-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แกล้งตายที่ร้านน้อง เพื่อมาขึ้นสวรรค์ที่ร้าน 789 และ sabaidee  (อ่าน 1955 ครั้ง)

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไม่กี่วันที่ผ่านมาผมบุกแกะรอยของท่านบรรพพรานล่าเนื้อท่านหนึ่งไปในดงต้นยางย่านหนองน้ำหอย หน้าฮอลิเดย์อิน เมื่อพบร้านน้องก็หาที่

จอดรถและเข้าไปที่ร้าน ก่อนเดินถึงร้านน้องสายตาเหลือบไปเห็นร้าน 789 massage & spa ที่อยู่ถึงก่อน ประเด็นก็คือหมอนวดที่นั่งหน้า

ร้าน 789 ราว 3 คน ที่ดูเซ็กๆ รวมเจ้าของร้านอีกคน จ้องผมเป็นตาเดียว ผมยิ้มให้ คิดในใจ เรามันกระต่ายน้อยเดินผ่านถ้ำนางสมิงชัดๆ

ทรงนี้มันน่าจะมีแบบนั้น อย่างไรก็ตามผมมุ่งมั่นเดินต่อไปจนถึงร้านน้องที่ตั้งใจมาแกะรอยแต่แรกก่อน ห่างกันสองคูหาเท่านั้น พบสาวๆนั่งหน้าร้าน มี สส และ สว

ปนกัน แต่ สส นี่เห็นแล้วผมภาวนาว่าอย่าเป็นแคชเชียร์หรือพีอาร์เลย ส่วน สว ก็ดูทรงพอได้ เราไปครั้งแรกเค้าเลยจัดให้ตามคิว ผมนุ่ง

ผ้าเช็ดตัวรอนวดออย ต่อมามีหมอขึ้นห้องมาคนนึง เห็นในเงาม่าน โอ้โฮ หุ่นผอมเพรียวมีเอวกิ่วๆ ซี๊ดเลยครับ เมื่อเธอเปิดม่านมาสวัสดีค่ะ

พร้อมแสยะยิ้มให้ พี่น้องเอ้อ กระเจี๋ยวผมหดทันใด คือว่าหมอที่ขึ้นมาเป็น สส แต่ไม่ใช่กลุ่มที่อยู่ในบริเวณร้าน แต่ทราบว่าออกไปข้างนอกเพิ่งมาพอดี

หน้าตาเธอเสมือนครูไหวใจร้ายในตำนาน  แก้มตอบ ตาโหล ริมฝีปากหนา ใส่แว่นหนาเตอะ ผิวคล้ำ ผอม ผมกลั้นใจนวดไป ระหว่างนวดเธอท่าทางซีเรียส กลุ้มใจกับ

ปัญหาชีวิตมากมาย การนวดไม่มีเฉี่ยว ผมเลยนอนหลับตาไม่กระดิกกระเดี้ยด้วยความเซ็งว่าน่าจะจอดป้ายตั้งแต่ร้าน 789 สักพักผมบอกร่นเวลาลงเหลือชั่วโมงเดียวเพราะรู้สึกเสียดายเงิน 

เสดสิ้นแล้วผมจ่ายเงินแล้วลงมา เดินกลับมาทางร้าน 789 แล้วตรงรี่เข้าไปด้วยความใคร่เต็มพิกัดที่อัดสะสมแน่นแท่งจรวด ร้าน 789 อยู่ตรง

ปากทางเข้าฮอลิเดย์อินเลย สภาพห้องนวดเป็นม่านกั้น แต่ห้องกว้างขวางมาก สะอาดสะอ้าน สักพักหมอนวด สว หุ่นดี ขึ้นมา ชื่อพี่ดา การ

นวดดีมาก แรกๆไม่มีเฉี่ยวเลย   พอหันหน้ามาก็มีเฉี่ยว มีลูบ บิ้ว ได้อารมณ์มาก ของผมแข็งตัวขึ้นมา พี่เค้าแกล้งนวดโคนขาจนผ้าหลุดร่น

ลงมา มังกรผงาด พี่เค้าแกล้งไม่สนใจ ผมก็แกล้งหลับตาพริ้ม สักพักผมลืมตา มองหน้าพี่เค้า พี่เค้าก็ยิ้ม แล้วจับมังกรผมมานวด คลึง เสียว

ครับ แต่อยู่ดีๆพี่เค้าก็ "หยุด" แล้วบอก พี่บิ้วให้แล้ว ไปหาที่ลงเอาเองนะเธอ แหม่ ลีลาใช้ในนะครับปี้ส่าว ผมเลยชวนคุยเรื่องนวดกษัย พี่

เค้าว่าเคยมีรุ่นพี่ฝึกให้ ผมเลยบอกผมชอบ เลยตกลงกันว่างั้นพี่นวดให้ผม จากนั้นพี่เค้าก็จับกษัยให้จนน้ำออก 500 + 300 รวม 800 กลับ

