ผู้เขียน หัวข้อ: วาสนาผู้ใดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..feat เฮีย mooboundoi  (อ่าน 3213 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้อง ชาวcmxseedุทุกท่าน   drjj ขอมารายงานตัวคร้าบ ;khhg ;khhg 
 ว่าจะเก็บตัวเงียบๆแล้วนะ แต่งานนี้มันทนไม่ไหวจิงๆครับพี่น้อง...  .,mn .,mn เรื่องที่เป็นข่าวใหญ่ในวงการ นกป ขนาดนี้.ขืนผมแอบอุ๊ปอิปข่าวไว้คนเดียว..มีหวังโดนพวกพรี่ๆรุมสาปแช่งไปทั่วทุกสารทิศแน่ๆ..มาๆๆล้อมวงเร่เข้ามา..   fhgj fhgj ไหนๆเวปก้อโดนแฮ็ก จนย้อนเวลาไปหาอดีต อ่านกระทู้เก่าๆบรรยกาศ เดิมๆ ทำเอาความทรงจำพรั่งพรู  คิดถึงน้องๆคิดถึงมิตรสหายนักเขียนการบ้าน มาๆเดียวผมจะเล่านิทานให้ฟัง... .,mn .,mn

.ความเดิมตอนนี้แล้ว กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว เมื่อครั้งนกป.สมัยแรกๆตอนนั้นผมยังเป็น ละอ่อนหัดแอ่ว.ได้ยินได้ฟัง  eta32 eta32  คำรำ่ลือถึงตำนานนางฟ้า นกป นางหนึ่งแห่งบ้านแถวรวมโชค..ที่ทั้งอบอุ่น ทั้งแสนสุข .

ดารุณีสวยใสวัยแรกแย้มนางหนึ่ง  ผู้ที่ความสวยโดดเด่นกว่าผู้ใดในยุคนั้น ความงามของน้องเปรียบเหมือนดัง หงส์  ในฝูงกา..สวยทั้งหน้าตา..เด่นทั้งเนื้องาน.ทั้งกิริยามารยาทการอ้อนอ้อนเอาอกเอาใจครบเครื่องเรื่อง นกป  โดยเฉพาะ รอยยิ้มกระชากวิญญาณที่ทำเอาหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ จอมยุทธ์ผู้กล้าทั่วทั้งเชียงใหม่ต่างพากันหลงน้องกันทั้งบ้านทั้งเมือง.  น้องผู้มีลิมิตขอบเขตในการทำงาน  รับงานแค่ระดับหนึ่ง แต่ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ ผู้คนต่างคาดหวังจะได้เชยชมเรือนร่างของน้องให้ได้ จนเกิดตำนานพ่อบุญทุ่มมากมาย . หลายหมื่นกีบ  .,mn .,mn

แต่ทว่าไม่ว่าจะยอมทุ่มเท่าไร  อ้อนวอนน้องแบบไหน เที่ยวไร้เที่ยวขื่อ.ไปขืึนงานหลายๆรอบ ก้อไม่มีจอมยุทธ์ท่านไหนสามารถพิชิตใจน้อง ให้น้องยอมใจอ่อนได้.   ouiy ouiy

จนกระทั้งวันหนึ่ง น้องได้อำลาวงการไป  uilo uilo  เหลือไว้แค่ความทรงจำๆดี  รวมทั้งความค้างคาใจ ให้ทุกผู้คน รวมทั้งผมละอ่อนหัดแอ่วนามว่าDrjj   fdgdfdf fdgdfdf

วาสนาผู้ไดหนอ...ได้รักและดูแลเธอ....คือใครกันหนอ..  eta32 eta32 .

