-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนที่ inspire ค่ะ  (อ่าน 6913 ครั้ง)

lemonka

• บุคคลทั่วไป
เมื่อคืนที่ inspire ค่ะ
« เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 02:41:19 »

;) ชอบอ่ะ ม่ะคืนปายเที่ยวมา ร้านสวยนะคะ บรรยากาศดี ข้างในเป็งห้องแอร์ มีดนตรีเล่นให้ฟัง นั่งข้างนอกก็ได้สบายๆ อ่อห้องน้ำสวยมั่กมากอ่ะขอบอก  :o

พี่โจ้ก็น่ารักใจดีอ่ะ ติดจายแระเนี่ย   pp10

chon

Re: เมื่อคืนที่ inspire ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 03:01:21 »

ป๋าแนะนำไปเอง อิอิ pp11 ขาหมูอาหร่อยครับ

JeT lI

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 03:52:13 »

;D ช่วยแจ้งพิกัด ของร้านหน่อยสิครับ  :(
 >:( เผื่อจะได้ไปอุดหนุน บ้าง  pongz

lim6049

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 07:32:06 »

ขอการบ้านด้วยนะครับ  คุณม่อน  อิอิอิ pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 08:19:30 »

ร้าน อินสไปร์  Inspire pub & restaurant วางตัวเองอยู่บนถนน บำรุงบุรี หรือแถวๆแจ่งกะต๊ำฝั่งด้านในคูเมืองนะครับ

สังเกตง่ายๆ ก่อนที่เราจะผ่านโค้งของบ้านพักคนชราก่อนถึง หัวหิน The dark และมันดาเลย์นั่นเอง อยู่ติดกับคชสารคลีนิคเด็กครับ

อาหารจะเป็นอาหารครัว ไทย- ยุโรป ครับ โดยมีเชฟจากผับชื่อดังของเชียงใหม่ ที่คอยเอาใจใส่ ในเรื่องของรสชาดและความอร่อย

บรรยากาศของร้าน ชั้นล่างจะเป็นร้านอาหารและมิวสิครูม ที่มีดนตรีแนวอคูสติกไทย-สากล เล่นสดๆให้ฟังทุกวัน

ที่ชั้นสอง(ขณะนี้กำลังอยู่ในระหว่างดำเนินการตกแต่ง) บรรยากาศจะเป็นแบบเลาจน์กลายๆ ปูพรม ห้องแอร์-โซฟาหนานุ่ม

คอนเซปต์ประมาณว่าร้าน ทัช หรือร้านลัคกี้วัน สำหรับใครที่ดื่มติดลม หรือยังไม่อยากกลับบ้านหลังเที่ยงคืน ดนตรีชั้นสองเป็นแบบซอฟท์ๆ

ลิฟแจ๊ส-เปิดแผ่น  สำหรับโซนที่ว่านี้จะเปิดให้บริการได้เร็วๆนี้ครับ ช่วงนี้ใครไปผมจะแจกบัตรส่วนลดให้ครับ non expire สำหรับสมาชิกเวปเราครับ

ปล.มีเนตให้เล่น แบบฟรีไวไฟด้วยนะจ๊ะ สำหรับอนาคตอันใกล้ - หรือจะชมฟุตบอลลีกต่างๆ จากจอแอลซีดี 42" ในตอนนี้รีเควสกันได้จ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2007, 03:09:36 โดย JuNeO »

otaro

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 08:48:25 »

มะวานขับผ่านสักสามทุ่มได้ มองเข้าไปในร้าน บรรยากาศน่านั่งครับ คงจะได้ใช้บริการเร็ววันนี้แน่ครับ รวย รวย ครับ ท่านจูน pongz

chon

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 13:50:33 »

แผนที่ร้านครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2007, 13:54:34 โดย ชายวัยทอง »

mmppp

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 14:03:29 »

pp8 น่าสนใจครับ มีเน็ต มีบอลด้วย กลับเชียงใหม่ครั้งต่อไปมีอะไรให้ทำเพียบเลย แต่...กว่าจะได้กลับคงปีหน้า

horashio

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 14:57:23 »

ร้าน อินสไปร์  Inspire pub & restaurant วางตัวเองอยู่บนถนน บำรุงบุรี หรือแถวๆแจ่งกะต๊ำฝั่งด้านในคูเมืองนะครับ

