-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านตอบว่ารู้สึกอย่างไรกับเว็บcmxseed  (อ่าน 10615 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป
ท่านตอบว่ารู้สึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 22:48:07 »

สวัสดีครับ

เพียงแค่ท่านตอบความรู้สึกอย่างไรกับเพื่อนเว็บ cmxseed เขาขอกันมา  แค่นี้หวังว่าท่านคงทำได้นะครับ  เพื่อนๆๆรอท่านอยู่ครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความรู้สึก  

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 21:49:08 โดย dvd »

ERIC

ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 23:12:40 »

สำหรับเว๊ปนี้ต้องขอบอกว่าผมติดตามมาโดยตลอดเหมือนได้คุยกับเพื่อนๆ แต่เพราะผมพิมพ์ไม่เก่งเอาชะเลย ต้องจิ้มๆทีละตัว ลำบากมากครับ  สงสารผมเถอะนะ รักนะไม่แสดงออก    ก่อนหน้านี้สามอาทิตย์สายโทรศัพท์เสียเข้า NET ไม่ได้ นอนคิดถึง CMX SEED มากครับ  ghjk
ปล.เหมือนเพื่อนที่รุ้ใจยังไงยังงั้นครับ ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:27:15 โดย cmxseed »

mza

ท่านตอบว่ารู้ศึกอย่างไรกับเว็บcmxseed
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 23:26:10 »

ก่อนอื่นนะครับ แรกๆผมคิดว่าเวบนี้สำหรับแนะคนเที่ยวกลางคืน อย่างเดียว คงไม่มีอะไรมาก แค่แนะนำสถานที่ต่างให้พวกได้รู้กัน แต่พอลองได้มาเข้าดูเวบบ่อยๆ ก็รู้สึกว่ามีอะไรมากกว่าที่คิด ไม่ใช่แต่ การเที่ยว อย่างเดียว มีสมาชิกหลายๆคนที่มีความรู้ด้านต่างๆ ข่าวสาร มาแบ่งปันกัน มีกิจกรรม โดยตลอด ทั้งกีฬาและทำบุญ ผมก็ได้ไปซ้อมเตะบอลกับสมาชิกท่านอื่นๆที่พายัพ แต่เสียดายวันกีฬาไม่ได้ไปครับ แต่ไม่เปนไรไว้คราวหน้าล่ะกันครับ และเคยไปนั่งกินกันกับสมาชิกบางท่านและไปเป็นครั้ง ก็รู้สึกดีครับเปนกันเอง ถึงแม้เจอกันครั้งแรกครับ สรุปโดยรวม โอเคมากครับ สำหรับสังคมอีกสังคมที่ผมได้รู้จัก ไว้คราวหน้าจะหาโอกาสร่วมกิจกรรมบ่อยๆครับ ขอบคุณครับ
 09876
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:30:42 โดย cmxseed »

zero_1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 23:45:24 »

ก็เล่นเวปนี้มาเกือบ 2 ปีแล้วน่ะคับ ที่นี่ทำให้ผมรู้จักเพื่อนใหม่ๆ ที่นิสัยคล้ายๆกันเพิ่มขึ้น  kjhg เวปมีกิจกรรมที่สร้างสรรค์ตลอดมา งานไหนไปได้ก็จะไปร่วมเสมอคับ ผมไม่ค่อยแคร์เท่าไหร่หรอกคับ ว่าจะเป็น vip หรือเป็นสมาชิกธรรมดา ยังไงก็ยังเข้าตอบกระทู้เหมือนเดิม อยากจะบอกว่าเวปนี้ให้สิ่งดีๆสำหรับผมมากมายเลยคับ  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:30:51 โดย cmxseed »

9669

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 23:58:30 »

แม้จะไม่ได้เข้ามาบ่อย ๆ ทุก ๆ วัน เหมือนแต่ก่อน เพราะติดภารกิจ

แต่ยังไง XSEED ยังเป็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ยังไม่เคยลืมกัน

เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:30:58 โดย cmxseed »

etatae333

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 01:31:38 »

แรกๆผมผมจำไม่ได้เหมือนกันว่าหลงเข้ามาได้ไง คาดว่าด้วยความอยากรู้อยากเห็น(เอาซื่อๆก็ความหื่น 55+)
ทีแรกไม่รู้จักใครเลยครับ มามีทติ้งแรก(ครั้งที่5)ก็ยัง งงๆไม่ได้สนิทกับใคร เพิ่งมารู้จักจริงๆ
ตอนเริ่มมีเชียร์บอลกับชาวหงส์หื่นนี่แหละครับ

แม้ช่วงนี้ทรัพย์จาง แต่คาดว่าถ้าไม่ล่วงลับดับสูญกันไปซะก่อน
คงได้ร่วมสนุกกันอีกหลายๆงานในวันข้างหน้า

หลังๆผมยุ่งกับงานไปพักหนึ่ง ไม่ค่อยได้เข้ามาเหมือนสมัยแรกๆ
แต่ก็เป็นเวปหนึ่ง ที่ผมยังต้องเข้าเป็นประจำ ถึงไม่ได้ตอบบ่อยหรือส่งการบ้าน
แต่ยังอัพเดทกระทู้ของตัวเอง(ในลายเซ็น)เรื่อยๆนะครับ ไม่ได้หนีหายไปไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:03 โดย cmxseed »

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 02:11:59 »

อยู่มาตั้งแต่เวปเปิดครั้งแรก

เวปนี้ก็คือบ้านอีกบ้าน1ที่เราได้เจอคนที่จิงใจต่อกันแลกเปลี่ยนความคิดพูดปะพบกัน dsgjsd

