-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [STORY] แอบซ้ำรอยอา  (อ่าน 68 ครั้ง)

ลำปาง และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
[STORY] แอบซ้ำรอยอา
« เมื่อ: 11 เมษายน 2024, 08:26:31 »

[STORY] แอบซ้ำรอยอา

ผมต้องไปอยู่ใต้พ่อผมฝากให้ไปอยู่กับอาเล็กน้องชายของพ่อ ซึ่งอาดาเมียของอาเล็ก
ไม่ค่อยพอใจนักคอยด่าผมอยู่เรื่อย บ้านของอาเล็กอยู่กัน 4 คน มีอาเล็ก อาดา และ
ลูก 2 คน อาเล็กทำงานเป็นยามที่ราชการส่วนอาดาทำงานศูนย์เด็กเล็ก

ผมไปอยู่เพื่อเรียนหนังสือก็คบเพื่อนรุ่นเดียวกันบ้างรุ่นพี่บ้าง บางครั้งก็ไปดูหนังโป๊บ้าน
เพื่อนแล้วก็จบที่ชักว่าวไม่เคยได้เย็ดหีของจริงซักทีจนกระทั่งปิดเทอมผมก็ต้องอยู่แต่ที่
บ้านอาเล็กช่วยทำสวนไม่ได้ไปไหนเลยเพื่อนมาหาอาดาก็ด่าหาว่าผมคบเพื่อนชวนกัน
เที่ยวไม่ช่วยทำงานเพื่อนผมก็ไม่กล้ามาหาอีก

บ้านอาที่ผมอยู่มีอาดาคนเดียวที่เป็นผู้หญิงบางครั้งผมเงี่ยนก็เริ่มมองอาดาเพราะเป็นผู้หญิง
คนเดียวในบ้านถึงจะอายุมากหน่อย(48ปี)ก็ไม่เป็นไรดีกว่าไม่มีให้ดู เริ่มจากบางครั้งอาดา
กลับจากทำงานถ้าไม่เห็นใครอาดาจะเปลี่ยนผ้าถุงอาบน้ำหลังบ้าน ผ้าถุงเวลาเปียกน้ำมัน
แนบเนื้อเห็นสัดส่วนชัดมาก ผ้าถุงที่อาใส่อาบน้ำเป็นผ้าถุงสีเหลืองสภาพเก่าทำให้บางมาก
เวลาราดน้ำผ้าถุงแนบเนื้อเห็นตูดด้านหลังเป็นก้อนสะโพกเป็นแนวคอดถ้าจับกระแทก
ด้านหลังคงเหมาะมือ

อาดาอาบน้ำไม่ค่อยระวังเวลาล้างหีเอามือถูสบู่แล้วล้วงเข้าในผ้าถุงด้านล่างทำมือขยุกขยิก
ย่อตัวลงแล้วกางขาออกคงจะเอานิ้วล้วงเข้าในรูหีล้างให้สะอาด ผมต้องซ่อนตัวคอยระวัง
เพราะอาดาก็คงระแวงคอยมองดูเวลาล้วง บางครั้งดึงผ้าถุงทำให้แนบด้านหน้าเห็นหน้าท้อง
เป็นลอนตรงบริเวณหีเป็นเงาดำๆ เสียแต่นมยานไปบ้างแต่ใหญ่ดีผมทนไม่ไหวต้องชักว่าวทุกครั้ง

ตอนหลังถ้าไม่มีใครอยู่บ้านผมจะแอบเอากางเกงในกับยกทรงของอาดามาเป็นอุปกรณ์ชักว่าว
เอาควยจ่อตรงเป้ากางเกงในแล้วรูดควยเอายกทรงมาดมจนน้ำแตกใส่เป้ากางเกงในของอาดา
ผมจะไม่ซักจะเช็ดให้แห้ง บางครั้งก็เข้าไปในห้องอาแล้วเอากางเกงในของอาดาใส่กับหมอน
ด้านบนหมอนก็เอายกทรงใส่เอาเสื้องยืดใส่เข้าในยกทรงข้างละตัวนมอาดาใหญ่ดีมากผมก็
ขึ้นคร่อมแล้วเย็ดกางเกงในอาดาขยำที่ยกทรงเหมือนกับว่าได้เย็ดหีและจับนมของอาดาจริงๆ
บางครั้งก็จับคว่ำแล้วกระเด้าควยใส่เป้ากางเกงในอาดาเหมือนเย็ดอาดาท่าหมาแล้วเอามือ
เอื้อมไปบีบยกทรงจนน้ำแตกใส่กางเกงใน

ผมหาทางแอบดูหีของอาดาให้ชัดๆก็ไม่มีโอกาสไม่ว่าจะที่ห้องน้ำหรือห้องนอนเพราะบ้านเป็นปูน
ตอนหลังแม่อาดามารับหลานไปเลี้ยงบ้านยิ่งเงียบ ผมสังเกตุเห็นเวลาอาเล็กเข้ายามกะกลางคืน
จะกลับมาถึงบ้านตอน 9 โมงเช้า แล้วจะอาบน้ำแล้วเงียบหายไปในห้องนอน ทั้งอาเล็กและอาดา
ผมคิดว่าคงเย็ดกันแน่ ผมก็รอเวลาอาเล็กกลับจากที่ทำงาน ผมจะเข้าไปแอบในสวนรอจนใกล้
ได้เวลาผมจะค่อยๆ ย่องออกมาที่ห้องนอนของอาดาด้านหลัง เห็นหน้าต่างเปิดไว้ผมรีบไปแนบตัว
กับผนัง แล้วผมก็ได้ยินเสียงของอาดาถามอาเล็กว่า

” โกจะเอาเหรอ ” ไม่มีเสียงอาเล็กตอบ ” เดี๋ยวดาปิดหน้าต่างก่อน ”

แล้วผมก็เห็นแขนของอาดาลอดเหล็กดัดมาดึงหน้าต่างปิด แต่ไม่ปิดสนิทแล้วก็รูดม่านปิดด้านใน
ผมได้แต่ยืนนิ่งไม่กล้าขยับกลัวว่าอาจะเห็นเพราะผมไปยืนตรงผนังที่หัวเตียงอาพอดี แล้วผมก็
ได้ยินอาเล็กถามอาดาถามหาผมไปไหน

” มันคงอยู่ในสวน ” อาดาตอบ แล้วเสียงทั้งคู่ก็เงียบไปผมพยายามจะหาช่องแอบดู

สักพักก็ได้ยินเสียงอาดา ” ยังไม่แข็งเลย ”

