-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกระจาย กับเดอะเบสรีแรกสปา เชียงใหม่  (อ่าน 6376 ครั้ง)

guitartun

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ห ล่ น. . . กระจุยกระจาย ที่ เดอะเบสรีแรกสปา เชียงใหม่
ผมบอกเลยครับ ผมจะไม่ไปบ้านนี้อีกต่อไปแล้ว ไปครั้งแรกก็failแบบรุนแรงด้วยคำพูดน้อง ทำให้ผมเดินออกร้านไปเลย ไม่เสร็จด้วย
เรื่องมีอยู่ว่า...
ผมไปร้านนี้ครั้งแรก แต่เนื่องด้วยผมเคยไปร้านโดโซะ(ปิดไปแล้ว)จึงเป็นเส้นเดียวกันง่ายหน่อย ถึงร้าน เจ้าของใช้วอเรียกเด็กให้ดู ผมเลือกน้องมะนาว
เปิดเกมมาน้องอาบน้ำให้ล้างไข่อย่างเดียว ไม่นัว ไม่อาบจุดอื่นให้ ที่สำคัญ น้องกลัวน้ำกระเดนใส่หน้า กลัวเครื่องสำอางหลุด ok ไม่เป็นไร
อาบเสร็จ แก้ผ้าเตรียมนวดล่ะ น้องเล่าประวัติตัวเองนิดหน่อย น้องบอกว่ารายได้ร้านนี้น้อย น้องเลยแอบไปทำพาททามที่แอปโซลูท อาทิตย์หน้าจะไปทำเต็มตัว ผมก็บอกว่า เจ๊บอยน่ะผมรู้จัก ตัดพ้อว่าร้านที่ทำอยู่ไม่ดีอย่างนู่นอย่างนี้ ( อ้าว แล้วมึงมาทำทำไมวะ)
ก่อนนวดน้องตั้งเงื่อนไขเยอะมาก ห้ามเลียหี ห้ามดูดนม ห้ามจูบปากห้ามหอมแก้ม( กลัวเครื่องสำอางหลุด ) ห้ามทุกอย่างที่เป็นเมือกๆมาเกาะตัว ห้ามเอานิ้วแย่หี ทุกข้อพี่ทำได้ ( กูมาทำไมวะเนี้ย ) ได้ๆคับ พี่ทำอะไรในตัวน้องได้บ้าง น้องตอบว่า เลียนมได้ห้ามดูด ห้ามคลึง เขี่ยเบาๆได้ ดูหีได้ ห้ามเลีย ห้ามขยี้เม็ด ( ในใจคิดว่า... กลับตอนนี้ดีไหมวะ ) จากนั้นน้องก็เริ่มนวดตามขา ไล่ขึ้นมา เอานมเล็กๆ31 ถูหลัง รู้สึกแค่เหมือนเอากระดูกมาถูกระดูกหลังผมเฉยๆ
จากนั้นน้องเอาหีนั่งค่อมขาขวาผม แล้วมือก็ชักให้ ใส่ซาวเอฟเฟกเอง ผมนี่เหี่ยวพร้อมกับเกาหัวแกรกๆ มองน้อง น้องถามว่า พี่ไม่มีอารมเหรอ ผมก็ตอบไป จะมีได้ไง ก็เล่นอยู่คนเดียว น้ำน้องก็ไม่มี พี่จะนัวก็ไม่ให้ จู่ๆน้องก็ตัดบดว่า พี่เรื่องมากจัง( อ้าว นี่กูผิดเหรอเนี้ย ) น้องทำงานมาไม่เห็นเจอคนเรื่องเยอะแบบพี่เลย ( ห่ะ เล่นตามกติกาที่มึงวางไว้ กูยังผิดอีกเหรอ ) ผมเลยบอกน้องว่า เอางี้ น้องนอนเล่นกับพี่ก่อนนะ ให้พี่นัวคลุกคลิกๆก่อน แต่น้องไม่เล่นด้วย แถมสอนผมอีกนะ ทำไม่ถูกนะคะเวลาเขี่ยหีกับเขี่ยนมน้อง น้องจับมือผมค่อยเขี่ยตรงเนิน กับจับมือผมเขี่ยนมอย่างถูกวิธี พอผมเขี่ยเอง น้องก็ว่าจักจี้ กับกลัวผมแย่รูหีน้อง ( จะเอาไงแน่วะ) น้องตัดบท ชักให้ผม แบบตั้งใจ บอกกับผมเสมอว่า น้องเป็นคนตั้งใจทำงานนะคะ พี่อย่าเรื่องเยอะ ถ้าพี่เสร็จแล้วค่อยเล่นค่อยนัวน้องค่ะ ( ตอนนี้ผมเริ่มโมโหหน่อยๆล่ะ) ผมก็ถามว่า น้องจะอมให้ไหม น้องบอกได้ค่ะพี่ ใส่ถุงให้ จะได้จบๆ เท่านั้นล่ะ ผมบอกว่า งั้นๆ ไม่ต้องล่ะ น้องตอบว่าก็ดีเหมือนกันค่ะ อมแบบนี้มะเร็งสะสมในคอ ผมก็เสนอข้อสุดท้ายไป เอางี้ น้องนอนเฉยๆนะ พี่ชักว่าวเอง แตกใส่ตัวน้อง น้องตอบกลับมา พี่มันเหนี่ยว สกปรก ไม่ได้ค่ะ น้องเป็นคนรักสะอาด พี่ทำไมเรื่องเยอะจัง ลูกค้าที่น้องรับๆมาไม่มีใครเรื่องมากเท่าพี่เลย ( ผมโมโหล่ะ ) เออออ.. เสียตังมาเพื่อมาซื้อความสุขนะเว้ยน้อง พี่ไม่ได้มาฟังเหมือนเมียบ่น ล่ะน้องก็ตอบกลับมา.. แล้วแต่พี่นะคะ จะเลิกตอนนี้ก็ได้ เอออ... พี่พอล่ะ พี่มาหาความสุขนะน้อง เข้าใจป่ะ ผมใส่เสื้อล่ะเดินออกเลย
ตลอดเวลาน้องก็คุยแบบใส่ยิ้ม ใครก็ดูออกว่าไม่จริงใจเลยย อารมเสียสุดๆ. บอกเลย
น้องชื่อมะนาวนะครับ ร้านเดอะเบสรีแรกสปา. น้องจะย้ายไปร้านแอปโซลูทชื่อพลอย เจ๊บอยพิจารณาเด็กปากไม่ดีคนนี้ด้วยนะครับ ชอบตั้งเงื่อนไข ตีสีหน้าเป็นยิ้มแต่ไม่มีความจริงใจเลย อายุน้อง 25 บอกตรงๆ น้องกะลังสอนหนังสือให้สังฆราชอยู่ยังไม่รู้ตัวอีก มีที่ไหน สอนนักเที่ยว เวร..