ท่าน เคยได้ยินได้ฟังกันมาบ้างมั้ย..เรื่องราวของนางฟ้าสายฮิลใจ.ที่มีนามว่า...น้องหยก   mbvc mbvc พรุ่งนี้มาต่อครับ
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2024, 09:19:20 โดย Miss Spa »

mooboundoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: วาสนาผู้ไดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2024, 08:58:37 »

มาแล้วว....เค้ากลับมาแล้ววว แสดงว่าของแรร์มาแล้วจริง     ต้องบอกว่าน้องคือ 1 ในตำนาน ที่หาตัวจับยากอีกนาง ทีพูดถึงสมัยเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว ที่คนขึ้นไปมักจะชมไม่หยุดปาก ทั้งเรื่องงานและหน้าตาอีกทั้งยังหาคิวยากไปอี๊ก เกริ่นมาขนาดนี้...ไม่ไปก็น่าเสียดาย คงได้ไปฟิจงานต่อๆแน่ อิอิ รีบเก็บก่อนน้องจะหายไปอีกรอบน่ะฮะ

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: วาสนาผู้ไดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2024, 11:02:30 »

มาต่อกันเลย
ในวันทำงานที่แสนจะวุ่นวาย..มิตรสหายท่านหนึ่งได้กระชิบข่าวมาบอกว่า ดาวหางฮาเลย์ครบวงโคจรพาดผ่านประเทศเชียงใหม่ นำเอาดาวในตำนาน นกป นางหนึ่งมาจุติ ยังบ้านแห่ล่งรวมนางงาม..มิสสปา..พอผมได้ยินแทบไม่เชื่อหูตัวเอง..ได้แต่ร้องในใจ หา...หา..หา eta06 eta06 .. น้องที่เป็นความทรงจำที่ดี รอยยิ้มของน้องยังติดอยู่ในใจไม่เคยลืมเลือน น้องที่ไม่เคยคิดคาดหวังว่าจะได้เจอน้องอีก เป็นไปได้หรือหรือมันอำกรูเล่นวะ   eta32 eta32 งานก้อยังทำไม่เสร็จ โดนด่าไม่ว่า ขอได้เจอหน้าน้องไว้ก่อน..ว่าแล้วจองสิครับรออะไร.. jljhl jljhl

น้องหยก ความรู้สึกแรกที่ได้เห็นน้องตัวเป็นๆ

ภาพจำยังชัดเจน..เหมือนเดิมทุกอย่าง...
ภาพเธอยังชัดเจน..ยังสวยไม่สร่าง..

สาวหมวยขาว ตัวเล็กๆที่มากับรอยยิ้มที่สดใสที่เป็นเอกลักษณ์ประจำตัว..ยังน่ารักเหมือนเดิม สวยเปล่งปลั่งเต็มวัยสาวมากขื้น ดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ..จ่ายค่าสินสอดแล้วพาน้องขื้นห้อง. เดินตามหลังน้องขื้นไปแบบงงๆ นี่กรูไม่ได้ฝันไปใช่มั้ย.. เขินนนนนน เขินนนนนน

เธออยู่ตรงนั้น ยืนอย่างข้างฉัน
 ฉันไม่เคยแม้แต่ฝัน  ที่จะได้พบเธอทามกลาง
 คนอื่นๆอีกเป็นล้าน โดยไม่ต้องตามหากัน
 เมื่อเธอครอบครองฉัน