” ทำให้หน่อย ” อาเล็กตอบ

ผมคิดว่าอาดาคงต้องอมควยอาเล็กแน่เลย ”เอาได้แล้ว” อาเล็กบอก ”อย่าเพิ่งไม่แข็งดีเลย” อาดาพูด
ผมเลื่อนไปที่หน้าต่างริมเห็นช่องที่ม่านปิดไม่สนิทมองเข้าไปก็เห็นแต่ปลายเตียงเห็นแต่ปลายเท้าของ
อาเล็กลักษณะนอนหงายอาดาคงอมควยอยู่บนเตียงแน่ สักพักอาเล็กก็ลุกขึ้นคราวนี้อาดามานอนหงาย
แทนเห็นปลายเท้าอาดาแยกออกอาเล็กคงดูดนมอยู่ หรือไม่ก็คงเลียหีแล้วอาเล็กขึ้นคร่อมอาดา
เห็นอาดาอ้าขาออกขาอาเล็กก็ดันขาอาดาไว้ หีอาดาคงอ้าออกควยอาเล็กคงเข้ารูหีอาดาแล้ว

อาเล็กซอยช้าๆ แล้วเริ่มหนักขึ้นเสียงเนื้อกระทบกันดังออกมาข้างนอกผมก็เอาของผมออกมารูดตามจังหวะ
อาเล็กเย็ดหีอาดาแต่แปลกไม่มีเสียงครางเลยมีแต่เสียงกระแทก จนเสียงเงียบแล้วได้ยินเสียงอาดาพูด

”อ่อนแล้ว เสร็จแล้วเหรอ น้ำน้อยจัง” ผมดูไม่เห็นขาอาเล็กแล้วเห็นแต่ขาอาดานอนหงายอ้าอยู่
แล้วได้ยินเสียงอาเล็กพูดใกล้ผมมากจนผมตกใจ ”เสร็จไหม”

”ไม่เป็นไร” อาดาตอบ

ผมคิดว่าอาดาคงไม่เสร็จมิน่าถึงได้หงุดหงิดด่าผมอยู่เรื่อย ตอนหลังผมหาโอกาศดูอีกก็ไม่มีโอกาส
ผมสังเกตุช่วงหลังอาเล็กไม่ค่อยได้เย็ดอาดา ผมเองเสียอีกอยากเย็ดอาดามาก บางคืนผมอยู่บ้าน
กับอาดาสองคนอาดาจะเข้าห้องแล้วล็อคตั้งแต่ตอนค่ำผมอยากจะพังประตูเข้าไปข่มขืนเสียให้ได้
ก็ได้แต่เย็ดกางเกงในอาดา

เมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมามีญาติของอาดามาเที่ยวอาเล็กเลยพาไปเที่ยวทะเลตามเคยอาดาไม่ให้ผมไป
ให้ผมเฝ้าบ้านผมเลยได้โอกาสหาช่องทางแอบดูให้ได้จนพบช่องทางคือบนฝ้าเพดานเพราะในฝ้าเพดาน
เราจะเดินไปได้ทุกห้องเลยผมเลยเจาะไว้ทุกห้องที่เด็ดคือบนฝ้าเพดานห้องนอนอามีถุงยางอนามัย
สวมกับแท่งที่สั่นกดตามร่างกายเวลาเราปวดเมื่อย อาดาคงใช่ไอ้นี่แทนควยอาเล็กเวลาเงี่ยน
คิดว่าไม่มีใครรู้ล่ะสิ

ผมรอจนค่ำพวกที่ไปเที่ยวก็กลับกันมาแล้วมานั่งกินต่อที่หน้าบ้าน คราวนี้อาเล็กเรียกผมนั่งด้วยอนุญาต
ให้ผมดื่มเหล้าได้ผมได้แต่ชงเหล้าไม่ค่อยดื่มแต่แก้วอาเล็กผมแกล้งชงผสมใส่เหล้าปนกับเบียร์กินกัน
จนมืด อาเลยพาไปกินข้าวต้มในตลาดผมเห็นอาดาเมามากจนอ๊วกจะเข้านอนอาเล็กเลยพาไปนอน
ผมคิดในใจว่ายังไงคืนนี้ถ้ามีโอกาศผมจะเย็ดอาดาให้ได้ ผมเลยบอกอาเล็กว่าผมไม่ไปตลาดแต่จะ
ไปดูหลานที่บ้านแม่อาดา อาเล็กบอก ”ดีแล้วปิดประตูบ้านให้ดีด้วยอาดาไม่ได้ไปด้วยคงกลับดึก”

"ครับ" ผมรับคำ แต่ในใจคิดว่ากลับสว่างยิ่งดีคืนนี้ผมจะเย็ดเมียอาแทนเอง ผมก็รอจนอาไปแล้ว
ปิดประตูบ้านให้อาเห็นว่าผมออกไปดูหลานจริงๆ ผมย้อนกลับไปแอบในสวนรอเวลาให้อาดาหลับ
ให้สนิทแต่ใจก็เต้นไม่เป็นจังหวะ

ยังดีที่ในสวนผมได้ปลูกกระท่อมไว้จึงเอามุ้งลงมากางเพราะยุงชุมมาก
จุดประสงค์หลักของการปลูกกระท่อมคือผมเอาไว้แอบดูเวลาอาดาอาบน้ำหลังบ้าน

ผมรอในใจก็คิดทำอย่างไรให้ได้เย็ดอาดา ผมเคยเห็นเวลาเพื่อนผมเมาทำอย่างไรมันก็ไม่รู้สึกตัว
อาดาคงเมามาจากไปเที่ยวทะเลแล้วยังมาโดนเหล้าผสมเบียร์ที่ผมชงให้อีกถึงกับอ๊วกเลย

กระทั่งเสียงในบ้านอาเงียบลงไม่ได้ยินเสียงอาดาอ๊วก ผมรีบย่องมาที่บ้านอาแล้วเปิดประตูหน้าบ้าน
เข้าไปที่ห้องของผมแล้วปีนหน้าต่างออกมาล็อคกุญแจหน้าบ้านไว้เหมือนกับว่าผมยังไม่กลับถ้าอาเล็ก
กลับก่อน ผมปีนเข้าบ้านอีกครั้งทางหน้าต่างห้องของผมแล้วย้อนไปล็อคกลอนหน้าบ้านไว้จากด้านใน
เพื่อให้มีเวลาเผ่นได้ทันถ้าอาเล็กกลับมา

ผมค่อยๆย่องไปที่หน้าห้องของอา เสียงเงียบมากคิดว่าอาดาคงหลับแล้วผมยืนอยู่หน้าห้องอาใจก็เต้น
สั่นไปหมด คำถามสารพัดผุดขึ้นในใจ อาดาหลับหรือยัง จะตื่นไหม จะเย็ดอาดาอย่างไรและที่สำคัญ
อาล็อคห้องหรือปล่าวในใจคิดถ้าล็อคผมจะปีนฝ้าเพดานจากห้องผมเข้าไปในห้องอาดา ถ้าอาตื่นก็
จะแก้ตัวว่าเรียกอาแล้วเห็นเงียบกลัวอาเป็นลม

