรแบบนายชาเขียวหรือไม่นั้น คงต้องออกตัวไว้ว่า อย่าลืมคำว่าต่างกรรมต่างวาระน่ะครับ แต่ผมเชื่อว่าแม้ไม่ได้เท่าผม แต่ผมเชื่อว่าไม่หล่นแน่นอนคนนี้ จัดว่าตัวแม่ของวงการเลยทีเดียว แค่คิดถึงน้องผมงี้ขาสันผับผับแล้วว

dgd ลืมบอกไปว่าผมเป็นงานแรกของเธอในวันนั้นซะด้วย  fdgdfdf 
                  eta23>>> Happy Ending <<< eta23
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2015, 17:59:21 โดย Greentea »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *

;khhg การบ้านฉบับนี้ทำเอาน้องลูกปัดเคลิ้มเลยทีเดียวค่ะ

mbvc หญิงปริศนาคนนี้เป็นใคร  ต้องติดตามลุ้น กันให้ดีนะคะ  eta32

ขอบคุณพี่ชาเขียวมากค่ะ ที่ประทับใจในบ้านหลังนี้ตอนนี้ส่งลูกสาวไปอยู่ในอ้อมใจ 2 คนแล้วนะคะ คนที่ 3 จะเป็นคนไหนน้อ  อิอิ  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามลอกงานท่านชาเขียวตลอด อิอิอิ

Maturee

• เด็กทะลึ่ง

ตุดยอดครัชช ชาเขียว eta03 eta03

• *

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

tonraks

• แอบหื่น

• *

น่าลองมั่งจัง  ttu

khjhgg น้องปริศนา เข้างานทุกวันค่เ 16:00-24:00 น. ไม่บอกโนะว่าเป็นใครต้องลุ้นๆ แต่มีใบ้หน้าเค้าเตอร์ จร้า อิอิ

• *

• *

วันนี้สาวตามลายแทง มานะคะ

อยากรู้ว่าใคร รีบมาที่เค้าเตอร์นะคะ ม๊วฟๆ  jljhl

dekbarbar

• ว๊องแมน
  • *

อยากไปลองมั่งครับ

Fowler

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อยากรู้จังว่าใช่นางฟ้าคนเดียวกันรึเปล่าน้า #คิดถึงมากเลย

• *

eta03
อยากไปลองมั่งครับ

ต้องลองสักครั้งในชีวิตนี้นะคะ สวรรค์มีจริง  hgjhg

yoyoteam

• *

แบบนี้ต้องตามลอก  eta03

• *

แบบนี้ต้องตามลอก  eta03

รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ  fhgj

yoyoteam

• *

สุดยอดครับท่าน

havala

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

norpod

• *

• *

สุดยอดครับ

สงสัยรุ้แล้วว่านางฟ้าคนไหน อิอิ