สังเกตง่ายๆ ก่อนที่เราจะผ่านโค้งของบ้านพักคนชราก่อนถึง หัวหิน The dark และมันดาเลย์นั่นเอง อยู่ติดกับคชสารคลีนิคเด็กครับ

อาหารจะเป็นอาหารครัว ไทย- ยุโรป ครับ โดยมีเชฟจากผับชื่อดังของเชียงใหม่ ที่คอยเอาใจใส่ ในเรื่องของรสชาดและความอร่อย

บรรยากาศของร้าน ชั้นล่างจะเป็นร้านอาหารและมิวสิครูม ที่มีดนตรีแนวอคูสติกไทย-สากล เล่นสดๆให้ฟังทุกวัน

ที่ชั้นสอง(ขณะนี้กำลังอยู่ในระหว่างดำเนินการตกแต่ง) บรรยากาศจะเป็นแบบเลาจน์กลายๆ ปูพรม ห้องแอร์-โซฟาหนานุ่ม

คอนเซปต์ประมาณว่าร้าน ทัช หรือร้านลัคกี้วัน สำหรับใครที่ดื่มติดลม หรือยังไม่อยากกลับบ้านหลังเที่ยงคืน ดนตรีชั้นสองเป็นแบบซอฟท์ๆ

ลิฟแจ๊ส-เปิดแผ่น  สำหรับโซนที่ว่านี้จะเปิดให้บริการได้เร็วๆนี้ครับ ช่วงนี้ใครไปผมจะแจกบัตรส่วนลดให้ครับ non expire สำหรับสมาชิกเวปเราครับ

ปล.มีเนตให้เล่น แบบฟรีไวไฟด้วยนะจ๊ะ สำหรับอนาคตอันใกล้ - หรือจะชมฟุตบอลลีกต่างๆ จากจอแอลซีดี 42" ในตอนนี้รีเควสกันได้จ้า

แจ๋ว จริง วุ้ย.... ร้านแบบนี้แหละที่ชอบ ไว้ไปเชียงใหม่ แบบ สวีทโหมด กับคนรู้ใจจะแวะไป ท่านจูนนี่รู้จักร้านดี ๆ เยอะนะ

ไม่เห็นพูดถึงร้านตัวเองบ้างเลย

JuNeO

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 15:30:49 »

แจ๋ว จริง วุ้ย.... ร้านแบบนี้แหละที่ชอบ ไว้ไปเชียงใหม่ แบบ สวีทโหมด กับคนรู้ใจจะแวะไป ท่านจูนนี่รู้จักร้านดี ๆ เยอะนะ

ไม่เห็นพูดถึงร้านตัวเองบ้างเลย

zuy ก้อนี่ละครับ ร้านพี่โจ้ +ร้านผม  ... .... ไม่อยากโคดสะนาแยะครับ  เด๋วตาดอนจะเก็บตัง  :-X

ผมกำลังรอรูปวันเปิดร้าน จากช่างภาพนิตยสารคอมพาส (นิตยสารแหล่งเที่ยว แหล่งกินของเชียงใหม่ ) อัพโหลดขึ้นเป็นสปอนเซอร์ให้กะเวปเราอยู่คับ

ตอนนี้รอเปิดชั้นสอง และกำลังเฟ้นหาพีอาร์แบบแหล่มๆ มาเอาใจพี่ๆอยู่ด้วย ใครที่มีปิ่นโตจะเอาออกจากที่ทำงานเก่า เอามาฝากที่นี่ได้นะคับ

บริการรับฝากอย่างดี ไม่มีร๊อก ที่สมภารแบบผมคิดจะกินไก่วัด อิ อิ ...  :-[

จริงๆแล้วอยากทำให้ที่นี่เป็นอีกที่นึง ที่ให้คนในเวปเราได้ฝากท้องเวลาหิวๆ เป็นที่หลบมุมสำหรับคนกิ๊กแยะ (ที่จอดรถอยู่ด้านหลังร้าน มิดชิดมั่กๆ) pongz

หรือใครจะมาฟังเพลง ดูบอล เล่นเนต มาที่นี่มีให้ครบ ไม่ต้องแจ้นไปหลายๆที่ ให้รำคาญกับรถติด หรือจะนัดพบกันคุยเรื่องงานตอนเที่ยงๆ-บ่ายๆ

