-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำไง ให้เธอหายโกรธ...เครียด  (อ่าน 4399 ครั้ง)

gangskt

• บุคคลทั่วไป
จะทำไง ให้เธอหายโกรธ...เครียด
« เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 12:03:22 »

จะทำไง ให้เธอหายโกรธ...เครียด   zad

ไปจีบพี่สาวคนนึง อายุมากกว่าผม 3ปี ผม 30ละ มาเป็นกิ๊ก  ก็จีบๆๆ  มาประมาณ 2 weeks ล่ะ
จนเธอ มากินข้าว นั่งรถเล่นด้วย
( เธอรู้ประวัติผมหมดละ  ว่ามี ผบ. แล้ว  ผมว่าเธอคงรับผมได้ เพราะไม่ได้ปิดอะไรกัน)

สถานการณ์ ผ่านไปแบบราบเรียบมาก  ดูดีมาก

เฮ้อ... แต่เจ้ากรรม  ไอความหื่นของเรามันเปนเหตุ
อยากจะปิดเกมส์เขา  เขิน
คือไปทานข้าวกัน นั่งรถเล่น แล้วผมก็พาเธอมาที่ห้องผม
แรกก็นั่งคุยกัน  แล้วมันก็ไปเรื่อยๆ
อะนะ แต่เธอดันไม่ยอม
บอกผมว่าอย่าทำอย่างนี้อีก  แล้วผมก็พาเธอกลับไปส่งที่แฟลตเธอ  zad

ผมแทบจำไม่ได้ว่าอ้างเหตุผล อะไรไปบ้าง
ผมไม่ได้ติดต่อเธอมา 1 วันละ

ผมคิดว่าเธอคงยังโกรธผมอยู่  ท่านเทพๆๆ ช่วยหวิเคราะห์ ช่วยแนะนำหน่อยน่อย

ทำไงให้เธอหายโกรธดี เศร้า

ปล. ด่วนๆๆๆ

roonaldo

Re: จะทำไง ให้เธอหายโกรธ...เครียด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 12:16:06 »

น่าจะงอนละครับบ

ผมก้อเคยเปนบางทีเราใจร้อนเกินไปบางทีเราช้าไปเอาใจช่วยครับบบ

ยังงัย ก้ออย่าเครียดครับ

ลองโทรไปขอโทษ เอาดอกไม้ไปให้ ลองเขียนcardดีดีให้เธอ

น่าจะโอครับบ

เอาใจช่วยครับ เดด

taweesak2526

Re: จะทำไง ให้เธอหายโกรธ...เครียด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 12:51:50 »

อดทน ง้ออย่างเดียวครับ เเต่เราต้องไม่ใช้อารมณ์ด้วย

gangskt

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 13:40:29 »

ขอบคุณมาก ครับ ที่มาช่วยแนะนำ

ผม ควรเงียบไป สักพักดีไหม ครับ   ,mnnb

kier3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 14:27:35 »

มันมีอยู่ 2 สาเหตุคือ  เราจะเอาเค้ามาเป็นกิ๊กถึงเมื่อไร  ทางแก้ไขมันแล้วแต่ว่าเราจะเลือกใคร อีกอันหนึ่งน่าจะมาจากการที่เราจะสะแครดเค้าน่ะละ  หญิงเค้าอาจต้องการความมั่นใจบางอย่างจากเราก่อนที่จะสะแครด  เช่น  ให้เวลาผมหน่อยไม่นานหลอกผมจะเป็นของคุณคนเดียว  อะไรพวกนี้  หรือไม่ก็เอาคิดกับเราเป็นเพื่อนกินเพื่อนคุยเท่านั้นแต่เราจะสะแครดเค้าก็เลยโกรธเรา  ขอโทษดี ๆ ก็หาย  ปกติไม่เกิน 3 วันก็หายแล้วเพียงแต่ต้องโผล่หน้าไปให้เค้าเห็นทุกวันเท่านั้น  พอหายโกรธแล้วค่อยตั้งหลักหาทางสะแครดใหม่  ss

gangskt

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 15:18:54 »