orzto

• แอบจิต
  • **
Re: หล่นกระจาย กับเดอะเบสรีแรกสปา เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 00:33:31 »

ขอบคุณคับจะได้ตัดออกจากตัวเลือกเวลาไป wq

Yoyo1515

• ว๊องแมน
  • *
Re: หล่นกระจาย กับเดอะเบสรีแรกสปา เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 18:36:21 »

จริงหรือป่าวครับเรื่องนี้ ปกติผมกับเพื่อนๆก็เคยขึ้นงานกับน้องเขาบ่อยนะครับ น้องเขาก็บริการดีไม่เห็นมีปัญหาอะไร เจ้าของกระทู้ไปทำอะไรแย่ๆกับน้องเขารึป่าวครับ จะพูดอะไรต้องมีหลักฐานนะครับไม่ใช่พูดลอยๆ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วใส่คนอื่น

ปล.ลูกผู้ชายที่ดีไม่รังแกสตรีด้วยวิธีนี้นะครับ ไม่ใช่อะไรไม่ได้ดั่งใจเราแล้วก็ร้องโวยวายไปทั่ว มันไม่แมนอ่ะไอ่น้อง
(จากอดีตนักเที่ยวคนหนึ่ง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 18:46:36 โดย Yoyo1515 »

jackzaetc

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2016, 19:10:29 »

ghjkโดนเหมือนพี่ผมเลยครับ คนอื่นๆก็มีครับ ใจเย็นหาเอาใหม่ครับสู้ๆ

blitz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 13:26:44 »

จริงหรือป่าวครับเรื่องนี้ ปกติผมกับเพื่อนๆก็เคยขึ้นงานกับน้องเขาบ่อยนะครับ น้องเขาก็บริการดีไม่เห็นมีปัญหาอะไร เจ้าของกระทู้ไปทำอะไรแย่ๆกับน้องเขารึป่าวครับ จะพูดอะไรต้องมีหลักฐานนะครับไม่ใช่พูดลอยๆ เอาดีเข้าตัวเอาชั่วใส่คนอื่น