ไปถึงห้องน้องก้อเข้ามากอดแล้วชวนกันไปอาบน้ำ  ปลอกเปลือกออกมา ..ผิวที่ขาวเนียนดังงาช้าง รูปร่างที่สมสัดส่วน หน้าอกที่สวยคู่นั้น..เหมือนเดิมทุกอย่าง กาลเวลาไม่อาจจะทำอะไรน้องได้เลยจิงๆ...แค่มองตาเธอ ..ฉันก้อเจอคำตอบแล้วววว... เขินนนนนน เขินนนนนน
ตัดกลับที่เนื้องาน หยกก้อยังเป็นหยกคนเดิมที่ตั้งใจทำงานดูแล เอาใจใส่ทุกรายละเอียด ทั้งการอาบน้ำ การนวด ..หนูถูหลังให้มั้ยค่ะ .พี่ปวดตรงใหนมั้ยค่ะ คุยเป็นกันเองกับลูกค้า เอาใจอ้อนเก่ง..ฟิวส์เหมือนอยู่กับแฟนเก่า น้องเปิดเกมบิ้วด้วยริมผีปากที่นุ่ม   เนื้องานน้องเป็นแนวหวานๆละมุนๆ แต่กลมกลอมเปรียบดังจิบรีเจนซี่..งานตามใจขออะไรได้ทุกท่า..ขอแค่พี่บอกมาน้องพร้อมสนอง  แต่ขอเตือนพรี่ๆไว้ก่อน เห็นหน้าหวานๆแบบนี้ แต่แอบแรงส์... ยื่นหน้าเข้าใกล้น้องไม่ได้เผลอเป็นคิสๆ ถ้าน้องทำหน้าเสียวๆ ยิ้มๆแล้วถามว่า พี่เหนื่อยมั้ย เดียวหนูอยู่บนให้มั้ยค่ะ..พี่อย่าหลงกลน้องเด็ดขาด ขืนใครเตรียมตัวไม่ดีแพ้น้องเอาง่ายๆนะบอกเลย.  เขินนนนนน เขินนนนนน .เป็นเวลาหนึ่งชั่วโมงยี่สิบนาทีที่ผ่านไปไวมาก ฟินจนอยากหยุดเวลาไว้ตรงนั้น ขากลับน้องเดินกอดแขนมาส่งถึงชั้นหนึ่ง  เป็นการจบการค้างคาใจที่สมบรูณ์แบบ..แต่หนังเรื่องนี้มีภาคต่อแน่นอน ขอเวลาไปหาทุนสร้างแปป  ... jljhl jljhl

พรี่ๆท่านไดคิดถึงน้องหยก ต้องรีบเลยครับ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีมาบ่อย น้องพร้อมหายได้ทุกเมื่อ..ผมเชื่อว่าหลายๆท่านมีความทรงจำที่ดีกับน้องคล้ายๆผม จึงเป็นที่มาของการบ้านเฉพาะกิจฉบับนี้ ส่วนท่านที่ยังไม่เคยเจอน้อง ลองไปดูกันได้ครับ  ว่ายุค นกป สมัยนั้นเค้าหลงไหลอะไรกัน  mbvc mbvc   น้องหยกคนนี้ผมเอาไอดีเป็น ประกัน  งานครบเครื่องขนาดนี้ ใครหล่นยึดไอดีพี่หมูบนดอยไปได้เลย..... jljhl jljhl
 สุดท้ายฝากน้องหยกไว้ในอ้อมใจพี่ๆ ช่วยถนอมดูแล น้องหน่อยนะครับ น้องจะได้อยู่กับเราไปนานๆ ส่วน drjj ขอลาพรี่ๆไปปั้มตังส์ก่อน..เจอกันใหม่เมื่อมีดาวดวงใหม่มาจุติครับ. eta08 eta08..
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2024, 23:55:55 โดย drjj »

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2024, 12:20:53 »

น้องหยกสาย heal ในตำนาน ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ ต้องไปแวะหาน้องให้หายคิดถึงซะหน่อยละ   ;khhg

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2024, 16:21:23 »

อ่านการบ้าน แทบอยากกลับเชียงใหม่ตอนนี้เลยค้าบบบ เขินนนนนน
จอมกระบี่เดียวดาย

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2024, 02:34:30 »

สมัย Lal... spa สินะ คิดถึงจริงๆ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2024, 11:03:02 »

มาแล้วว....เค้ากลับมาแล้ววว แสดงว่าของแรร์มาแล้วจริง     ต้องบอกว่าน้องคือ 1 ในตำนาน ที่หาตัวจับยากอีกนาง ทีพูดถึงสมัยเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว ที่คนขึ้นไปมักจะชมไม่หยุดปาก ทั้งเรื่องงานและหน้าตาอีกทั้งยังหาคิวยากไปอี๊ก เกริ่นมาขนาดนี้...ไม่ไปก็น่าเสียดาย คงได้ไปฟิจงานต่อๆแน่ อิอิ รีบเก็บก่อนน้องจะหายไปอีกรอบน่ะฮะ