มันมีอยู่ 2 สาเหตุคือ  เราจะเอาเค้ามาเป็นกิ๊กถึงเมื่อไร  ทางแก้ไขมันแล้วแต่ว่าเราจะเลือกใคร อีกอันหนึ่งน่าจะมาจากการที่เราจะสะแครดเค้าน่ะละ  หญิงเค้าอาจต้องการความมั่นใจบางอย่างจากเราก่อนที่จะสะแครด  เช่น  ให้เวลาผมหน่อยไม่นานหลอกผมจะเป็นของคุณคนเดียว  อะไรพวกนี้  หรือไม่ก็เอาคิดกับเราเป็นเพื่อนกินเพื่อนคุยเท่านั้นแต่เราจะสะแครดเค้าก็เลยโกรธเรา  ขอโทษดี ๆ ก็หาย  ปกติไม่เกิน 3 วันก็หายแล้วเพียงแต่ต้องโผล่หน้าไปให้เค้าเห็นทุกวันเท่านั้น  พอหายโกรธแล้วค่อยตั้งหลักหาทางสะแครดใหม่  ss

แล้วถ้าเราอยากคบเขาไว้เปน กิ๊กนาน นานละครับ 

มีวิธีให้เธอ ไว้ใจใหม่ไหมคร้าบบบ

คิดว่าเธอคงจะ  ไม่ยอมให้สะแครตใหม่ง่ายๆๆ แน่   lkkjjh

kurtco

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 16:25:13 »

ช้าๆได้พร้าเล่มงาม แน่ๆ

gangskt

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 17:26:06 »

ใครมีประสบการณ์  แวะมาแนะนำกันบ้างนะครับ 

ชาว cmx ไม่ทิ้งกันอยู่แล้วววววววววว

เดด

wow!!

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 19:37:01 »

แล้วถ้าเราอยากคบเขาไว้เปน กิ๊กนาน นานละครับ 

มีวิธีให้เธอ ไว้ใจใหม่ไหมคร้าบบบ

คิดว่าเธอคงจะ  ไม่ยอมให้สะแครตใหม่ง่ายๆๆ แน่   lkkjjh

ของ งี้ ต้องใช้เวลา อย่าใจร้อนสิคะ

Bryan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 20:36:34 »

ซื้อบ้านพร้อมที่ดิน+รถยนต์ ให้เธอคนนั้น แทนคำขอโทษ สิครับ 555555555+ ล้อเล่นนะครับ  ghfg

เชื่อตามคุณผู้หญิง Rep.ข้างบนเลยครับ

Thonklarr

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 21:34:01 »

พาเขาไปกินแล้ว แล้วกล่าวคำขอโทษแบบซึ้งๆ

ถ้าเขายกโทษให้ก็รอจังหวะเวลาและโอกาสครับ

ใจเย็นสู้เสือไว้  รับรองรุ่งครับ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 18:43:29 »

ให้โอกาสเขาได้คิดอะไรสักช่วงครับ แล้วค่อยหาจังหวะโทรง้อ ชวนไปกินข้าว หรือหากิจกรรมต่างๆทำที่บรรยากาศดีๆ

lzf

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 19:10:49 »

พาเขาไปกินแล้ว แล้วกล่าวคำขอโทษแบบซึ้งๆ

ถ้าเขายกโทษให้ก็รอจังหวะเวลาและโอกาสครับ

ใจเย็นสู้เสือไว้  รับรองรุ่งครับ
เห็นด้วยคร๊าบบบบบบบบบบ

roonaldo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 19:19:23 »

ถ้าเปนกอสตี้คงลากไปเอาเลย

ZOIDS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 19:34:43 »

ถ้าเปนกอสตี้คงลากไปเอาเลย
อย่างโหดเลยนะคร้าบ  เขิน

kier3

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 20:39:36 »