เพราะเราคือครอบครัวเดียวกัน ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:09 โดย cmxseed »

kullaboot

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 05:52:38 »

เดี๋ยวนี้ เข้ามาจนเป็นหน้าแรกในคอมละ ชอบเวปนี้ครับ เจอจากอากระผม๋ตอนค้นเรื่องออน.เชียงใหม่ เด้งขึ้นมาเลย ติดงอมแงม
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ส่งการบ้าน เพราะทุนหมดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:17 โดย cmxseed »

plkboy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 08:29:35 »

เวปนี้เข้ามาครั้งแรกสมัยท่าจูนยังอยู่ ได้ลอกการบ้านดี ๆ จากเพื่อนสมาชิกในนี้ แต่ตอนนี้ไม่มีการบ้านส่งเ้ลย มีแต่แบบไม่อยากส่งแบบไม่น่ามาส่งเลยแหละ ของดี ๆ ไปไหนหมด แต่ก้ยังเข้ามาได้ทุกวันวันละหลายเวลา  khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:23 โดย cmxseed »

deztiny

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 09:03:19 »

ต้องบอกเลยว่าเวปนี้มีมิตรภาพที่ดีมอบให้กันเสมอมา ทุกกิจกรรมผมบอกได้เลยว่ามันสัมผัสได้ถึงความจริงใจ เพื่อน พี่ น้อง ทุกคนพร้อมที่จะช่วยเหลือกันเสมอๆเมื่อใครก็ตามเดือดร้อน ใครๆอาจจะคิดกันว่าพวกเราก็แค่คนเที่ยวกลางคืน แต่สำหรับผมพวกเราเป็นมากกว่านั้น เราทำกิจกรรมเพื่อตอบแทนสังคมตั้งมากมาย ผมว่าพวกเราสุดยอดครับ  เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:29 โดย cmxseed »

tommysiam

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 09:32:57 »

ผมก็ทันตอนท่านจูนยังอยู่เหมือนกัน

แม้ไม่ค่อยได้ลอกการบ้านเพราะเมียดุ  และก็ไม่ค่อยได้เ้ข้ามาอ่าน เพราะเมียอยู่นั่งหลังคอม  

แต่ก็ชื่นชมในมิตรภาพดีๆของเพื่อนๆในนี้ครับ ในการร่วมอุดมการณ์และแบ่งปันข้อมูลอันเป็นประโยชน์  

ถ้าผมหนีเมียไปทำการบ้านได้
ก็จะพยายามเอาการบ้านมาส่งในนี้เช่นกันครับ

แต่ช่วงนี้ ไม่ค่อยมีการบ้านอะไรสดๆให้ส่งครับ  เพราะเมียคุมแจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:35 โดย cmxseed »

asus16x

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:41:35 »

..ผมเข้ามาเวปนี้เพราะรุ่นน้องแนะนำมา  ประกอบกับหวามหื่นที่มีมากล้นในร่างกาย..

..ตอนแรกก้อกะมาหื่นอย่างเดียวแหละครับ..แต่หลังจากได้เข้าร่วมกิจกรรม(ไม่ได้ไปทุกงาน ผบ.คุม) พบปะชาวเวปคนอื่นๆ..ก้อพบมิตรภาพที่หาได้ยากยิ่งในโลกปัจจุบัน

..เป็นสิ่งที่ประทับใจจนถึงทุกวันนี้ครับ..ช่วงนี้อาจหานหน้าหายตา ไม่พบเจอ..เพราะมีการเปลี่ยนแปลงในชีวิต มากมาย...

แต่ยังรักและคิดถึงชาวเวปทุกท่านที่เคยร่วมกิจกรรมกัน..และคนอื่นๆในเวปที่พบเจอในบอร์ดของเวปตลอดนะครับ..เด๋วตั้งตัวใหม่ได้  จะพยายามส่งการบ้านนะครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:43 โดย cmxseed »

shanaba

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:56:08 »

สำหรับผมแล้วเวปนี้ทำให้เราได้รู้อะไรหลายๆอย่าง ไม่จำเป็นต้องเรื่องอย่างว่าแบบเดียวผมจำได้ว่าผมได้อ่านการบ้านของ ท่าน tkr ที่ส่งมาเป็นซี่รี่เลย ผมยอมรับเลยนะคับว่าผมประทับใจมาก ท่านเล่าเรื่องตั้งแต่สมัยเรียนว่าพบเจอเกี่ยวกับเรื่องผู้หญิงว่าเจออะไรมาบ้างจนกระทั้งถึงตอนทำงาน ช่วงที่ผมได้อ่านการบ้านผมกำลังเฮิร์ทใหม่ๆเลย แต่ก่อนผมก็คิดแต่ว่าคงไม่มีใครเจอเรื่องทำตัวไม่เหมาะสมร้ายเท่าผม แต่ผมอ่านแล้วผมก็เลยเริ่มเข้าใจเรื่องระหว่างผู้ชายกับผู้หญิงเลยคับ แล้วก็เข้าใจคำว่า ต่างกรรมต่างวาระที่เค้าชอบใช้กันในเวปขึ้นมาอีกเยอะเลย สุดท้ายนะคับผมอยากให้เวปนี้อยู่กับคนเชียงใหม่ไปนานๆตัวผมเองไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าเวปเท่าไหร่แต่จะพยามเข้ามาบ่อยๆคับ แล้วก็ถ้ามีงานมิตติ้งผมก็จะพยามไปให้ได้คับผม สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:49 โดย cmxseed »

pulohid

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:56:41 »

