-->

ผู้เขียน หัวข้อ: *****ระวัง โอ้วตี่*********  (อ่าน 2185 ครั้ง)

ทนาย รั่ว

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
*****ระวัง โอ้วตี่*********
« เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2016, 00:54:26 »

เคยไปโอวตี่ครั้งนึงนานมาแล้ว...วันนี้เกิดหื่นดึกๆ...สี่ทุ่มฟ่า...จะไปถึงธัญญาก็ไกล(ปกติไปธัญญา)ก็เลยหวนนึกถึงที่เก่า โอ้วตี่เลยแพนโดร่ามาหน่อยนึงชั้นสอง รร.กรุงทองไปถึง...มีแต่อวบๆ และค่อนข้างมีอายุ...ก็เลยเลือกที่คิดว่าดีที่สุดในตู้ที่มี 5คนมา1คนเบอร์ 28 ชื่อใบเฟริน(แต่เป็นคนปาย เผ่าลีซอ)เข้าห้อง....บอกนวดเลยนะเพ่...นวดไปได้สามนาที รำพันว่าหมอที่นี่ไม่ได้ตังค์..เป็นเงินเดือนได้แต่คูลปอง..พิเศษไหม..ไม่งั้นเสียเวลา..เราก็เฮ้ยอะไรวะนึกในใจ..แต่ก็บอกให้นวดไปก่อน...นวดไปอีก 5 นาที พี่พิเศษไหม..มือ500 มือด้วยถอดด้วย 1000 สเปย์ใส่ถุง 1500 ระดับ 3 2000 เราก็คิดในใจราคารแบบนี้กูไปธัญญาดีฟ่า ก็นิ่งๆไป...นวดไปอีก 20 นาที ทาน้ำมันทั่วหลังและขาแล้ว เธอนั่งลงเลยเอามือมาจับน้อง...บอกว่าพี่พิเศษเหอะ...เราก็เห็นว่ามาแล้ว...เราก็ขอลดมาอีก 500เป็น พันห้ารวมค่านวดน้ำมันเป็น 2000 เธอไม่ตกลง...เราก็ฉุนแระ ลุกเลยบอกไม่ต้องจะกลับ...ตกลงเธอยอมรับแค่พันห้าถ้าเทียบกับธัญญาที่จ่าย2000 เท่ากันฟ้ากับโครตเหว(ไม่ใช่เหวธรรมดาถอดมาอ้วน ลง พุง ...ไหนๆก็จ่ายไปแล้ว...ก็เลยให้น้องเริ่มทำ...เอามือชัก ๆ โหลดซีดี..เลย..ขึ้นควบแบบอ้วนๆ...แบบเอาเข้าแค่หัว...บอกเจ็บ...เราก็นึกว่า่ไม่ถนัด..ก็เลยพาไปที่เตียงนวดน้ำมัน ก็เอาขณะทำร้องแม่งเจ็บๆ ตลอดบิดไปบิดมา กวนตรีนนนน รีบกระทุ้งรีบเสร็จรีบกลับ โมโหทั้งที่อาวุธผมนี่แมร่งงงงมาตรฐานชายไทยมากๆ ขณะล้างผมฟิวหลุดด่าน้องไปว่า...นี่น้องรักจะทำอาชีพนี้ทำงี้ไมวะ....แมร่งหันกลับมาด่าผมวุ้ย ลดให้ห้าร้อยก็ดีเท่าไหร่แระ...ผมไม่อยากทะเลาะ..กับ กระ..... เลยรีบใส่เสื้อผ้ารีบเดินออกมา.....เดี๋ยวโป้งป้างฆ่ากระ....ตายติดคุกไม่คุ้ม

จึงใคร่ขอเตือนทุกท่านว่า ชื่อนี้ โอ้วตี่ อย่าไป...เด็ดขาดไปธัญญา ไปช้างคลาน ไป นปก.ดีกว่าครับ ที่นี่ไม่เหมาะจะเที่ยวอีกต่อไปแล้ว ผมเองเป็นเซลล์ไปเที่ยวมาทั่วหล่นก็บ่อยแต่ไม่เคยเท่าที่เอี้ยยยๆนี่เลย...แมร่ง...ไม่กะเอาลูกค้าประจำเลยเชื่อดิ....

ย้ำ ย้ำ ย้ำ ย้ำ ย้ำ ย้ำ ย้ำ ย้ำ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่ โอ้วตี่  อย่าไป อย่าไป อย่าไป อย่าไป อย่าไป อย่าไป อย่าไป อย่าไป เด็ดขาดครับ เด็ดขาดครับ เด็ดขาดครับ เด็ดขาดครับ

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: *****ระวัง โอ้วตี่*********
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2016, 23:42:23 »

eta06  eta06  eta06
โหดสัด เพิ่มเต็มน่ะครับ ร้านนี้ ตอนนี้ ชื่อ ออริจิน
WTF : Want To Fuck

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: *****ระวัง โอ้วตี่*********
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 20:11:28 »

ghjk ghjk โหดเลย

blu

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มกราคม 2017, 20:36:44 »

ไม่ไปใกล้แน่ครับ

lnwhomework

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 15:47:11 »

น่ากลัว ghjk

norpod

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มกราคม 2017, 00:34:29 »

Newzaa

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2018, 15:30:04 »

โหดแท้