เค้าโกรธน่ะดีแล้ว  ผู้หญิงน่ะถ้าเขาโกรธเราแสดงว่าเค้ารักเราหรือมีใจให้กับเรา  ถ้าเขายอมเฉย ๆ ง่าย ๆ มันก็จะเป็นของตายได้มาไม่นานก็เลิก  เพราะมันไม่ให้ความตื่นเต้นหรือไม่มีอะไรหน้าค้นหาอีกแล้ว ( เราได้มาหมดแล้ว ) การที่ผู้หญิงเล่นตัวเล็กน้อยสำหรับผมเป็นเรื่องที่ดี  ผู้หญิงเค้าจะดูปฏิกิริยาของเราหลังจากที่เค้าแสดงท่าทีออกมา  ถ้าเห็นเค้ามีความสำคัญไปง้อทุกวัน  ไม่น่าจะเกิน 5 วันไปได้ซื้อขนม ของที่เค้าชอบเล็ก ๆ น้อย ๆ ไม่ต้องแพงมาก สำคัญคือโผล่หน้าไปให้เค้าเห็นทุกวัน  ถ้าวันไหนไปไม่ได้ก็โทรบอกเค้า ( ถ้าไม่รับก็ให้ส่งข้อความ ) สำคัญคือต้องให้เค้ารู้ว่าเราใส่ใจเค้า  หญิงเค้าจะทำเป็นด่าเราหรือถามว่าแล้วมาบอกทำไม  จริง ๆ แล้วหญิงมันดีใจจะตายที่มีใครให้ความสำคัญขนาดนี้  ทำไปเรื่อย ๆ ไม่นานหลอกผลบุญที่เราทำสะสมมาก็จะแสดงผลได้สะแครตสมใจแบบยินยอมพร้อมใจเอง  555555   ss

bitxxx

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 21:30:56 »

เอาใจช่วยครับ 09876

gangskt

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 22:44:28 »

ง้อแล้วก้าบบ  เอาดอกกุหลาบไปแขวนไว้ตรงลูกบิดหน้าห้องเธอ

ประกอบกับไรท์เพลงใส่ไปด้วย  ได้ผลเฮอะ เธอหายโกรธ   09876

ยอมไปกินข้าวด้วย  ไปนั่งเล่นกัน ผมก็ลาก พาเธอมาที่ห้องผมเหมือนเดิม  เขิน

แต่ยังเล่นตัวอยู่  แต่บรรยากาศดีขึ้น    จะปิดเกมส์ยังไงดี   piuyty

แนะนำหน่อยก้าบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2010, 09:38:00 โดย gangskt »

gangskt

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 16:33:14 »

ว่าจาให้ แอล ก ฮอ เข้าช่วย
จะดีม้ายครับ

กลัวว่าชวนเธอกินแล้ว  เธอจะนึกว่าจ้องจะขย้ำอีก    zad

อยากได้อ่ะ    เขิน

เทพ เทพ ช่วยแนะนำหน่อย

roonaldo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 16:42:02 »

แค่นี้ก้อดีมากแล้วครับท่านนนนน

ผมว่าใจเยนๆๆไหมครับบ

Bryan

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 18:34:14 »

คิดแต่จะปิดเกม เฮ้อ... ouiy

เคยถามฝ่ายหญิงสักคำไหมล่ะครับ ลองนึกใจฝ่ายหญิงด้วยนะครับ  vbnn

gangskt

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 20:38:25 »

เคยถามฝ่ายหญิงสักคำไหมล่ะครับ ลองนึกใจฝ่ายหญิงด้วยนะครับ  vbnn

จริงของท่าน 

สงสัยหมกมุ่นไปหน่อย (ม้างงงง)   เขิน

Thonklarr

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 21:13:43 »

โอกาสของท่านกลับมาแล้วครับ

ไม่ต้องรีบ ใจเย็นๆ

สม่ำเสมอเข้าไว้ ไม่หื่นออกนอกหน้า

แล้วเขาจะปิดเกมส์ท่านเองครับ

wow!!