สายขาวบางกรอบ  ของชอบพี่หมูเค้าล่ะ..รีบมาให้ไวครับก่อนน้องจะหายไปอีกรอบ... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2024, 11:07:05 »

น้องหยกสาย heal ในตำนาน ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ ต้องไปแวะหาน้องให้หายคิดถึงซะหน่อยละ   ;khhg

ใช่แล้วครับท่าน   pongz pongz สายฮิลใจในตำนาน...มารอบนี้ไม่ต้องรอวาสนาครับ..แวะไปให้กำลังใจน้องกันครับ  ;khhg ;khhg [size]

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2024, 11:10:31 »

อ่านการบ้าน แทบอยากกลับเชียงใหม่ตอนนี้เลยค้าบบบ เขินนนนนน

กรุงเทพฯเชียงใหม่ แค่ปากซอยครับพี่.. ถ้าใจพี่คิดถึงน้อง . jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 มกราคม 2024, 11:16:24 »

สมัย Lal... spa สินะ คิดถึงจริงๆ

หมู่บ้านเดียวกันแต่คนละหลังครับพี่. . eta08 eta08..

mooboundoi

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มกราคม 2024, 12:22:44 »

มาแล้วววว...............ขอรีวิวเพิ่มเติมก็แล้วกันะครับ
ไม่แปลกใจที่พี่ๆ ที่แค่ได้ยินชื่อ หยกในตำนาน จะไม่รอช้า ที่จะกลับไปหาน้อง ต้องขอยืนยัน นั่งยัน นอนยันอีกเสียงว่าไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ กลับการกลับมาของน้อง สาย ฮิลลิ่ง ฮิลใจ อย่างน้องหยก ใครไม่เคยถือว่าพลาดมาก สำหรับคนที่ชอบการเอาอกเอาใจ ลูกอ้อน ลูกจูบ ของน้อง ความน่ารัก ยิ้มทีละลาย อ้อนทีก็หลง เป็นแน่แท้

ไม่รอช้า...ก็ทักถามร้านและขึ้นงานทันที แรกพบสบตาม น้องถามก่อนเลย....พี่มาตามเพื่อนใช่มั้ย 5555 คือจะบอกว่านักเที่ยวรุ่นเก่าๆ หรือ อดีตคนที่เคยประทับบใจน้องต่างออกมาต้อนรับขับสู้ ตบเท้าเข้าร้านกันอย่างไม่ขาดสาย เพื่อน พ้องน้องพี่ ที่เคยขึ้นงานกับน้อง น้องถามแล้วยิ้ม หลังจากนั้นก็พากันขึ้นห้อง สิ่งแรกที่เห็ฯคือรอยยิ้ม ของลูกแมวน้อยที่ขี้อ้อน บอกเลยคุณจะหลงรักสายตาคู่นั้น พอได้จุ๊บและกอดพอเป็ฯพิธี น้องเองก็ชวนกันไปอาบน่้ำ จัดแจงถอดเสื้อผ้า เผื่อร่างอันสมส่วน เต่งตึง และความน่าสัมผัส น้องยังคงเนื้อตัวดีและสมส่วนเหมือนเดิม ยอดปทุมถันชูชัน ก็น่าซะโลมซะเหลือเกิน อดใจไว้ น้องเป็นคนติดสกินซิฟมาก ชอบการสัมผัสและการคิส ทำให้รู้สึกดี อารมย์แฟนเด็ฏที่อ้อนอยู่ตลอดเวลา ใช้เวลาในการกอดและหอมนานมาก ไม่อยากผละจากอ้อมนี้ไปเลย เป็ฯฟิวที่รู้สึกดี ไม่ต้องเร่งรีบ ไม่ต้องรีบเอา ไม่หวานจนหมดอารมณ์ และไม่บู้จนรู้สึกว่าแปบเดียว มันให้ความรู้สึกว่าอยากอยู่แบบนี้นานๆ 555 ผมว่าพี่ๆลองไปครับแล้วจะรู้สึกเหมือนกัน