ผมรวบรวมความกล้าอีกครั้งที่หน้าประตูแล้วค่อยๆเอื้อมมือไปบิดลูกบิดห้องอา สวรรค์เป็นใจไม่ได้ล็อค
ผมเปิดประตูเข้าไปในห้องอาภายในห้องพอมีแสงสว่างจากข้างนอกส่องเข้ามา ผมเข้าไปแล้วค่อยๆ
นั่งลงข้างเตียงร่างของอาดานุ่งผ้าถุงนอนตะแคงหันหลังห่างจากผมนิดเดียว สะโพกผายอวบของอาดา
อยู่ตรงหน้าผมแล้ว เห็นสายยกทรงรัดด้านหลังออกจากผ้าถุง ทำไมต้องใส่ยกทรงนอน

ร่างของอาดากระเพื่อนตามลมหายใจผมคิดว่าคงหลับสนิท ผมไม่เคยเข้าใกล้อาดามากขนาดนี้มาก่อน
ทำให้ผมตื่นเต้นมากในใจก็คิดว่าจะเย็ดอาดาอย่างไรดีถ้านอนตะแคงอย่างนี้

ผมค่อยๆเอื้อมมือไปดึงผ้าถุงอาดาขึ้นเบาๆขาอาดาขาวมาก พอผมดึงผ้าถุงขึ้นไปถึงโคนขาขาวๆอวบๆ
ของอาดาผ้าถุงเริ่มฝืดผมเลยไม่กล้าดึงต่อได้แต่สำผัสด้วยสายตากับขาขาวๆอวบๆของอาดาผมไม่
เคยเห็นใกล้ขนาดนี้เคยเห็นแต่ห่างๆ

ผมก้มหน้าเข้าไปมองที่ช่องผ้าถุงด้านหลังเห็นหมอยของอาดารางๆแล้วแต่ผมไม่กล้าดึงผ้าถุงขึ้นอีก
ผมเลื่อนมือมาดึงผ้าถุงด้านหลังออกเป็นช่องกว้างแล้วถลกดึงขึ้นไว้ข้างบน คราวนี้สมใจเลยบริเวณ
สะโพกคอดดีมากมีรอยกางเกงในรัดที่เนื้อเป็นแนวเส้นขอบกางเกงใน ก้อนหนั่นเนื้อที่ตูดอาดาขาวมาก
ตูดอวบกลมจริงๆ ผมเพ่งมองไปที่ง่ามตูดอาดาเห็นขนหมอยโผล่ออกมาด้านหลังเป็นกระจุกผมพยายาม
มองไปที่รอยผ่าเพื่อดูปากทางรูหีของอาดาแต่เห็นไม่ชัด เห็นแต่แนวรอยผ่าของแคมที่ประกบกัน
ปกคลุมไปด้วยเส้นขนหมอย

ผมเอื้อมมือไปลูบที่หมอยเบาๆรู้สึกเหมือนมันชื้นๆที่ขนหมอยอาดา ผมลูบอยู่สักครู่คราวนี้ผมใจกล้าขึ้น
เอานิ้วมือแตะไปที่รอยผ่าแคมของอาดาที่ย้อยออกมาด้านหลัง มือผมสั่นมาก มันชื้นๆ ผมลองเอานิ้วมือ
ถูดูมันเป็นน้ำลื่นๆ ในใจก็คิดว่าเป็นน้ำอะไรหรือว่าอาดาเอาแท่งที่กดสั่นบนฝ้าเพดานมาเสียบหีเล่นแก้เงี่ยน
ถ้าเป็นอย่างนั้นมันต้องเป็นน้ำเงี่ยนของอาดา หรือว่าตอนอาเล็กพาอาดามาที่ห้องก็เลยเย็ดอาดาด้วย

ผมเอามือลูบไปที่ร่องผ่าหีอาดาอีกครั้งดูไปที่รูตูดอาดาทำไมมีสีคล้ำจังมีขนหมอยด้วย ขนหมอยอาดา
ด้านนอกนุ่มมือดีแต่บริเวณรอยประกบแคมปากรูหีมันกลับสากๆมือ กูจะเย็ดยังไงดีวะเนี่ย ก็อาดานอน
ตะแคงหันหลัง ถ้าผมนอนประกบด้านหลังเอาควยเสียบหีอาดาด้านหลังควยมันจะเข้ารูหีหรือ คิดในใจ
เป็นไงก็เป็นกันจะเย็ดอาดาให้ได้ผมถอดกางเกงของผมออกแล้วรูดควยเบาๆควยผมแข็งมากมันผงกหัว
พร้อมจะเย็ดเข้าในรูหีอาดาแล้ว

ผมคิดว่าจะต้องเย็ดอาดาท่านอนหงายเหมือนตอนอาเล็กเย็ดอาดา มันจะเสียบควยเข้าในรูหีอาดาง่ายกว่า
ผมจึงค่อยๆเอื้อมมือไปจับที่สะโพกกับหัวไล่ของอาดาแล้วค่อยๆออกแรงดึงเบาๆจนร่างอานอนหงาย
ผมเลยหมอบลงข้างเตียง

เงียบ อาดายังนอนหลับเงียบเหมือนเดิม ผมค่อยๆลุกขึ้นดูไปที่ร่างของอาดายังนอนหายใจนมกระเพื่อม
อยู่แต่ข้างล่างผ้าถุงปิดหีอยู่นิดเดียว ผมค่อยๆเอื้อมมือไปดึงผ้าถุงขึ้นไว้ที่หน้าอกของอาดา คราวนี้ชัดมาก
โคกหีของอาดาเป็นเนินสามเหลี่ยมอวบนูนมากปกคลุมไปด้วยขนหมอยดกดำเป็นสามเหลี่ยมเต็มหน้าขา
ผมเอามือวางประกบกับขนหมอยที่ปกคลุมเนินหีอาดาเบาๆ หีใหญ่จริงๆเลยเมียอาผมเต็มฝ่ามือเลย
ผมเอามือออกแล้วค่อยๆก้มลงไปสูดกลิ่นบริเวณเนินหีอาดา กลิ่นหีอาดาฉุนกว่าเป้ากางเกงในที่ผมแอบ
เอามาดมอีก คราวนี้ได้ดมของจริงแล้วจะเย็ดด้วย เคยเอาแต่ควยจ่อเป้ากางเกงในของอาดาแล้วสาวว่าว
จินตนาการว่าเย็ดอาดา คราวนี้จะเอาควยเสียบเข้าในรูหีของจริงของอาดาแล้วให้รูหีของอาดารูดควยให้
หน้าท้องอาดายุ้ยๆขาวมากมีรอยแตกเป็นริ้วๆจางๆบริเวณสะดือ

อาดายังนอนหลับเงียบคงหลับสนิทด้วยฤทธิ์เมา ยังเหลือนมที่ยังไม่ได้ดูเลยผมจึงขยับมาด้านบนค่อยๆ
แกะปมผ้าถุงที่อาดากระโจมอกอยู่มันหลวมหลุดติดมือผมออกมา ผมจึงดึงผ้าถุงให้ลอยขึ้นกลัวโดน
แขนอาดา เมื่อผ้าถุงหลวมดีแล้วผมจึงดึงลงมาด้านล่าง อาดาใส่ยกทรงนอน ยกทรงสีน้ำตาลตัวนี้ผมจำได้
ผมเอามาสาวว่าวแล้วเอาที่ครอบนมรองรับน้ำควยผมบ่อยๆเป็นผ้ามันลื่นๆตะขออยู่ด้านหลัง แล้วกูจะถอด
ยังไงวะเนี่ยตอนนอนตะแคงก็ดันลืมถอด