จำได้ว่าเพราะความบังเอิญถึงได้รู้จักเวปนี้ ผ่านมาหลายปีที่นี่ก็ยังน่าอยู่ ไม่ได้มีเฉพาะความหื่นอย่างเดียว
แต่มีทั้งสาระ การช่วยเหลือกัน มากมาย ผมเองก็ติดคุกยาวแต่ก็พยายามแหกคุกบ้างเป็นครั้งคราว
ทั้งลอกการบ้านบ้าง ทำการบ้านบ้าง หรือร่วมกิจกรรมบ้าง ที่จำได้นี่คือไปแข่งวินนิ่ง
ต้องขอขอบคุณสิ่งดีๆในเวปนี้ และขอให้อยู่คู่สังคมผู้ชายอาภัพรักต่อไปนะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:31:55 โดย cmxseed »

GOOBPY

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:42:51 »

เวป cmxseed เป็นเบอร์ 1 ของเชียงใหม่และภาคเหนือที่สามารถตอบโจทย์ของนักท่องราตรีได้ดีที่สุดแล้วครับ ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:03 โดย cmxseed »

pete99

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:59:14 »

ความประทับใจที่เข้ามาชมเวปนี้ตั้งแต่เปิด ได้ความรู้และประสบการณืจากการแลกเปลี่ยนจากพี่ๆน้องๆในนี้หลายท่าน
ยิ่งเวลาที่ได้รู้จักกับท่านเทพทั้งหลายรู้เลยว่าคอเดียวกัน มีความสุขครับที่ได้อยู่ในสังคมcmxseed ผลงานนัน้มีบ้างเป็นบ้างครั้ง ก็ถ้ามีจะเอามาให้ได้ชมกันเรื่อยๆครับ
รักcmxคร็าบบบบบบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:09 โดย cmxseed »

killdeathnote

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 14:25:30 »

จริงๆ ต้องขอออกตัวก่อนเลย

พอดีช่วงนี้ไม่ได้ส่งการบ้านที่เวปนี้ ก้อเพราะมัวแต่แรดๆๆ ที่กทม 20 วัน

ไปหมดเลยตั้งแต่ โคโยตี้ ผับ บาร์  

จากนั้นก็บินกลับต่างประเทศ มานั่งเคลียณ์งาน

คือ อยากจะบอกว่า ได้อะไรหลายๆ อย่างจากเวปแห่งนี้

เทคนิคต่างๆ รวมไปถึง มิตรภาพ แม้ผมจะเจอเป็นครั้งแรก

แต่ละคนก็ทักทายด้วย ไมตรีจิตร

เป็นเวปอันดับ 1 ในการเที่ยวกลางคืนของคนเชียงใหม่ จริงๆ

ก็อย่างไรก็ถ้าว่างเมื่อไหร่ ผมจะมาส่งการบ้านที่ติดไว้ครับ

รับรองว่า มันส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:15 โดย cmxseed »

armimaru

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 15:54:50 »

ผมคิดว่าเป็นเวปที่ดีสำหรับนักเที่ยวมือใหม่ เหมือนมีไกค์นำเที่ยว มีสังคมใหม่ เป็นการรวมตัวกันเพื่อป้องกันตักเตือนนักเที่ยวว่าร้านไหนดี ไม่ดี และแบ่งปันประสบการณ์ร่วมกัน ตอนนี้เลยรู้สึกเหมือนเสพติดเวปนี้ไปแล้ว ต้องเข้า ทุกวัน ไม่ได้เข้า เหมือน ขาดอะไรไป ถ้ามีเวลาอยากอ่านให้หมดเลย ขอบคุณครับ we love cmxseed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:21 โดย cmxseed »

pric

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 20:18:05 »

ติดตามมาตั้งแต่เวปเปิดใหม่ๆ

ได้รู้จักท่านจูน แต่ก็ไ่ม่มีโอกาศได้เจอ เราคงวาสนาน้อย

เ็ป็นสมาชิก vip ก็ไม่ค่อยได้โพส ส่นใหญ่ก็เฝ้าดูสมาชิกท่านอื่นๆ

เป็นเวที่อบอุ่นดี เหมือนมีเพื่อนอยู่กับเราตลอดเวลา  

ยังไงก็ต้องติดตามกันต่อไป   หากช่วยเหลือทางเวปได้อย่างไรก็จะทำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:28 โดย cmxseed »

golfmanu00

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 20:29:38 »

เป็นเหมือนเพื่อน เหมือนพี่ เหมือนน้อง เป็นทุกอย่างสำหรับผมครับ  เข้ามาทุกวันครับ  แต่ไม่ค่อยมีเวลาโพสครับ  เพื่อนกันไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:35 โดย cmxseed »

mmppp

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 22:01:52 »

รู้สึกว่า cmx เป็นส่วนหนึ่งกับชีวิตครับ ไม่ได้เข้าวันไหน นอนไม่หลับ ย้ำอ ต้องเปิดทุกวัน...

ผมเข้ามาเล่นตั้งแต่ตั้งเวปใหม่ เล่นประมาณ 6 เดือนจึงออกไปสมัครใหม่ แล้วเริ่ม post

มิตรภาพมีจริงครับ อย่างน้อยก็ ใน cmx นี่แหละ โดยเฉพาะช่วงแรกๆ รู้สึกดีมั๊กๆ

สุดท้าย คิดถึง ท่านจูน ครับ เวลาผ่านไปเร็วจัง

ตอนนี้เวปเราเปลี่ยนเจนเนอร์เรชั่นไปมากแล้ว แนวก็เปลี่ยนกันไป

ss

pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:38:30 โดย cmxseed »

man23th2004

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 23:46:36 »