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 22:46:42 »

กด  like ให้เลย

chunyoung

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 11:34:21 »

"ยอมไปกินข้าวด้วย  ไปนั่งเล่นกัน ผมก็ลาก พาเธอมาที่ห้องผมเหมือนเดิม..."
นึกว่าอ่านหนังสือเย่อกับปลาอยู่ซะงั้นเรา  kjhg แล้วตกลงได้ปลาตัวนี้สมใจป่าวครัฟ ?!?!

gosty

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 19:37:57 »

จาก ตำรา เทพมารที่ได้ศึกษา มาจาก บรรพชน กล่าวไว้ว่า

เมื่อท่านมีแฟนแล้ว ท่าน พา เค้า มาที่ห้อง แล้ว แต่เค้าไม่ยอม

เค้าโกรธ ท่าน ง้อ เค้าแล้ว

เค้าหายโกรธ ท่านพามาที่เดิม

แต่เค้ายังเล่นตัว

ลองใช้สมอง ครุ่นคิดดูว่า ถ้า กำลัง ปรี้กันอยู่ แฟนท่านเข้ามา เจอ จะเกิดอะไรขึ้น คะ

สาวๆ เค้า อายยครับ เค้ากลัว จะเกิด เหตุ รถไฟชนกัน คร้าาาาบบบบบบบบบบบบบบ

แนะนำให้เปลี่ยน สถานที่ครับ ไป ปรี้กันที่ หอ เค้า เลยครับ ฟันธง !!!!!!!!!!!!!

gangskt

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 20:45:28 »

จาก ตำรา เทพมารที่ได้ศึกษา มาจาก บรรพชน กล่าวไว้ว่า

เมื่อท่านมีแฟนแล้ว ท่าน พา เค้า มาที่ห้อง แล้ว แต่เค้าไม่ยอม

เค้าโกรธ ท่าน ง้อ เค้าแล้ว

เค้าหายโกรธ ท่านพามาที่เดิม

แต่เค้ายังเล่นตัว

ลองใช้สมอง ครุ่นคิดดูว่า ถ้า กำลัง ปรี้กันอยู่ แฟนท่านเข้ามา เจอ จะเกิดอะไรขึ้น คะ

สาวๆ เค้า อายยครับ เค้ากลัว จะเกิด เหตุ รถไฟชนกัน คร้าาาาบบบบบบบบบบบบบบ

แนะนำให้เปลี่ยน สถานที่ครับ ไป ปรี้กันที่ หอ เค้า เลยครับ ฟันธง !!!!!!!!!!!!!
pongz

ข้าน้อย ขอคารวะ     hgjhg

Keijikung

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 20:59:40 »

ouiy ผมว่าเค้าอายุปุนนี้แล้ว เค้าคงผ่านไรมาบ้างละ เค้าคงมองคุณออกว่าต้องการอะไรจากเค้า แต่คุณยังมองไม่ออกว่าเค้าต้องการไรจากคุณ ลองหาคำตอบดูครับ แล้วเมื่อคุณรู้คำตอบ เค้าจะเป็นของคุณเอง

ปล.อย่าให้ sex เป็นสิ่งแรกที่คุณคิดนะ  dsgjsd dsgjsd

adidas1010

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 21:45:37 »

โทรชวนไปกินข้าวอีกแล้วค่อยว่ากันใหม่

aoyyo

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 13:11:11 »

ถ้าเป็นผม จะคบไปเรื่อยๆครับ (ถ้าทำได้..หมายถึง ผบ. ไม่รู้) อย่าใจร้อนครับ
มันเหมือนวัดใจเราด้วย ค่อยเป็นค่อยไป ถ้าวันนั้นมาถึง มันจะมีความหมายกับทั้งสองคนครับ...
ถ้าไม่ได้ถือว่าได้เพื่อนดีๆ เพื่อมอีกคน... .,mn

Varanus salvator

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 21:04:17 »

มอมเหล้า  ชกท้อง ลากเข้าห้อง จัดหนัก ... ouiy