นึกขึ้นมาได้ตอนอาดาใส่ยกทรงจะติดตะขอก่อนแล้วค่อยหมุนเอาที่ครอบนมมาไว้ข้างหน้าแล้วค่อยดึงสาย
ยกทรงขึ้นรัดไหล่ ผมจึงย่อยๆดึงสายยกทรงเลื่อนลงมาที่แขนของอาดาสายยกทรงอาดาหลวมมาก อาดา
นมใหญ่เวลานอนนมอาดาคงแบนกับลำตัวทำให้สายยกทรงไม่ต้องรั้งไว้ ผมเลื่อนสายลงทั้งสองข้างแล้ว
ค่อยๆเอื้อมมือจะไปเปิดที่ครอบนมออก ถึงตอนนี้ผมตกใจแทบช็อคก็อาดาดันยกมือข้างขวาขึ้นแล้วเอามือ
ไปวางบนหน้าท้อง ผมต้องรีบหมอบลงข้างเตียงอีกครั้ง ในใจก็คิดแต่ว่าอย่าตื่นล่ะถ้าตื่นผมข่มขืนแน่

เงียบเหมือนเคย...อาดาคงละเมอ ผมจึงยืนขึ้นอีกครั้งแล้วค่อยๆเอื้อมมือไปดึงที่ครอบนมลงเผยให้เห็น
เต้าใหญ่ของอาดาทั้งสองข้าง มันใหญ่มากจนไหลลงไปที่ข้างลำตัว หัวนมมีสีคล้ำจมอยู่ในป้านนม ป้านนม
มีสีคล้ำจางกว่าเป็นวงใหญ่มีเม็ดขึ้นรอบหัวนมน่าบีบน่าดูดดีจริงๆ ผมเคยเห็นในหนัง x เวลาเย็ดกันท่าหมา
นมแกว่งตามแรงกระแทกนมอาดาก็คงจะแกว่งดี อาเล็กคงจะบีบจนเหลวหมดแล้วมันถึงได้ไหลลงไป
ข้างลำตัวอย่างนั้น ผมจะจับก็ไม่กล้าเลยได้แต่ดมไปที่หัวนมและที่เต้านมได้กลิ่นสาบจางๆกลิ่นสาบผู้หญิง
ของอาดาทำให้ผมเกือบระงับใจไม่อยู่มันกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนดีจริงๆ

มันได้เวลาแล้ว ผมนั่งลงบนเตียงนอนมองไปที่หีของอาดา หว่างขาของอาดามันไม่กว้างพอที่ผมจะแทรกตัว
เข้าไปขึ้นคร่อมได้ ก็เลยต้องจัดหว่างขาของอาดาให้อ้ากว้างออกอีกเพื่อให้ผมประกบจ่อควยเข้ารูหีอาดาได้
ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปที่ใต้ข้อเท้าอาดาเบาๆแล้วค่อยๆยกเลื่อนขาของอาดาให้อ้าออก ขาข้างซ้ายเลื่อนออก
ง่ายมากแต่ขาข้างขวาค่อนข้างจะเลื่อนออกยากเพราะอยู่ในท่าไม่ถนัดจะขึ้นไปยกบนเตียงก็กลัวที่นอนจะยุบ
จนอารู้สึกตัวต้องค่อยๆยกจนขาของอาดาอ้าออกพอที่จะแทรกตัวเข้าไปเย็ดหีอาดาได้

ผมเลื่อนมาที่ปลายเท้าของอาดา สภาพอาดาตอนนี้นอนอ้าขาออกพร้อมที่จะให้ผมเสียบควยเข้ารูหีเป็นผัว
ของอาดาอีกคนแล้ว ผมค่อยๆขึ้นบนเตียงทางปลายเท้าอาดา วางหัวเข่าที่บริเวณหว่างขาอาดาที่อ้าออกมือผม
ค่อยๆรูดควยตอนนี้คงไม่ต้องบอกว่าตื่นเต้นอย่างไรใจผมสั่นมาก คิดแต่ว่าอย่าให้อาดาตื่นขณะผมเย็ดก็แล้วกัน
ควยผมแข็งมากไม่เคยเป็นแบบนี้เลย

ตาผมจ้องไปที่โคกหีอาดาคราวนี้เห็นรอยผ่าแยกออกชัดมาก ขนหมอนบริเวณปากรูหีมีร่องรอยของคราบ
น้ำเปียกเห็นชัดมาก แน่นอนแล้วว่าก่อนนอนอาดาคงต้องโดนอาเล็กเย็ดหรือไม่ก็ต้องเอาแท่งแก้ปวดเมื่อย
มาใช้เสียบรูหีแน่ สภาพหีของอาดาคงผ่านการใช้งานมามากพอสมควร แคมด้านนอกมีสีคล้ำมากมีครีบเนื้อ
ด้านในยื่นออกมาทั้งสองข้างสีคล้ำเหมือนกัน อาดาคงโดนเย็ดมามากหีด้านในถึงได้ปลิ้นออกมามากขนาดนี้
หมอยบริเวณปากรูหีชุ่มน้ำเป็นกระจุกผมอยากจะเลียหีของอาดาแล้วจะได้ดูเม็ดแตดด้วยว่าของอาดา
เป็นอย่างไรเคยเห็นแต่ในรูปไม่เคยดูของจริงแต่คราบน้ำปากรูหีทำให้ผมไม่กล้าเลียกลัวเป็นน้ำควยของอาเล็ก

หลังจากที่ผมดูรูหีอาดาผมค่อยๆคร่อมตัวขึ้นทาบอาดา เอามือยันที่นอนไว้กลัวตัวผมจะไปโดนอาดา
ผมจัดหัวเข่ากับมือเข้าที่เรียบร้อยแล้วก็ค่อยๆแทรกตัวลงจับเอาควยเข้าจ่อที่ปากทางรูหีของอาดา
ผมก้มลงมองดูมือสั่นใจสั่นไปหมด

พอหัวควยได้สัมผัสกับขนหมอยบริเวณปากรูหีอาดาถึงได้รู้ว่าล่มปากอ่าวเป็นอย่างไรมันเสียวหัวควยมาก
ตื่นเต้นไปหมด ผมค่อยๆดันควยลงช้าๆจนหัวควยได้สัมผัสกับปากรูหีอาดา ผมก้มลงมองดู อยากจะดูตอน
ส่วนหัวมันชำแรกเข้าไปในรูหีของอาดา