ขอบคุณครับที่มีกระทู้นี้
       ส่วนตัว เข้ามาอยู่ในเวปนี้นานมากแล้ว แต่เพิ่งได้รับการเปลี่ยนให้เป็น VIP จากคำแนะนำของท่านเทพคนอื่นๆ เมื่อไม่นานนี้เอง
       ถ้าถามผมว่าเวปนี้เป็นยังงัย ส่วนตัวบอกได้เลยว่า ช่วงแรกๆที่ผมได้เข้ามา ตั้งแต่ยังไม่มีห้อง VIP ก้อยังเสมือน บ้านหลังเล็กๆ คนอยู่ยังไม่เยอะ ปัญหาจึงยังไม่มาก แต่เมื่อเวลาผ่านไป บ้านหลังนี้ใหญ่ขึ้น คนเยอะขึ้น หลากความคิด  หลากความเห็น ย่อมมีความแตกแยกเกิดขึ้นได้เสมอ ผู้ที่ต้องคอยควบคุมย่อมลำบากใจเป็นธรรมดา และสิ่งที่เห็นคือ สมาชิกเวปนี้ล้วนเป็นผู้มีการศึกษาและบางส่วนทำงานแล้วด้วย จึงคิดว่า บางปัญหาเราน่าจะคุยกันได้  ทางกระผมขอเสนอ ท่านผู้บริหารเวปว่า อยากให้มีการจัดระเบียบสมาชิกให้เข้มงวดขึ้น เพราะถ้ายิ่งเวปเราดังเท่าไหร่ เวปเรายิ่งมีความเสี่ยงต่อการถูกปิดมากขึ้นเท่านั้น อยากให้เป็นบ้านหลังกลางๆ ที่มีแต่คนที่เข้าใจกัน ชอบสิ่งที่เหมือนกันมากกว่า ไม่รู้ว่าจะดีกว่าไหมครับ
       สุดท้ายนี้ ต้องขอขอบคุณเวปนี้ ที่ทำให้ผมได้รู้จักกับเพื่อนๆสมาชิกหลายๆคน รวมถึงพี่ชายที่แสนดี ถึงแม้เค้าจะจากไปแล้ว แต่สิ่งที่เค้าฝันไว้ก้อยังคงอยู่ และหวังว่าจะยังคงอยู่ต่อไป และขออภัยที่ไม่ได้ส่งการบ้าน เพราะส่วนมากไม่ค่อยได้ประจำที่เชียงใหม่ เลยมีโอกาสเข้าทำน้อย ขอโทษจริงๆครับ
       ฝากนิดนึงนะครับ คนที่แบ่งท่านดีให้คนอื่นรู้น่ะคับ ไม่ดีเลย ท่านไม่คิดหรอครับ ว่าวันนึง คนที่ท่านรู้จักและไม่อยากให้รู้จักเวปนี้ จะเห็นรูปท่านในเวปนี้
       ขอบคุณครับ
       คนเกาหลีจากคิวตี้ และ จู๋เหนียว และกำลังจาไปต่อที่ พี่คิม... ^-^ uiuo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:48 โดย cmxseed »

อาตี๋

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 10:41:43 »

หลายครั้งที่รู้สึกเหงา zad
หลายครั้งรู้สึกว่าตัวเองทำไมโง่วะ เรื่องแค่นี้ทำไมไม่รู้(สาระประโยชน์ในเวป) zad
หลายครั้งจำเป็นต้องเที่ยวคนเดียว
หลายครั้งต้องลองเส้นข้างไปแบบมั่ว ๆ ไม่รู้ทิศทาง ghjk
หลายครั้งเข้าใจผิดคิดว่าตัวเองหื่นอยู่คนเดียว fdgdfdf
หลายครั้งคลุมเครือกับคำว่า "มิตรภาพ" เดด

และหลาย ๆ สิ่งทั้งหมดได้หายไป
เมื่อได้รู้จักกับ "cmxseed"
ขอบคุณสิ่งดี ๆ หลายอย่างที่เกิดขึ้น ;khhg
กับมนุษย์คนหนึ่งที่นั่งอยู่หน้าคอมฯ
แล้วรู้สึกไม่เดียวดายอีกต่อไป
ขอบคุณจริง ๆ ครับ cmxseed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:32:54 โดย cmxseed »

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 11:04:46 »

ผมเข้าเว็บนี้มาเพราะ เล่นบอลกับทีมครับ....และก็ได้สนุกสนานกับงาน ไปดูแดงเดือดหลายครั้งแล้วครับ...

สนุกมากครับ....และก็ได้รับความเอ็นดูจากป๋าหลายๆคน ทำให้ผมรู้สึกสนิทกับป๋าๆหลายๆคนในเว็บนี้มาก...

เรื่องการส่งการบ้านนั้น...เรียกได้ว่า ผมเป็นคนไร้ประสบการณ์ครับ เลยไม่รู้จะโม้อารายไป...เพราะไม่เคย

แต่ถ้ามีโอกาสก็แค่ได้ลงอ่าง แต่ด้วยความขัดสนจึงไม่ค่อยได้ลงอ่างบ่อยครั้ง...แต่ถ้ามีโอกาสได้ลงอ่างก็จะ

ส่งการบ้านแน่นอนครับ..... khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:01 โดย cmxseed »

coolman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 19:33:15 »

ขอบคุณครับที่คิดถึง   เดด
บังเอิญช่วงนี้ งานยุ่งอ่ะครับ เลยไม่ได้เเวะมาบ่อย

สู้สู้นะครับ ... ทีมงาน   เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:07 โดย cmxseed »

aaa_aaa

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 21:25:37 »

ผมเข้าเวปนี้

ได้อะไรหลายอย่างครับ

ได้แบ่งปัน ข้อมูล SL แบ่งกันไปแบ่งกันมา แบบว่า แบ่งด้วยความจริงใจ  ได้ใช้บริการซื้อยา ด้วย