บ้านนอนสบายตัวครับ  วันถัดมาผมกลับไปที่ร้านเดิม sabaidee massage & spa ถนนช้างคลาน ใกล้ อาร์ท อิน พาราไดซ์  ร้านนี้ผม

ไปมาหลายครั้ง แต่นานนับปีแล้ว กลับไปรอบนี้หมอลดจาก 4 คนเหลือ 3  คนที่หายไปคือคนที่สวยน่ารักที่สุด เสียดายมาก ที่เหลือเป็น สว

ขาวหุ่นโอเคทั้งสามคน โดยคนนึงอวบน่าฟัด ผมขึ้นกับพีคนนึง สถานที่เป็นห้องนวดรวม มีห้องเดี่ยว พี่พาผมเข้าเชือดในห้องเดี่ยว แต่พี่คน

นี้ลีลามือไม่สะเด่าเหมือนที่ร้าน 789 นัก เสดไป 1 น้ำโดยให้พี่เค้าเหลือแต่ กกน. ราคาเท่ากัน ผมจังหว่ะไม่ดีใจจริงอยากขึ้นกับคนอวบๆ

นั่น ท่าทางจะได้ระดับ 3 ด้วย วันหลังจะไปลองอีกแล้วจะมาส่งการบ้านนะครับ  อีกวันไปสำรวจดาหลานวดแผนโบราณ ซอยต้นขาม แต่

พอดีไปหัวค่ำ ปรากฎว่าติดกันเป็นร้านเหล้า ยาดอง คนนั่งเต็ม ผมเขิน เลยไว้สัปดาห์หน้าค่อยไปช่วงตะวันยังไม่ตกดิน แล้วจะมาส่งการบ้าน

ให้พี่น้องทราบอีกทีครับ 

สรุป

ร้านน้อง วันหลังจะไปเสี่ยงดวงลองอีกครับ หวังว่าจะมีระดับกับ สส ที่เห็นหน้าร้าน

ร้าน 789  โอเคเลยครับ ร้านนี้นวดดี มีระดับให้ค้นหา สะอาดสะอ้าน กว้างขวาง รวมๆประทับใจ

ร้าน sabaidee ร้านนี้ใครยังไม่เคยไปแนะนำไปลองเปลี่ยนบรรยากาศกันครับ คนไม่เยอะนัก เงียบ นวดใช้ได้ มีระดับให้ลุ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2014, 12:18:40 โดย 49bluesky »

หมูอยู่ตึก

• **

ขอบใจนะ ที่ให้ข้อมูลดีๆ

addkung

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เยี่ยมครับ ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน วันหน้าจะตามไปลองดูนะครับ   pongz

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ขอบคุณครับ ได้ลายแทงเพิ่มขึ้นละครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

pongz การบ้านเยี่ยมจัดมาหลายร้านเลย

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆนะครับ  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

tavitchan

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุณครับขอมูล pongz

aijack

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เยี่ยมเลยยย

doggyrun

• **

ยกนิ้วให้เลยครับท่าน pongz

wang

• **

ขอบคุณข้อมูลดีๆคับท่าน เขินนนนนน

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง

sabaidee นี่ข้างร้านก๋วยเตี๋ยวที่มีรูปดาราเยอะๆใช่ไหมครับ ฝั่งตรงข้าม art in paradise

49bluesky

• **

ไม่ใช่ครับ อยู่ฝั่งเดียวกับอาร์ทครับ มาจากไนท์ ก็ก่อนถึงประมาณ 30 เมตรครับ

devilleang

• แอบจิต
  • **

789 ระดับ 1 นี่ถอดไหมครับ

49bluesky

• **

พี่ดานั่นไม่ครับแต่คนอื่นไม่แน่ใจครับ อาจเปนคนๆไป ต้องไปลองดูครับ

bbeckboy

• *

ขอบคุณข้อมูล หลากหลายดีครับ

kawai

• **

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

tavitchan

• **

ขอบคุณครับ eta03

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ขอบคุณครับ สถานที่น่าพาไปอวดไข่

49bluesky

• **

ร้าน 789 ตอนนี้มี สส 2-3 คน สุดยอดครับน่าฟัดทุกคน ลองไปกันดู แต่ผมขึ้นกับพี่แก้ว ลีลาการบิ้วนี่นับว่าระดับทีมชาติอีกคนนึงเลยครับ  dgd

Carisma

• **

ท่านชั่งเป็นคนที่ท่องยุทธจักรได้ยอดเยี่ยมมาก ขอบคุณครัช  pongz

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

pongz มาทีจัดเตมหลายรายการเลยครับ แจ่มจริงๆ

fanclub

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆที่น่าค้นหาครับ