ผมค่อยๆกดช้าๆอดไม่ได้ที่จะมองที่หน้าอาดาเห็นสีหน้าเรียบเฉยนอนหลับปกติ ผมค่อยๆกดควยลงเรี่อยๆ
จนรู้สึกว่าส่วนของหัวเริ่มเข้าไปข้างในแล้ว ก็ก้มลงดูเห็นขนหมอยบริเวณปากรูหีของอาดามันลู่เข้าไปที่
ปากรูหีของอาดาตามหัวควยของผมเข้าไปด้วย ผมค่อยๆดันหัวควยเข้าไปในรูหีอาดาจนรู้สึกแน่นตึงลำควยผม
ก็หยุดไว้แล้วมองที่หน้าอาดาอีก ผมต้องกลั้นหายใจกลัวลมหายใจจะไปโดนหน้าอาดาเพราะความตื่นเต้น
ของผม อาดายังนอนหลับเฉย ผมก้มลงมองที่หีอาดาส่วนหัวควยของผมได้รับการต้อนรับจากหีอาดาแล้ว
ปากหีอาดาลู่เข้าไปข้างในตามหัวควยของผม

ผมค่อยๆขยับดันควยเข้ารูหีอาดาอีกทีละนิด หีอาดาให้ความรู้สึกดีมากภายในหีชุ่มฉ่ำดีไม่ค่อยฝืดเหมือน
ตอนดันหัวควยเข้าทีแรก และแล้วผมก็รู้สึกว่าเสียวเป็นอย่างไรเมื่อผมดันลำควยเข้ารูหีอาดาได้ครึ่งนึงแล้ว
ค่อยๆสาวควยออกจากรูหีอาดา ปากรูหีอาดาและโพรงหีอาดาได้รัดรูดลำควยผมจนรู้สึกเสียว ผมค่อยๆดัน
เข้าไปใหม่ให้ควยผมเข้าไปในรูหีอาดาลึกเข้าไปเรี่อยๆ จนสุดลำควยผมหยุดแช่ควยไว้ในรูหีอาดา ปากรูหี
อาดาได้อ้าอมลำควยของผมสภาพปากรูหียู่ออกด้านข้างของเนินหี สภาพภายในรูหีอาดาให้การตอบรับ
ดีมากรู้สึกถึงความอุ่นและบีบรัดลำควย

ผมแช่ควยในสภาพเย็ดเข้าในรูหีอาดาหมดทั้งลำควยไว้แล้วค่อยๆสาวควยออก
คราวนี้เริ่มรู้สึกลื่นอาจเป็นเพราะภายในรูหีของอาดามีน้ำจากการสังวาสครั้งก่อนอยู่ ผมค่อยๆ
เย็ดอาดาช้าๆจนควยของผมกับรูหีอาดาเริ่มเข้าที่เข้าทาง บางครั้งอยากกระแทกแรงๆเหมือน
ตอนอาเล็กเย็ดอาดาก็กลัวว่าขึ้นทับร่างอาดาหนักๆแล้วอาดาจะตื่น หรือกระแทกโดนโหนกหี
อาดาแรงๆแล้วจะตื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2024, 10:27:12 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: เรื่องเสียว แอบซ้ำรอยอา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน 2024, 16:59:04 »

ผมขยับควยเย็ดเข้าในรูหีอาดาจนรู้สึกลื่นคราวนี้เพิ่มน้ำหนักกระแทกให้แรงขึ้น
ผมมองไปที่หน้าอาดาก็ยังหลับตามปกติบางครั้งก็ก้มลงไปสูดดมลมหายใจของ
อาดากลิ่น ลมหายใจของอาดายังมีกลิ่นเหล้าอยู่เลย โดนเย็ดก็ยังหลับไม่รู้เรื่อง

สะโพกผมก็เด้าไปเรื่อยๆตามจังหวะเบาบ้างหนักบ้าง บางครั้งมีเสียงดัง แจะ แจะ แจะ
ผมต้องก้มลงดูที่โคนควยของผมมีคราบสีขาวขุ่นติดที่โคนควย บริเวณลำควยผมมี
เมือกลื่นๆมันๆเคลือบอยู่ สมใจของผมจริงๆ บางครั้งถ้าผมกระแทกแรงเต้านมลูกใหญ่
กับหน้าท้องอาดาก็กระเพื่อมขึ้นลงผมชอบดูมากแต่เย็ดแรงมากไม่ได้

ผมกระเด้าจนรู้สึกว่าความเสียวมันมากขึ้น จนผมอยากจะกระแทกหนักๆให้น้ำแตก
เข้าในโพรงรูหีของอาดา ผมใกล้จะแตกเต็มทีแต่ผมก็ตกใจอาดาเรียก โก โก แต่
ไม่ลืมตา ผมจะหยุดก็ไม่ได้เพราะกำลังจะแตกกำลังเสียวเต็มที่

ผมเลยกระแทกหนักๆอีก 4-5 ครั้ง คราวนี้อาดาลืมตาขึ้นมามองหน้าผมแล้วร้องบอก

"ออกไปๆ แกมาเย็ดชั้นทำไม เอาออก เอาออกเดี๋ยวนี้"

ผมเอามือจับกดมืออาดาไว้แล้วแนบตัวประกบทับอาดาทันที ขาผมกางกดขาของอาดาไว้
ไม่ให้ดิ้น ตูดผมก็กระเด้าเย็ดหีอาดาไม่หยุด ตัวก็ทับอาดาไว้แต่มือข้างที่เหลือของอาดา
ทุบที่ลำตัวของผมจนผมต้องเอามือจับไว้อีกข้าง คราวนี้ผมเย็ดกระแทกแรงมาก ปากอาดา
ก็ร้องด่าผม "มึงมาทำกูทำไมไอ้สัตว์ เอาออกไป ปล่อยกู"

ผมได้แต่เงียบกระเด้าควยใส่หีอาดาไม่หยุด จนสุดท้ายผมกระแทกแรงๆอีก 2-3 ทีก็แตกใส่
ในรูหีของอาดา ผมกดร่างอาดาไว้สักพัก จนอาดาบอกว่า

" เจ็บ..ปล่อยกูได้แล้ว มึงเอากูเสร็จแล้วปล่อยกูได้แล้ว เอาออก"

ผมก็ยังไม่ปล่อย ควยผมมันอ่อนลงนิดหน่อยผมเลยขยับอีกครั้ง คราวนี้ลื่นมากผมกระเด้าแรงๆ
อีก 4-5 ครั้ง อาดาก็ร้อง "ปล่อยกู มาทำกูทำไม เอาออกไป" ผมไม่สนใจทุกอย่างแล้วเดินหน้า
กระแทกอย่างเดียวคราวนี้ไม่รู้สึกว่ามันแน่นเหมือนคราวแรก ผมกระแทกไปจนอาดาบอกว่า
ให้ปล่อยแขนเจ็บ จะยอมให้ทำดีๆ แต่ผมไม่สนใจแล้วกระแทกอย่างเดียว อาดาบอก

"ปล่อยแขนกู กูเจ็บ กูยอมให้มึงทำแล้วปล่อยแขนกู"