หลังๆผมโดนว่า เนื่องจากพูดที่เล่นที่จริง มากเกิน  โดนข้อหา หื่น กับสาวๆในเวปหน้า 1 ก็เลิกเข้าหน้านั้นครับ

ไม่ได้เข้าไปคุยอีกเลย  เพราะว่า นึกว่า เข้าในเวปนี้แล้ว แสดงความหื่น ได้เต็มที่ (ผมเข้าใจผิดเอง) ที่จริงต้องสุภาพกับสาวมากๆ

ได้รู้จักคนในเวป บางคน ที่นิสัยดีมากๆ แล้ว ก็เสียวด้วย แบบว่า ขอให้เพื่อนๆในนี้ แนะนำสาวให้

เป็นเวป เดียวที่เกี่ยวกับ เรื่องแบบนี้ ที่ผมเข้ามาอ่านครับ

การบ้านอยากส่ง แต่ว่า โดนสาวข้อร้องครับว่า อย่าส่ง

นอกจากนี้ เคยส่งรูปสาวไป 1 หน ทั้งที่ ไม่ได้ อึบ ด้วย

ปัจจุบัน นี้ เคลีย ไม่ลงตัวเลยครับ เสียใจเหมือนกันครับ เป็นเรื่องเดียวที่เสียใจมาทุกวันนี้

อ่านการบ้านหลายเรื่อง    อ่านแล้ว รู้เลยว่า ผมไก่อ่อน ไม่ประสา

ทำใจครับ เรื่อง โดนหรือไม่โดนตัด เข้าห้อง วี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:15 โดย cmxseed »

anfield

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 22:28:12 »

เพื่อนหลาย คนถามผม ว่า เวปนี้ มี อะไรดี ถึงชอบเข้า จัง

ผมเป็นคนหนึ่งที่มักจะเข้ามาในเวป เมื่อมีโอกาส  แต่ส่วนใหญ่การบ้านที่ส่ง จะเป็นการบ้านที่ถูกใจ

เนื่องจากผมเข้าใจว่าสิ่งที่เราได้เจอบางครั้งอาจมาจากตัวเราเอง หรือประโยคยอดฮิตก็"ต่างกรรมต่างวาระ"

เวลาที่ไปไหนแล้วไม่ประทับใจก็มักจะไม่ได้ส่ง  .... ทั้งๆ ที่ก็หื่นพอตัว 555...  

อาจทำให้บางทีทำให้เหมือนไม่มีการบ้านส่งนานๆถึงจะส่งซักที

สิ่งที่อยากเสนอ  

1.อยากให้เปลี่ยนชื่อกลุ่มชื่อชมรม เวลาไปงาน cmxseed ทำให้ไม่กล้าไปเปิดเผย

2. ในกรณีที่เวปมีค่าใช้จ่าย อยากให้ทำเป็น เกณฑ์ที่ทุกคน ต้องจ่าย  

3. เพิ่มคุณค่าให้กับการบ้านแต่ละท่าน   ( เหมือน bathlover )  ส่งการบ้านแล้วได้ส่วนลด ( ติดต่อขอจากสถานบริการ เพราะการบ้านดีงานเยอะ การบ้านไม่ดี จะได้ปรับปรุง )

Mod   ....

เพิ่มคุณค่าให้เวปด้วยการตั้งหน่วยงานช่วยเหลือ ให้คำปรึกษาด้านต่างๆ ( ยกเว้นเรื่องเงิน ) 5555...ผมคิดว่าสมาชิกเรามีความถนัดเกือบครบทุกด้านและมีผู้ใหญ่หลายท่าน อาจได้มุมมองใหม่ๆๆ

เทพ ... เก่าๆๆ กลับมามีบทบาทเหมือนเดิม   .... บ้าง คิดว่าช่วยประคองน้องใหม่ก็แล้วกัน     ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:21 โดย cmxseed »

etcenter

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 23:05:20 »

ผมว่าเป็นแหล่งความรู้อีกแบบครับให้คนที่มีความสนใจเฉพาะด้านอย่างเราได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น แนะนำซึ่งกันและกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:27 โดย cmxseed »

Kachinowa

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 02:26:58 »

สุดยอดคำภีร์ และ สังคมกลางคืน Cmxseed  เชียงใหม่ !!!  hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:32 โดย cmxseed »

centhore

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 07:49:19 »

ก็อยู่มานานพอสมควรสำหรับเวปนี้

ไปแอบดูกิจกรรมของเวปบ้างเป็นครั้งคราว แต่ก็ไม่ได้เข้าร่วม

สำหรับเวปนี้ก็โอเคนะครับ มีบางท่านที่แชร์ข้อมูลร่วมกันแล้วสามารถต่อยอดได้

บางท่านแชร์ข้อมูลเพื่อเป็นแนวทาง บางท่านแชร์ข้อมูลเพื่อเพิ่มประสบการณ์

ขอขอบคุณที่ทำให้ผมได้ลองอะไรที่หลากหลายขึ้น

และถ้ามีโอกาสจะส่งการบ้าน(หลังจากโดนพระเอก)และเข้าร่วมกิจกรรมกับทางเวปครับ  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:37 โดย cmxseed »

eaglezz

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:20:00 »

เล่นเวบแบบนี้มาเยอะครับ ก้อมีเวบนี้เวบเดียว ที่ยังคงเล่น และจะเล่นต่อไป
ด้วยรัก และรูสึกดีกะเวบนี้ รวมทั้งสมาชิกครับ

ทั้งนี้คนที่ดีทีสุด ในเวบนี้ ต้องขอขอบคุน พี่ชาย หัวหน้าแก้ง ผมเอง ตาจิ้นครับ สุดยอดเลย พี่ผม จุกกรู้ห้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:44 โดย cmxseed »

NoName

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 20:03:46 »

สำหรับผม ไม่มีกานบ้าน มีแต่หน้าแชต

แต่ได้ทั้งพ่อทั้งพี่ ทั้งลุง ทั้งชอบและไม่ชอบ

ถามว่ามีฟามสุขไหมมีมากมาย

ผมพูดไม่เก่งอะ

ได้แค่เนี้ยรักนะ CMXSEED
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:50 โดย cmxseed »

alica

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 20:04:40 »

ชอบอ่านครับ .. แม้จะไม่ค่อยได้ส่งการบ้านเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ แต่ว่าก็ยังติดตามผลงานต่อไป คริคริ ....