หลังจากนั้นเราก็ต่อที่บนเตียง น้องค่อยๆนวดให้เราผ่อนคลาย มีกอดกอด การหอม น้องพยาายามลุกอยู่ด้านบนเสมอ (อย่าให้น้องคุมเกมส์น่ะครับ น้องจะบดขยีเราให้ตายเลยทีเดียว 555) งานน้องไม่ได้หวือหวานัก แต่ก็ไม่สะดุดและขาดตอน แต่ฟิลลิ่งที่คุณจะได้คือความสุข และอยากกลับไปหาน้องอีก จังหวะในการขึ้นงานก็มีทั้งหนักทั้งผ่อน ขึ้นอยู่อารมณ์และจุดเดือดที่พาไป อีกอย่างที่ประทับใจคือลูกคิสสสส เผลอเป็นจูบ เผื่อเป็นคิส สลับกันไป เนื้อตัวแน่นเป๊ยะ สัมผัสแม่นทุกส่วน ไม่ส่าจะท่าไหนน้องก็ไม่หวั่น ขอให้พี่มีความสุข ผมรู้สึกเลยว่างานแบบนี้แหละ ที่จะทำให้เราหลงและอยากไปหาเรื่อยๆ ..... ไปซะนะ ก่อนน้องจะหายไปอีกรอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2024, 12:44:04 โดย mooboundoi »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
Re: วาสนาผู้ไดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..feat เฮีย mooboundoi
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 มกราคม 2024, 14:46:10 »

เค้าเรียกว่าตายกันยกตี้​ เจอสายฮิลในตำนานนางเดียว​ หลงหัวทิ่ม​ หัวตำกันเป็นแถบ​ นิยามคำเดียวเลยว่า​ "หงส์​ ใน​ หมู่กา​"
 jljhl

salapao

• แอบจิต
  • **
Re: วาสนาผู้ไดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..feat เฮีย mooboundoi
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 มกราคม 2024, 00:44:59 »

อ่านแล้วใจไม่ดีเลยครับพี่drjjอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2024, 00:46:42 โดย salapao »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 มกราคม 2024, 17:39:53 »

มาแล้วววว...............ขอรีวิวเพิ่มเติมก็แล้วกันะครับ
ไม่แปลกใจที่พี่ๆ ที่แค่ได้ยินชื่อ หยกในตำนาน จะไม่รอช้า ที่จะกลับไปหาน้อง ต้องขอยืนยัน นั่งยัน นอนยันอีกเสียงว่าไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ กลับการกลับมาของน้อง สาย ฮิลลิ่ง ฮิลใจ อย่างน้องหยก ใครไม่เคยถือว่าพลาดมาก สำหรับคนที่ชอบการเอาอกเอาใจ ลูกอ้อน ลูกจูบ ของน้อง ความน่ารัก ยิ้มทีละลาย อ้อนทีก็หลง เป็นแน่แท้