นัดลอกการบ้าน ดื่มอุ่นเครื่องก่อนไปเกะ ตามหาลายแทง นัดเส้นข้าง ฯลฯ อิ อิ จากนี้ไป สมาชิกเราคงมาสุมเขาที่นี่กันแยะครับ เหมือนที่ BLV

เค้าชอบไปวอร์มกันที่เดอะ แชมเบอร์ บอร์ดเรามีให้เลือกตั้งสองที่ ร้าน Xseed ที่เปิดไปก่อนหน้า และร้าน Inspire ต่างแบบ ต่างอารมณ์คับ

เหอๆ ที่สำคัญ ที่นี่จะเป็นเซฟเฮาส์+คลับของเวปเรา และอีกเวปนึงด้วยยย .....บอกม่ะได้คับ ฟามลับคับ

lemonka

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 15:46:51 »

อ่ะ น้องเลม่อนไปด้วยหรอเนี่ย เง้อ อดครับอด    zuy

อดไรอ่ะเพ่..................  ม่ะคืนม่อนไปกะเพื่อนๆ อ่ะ  brare

lemonka

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 15:50:16 »

ขอการบ้านด้วยนะครับ  คุณม่อน  อิอิอิ pp11

การบ้านไรอ่ะ ม่ะคืนม่ะมีการบ้าน ไว้ม่อนปายกะเพ่ lim ล่ะกาน ค่อยส่งการบ้าน  brare

JuNeO

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 15:53:09 »

pp ขอขอบคุณน้องม่อนด้วยนะจ๊ะ ที่กะรุนา มาช่วยประชาสัมพันธ์ร้าน Inspire  อิ อิ (ได้ยินพี่โจ้ พี่สาวของพี่ บอกว่า น้องน่ารักมั่กๆ)  

เด๋ววันไหนว่างๆ จะชวนพี่วุ้นไปเลือกซื้อของแต่งร้านจ๊ะ ม่ะคืนได้บัตรลดไปหรือยังเอ่ย  .. .  :-\

lemonka

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 16:11:13 »

pp ขอขอบคุณน้องม่อนด้วยนะจ๊ะ ที่กะรุนา มาช่วยประชาสัมพันธ์ร้าน Inspire  อิ อิ (ได้ยินพี่โจ้ พี่สาวของพี่ บอกว่า น้องน่ารักมั่กๆ)  

เด๋ววันไหนว่างๆ จะชวนพี่วุ้นไปเลือกซื้อของแต่งร้านจ๊ะ ม่ะคืนได้บัตรลดไปหรือยังเอ่ย  .. .  :-\

ขอบคุณค่ะ ก็ร้านสวยถูกจายนี่คะ ก็ต้องมาบอกเล่าเก้าสิบกานอ่ะ  ชอบอ่ะ ชอบ........ ;)  สงสัยจาปายอีกแน่ๆ อ่ะ 

ม่ะคืนพี่โจ้ แจกบัตรลดแล้วค่ะ พี่โจ้น่ารักมั่ก...มาก ขอบอก  pp10

JohnyWalkerBlue

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 21:43:07 »

รอเพื่อนกลับมาจาก กทม ก่อนนะฮับ  :(

แล้วจะไปดูบอลที่ร้าน  ;D

horashio

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 22:08:14 »

pp6
สาวสวยคนนึงที่เชียงใหม่ กำลังอยากจัดงานวันเกิดในเดือนหน้า จูน น่าจะลองโทรไปชวนให้มาจัดงานที่ inspire นะครับ
เดาออกมั้ยว่าใคร

เพิ่งรุ้ว่ามีร้านแบบนี้ที่เชียงใหม่ ถ้ารุ้ก่อนจะต้องแวะไปแน่นอน

JuNeO

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 22:19:55 »

pp6
สาวสวยคนนึงที่เชียงใหม่ กำลังอยากจัดงานวันเกิดในเดือนหน้า จูน น่าจะลองโทรไปชวนให้มาจัดงานที่ inspire นะครับ