ผมไม่ฟังแล้วเดินหน้ากระแทกใส่หีอาดาแรงๆทุกดอกเสียงดังมาก ทั้งเสียงเนื้อกระทบกัน
ทั้งเสียงเตียงจนในที่สุดก็น้ำแตกเข้าในรูหีอาดาเป็นครั้งที่สอง

ถึงลำควยผมจะฉีดน้ำเข้าในโพรงหีของอาดาแล้วผมยังกระแทกควยอัดเข้ารูหีอาดาแน่นๆอีก 2-3 ครั้ง
อาดาเองก็คงรับรู้ถึงความอุ่นซ่านของน้ำควยผมที่ฉีดรดเข้าไปในโพรงหีอาดา อาดาเริ่มขยับดิ้นอีกครั้ง
ปากก็บอก "เสร็จแล้วก็เอาออกไปจากตัวกู ปล่อยกู" ผมกดอาดาไว้แน่นแช่ควยไว้มิดลำในโพรงรูหีของอาดา

อาการดิ้นของอาดามันทำให้โหนกหีของอาดาขยับขนหมอยที่โหนกหีของอาดามาสีกับหมอยของผมทำให้
เห็นชัดเลยว่าขนหมอยของอาดาดกมาก มันมากกว่าของผมด้วยซ้ำ อาดายิ่งดิ้นโพรงหีของอาดามันยิ่งรัด
ลำควยผม (ตอนกูกำลังเย็ดทำไมมึงไม่เด้งเหมือนตอนนี้บ้างวะกูจะกระแทกให้โคกหีระบมเลยมึงอีดา)

ผมยังกดอาดาไว้แล้วอาดาก็ยังดิ้นปากก็ด่า "ปล่อยกู เอาของมึงออกไป" ผมไม่สนใจอาดาเลยถุยน้ำลายใส่ผม
ผมเลยต้องแนบลำตัวทับอาดาไว้ เอาหน้าไปซุกที่ลำคออาดา อาดายังร้องด่าต่อ "มึงมาทำกูทำไม ปล่อยกู"

ควยผมเริ่มหดอาดาก็สงบลงแล้วบอกผม "ปล่อย เจ็บ" อาดาคงอยากให้ผมเอาลำคว
ยออกจากภายในรูหีของอาดาควยมันก็เริ่มอ่อนตัวภายในโพรงหีของอาดาคงรับรู้ว่าควยผมอ่อนแล้ว
ผมจึงยันตัวขึ้นอีกครั้งพร้อมกับก้มลงไปมองที่เนินหีของอาดา ปากทางรูหีของอาดายังรัดลำควยของผมอยู่
ผมค่อยๆยกบั้นเด้าพร้อมกับดึงควยออกจากรูหีของอาดา

สภาพปากทางรูสวรรค์ของอาดาหลังจากได้ผ่านการสมสู่จากผมถึงสองครั้ง ตอนนี้ยังอ้าออกไม่หุบ
สภาพขนหมอยปากรูหีมีคราบน้ำรักเปียกเป็นทาง ปากรูแคมที่อ้าออกเผยให้เห็นแคมด้านในที่ปลิ้นออกมา
ยังเห็นเข้าข้างในเป็นรูชัดมากก็ยังพอมีสีแดงอยู่บ้าง พอสักครู่น้ำควยขาวขุ่นของผมก็ไหลย้อนออกมา
จากภายในรูหีอาดาไหลออกมาที่ปากรูหีแล้วไหลย้อยไปที่ง่ามตูด

คราวนี้อาดาขยับแล้วร้องบอกผม "ปล่อย มันจะเลอะที่นอน" ผมเลยปล่อยแขนอาดา อาดาก็คว้าผ้าถุง
ขยุ้มไปที่รูหีแล้วเอาผ้าถุงด้านหลังเช็ดง่ามก้นไม่ให้น้ำควยไหลลงไปบนที่นอน หลังจากผมปล่อยมืออาดา
เป็นอิสระผมก็ยันตัวขึ้นนั่งบนเตียงอาดาก็ดึงผ้าถุงขึ้นมาปิดร่างของอาดาที่เกือบเปลือยเมื่อสักครู่

คราวนี้อาดาเริ่มมีฤทธิ์ อาดาเริ่มร้องให้แล้วเอามือมาฟาดที่ไหล่ผมปากก็ด่า "มาทำกูทำไม มึงทำกูทำไม" ผมก็เงียบ
อาดาร้องให้ด่าผม "ถ้าลูกผัวกูรู้กูจะทำยังไง มึงมาทำกูทำไม" ผมก็บอกผมขอโทษผมทนไม่ไหวจริงๆ อาดาบอก
"กูไม่เคยไว้ใจมึงเลยกูรู้มึงเอาน้ำของมึงมาทากางเกงในกู มึงทำกูทำไม กูจะบอกอามึง" แล้วเอามือฟาดที่หลังผม

ผมปัดมือของอาออกแล้วลงยืนใส่กางเกงที่ข้างเตียง อาดายังร้องให้ไม่หยุด
"กูจะบอกอามึงว่ามึงมาทำกู มึงออกไปจากบ้านกู"

ผมเลยบอกอาดาว่าผมจะไปบอกพ่อผมเองว่าผมมีอะไรกับอาดา เรื่องนี้ทำให้ผมไม่อยากอยู่บ้านอาดา
อาดาเลยสงบลงบ้าง ผมเลยรีบขับมอร์ไซด์ไปหาเพื่อนที่หอในตลาด ผมนอนกับเพื่อนที่หอสองคืน
ใจก็คิดไปต่างๆนาๆ ถ้าพ่อรู้กูตายแน เพราะพ่อเป็นคนดุมาก

พอเช้าวันที่สามหลังผมเย็ดอาดาแล้วผมจึงโทรฯไปที่บ้าน แม่ผมรับสายเมื่อรู้ว่าเป็นผมก็ด่าทันที
หายหัวไปไหนมา อาดาโทรฯมาหาผมบอกว่าผมไม่อยู่บ้าน ผมบอกแม่ว่าผมไปทำโครงงานที่บ้านเพื่อน
ใกล้ตลาดดี แม่บอกแม่ต้องแก้ต่างให้แทนว่าผมไปเอาอะไหล่รถกับพ่อที่ประจวบฯ กลัวว่าผมกลับไป
บ้านอาดาแล้วผมจะโดนตำหนิ แม่ถามผมจะกลับไปบ้านอาตอนไหน ผมบอกตอนเย็น

อาดาคงไม่กล้าบอกแม่ผมว่าผมทำอะไรกับอาดา ผมเลยโทรฯ หาอาเล็กๆ ก็คุยกับผมตามปกติไม่ผิด
สังเกตุอะไร ไม่มีอะไรที่อาเล็กพูดหรือถามเกี่ยวกับเรื่องอาดาโดนผมเย็ดเลย ผมคิดว่าอาดาคงยังไม่บอกใคร