ปล.ลูกผู้ชายที่ดีไม่รังแกสตรีด้วยวิธีนี้นะครับ ไม่ใช่อะไรไม่ได้ดั่งใจเราแล้วก็ร้องโวยวายไปทั่ว มันไม่แมนอ่ะไอ่น้อง
(จากอดีตนักเที่ยวคนหนึ่ง)

ผมเห็นด้วยนะ  เนื้องานน้องก้ทำให้ ใช้ได้  มันเป็นสิทธิของน้องที่จะห้ามโน้นนี่ เพราะบางคนเขาถือเป็น ออปชั่นต้องจ่ายเำมเนาะ

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2016, 20:45:31 »

หล่นกับพนักงานนวดพอให้อภัยได้มันเป็นที่คนนวด แต่ถ้าหล่นกับทางร้านเมื่อไหร่ ขอบายแน่นอน lowwww

hydeve

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 07:08:52 »

ปกติร้านนี้ผมไปไม่ค่อยหล่นนะครับ

อาจจะต่างกรรมต่างวาระ แต่ก็เคยเจอคล้ายๆแบบนี้ที่นี่อ่ะครับ

ผมนี่เดินลงมาบอก PR เลย

ljhgf ljhgf ljhgf ljhgf

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 13:32:01 »

พี่โคตรซวยเลย ผมว่า
ผวาเลย ถ้าไปเจอ ร้านแอปฯ

tomriddle

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2016, 19:20:13 »

จำ...จด...ว่า...จะ...ไม่...ลอง

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2016, 14:04:45 »

เสียใจด้วยนะครับ  piuyty

namman

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2016, 14:34:47 »

บ้านนี้เคยเป็นที่หลงของผมมากๆ แต่ผมเหล่นแรงเช่นเดียวกัน๑ครั้ง ห้ามโน้นหามนี้ตั้งแต่ห้องน้ำเลยจนผมตัดบท ทำให้ผมไม่ค่อยได้ไปอุดหนุนเสียแล้ว ยังไปบ้างนานๆทีเผื่อจะเจอช้างเผือกใหม่ แต่ยังไม่เจอ น้องที่เจอสุ้รุ่นเก่าไม่ได้ ไม่ทราบว่าผู้บริหารหรือครูบ้านนี้เปลี่ยนหรือเปล่า...

Desperado

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 มีนาคม 2016, 22:24:41 »

บ้านนี้เคยไป 4 ครั้ง  ทอน 2 หล่น 2 พักหลังบ้านนี้ผมก็ไม่ไปเลย 55   ljhgf

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 มีนาคม 2016, 18:55:26 »

เลิกแล้วเหมือนกัน เดี๋ยวนี้ตัวเลือกเยอะ ร้านนี้ก็ไม่ได้กระแสแรงแล้ว เชื่อว่าพี่จขกท.คงไม่มาแต่งเรื่องหรอกครับ

thebannok

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มีนาคม 2016, 21:40:25 »

มีร้าน หนึ่งที่แพง  ใครก้อว่าไม่ดี แต่ ผมว่าโอเคเลย แต่เจอแบบร้านนี้ นี่อายุก้อมากแล้ว ยังจะเล่นตัวหวงนั้น โน่นนี่

เด็กซิง ๆ  ร้านอื่น หุ่นดีกว่า สวย สด กว่า  ยังไม่ขนาดนี้   

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มีนาคม 2016, 20:10:52 »

เคยขึ้นกับน้องมะนาวที่นึง ผมคิดว่า ok มากเลยนะครับ ยังแปลกใจว่าทำไมเกิดเหตุการณ์แบบนี้ได้ ส่วนนึงคงเพราะจะย้ายที่ทำงานด้วยล่ะ ก็เลยไม่ค่อยจะอะไรกับที่ทำงานเก่าละ

keekomgon

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 มีนาคม 2016, 23:38:01 »

เคยไปแล้วหล่นเหมือนกันครับ  wq

CAMGuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 เมษายน 2016, 22:37:15 »

เมื่อก่อนเคยไปร้านนี้ครั้งนึง ประมาณ 2 ปีที่แล้ว
ตอนนั้นไปดึกแล้วด้วย ขึ้นงานกับน้อง น้ำหวาน
ขอบอกเลยน้องนวดดีมากกกกกกก....
แน่นอนว่าน้องห้ามเลีย ไม่รับระดับ 3 แต่อย่างอื่นได้หมด
ได้ 2 น้ำด้วย...
 เขินนนนนน