ขอเก็บเนื้อเก็บตัวซักพักล่ะครับ ผมว่าหลายทั่นเป็นประสบการณ์ที่ดีนะครับจะได้ระวังตัวภัยต่างๆที่มาด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:33:55 โดย cmxseed »

MUD

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 08:50:50 »

ก็เป็นเวปที่ดีครับ เป็นเวปที่สังคมอย่างพวกเราได้รวมตัวแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้ดีทีเดียวครับ dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:00 โดย cmxseed »

oman

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:54:49 »

ผมเข้าเวปจะได้ปีแล้วนะ ก็ได้ทั้งความรู้จากไม่ก่อนไม่รู้เรื่องอะไรเลย เที่ยวๆ ไปวัน ถือว่าเป็นความรู้ใหม่ของผมเลย และก็ได้ร่วมงานกับเวปเป็นบ้างครั้งตามทึ่สะดวก เพราะหน้าที่การงาน แต่ที่ชอบที่สุดคื่อ meeting  เพราะได้มีโอกาศไปร่วมด้วย 9 กับ9.5 นะคับมันอย่างที่แนะนำเลย ที่ชอบคื่อมิตรภาพ ที่แต่ละท่านให้กัน ผมไม่ได้สนิทใครเป็นพิเศษแต่พอจะรู้จักเทพหลายท่านอยู่ (แต่ท่านไม่รู้จักผม เพราะไม่มี่การบ้านเลย  เขิน) แต่ก็ชอบเวปนี้มากและร่วมอยากร่วมงานกับเวปถ้ามีโอกาศ ก็จะไปแน่นอน ขอคุณความรู้สึกที่ดีมีให้กัน และเป็นกำลังใจให้เวปตลอดคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:05 โดย cmxseed »

kwang3000

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 13:10:44 »

เปนสมาชิกนี้มาได้ 2 ปีละครับ เวปนี่เยี่ยมมาก ไม่ได้เฉพาะเรื่องเที่ยวอย่างเดียว ยังมีกิจกรรมที่เป็นประโยชนและ์ การกุศลอีกด้วย ล่าสุดก็ไปร่วมบริจาคเลือดที่กาชาดมา แต่บ่ผ่านงะเศร้า piuyty ไว้คราวหน้าละกัน ส่วนมิตติ้งไม่มีพลาดครับไปตลอดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:10 โดย cmxseed »

tuwpopo

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 14:05:50 »

ผมเป็นสมาชิกนี้มาก็นานปี เข้าเว็ปนี้ครั้งแรกก็ได้ไป Meeting ใหญ่ 2 ครั้ง จากนั้นก็ติดตามทำการบ้านเรื่อยมา แต่ช่วงหลังตั้งแต่มีแฟนและได้มาทำงานต่ออำเภอ ก็วางมือจากววงการ แต่กำลังมองๆ (Cozy อยู่) แต่ก็ยังติดต่อเข้าเวปอย่างต่อเนื่อง
เวปนี้เป็นเวปที่ผมรักมากเวปนึงนะครับ พี่ๆทุกๆท่านที่เคยพบเจอท่านเป็นคนดี และมีน้ำใจทุกๆท่าน ขอให้เวปนี้อยุ่คู่ชาวเชียงใหม่ตลอดไป  ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:16 โดย cmxseed »

tak2000

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 14:23:46 »

Cmx..เวบนี้ทำให้ผมได้รู้จักสังคมของเพื่อนใหม่ที่เป็นคนที่นี่อีกหลายคน  แม้หลายคนเคยคุยกันแบบไม่เห็นหน้า

แต่ก็รับรู้ได้ถึงความรู้สึกที่ดี มีน้ำใจแก่กัน.....ที่นี่กลายเป็นอีกที่หนึ่งที่เข้าเวบมาต้องมาอ่านข่าวคราวที่เพื่อนๆ

เขียนเอาไว้.....ขอบคุณครับสำหรับมิตรภาพที่ดีที่มีให้กัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:24 โดย cmxseed »

skunnoi

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 15:13:06 »

พี่สมาชิกในเวปใจดีใจบุญมากครับ..เวปมีประโยช์มาก ๆผมชอบจริง ๆ จากใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:30 โดย cmxseed »

chucky

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 22:02:33 »