ผมรอจนเย็นให้อาเล็กกลับจากที่ทำงานไปถึงบ้านแล้วผมโทรฯ เข้าไปหาอาเล็กอีกครั้งถามจะเอาอะไรป่าว
ผมกำลังจะเข้าบ้าน อาเล็กก็พูดกับผมปกติดีไม่ได้พูดเรื่องผมเย็ดอาดาเลย ผมเริ่มใจชื้นขึ้นเข้าไปที่บ้านอา

ผมถึงบ้านอาพอเจอหน้าอาดา อาดาไม่มองหน้าผมไม่พูดกับผมสักคำ จนกระทั่งอาเล็กเข้าห้องน้ำอาบน้ำ
อาดาเดินมาที่ผมแล้วบอก เราต้องคุยกัน ผมก้เดินตามอาดาไปที่ในสวนหลังบ้าน อาดาบอกให้ออกผมไป
อยู่ที่อื่น เรื่องที่ผมทำกับอาดา อาดาจะไม่บอกใคร และผมห้ามนำไปบอกใครเด็ดขาด ขอให้สงสารอาดากับลูก
ผมก็เงียบๆ อาดาก็เริ่มร้องให้แล้ววิ่งเข้าไปในบ้าน

ตอนค่ำกำลังจะทานข้าว ผมเลยบอกอาเล็กว่าผมจะไปอยู่กับเพื่อนที่หอในตลาด อาเล็กบอกไม่ได้
พ่อมึงรู้กูเละแน่ พ่อมึงให้มาอยู่กับกู เงินปลูกบ้านก็ของพ่อมึงกูยังไม่คืนสักบาท อาดาได้ยินอาเล็ก
พูดก็รีบลุกขึ้นเข้าไปในครัวทันที หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เห็นอะไรของอาดาอีกเลย อาดาระวังตัวมาก
จะอยู่แต่ในห้องตลอดถ้าผมอยู่บ้าน

จนกระทั่งเช้าวันนึงหลังจากอาเล็กไปทำงานแล้วอาดากำลังจะไปทำงาน ผมออกจากห้องผมสาย
เพราะไม่มีเรียนเช้าอาดาเรียกผมไปที่หน้าบ้านแล้วพูดกับผมอีกครั้ง อาดาขอร้องให้ผมย้ายไปอยู่ที่อื่น
อาดายังทำใจไม่ได้เรื่องที่ผมทำอะไรกับอาดา ผมก็บอกผมจะไปบอกพ่อดู อาดาก็บอกว่าอย่าเล่าเรื่อง
ที่ผมทำอะไรอาดาให้พ่อผมฟัง ผมก็เลยบอกอาดาว่าแล้วจะให้พูดกับใครกับอาเล็กหรือ อาดาก็เริ่มร้องให้อีก

ผมเลยบอกอาดาว่าผมจะย้ายไปก็ได้ แต่ขอให้อาดายอมผมอีกครั้งแล้วผมจะย้ายไป อาดาก็บอกขอให้
สงสารอาดากับหลานเถอะ อาดาทำไม่ได้ ผมเลยต่อรองให้อาดาใช้ปากก็ได้ผมยังไม่เคย คราวนี้อาดา
นิ่งเงียบแล้วบอกผมว่าขอใช้มือทำให้ก็แล้วกันผมก็ตกลง

อาดาถามผมว่าจะทำที่ไหน ผมบอกในห้องผมแล้วผมก็เดินไปที่ห้องผม อาดาบอกไม่ ให้ไปที่ครัวหลังบ้าน
ผมเลยเดินเข้าไปที่ครัวหลังบ้าน อาดาเดินมาหยุดนิ่งที่โต๊ะกินข้าวแล้วมองมาที่ผม แล้วพูดว่าผมต้องออกไป
จากบ้านอาหลังจากอาทำให้ผมเสร็จ ผมก็รับปาก

ผมเดินเข้าไปที่ข้างๆ อาแล้วรูดกางเกงขาสั้นลง ควยผมยังไม่ทันแข็งอาดาไม่หันมาดูด้วยซ้ำ ผมเลยจับมือ
อาดามากำที่ควยผม พอโดนมือของอาดากำลำควยมันก็เริ่มพองสู้มืออาดา ผมจับมืออาดารูดลำควยเข้าออกช้าๆ
มันก็เริ่มแข็งเต็มที่ ผมบอกอาดา ผมแอบชักว่าวคิดถึงอาดามานานแล้ว เคยแอบดูอาดาเย็ดกับอาเล็กด้วย
อาดาไม่พูดอะไร แต่มือของอาดาเริ่มรูดให้ผมเองแล้วผมเลยปล่อยให้อาดาชักว่าวให้จนมันเริ่มฝืดผมเลยบอก
ให้อาดาปล่อยควยผม ผมดึงเก้าอี้โต๊ะทานข้าวลงนั่งที่ปลายๆเบาะ อาดาบอกอาใช้แต่มือนะ ผมบอกผมไม่อยากยืน

ผมเอามือลูบน้ำลายผมทาที่หัวควยให้ลื่น แล้วจับมืออาดามาจับที่ควยใหม่ อาดาก็สาวมือรูดว่าวให้ผม
ผมก็เกร็งตูดขึ้นด้วยความเสียว อาดาถามผมว่าใกล้หรือยังผมไม่ตอบแต่พยักหน้าแทน อาดาสาวเรื่อยๆ
ปากก็ถามว่าใกล้เสร็จหรือยัง ผมก็บอกมันฝืดบอกอาดาปล่อยมือ ผมเอาน้ำลายใส่มือทาหัวควยอีกครั้ง
คราวนี้อาดาเอื้อมมือมาจับรูดเองเลยมบีบควยแน่นกว่าเก่า ปากก็บอกเร็วหน่อยอาดาจะสายแล้ว

ผมก็เอาน้ำลายใส่อีกจะได้ลื่นๆมือ จนผมใกล้เสร็จอาดาก็เปลี่ยนมืออีกข้างมารูดควยผม อาดาถามผม
ใกล้หรือยัง ผมบอกกำลังเสียวให้อาดาสาวเรื่อยๆ อาดาเริ่มมองมาที่มือที่กำลังสาวควยให้ผมบ้างแล้ว
เสียงสร้อยข้อมือทองของอาดัง กริก กริก กริก ตามจังหวะมืออารูดว่าวให้ผม จนผมเสียวก็เกร็งตูดขึ้น
คราวนี้อาดาสาวมือรูดควยผมเร็วมากผมก็ครางออกมา อาดาก็ถามผมว่าเสร็จหรือยังผมบอกยัง
อาดาปล่อยควยผมแล้วบอกเมื่อย อาดาเปลี่ยนมือจับควยผมรูดบอกเร้วๆอาดาสายแล้ว