แรกๆน้องสเปย์ถุง หลังๆมาน้องถอดถุงออกสเปย์สดเลยคับ...
เลยกลายเป็นติดใจร้านนี้ไปเลยคับ
 mbvc

แต่มาช่วงหลับนี่ไม่ค่อยได้ไปเลยคับ
ถ้าดูผลตอบรับไม่ดีแบบนี้ แสดงว่าน้องๆรุ่นใหม่ๆ นี้ไม่ไหวนะคับ
ทำเสียชื่อร้านที่สั่งสมมาหมด
อีกอย่างร้านอื่นๆขึ้นมาเยอะแยะเลยคับ
น่าเสียดายยยย....
 wq

www.gon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2016, 00:01:12 »

eta07 เมื่อก่อนเป็นขาประจำ แต่ หลังๆหล่นบ่อย โดนเด็กใหม่ๆจัดหนัก เลยไม่ค่อยได้ไปแล้ว

pom24985

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2016, 18:21:44 »

กระจุยนิสงสัยหล่นสุดๆตับ

The Best Relax

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2017, 12:58:24 »

ต้องขอบคุณที่คอมเม้นมาที่นี้ด้วยนะคะ และต้องขอโทษลูกค้าทุกท่านที่เจอเหตุการณ์แบบนี้ด้วยนะคะ ตอนนี้เราได้ให้น้องออกไปแล้วคะ  จริงๆเราใส่ใจลูกค้าตลอดเลยนะคะ เราสอนทั้งวิธีการนวดการดูแลลูกค้าไปหมดแล้ว แต่ทางร้านไม่ทราบจริงๆว่าน้องขึ้นไปน้องปฎิบัติแบบไหน เราพยายามให้พีอาร์สอบถามเรื่องการบริการ หลังลงมาทุกครั้ง พยายามติดป้ายให้ลูกค้า สามารถติชมได้ ตลอด แต่ก่อยังมีเหตุการณ์แบบนี้อีกต้องขอโทษลูกค้าอีกครั้งคะ จากใจจริงๆ หาก ยังมีเหตุการณ์แบบนี้อีก เราจะได้ตักเตือน หรือให้พนักงานออกไปเลยคะ แต่ต้องรบกวนโทรมาแจ้งกะร้านเลยนะ คะบางทีพื้นที่ตรงนี้เราไม่ได้เข้ามาดู อาจจะละเลย ไปคะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำตำหนิติชมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2017, 10:28:55 โดย The Best Relax »

SuperDry

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 19:25:49 »

ไปบ้านThe Bestประทับใจที่สุดกับน้องแพตตี้ครับ ตั้งแต่น้องเลิกทำผมก็ไม่ได้ไปบ้านนี้อีกเลย

pandadrift

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2017, 21:52:12 »

ไม่ได้ไปนานละคับร้านนี้ แต่ผมว่าต่างกรรมต่างวาระนะคับ สุภาพๆเข้าไว้ ได้ทอนแน่นอน เว้นแต่น้องๆจะแย่จริงๆนะคับ

redbulk

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 23:20:13 »

superman01

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 17:41:11 »

ใจเย็นท่าน  red001

one555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 18:57:45 »

hotpod

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 23:19:07 »

thebest ไม่เท่าไรครับผมหล่น   2รอบที่  missspa ห้ามเลีย ห้ามนิ้วแหย่ห้ามดูดนม จูบปาก  ผมเซงเลยเลยรีบทำให้เสร็จก็ออกจากร้านเลยครับ red001

หมีCNN

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 09:48:15 »

ผมมาเที่ยวร้านนี้ร้านแรกเลยครับขึ้นกับน้องส้มในตำนาน jljhl

pockyframe

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 22:57:24 »

อย่างซวยเลยครับ

snackbar

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2017, 21:05:07 »

piuyty คราวซวยคับ

anaana

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2017, 07:20:09 »

ghjk ขอบคุณสำหรับ ปสก

shaneoc

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2017, 18:05:28 »

ขอบคุณครับ

sandeeloveu

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 19:53:39 »

เศร้าเกิ๊น สงสารเลย eta07

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 22:55:55 »

น่าเห็นใจ

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2018, 02:02:37 »

ที่นี่ผมไปแล้ว โอเคอยู่นะ