เพิ่งรุ้ว่ามีร้านแบบนี้ที่เชียงใหม่ ถ้ารุ้ก่อนจะต้องแวะไปแน่นอน

เหอๆ ที่แน่ๆจะมีเค้กของขวัญวันเกิดก้อนโตให้กับน้องคนนึงครับ  inlove ถ้าเค้าไม่ลางาน กลับบ้านไปเสียก่อน  zad

ช่วงเดือน พย.นี่ มีน้องๆเกิดกันเพรียบบ เลยเดาไม่ออกว่าเป็นใครอ้ะ คับ (พีเอ็มมาหลังไมค์หน่อยจิ) พลีสสสสส  :(

horashio

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 22:28:59 »

กรุณา ออนเอ็ม ด่วนจี๋

JuNeO

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 22:31:50 »

กรุณา ออนเอ็ม ด่วนจี๋

คับทั่นพี่  zuy

Nobody

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 22:33:22 »

ผมว่าผมเดาได้นะว่าใคร
อยากไปด้วยจังเลยฮับ อิอิ
แค่เสียงน้อง ก็หวานเจี๊ยบซะแว้ววววว lovez

horashio

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 23:14:28 »

ผมว่าผมเดาได้นะว่าใคร
อยากไปด้วยจังเลยฮับ อิอิ
แค่เสียงน้อง ก็หวานเจี๊ยบซะแว้ววววว lovez
3
ไวจริงนะหลงพี่ เปลี่ยนเปง กามนิต ตั้งแต่เมื่อไหร่ เนี่ย

JuNeO

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 23:20:28 »

pp10 เด๋วคืนนี้ เค้าจาโทรหาน้อง แร่ะ..จะเลี้ยงวันเกิดให้ อิ อิ  .. .. .    เขิน

notear

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 23:23:59 »

ไปนั่งมาแล้วเมื่อวันที่เปิดร้านวันแรก

น่านั่งมาก อาหารอร่อยครับ pp12

อีกทั้งน้องพนักงานวันนั้นก็น่ารักด้วย pongz

tos77

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 00:38:36 »

ร้านไม่สวยไม่ว่า แต่ขอให้น้องพนักงานน่ารักพอครับ :o

spurs15

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 01:03:50 »

ผมว่าถ้าไปคนเดียวไม่สนุกแน่ๆเลยอ่ะ

zente

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 01:25:55 »

เกิดด้วยคนสิ  :(

lemonka

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 18:48:08 »

pp6

เหอๆ ที่แน่ๆจะมีเค้กของขวัญวันเกิดก้อนโตให้กับน้องคนนึงครับ  inlove ถ้าเค้าไม่ลางาน กลับบ้านไปเสียก่อน  zad

เดือนธันวา ถ้าม่อนไปจัดวันเกิดจามีเค้กวันเกินให้ม่อนอ่ะป่าวอ่ะ   pp

ช่วงเดือน พย.นี่ มีน้องๆเกิดกันเพรียบบ เลยเดาไม่ออกว่าเป็นใครอ้ะ คับ (พีเอ็มมาหลังไมค์หน่อยจิ) พลีสสสสส  :(

อีโต้

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 19:03:55 »

ขอไปใช้บริการด้วยคนนะครับ  :(

Skywalker

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 21:53:25 »

กลับจาก กทม เมื่อไหร่ ไปแน่ๆครับ..

พร้อมยัง DarkEnemy ว่าจะกลับ คืนวันพฤหัส ลงเครื่องปั๊บไปปุ๊บเลยมะ..

JohnyWalkerBlue

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 23:18:34 »

pp9
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2007, 21:19:13 โดย JohnyWalkerBlue »

JuNeO

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 15:36:22 »

เดือนธันวา ถ้าม่อนไปจัดวันเกิดจามีเค้กวันเกินให้ม่อนอ่ะป่าวอ่ะ   pp

blink ได้คร่ะ สองก้อน เอ๊ย...เค้ก 2 ชั้นเลยดีมั้ยจ๊ะ 

JuNeO

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 15:46:59 »

ขอขอบคุณและขออวยพรวันเกิดให้กับท่าน R_su_ji_Kung แฟนนู๋เอี๊ยมคนงาม ในโอกาศอายุขึ้นเลขสามด้วนะคับ

ที่ได้ไปเลี้ยงฉลองวันเกิดที่ร้าน Inspire pub และร่วมร้องเพลงกับนักดนตรี พี่จอห์นและพี่ภัทร เมื่อคืนบรรยากาศเป็นกันเองมั่กๆครับ