ถึงแม้ว่าจะรู้จักเวปนี้ได้ไม่นาน  แต่กับการไปทริปmeeting ครั้งแรกที่ ลำปางรู้สึกประทับใจมากๆครับ โดยเฉพาะการเจอกันครั้งแรก กับป๋าๆที่หน้ามอ ก็รับรู้ได้ถึงความสนิทสนมเป็นกันเองเหมือนรู้จักกันมานาน ยิ่งการเดินทางไปลำปางก็ได้รับความเอาใจใส่ทั้งจากเชียงใหม่ และที่ลำปาง ทำให้รู้สึกว่า สังคมในเวปนี้เป็นสังคมแห่งมิตรภาพและอุดมสุขจริงๆ
ทั้งเนื้อหาในเวปก็เป็นในทางที่แนะนำเป็นห่วงเป็นใยกัน ครบครัน อย่างไรต้องขอขอบคุณทีมงานเบื้องหลัง(เปรียบเหมือนเจ้าของร้านก๋วยเตี๋ยว)ที่ต้องมือเป็นระวิงให้เวปออกมาเต็มไปด้วยความอบอุ่นเป็นพี่เป็นน้องกัน ตลอดจนถึงเพื่อนๆสมาชิก(เหมือนลูกค้าขาประจำที่สนิทสนมกันทั้งร้านรวมถึงเจ้าของร้านและทีมงาน)ที่ก็เป็นส่วนสำคัญมาช่วยกันปรุงแต่งเวปนี้ให้มีครบทุกรสชาติและสีสรร จนแทบจะจำรสชาติประจำตัวของแต่ละท่านได้ ครบรสจริงๆครับ ขอให้ร้านนี้เวปนี้ โตๆยิ่งๆขึ้นไปครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:36 โดย cmxseed »

otkungfu

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:15:30 »

mbvc
ต้องบอกเลยว่ารู้สึกรักเวปนี้มากครับช่วงก่อนนี้ผมส่งการบ้านบ่อยมากแต่ว่าช่วงนี้ไม่ค่อยได้ส่งเพราะติดคุกจาก ผบ. ครับ กระดิกไม่ได้เลย

เป็นเวบที่ทำให้ผมได้อะไรหลายๆอย่างทั้งเพื่อนและน้ำใจ...รักเวบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:42 โดย cmxseed »

sanop

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 12:25:59 »

ผมทำงานเกี่ยวกับอินเตอร์เนตครับ นั่งหน้าคอมทั้งวัน แต่เวปไทยผมเข้าประจำมีแค่สามสี่เวป และเวปนี้ก็เป็นหนึ่งในนั้น ทั้งๆที่จริงๆแล้วผมไ่ม่ได้อยู่เชียงใหม่ด้วยซ้ำไป
แต่ผมรักเมืองเชียงใหม่มากครับ ไปเที่ยวปีละสามสี่ครั้งๆละสัปดาห์กว่าๆ และตั้งใจจะย้ายไปอยู่่ในปีหน้าครับ นั่นก็เป็นเหตผลว่าทำไมผมเข้าเวปนี้บ่อยมาก เหมือนบ้านอีกหลัง
เพื่อนๆในนี้ผมก็คงบอกไม่ได้ว่าใครนิสัยดีไม่ดียังไง แต่ที่รู้ๆคือเราชอบอะไรคล้ายๆกันและเราก็มีความสุขที่ได้รวมตัวกันและแบ่งปันประสบการณ์ต่างๆให้แก่กัน (ไม่ได้หมายถึงตัวผมเอง ผมประสบการณ์เรื่องพวกนี้ยังน้อยมาก ขอเก็บเกียวประสบการณ์จากหลายๆท่านไปก่อน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:41:04 โดย cmxseed »

yippee555

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 13:47:40 »

เวปนี้ เป็นตัวช่วย ยามผมต้องการความช่วยเหลือที่ดีจริงๆ ได้โปรดให้ผมอยู่ต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:34:56 โดย cmxseed »

romanticeman

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 18:14:57 »

สำหรับ cmxeed ผมก็ติดตามมานานล่ะครับ แต่ไม่ได้สมัครสมาชิก เเรกๆก็เข้ามาอ่านเล่นๆ แล้วก็ log out  แต่พอเจอกระทู้ถูกใจ จะเเสดงความคิดเห็นเราตอบไม่ได้ต้องสมัครสมาชิกก่อน ก็คิดว่าตูจะสมัครดีมั้ยหว่า สุดท้ายก็ตัดสินใจเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งของเวปในวันที่ 6/1//2009 จนถึงปัจจุบัน ก็ปีกว่า....  ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้ร่วมกิจกรรมกับเพื่อนสมาชิกบ่อยครั้ง แต่ครั้งล่าสุดกีฬาสีของเวปผมก็ไปร่วมงานด้วย ต้องลางาน1วัน เนื่องจากได้ทำมาหากินบนพื้นที่สูง ณ แม่ฮ่องสอน ทำให้เดินทางกลับมาทำงานไม่ทันในเช้าวันจันทร์ แต่ในการไปร่วมงานในครั้งนี้ผมว่าคุ้มนะ อย่างน้อยมันก็ทำให้ผมรู้ว่ามิตรภาพดีๆในโลกไซเบอร์มันมีอยู่จริง และมีอยู่ในเวป cmxeed แห่งนี้ จากคนคนหนึ่งที่เราไม่เคยรู้จักเค้ามาก่อนจำได้แต่ user แต่เมื่อมาเจอตัวจริงๆ ยอมรับว่าใช่เลย มิตรภาพเเบบนี้ล่ะที่เราตามหามานาน เสียดาย ตอนยังเรียนโทที่เชียงใหม่ผมน่าจะเข้าเวปนี้จริงๆจังๆ   คงจะช่วยให้รู้จักเพื่อนสมาชิกได้ดีกว่านี้ แต่ปัจจุบันก็ติดตามเวปอยู่เรื่อยๆ แต่ไม่ทุกวันเพราะต้องออกพื้นที่ ซึ่งก็ไม่พ้นดอยอีกนั้นล่ะ แค่หาสัญญาณโทรศัพท์ยังยาก ถ้าคิดจะใช้เน็ตเลิกคิดไปเลย  
  -พล่ามมาซ่ะยาว  เราบอกได้คำเดียว "www.cmxseed.com" นายได้ใจเราไปเต็มๆ
  -ยังจำบรรยากาศงานกีฬาสี และงานเลี้ยงตอนเย็นได้ดี  เสียดายที่กีฬาอื่นฝ่ายเทพเเพ้ แต่ฟุตบอลเทพชนะ แค่นี้พอใจล่ะ เพราะผมก็ลงเเตะด้วย
  - ถึงเทพ jiggolord เสียดายเรดขวดนั้นนะครับ ไม่น่าตกแตกเลย
  - วันนี้ได้มาประจำการที่ทำงานล่ะ พรุ่งนี้เดี๋ยวจะไปต่อสมาชิกเวป     >>>>> ต่อช้าไม่ว่ากันนะครับ  เห็นใจเด็กดอยอย่างป๋มด้วย