ไม่รอช้า...ก็ทักถามร้านและขึ้นงานทันที แรกพบสบตาม น้องถามก่อนเลย....พี่มาตามเพื่อนใช่มั้ย 5555 คือจะบอกว่านักเที่ยวรุ่นเก่าๆ หรือ อดีตคนที่เคยประทับบใจน้องต่างออกมาต้อนรับขับสู้ ตบเท้าเข้าร้านกันอย่างไม่ขาดสาย เพื่อน พ้องน้องพี่ ที่เคยขึ้นงานกับน้อง น้องถามแล้วยิ้ม หลังจากนั้นก็พากันขึ้นห้อง สิ่งแรกที่เห็ฯคือรอยยิ้ม ของลูกแมวน้อยที่ขี้อ้อน บอกเลยคุณจะหลงรักสายตาคู่นั้น พอได้จุ๊บและกอดพอเป็ฯพิธี น้องเองก็ชวนกันไปอาบน่้ำ จัดแจงถอดเสื้อผ้า เผื่อร่างอันสมส่วน เต่งตึง และความน่าสัมผัส น้องยังคงเนื้อตัวดีและสมส่วนเหมือนเดิม ยอดปทุมถันชูชัน ก็น่าซะโลมซะเหลือเกิน อดใจไว้ น้องเป็นคนติดสกินซิฟมาก ชอบการสัมผัสและการคิส ทำให้รู้สึกดี อารมย์แฟนเด็ฏที่อ้อนอยู่ตลอดเวลา ใช้เวลาในการกอดและหอมนานมาก ไม่อยากผละจากอ้อมนี้ไปเลย เป็ฯฟิวที่รู้สึกดี ไม่ต้องเร่งรีบ ไม่ต้องรีบเอา ไม่หวานจนหมดอารมณ์ และไม่บู้จนรู้สึกว่าแปบเดียว มันให้ความรู้สึกว่าอยากอยู่แบบนี้นานๆ 555 ผมว่าพี่ๆลองไปครับแล้วจะรู้สึกเหมือนกัน

หลังจากนั้นเราก็ต่อที่บนเตียง น้องค่อยๆนวดให้เราผ่อนคลาย มีกอดกอด การหอม น้องพยาายามลุกอยู่ด้านบนเสมอ (อย่าให้น้องคุมเกมส์น่ะครับ น้องจะบดขยีเราให้ตายเลยทีเดียว 555) งานน้องไม่ได้หวือหวานัก แต่ก็ไม่สะดุดและขาดตอน แต่ฟิลลิ่งที่คุณจะได้คือความสุข และอยากกลับไปหาน้องอีก จังหวะในการขึ้นงานก็มีทั้งหนักทั้งผ่อน ขึ้นอยู่อารมณ์และจุดเดือดที่พาไป อีกอย่างที่ประทับใจคือลูกคิสสสส เผลอเป็นจูบ เผื่อเป็นคิส สลับกันไป เนื้อตัวแน่นเป๊ยะ สัมผัสแม่นทุกส่วน ไม่ส่าจะท่าไหนน้องก็ไม่หวั่น ขอให้พี่มีความสุข ผมรู้สึกเลยว่างานแบบนี้แหละ ที่จะทำให้เราหลงและอยากไปหาเรื่อยๆ ..... ไปซะนะ ก่อนน้องจะหายไปอีกรอบ

เอ้าววว.. เฮียหมูพลาดท่าโดนน้อง ตก ไปอีกหนึ่ง... jljhl jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 มกราคม 2024, 17:41:11 »

เค้าเรียกว่าตายกันยกตี้​ เจอสายฮิลในตำนานนางเดียว​ หลงหัวทิ่ม​ หัวตำกันเป็นแถบ​ นิยามคำเดียวเลยว่า​ "หงส์​ ใน​ หมู่กา​"
 jljhl

ตายยกตี้ของจิงง..   ขอใบชุบหน่อยครับท่าน  จะไปแก้มือกับน้อง  jljhl jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 มกราคม 2024, 17:43:21 »

อ่านแล้วใจไม่ดีเลยครับพี่drjjอิๆ
น้องหยก ไดต่อจี..  ดีต่อใจ.. ต้องลองสักครั้งละครับพรี่...โค้งสุดท้ายแล้ววว..ไม่รู้จะมาอีกมั้ยยย  jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2024, 23:54:50 โดย drjj »

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **
Re: วาสนาผู้ใดหนอ.ย้อนเวลา ตามหาหยก ..feat เฮีย mooboundoi
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2024, 12:57:12 »

สุดยอด