ดูบอลไป ร้องเพลงไป ทั้งโต๊ะกลุ่มเพื่อนๆจาก ซีเอ็มเอ๊กส์ซีด และจากโต๊ะ พี่ๆตำรวจกองเมือง  icez

:-X แล้วยังงี้ ตรูจะพรีเซนท์น้องๆเส้นข้างให้เพื่อนๆพี่น้อง เวลาไหนดีหว่า  . .. .. ... .. .. ..  :D  พี่ม๋าต๋า จามาก้อกันบอกหน่อย ดิ๊คับ .. .

mommamman

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 15:47:55 »

ศุกร์นี้จะแวะไปอุดหนุนนะครับ พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดนะครับ             

JuNeO

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 15:50:58 »

ศุกร์นี้จะแวะไปอุดหนุนนะครับ พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดนะครับ             

รับตำรวจ เอ๊ย .. . เบียร์เย็นๆสักกี่ขวดดีคร่ะ ป๋ามอม  pp10

mommamman

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 16:33:55 »

pp11 จับข้อหาทำตัวน่ารักกว่าวัยหรือเปล่าท่าน

ถ้าข้อหานี้พอรับได้นะครับ

notear

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 21:40:25 »

ผมว่าน่าจะเป็นข้อหาอื่นมากกว่าคับป๋า pp11

lemonka

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 21:47:55 »

รับตำรวจ เอ๊ย .. . เบียร์เย็นๆสักกี่ขวดดีคร่ะ ป๋ามอม  pp10

ตอนนี้อยู่ กทม กลับปายจะแวะปายอุดหนุนนะคร๊า..................... pp10

JuNeO

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:11:19 »

มาสิคร่ะ ... เชิญจ๊ะ

ตอนนี้มีเมนู ตัวประหลาดเพียบ ทั้ง กวาง-ตะแพร่บน้ำ-จอระเข้-นกอีมู-หมูป่า (ตอนนี้ชักเหมือนร้านอาหารป่าจ่าเริงเข้าไปทู้กที) zuy

ที่ไม่มีก้อก๊อตซิลล่า แระ ไอ้มดแดงจ๊ะ  ส่วนเมนูที่เป็นงูอย่าสั่งนะ :) เด๋วไม่มีงูคอยเป็นเรดาห์บนหัวเวลาไปเที่ยวมังกี้ อิ อิ

อ่อ ... เมื่อวานขอขอบคุณ น้องโอ๋ นักร้องฉาวฉวยแห่งตะวันแดงด้วยนะคับ เขิน ที่แวะมาทานข้าว พร้อมกับแจมร้องเพลง

น้องม่อนอยากร้องเพลงมั้ยจ๊ะ เด๋วพี่ขอเช็คไมค์ ก่อน อิ อิ ... (ล้อเล่นเด๊อคร่ะ)  :-X

mommamman

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:20:22 »

ขอขึ้นไป หอนเพลง ด้วยคนซิท่าน           

JuNeO

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:25:48 »

ได้คับ เด๋วผมร้อง "คู่ห้า" คอรัสให้ บรู๊ววววววว.... อิ อิ  :-X

อยากทานอะรัยเป็นพิเศษบอกได้นะคับ คะหนงคะหนม แพนค้งแพนเค้ก อิ อิ . .. . ..  :-[

kobmoi

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:26:31 »

pp10คนที่ไม่มีกิ๊ก ไปหากิ๊กเอาที่นี่ได้ป๊ะ?.....ตาจูน  อิอิ

yaeroo

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:28:08 »

ว่าแต่เปิด/ปิดกี่มงฮะ ???ปายด้ายแต่กลางวัน หลัง 6 มงเย็น ติดคุกgooddream

lemonka

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 10:48:16 »

มาสิคร่ะ ... เชิญจ๊ะ

ตอนนี้มีเมนู ตัวประหลาดเพียบ ทั้ง กวาง-ตะแพร่บน้ำ-จอระเข้-นกอีมู-หมูป่า (ตอนนี้ชักเหมือนร้านอาหารป่าจ่าเริงเข้าไปทู้กที) zuy