ผมเลยบอกอาดาให้ใช้ปากทำให้ผมๆจะได้เสร็จเร็วๆ แล้วจะได้รีบไป อาดาไม่พูดอะไรนิ่งไปสักครู่
แล้วพยักหน้า คราวนี้น้ำตาเริ่มคลออีกแล้ว บอกผมว่าเสร็จแล้วให้รีบไป อย่ามาที่บ้านอาอีกผมก็รับปาก
อาดาก็นั่งยองๆลงที่ข้างหน้าผม ผมเลยจับมืออาดามาจับที่ควยผม อาดาหลับตาไม่ยอมมองมา
ที่ควยผมเลย ผมเลยค่อยๆเอื้อมมือไปจับที่ไหล่อาดาเบาๆดึงให้ใบหน้าอาดาเข้ามาใกล้กับควย
ของผมที่แข็งเต็มที่ด้วยความตื่นเต้น

ผมค่อยๆจับที่ลำควยของผมให้จ่อไปที่ริมฝีปากอาดา เมื่อหัวควยเริ่มแตะที่ปากอาดาอาดาก็อ้าปาก
ให้ผมสอดควยเข้าในโพรงปากอาดา เข้าไปได้ครึ่งลำควยมันทำให้ผมได้รับรู้ถึงความอุ่นในโพรงปาก
ของอาดา อาดายังหลับตาไม่มองอะไรทั้งสิ้น ผมค่อยๆขยับควยให้เข้าไปในโพรงปากอาดาอีกจนรู้สึก
การตอบสนองจากปากของอาดา

อาดาเอามือมาจับที่โคนควยผมแล้วอ้าอมเข้าไปสุดลำควย ปลายควยผมได้กระทบกับช่องลำคออาดา
อาดารู้สึกเหมือนกับจะขย้อนรีบคายควยผมออกจากปาก แล้วทำท่าจะอ๊วก ผมปล่อยให้อาดาเป็นปกติ
แล้วอาดาก็เริ่มใหม่คราวนี้บอกผมว่าให้รีบเสร็จจะรีบทำให้เพราะว่าสายมาครึ่งชั่วโมงแล้ว ผมก็พยักหน้า
อาดาเอามือมาลูบที่โคนควยผมแล้วอ้าปากอมรูดเข้ารูดออก ผมเห็นริมฝีปากอาดาเวลาคาบอมควยผม
สีช่างตัดกันดีจริงๆ

อาดารูดลำควยด้วยริมฝีปากสักครู่คราวนี้อมเหมือนกับดูด แล้วใช้ลิ้นดุนๆที่ปลายควยผมทำให้ผมเสียวมาก
ถึงกับแอ่นตูดเกร็ง อาดาถอนควยผมออกจากปาก บอกผมว่าถ้าใกล้เสร็จให้บอกด้วยผมก็พยักหน้า อาดา
โน้มหน้าเข้ามาใช้ปากงับที่ควยผมแล้วดูด บางครั้งเอาลิ้นเลียที่ลำควยผม สมกับที่แต่งงานมานานประสบกาม
โชกโชน ผมจึงย่ามใจเอามือบีบที่นมอาดาอาดาก็เฉย ผมจึงปลดกระดุมเสื้อด้านบนของอาดาเอามือล้วง
เข้าไปในยกทรงแล้วบีบดู

นมอาดาใหญ่มากเต็มมือดีจริงๆแต่เหลวไปหน่อย อาดาเลียที่คอหยักควยผม ผมเลยถามอาดาว่าเวลาทำให้
อาเล็กทำอย่างนี้หรือปล่าว อาดาไม่ตอบแต่น้ำตาคลอเบ้า แล้วดูดของผมจนมีเสียงดัง จว๊บ จ๊วบ มือก็รูด
ลำควยไปด้วย จนผมใกล้แตกอาดาก็คายควยออกใช้มือรูดแทน ปากก็ถามว่าใกล้หรือยัง ผมบอกใกล้แล้ว
อาดาคงไม่อยากให้น้ำควยผมแตกในปากอาดา ผมเลยจับที่หัวอาดาให้ปากเข้ามาที่ควยผม อาดาขืนเล้กน้อย
แล้วบอกผม อย่าเอาน้ำใส่ปากนะ ผมบอกครับ

อาดาก็อ้าปากงับควยผมทั้งดูดทั้งรูด ผมบอกอาดาใกล้แล้วตาของอาดาก็มองมาที่หน้าผมเหมือนจะจับอาการ
ใกล้ถึงจุดสุดยอดของผม จนผมเกร็งตูดเสียวมากพออาดาดูดควย ผมก็รู้สึกถึงนาทีที่จะต้องฉีดน้ำควยออก
เข้าโพรงปากของอาดา อาดาเหมือนจะรู้ว่าผมขึ้นสวรรค์จากการดูดของอาดาแล้ว พยายามจะขืนอ้าปาก
คายควยผมออก พร้อมกับผลักที่หน้าขาผมออก ผมก็กดหัวของอาดาไว้แน่นจนริมฝีปากอาดาแนบกับโคนควยผม
ผมฉีดน้ำควยแตกในปากอาดาจนหมด ผมกดหัวอาดาเกร็งนิ่งสักครู่จนลำควยกระตุกอีก 3-4 ครั้ง จนรู้สึกว่า
น้ำควยหยดสุดท้ายใด้เข้าไปแตกในปากอาดาจนหมดสิ้น

อาดาดิ้นกุกกักจนผมได้สติก็เลยปล่อยศรีษะอาดาที่ผมกดไว้ออก อาดาคายควยผมออกแล้วถึงกับอ๊วก
บ้วนน้ำควยขุ่นข้นของผมออก จนผมรู้สึกว่าน้ำควยผมมากซะจริง อาดาได้แต่น้ำตาคลอแล้วพูดกับผมว่า
แกทำเหมือนกับว่าชั้นไม่ใช่เมียของอาแก แกออกไปจากบ้านของชั้น แล้วอย่ามาอีก ออกไปจากชีวิต
ของชั้นซะที แล้วอาดาก็ลุกขึ้นผมก็ลุกขึ้นดึงกางเกงใส่ อาดาเดินเข้าห้องน้ำไปสักครู่เมื่อออกมา
ตาแดงมากเหมือนกับร้องให้ บอกผมว่า

"ชั้นกลับมาตอนเย็นแกคงไม่อยู่บ้านชั้นแล้ว แกคงรักษาคำพูดรักษาเกียรติเหมือนกับพ่อของแก"

ผมก็บอกอาดาว่าผมรับปากอาดาไปอย่างนั้นแหละ ผมอยากเย็ดอาดาก็เลยยื่นข้อเสนอพูดลวนลาม
อาดาเล่นๆ ไม่คิดว่าอาดาจะทำให้ผมจริงๆ วันนั้นผมก็ไม่ได้ไปเรียนเลยคิดแล้วมันเสียวไม่หาย

ทุกวันนี้ผมต้องย้ายมาอยู่อีกจังหวัดหนึ่งแล้ว สาเหตุที่ย้ายไม่ใช่ความลับเรื่องของผมกับอาดา
แตกหรอกครับ เป็นเรื่องอื่นค่อยมาเล่าใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2024, 10:23:17 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่