สุดท้าย ขอบคุณ สังคมออนไลน์แห่งนี้ ที่ทำให้เจอมิตรภาพของคำว่า "พี่ -เพื่อน-น้อง"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:01 โดย cmxseed »

ALONE

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 09:18:43 »

เป็นสมาชิก มาหลายปีแล้วครับ ช่วงเป็นสมาชิกใหม่ ๆ ไม่ค่อยมีภาระ
ทำให้มีข้อมูล มีการบ้าน มาเล่าสู่กันฟัง .,mn
แต่ช่วงหลัง ๆ มีภาระทางครอบครัว
ทำให้การบ้านไม่ค่อยมี ถึงจะมีการบ้าน แต่ดูแล้ว การบ้านไม่น่าลอก ljhgf
ก็ไม่อยากเอามาลง ให้เสียเวลา
ยังไง ความหื่น ยังมีเหมือนเดิมครับ
หากมีการบ้าน ก็จะมาเล่าสู่กันฟัง แน่นอนครับ pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:09 โดย cmxseed »

sodax

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 18:25:11 »

รู้สึกว่ารู้จักเว็ปก่อนงานมิตตี้งครั้งที่แล้วแต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิก จนไปงานมิตติ้งครั้งนั้นทำให้รู้ว่ายังมีสังคมเพื่อนใหม่ๆที่ให้เรารู้อะไรหลายๆอย่าง ทั้งข้อมูล ลายแทง และฯลฯ ที่คิดไว้ตอนแรกว่าไม่น่าจะมี ต้องขอบคุณเว็ปที่ให้อะไรหลายอย่าง ถึงแม้ช่วงหลังจะไม่ค่อยได้ร่วมอะไรกับทางเว็ปมากนักก็ตาม ไงก็อยากให้เว็ปอยู่ไปนานๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:30:10 โดย cmxseed »

kenja69123

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 19:49:31 »

ติดตามเวบนี้มาตลอดครับ  ผมเคยไปมิตติ้งแม้จะไม่รู้จักใคร แต่พี่ๆเพื่อนๆหลายๆคนก็เป็นกันเองและอบอุ่นครับ การได้เข้าเวบนี้เป้นเหมือนการได้เรียนรู้อะไรหลายๆอย่าง มีการแบ่งปันประสบการที่ดี คอยเตือนในสิ่งที่ไม่ดี มีกิจกรรมดีๆ ซึ่งผมอยากจะไปร่วมในหลายๆครั้งแต่เนื่องจากต้องเดินทางไปกทม.บ่อยๆทำให้ไม่มีโอกาศเข้าร่วมกิจกรรม และเข้าเวบมากนัก ครับ เลยขอโอกาศนี้ขอบคุณเวบและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:15 โดย cmxseed »

kaitom

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 21:36:37 »

ไม่ได้เข้ามานานนนนนนนนน ครับ

เวบนี้ทำให้ผมรุจักเพื่อนใหม่หลายท่านนะครับ หลังจากไม่ได้อยู่เชียงใหม่นาน

เรื่องที่เราคุยกันประสาผู้ชาย มันช่วยทลายกำแพงกั้นมิตรภาพ ระหว่างคนที่เพิ่งรุจักกันใหม่ ๆ ทำให้หลายคนในนี้สนิทกันอย่างรวดเร็ว

ช่วงที่พอมีโอกาสผมเข้าเวบนี้ทุกวันนะครับ เพื่อดูว่าเพื่อน ๆ แต่ละท่านมีความเคลื่อนไหวกันอย่างไรบ้าง  คุยกันเรื่องอะไรอยู่

แต่บางครั้งไม่มีโอกาสก็จะหายไปครั้งละนาน ๆ บางช่วงก็หลายเดือน ทำให้ไม่มีโอกาสส่งการบ้านไปด้วย
รู้สึกไม่ดีน่ะครับที่ไม่ได้ทำตัวให้เป็ประโยชน์กับเพื่อน ๆ  ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:20 โดย cmxseed »

zaph

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 04:59:26 »

อยู่ที่นี่มานาน ก็ตั้งแต่เปิดเวบ
ช่วงหลัง ๆ ติดภารกิจส่วนตัวก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามา

แต่ยังไงก็ยังรู้สึกผูกพันกับความรู้สึกดี ๆ ที่มีให้กันในเวบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:25 โดย cmxseed »

yothekop

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 22:06:38 »

เป็นสมาชิกเว็ปก็นานหลายปีแล้วอยากไปร่วมกิจกรรมมากๆ แต่ปีนี้ผมงานเยอะและก็มีbaby ด้วยครับเลยไม่ค่อยได้ไปร่วมกิจกรรมเหมือนก่อนเท่าไหร่แต่มิ๊ตติ้งแต่ละทีก็จะไปให้ได้ครับ เว็ปนี้มีดีมากมาย ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียงอย่างเดียวนะจะบอกให้ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 19:35:31 โดย cmxseed »