ที่ไม่มีก้อก๊อตซิลล่า แระ ไอ้มดแดงจ๊ะ  ส่วนเมนูที่เป็นงูอย่าสั่งนะ :) เด๋วไม่มีงูคอยเป็นเรดาห์บนหัวเวลาไปเที่ยวมังกี้ อิ อิ

อ่อ ... เมื่อวานขอขอบคุณ น้องโอ๋ นักร้องฉาวฉวยแห่งตะวันแดงด้วยนะคับ เขิน ที่แวะมาทานข้าว พร้อมกับแจมร้องเพลง

น้องม่อนอยากร้องเพลงมั้ยจ๊ะ เด๋วพี่ขอเช็คไมค์ ก่อน อิ อิ ... (ล้อเล่นเด๊อคร่ะ)  :-X

pp11  อยากกินเพ่ๆ สมาชิก cmxseed ผัดเผ็ดด้ายม๊า

ให้ม่อนขึ้นไปร้องเพลงจิงๆ เหรอคะ กัวจาปายไล่แขกอ่ะจิ  brare

mommamman

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 11:01:43 »

ได้คับ เด๋วผมร้อง "คู่ห้า" คอรัสให้ บรู๊ววววววว.... อิ อิ  :-X

อยากทานอะรัยเป็นพิเศษบอกได้นะคับ คะหนงคะหนม แพนค้งแพนเค้ก อิ อิ . .. . ..  :-[

อยากกินอย่างอื่นบ้างนะครับ  คะหนงคะหนม แพนค้งแพนเค้ก กินประจำอยู่แย้ว           

JuNeO

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 11:05:05 »

ว่าแต่เปิด/ปิดกี่มงฮะ ???ปายด้ายแต่กลางวัน หลัง 6 มงเย็น ติดคุกgooddream

ช่วงเที่ยงๆ ก้อเปิดกันแระจร้า อยากนั่งหลบมุม พากิ๊กมาทานข้าว ให้เอารถยนต์จอดไว้ที่หลังร้าน(หน้าวัดทรายมูลพม่า)

ส่วนรถมอไซค์ ขับขึ้นฟุตบาทไปจอดร่มๆ ที่หน้าคลีนิคได้เรยครับ (ยกเว้น เสาร์อาทิตย์ คุณหมอเค้าเปิดตอนกลางวัน)

เดินมาอีกสองควันบุหรี่ พอพ่นควันบุหรี่ออกมา ก้อจาพบกะแอร์เย็นๆ เพลงเพราะๆ ดูบอล ดูยูบีซี และอาหารอร่อยๆแล้วคับ

อยากกินอย่างอื่นบ้างนะครับ  คะหนงคะหนม แพนค้งแพนเค้ก กินประจำอยู่แย้ว          

เบื่อไวจังนิ.. .  wq รอกินน้อง ม.  เด่ะเอ๊าะๆ ก่อนนะคับ น้องเค้ากลับบ้านไปม่ะวาน

pat

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 13:03:56 »

พี่จูน ครับ ถ้าหลบแฟนไป นั่ง ไม่มีน้อง ๆ นั่งด้วย พี่หาให้ ด้วยได้มั้ย ครับ  blink

seawjang

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 16:42:31 »

พี่จูน ครับ ถ้าหลบแฟนไป นั่ง ไม่มีน้อง ๆ นั่งด้วย พี่หาให้ ด้วยได้มั้ย ครับ  blink

เด๋วผมนั่งเป็นเพื่อนให้ละกัน ครับ  pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 17:44:06 »

มีครับ 2 เค นะ ระหว่างรอนั้นคงแค่เบียร์เย็นๆสักขวดสองขวด อิ อิ   :-X  ล้อเล่นจ๊ะ เด๋วเรื่องสาวๆนี่ ขอเวลาอีกพักนะจ๊ะ  pongz

ขอเปิดเล่าเต๊งชั้นสองก่อน เหอๆ วันนี้มีลูกค้าสาวมาจีบด้วยอ้ะ (40อัพ)  wq

อีโต้

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2007, 20:47:06 »

ถ้าไปอุดหนุน เคลิ้มๆ ขอขึ้นไปร้องเพลงได้ไหมครับ :(

dvd6699

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2007, 06:59:23 »

ตาหนวด บอกพี่จอห์น แกะเพลง "ขอนไม้กับเรือ" ได้เลย  pp11