ผู้เขียน หัวข้อ: review สองสาว สองสไตล์ @ Absolute  (อ่าน 5015 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
review สองสาว สองสไตล์ @ Absolute
« เมื่อ: 27 มกราคม 2017, 12:20:59 »

สวัสดีสมาชิกทุกท่าน  ;khhg red001 ปกติเปิดปีใหม่มาผมมักจะไปขึ้นงานเอาเอาฤกษ์ที่แอฟสลูปเป็นที่แรก เนื่องจากน้องที่นี่มาตฐานงานค่อนข้างสูง  โอกาสหล่นมีน้อยมาก วันนี้เลยขออณุญาติมารีวิว น้องๆ บ้านนี้ดูมั่งหลังจากแอบดองการบ้านเอาไว้นาน  fdgdfdf fdgdfdf

เริ่มกันที่น้องคนแรก สบายๆ กับปายอินเลิฟ  น้องปายสาวเจียงใหม่แต้ๆเน้อเจ้า  ดรีกรี เพิ่งจบมอดัง  อดีตเลขาเจ้านาย ที่วันหนึ่งโชคชะตาผลิกผัน กิจการปิดตัวลง น้องเลยต้องหันเข้ามาสู่วงการ นปก   .. ระหว่างรองานใหม่  รุปร่างน้อง สูง โปร่ง ผิวขาวเหลือง  หน้าอกเล็ก   คุยดี  ดูแล เอาใจยิ่งกว่าแฟน   งานนวด งานนัว  สาหร่ายห่อกล้วย สปาลิ้นมีครบ  มีสิบให้สิบ  ตามใจไหลลื่น ยิ่งกว่าปลาไหลใส่สเก็ต   ฟิตร่างกายไปไม่ดี มีแพ้น้องเอาง่ายๆ   ถึงหน้าตาน้องไม่สวยโดดเด่น แต่ดุรวมๆแล้วมีสเน่ห์ ครบเครื่องเรื่องเทคแคร์  นี่มัน น้องนามิ อวาตารชัดๆ   
หน้าตา   7.5 
รูปร่าง   7.5 
เนื้องาน 9   
 GF   9
ระดับความฟิน 8

มายู  สาวน้อยร้อยลีลา
แอฟสลูปได้อีกหนึ่งสาวงานดีนั้นก้อคือ น้องมายู   ดูรูปน้องแล้ว ความใสกระแทกตาเต็ม ๆ เจอแบบนี้จะเหลือเหรอ จองสิครับ ....น้องมายูสาวน้อยดัดฟัน     ตัวเล็กบางกรอบ ขาวเหลืองนำ หมวยตาม  หน้าน้องจะออกจีนๆหน่อย แต่ตัวจิงดรอปไปนิดนะ  555   ดีกรี เด็กอินเตอร์ เพิ่งจบมหาลัยใกล้ ห้างดัง อดีตรีเซฟรั่นโรงแรมจาก ฮ่องกง  คุยเก่ง คุยได้ยั้นแมวหลับ สไตล์น้อง อาจจะอินดี้นิดๆ โก๊ะหน่อยๆ เป้นคนพูดตรงๆ ไม่ค่อยหวานแต่รู้สึกได้ถึงความจิงใจ   ถอดออกมา หน้าอกเล็กแต่สวยสมส่วน  หุ่นดีไม่มีไขมันส่วนเกิน   งานอาบน้ำ งานนวดได้ตามมาตฐาน  ลีลาลากลิ้นไม่เป็นสองรองใคร   งานนวดb2b ใส่เต็มไม่มีกั๊ก แต่จุดเด่นของน้องอยู่ที่อารมณ์ร่วมแบบสุดๆ แตะทีมีเด้ง มีแอ่น    ..เสียง AV สมจิง ระดับด๊อบบี้เซอร์ราวน์  เนื้องานตามใจในขอบเขต ได้หมดถ้าสดชื่น  แต่ถ้าคลิ๊กติดชีวิตเปลี่ยน  ตัวเล็กแต่  ......จัด   โอ้ว...มันแน่นมาก  แม่สาวน้อย   เป้นอีกหนึ่งคนที่มีลูกค้าตามซ้ำกันมาก รวมทั้งผมด้วย ...ถึงขนาดมีพี่คนหนึ่งซื้อคอร์สไปนั่งกินเบียร์คุยกะน้องสองคอร์สติด โดยที่ไม่ได้นวดเลย  แถมอีกวันก้อมาขึ้นงานกับน้องอีกรอบ   เหอๆ ท่านใดสนใจ ก้อลองสอบถามร้านให้ดีๆ เพราะน้องมีอาชีพเป้นนินจาแอบที่บ้านมาทำ   มาๆหายๆแวปมาสองสามชั่วโมงก้อหาย  แถมบางวัน น้องติดภาระกิจตี dot A พี่ๆก้อรอกันหน่อยนะ
หน้าตา  7.8 
รูปร่าง    8.5
เนื้องาน    9 
GF   8 .5
ระดับความฟิน   8.5 

ปล. รูปยังไม่ได้ขออนุญาติน้องนะครับ ฝากคุณบอยพิจารณาด้วย ถ้าไม่เห็นควรลบได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2017, 13:03:52 โดย drjj »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: review สองสาว สองสไตล์ @ Absolute
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มกราคม 2017, 10:58:37 »

ขอบคุณการบ้าน พี่ drjj นะครับ รูปสวยดี อาร์ต ๆ ดีครับ

ขอบคุณพี่ drjj และพี่พี่หลาย ๆ ท่านที่ยังคงให้การสนับสนุนร้านเราด้วยดีตลอดมา

ปีนี้การแข่งขันคงสูง ก็มีพี่พี่ที่น่ารัก ๆ กันนี่แหละที่จะคอยช่วยเป็นกำลังใจให้น้อง ๆ

ยังไงจะพยายามให้น้อง ๆ รักษาคุณภาพไว้ให้ดี เพื่อให้พี่พี่เป็นทางเลือกในการเที่ยวนะจ๊ะ

มีข้อดี ข้อเสียอะไร พี่พี่แนะนำติชมได้ตลอดนะจ๊ะ จะได้รีบปรับปรุงแก้ไข

หรือมีความประทับใจอยากแบ่งปัน ก็แวะมาส่งการบ้านได้นะจ๊ะ เขียนเก่ง ไม่เก่งไม่เป็นไร

ช่วยกันเพิ่มเติมสีสันของบอร์ดบ้าน Absolute เรา แค่นี้ก็ชื่นใจแล้วจร้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
Re: review สองสาว สองสไตล์ @ Absolute
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มกราคม 2017, 14:31:49 »

สุดยอดครับ เขียนดี รูปสวย ขออนุญาตตามครับ  hgjhg

กลั้นไว้

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มกราคม 2017, 17:57:49 »

การบ้านละเอียดอ่านแล้วต้องต้องไปลอกเลยคับ สุดยอดคับ fdgdfdf

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2017, 21:55:30 »

ติดใจไปอีกคนสินะครับ อิอิ

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2017, 17:05:46 »

ติดใจไปอีกคนสินะครับ อิอิ
เมื่อไหร่หนอ จะได้มาเชียงใหม่อีกอ่ะพี่
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

gancoreclubz

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2017, 23:21:02 »

ขอบคุณครับ

zeroxxxman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2017, 11:32:03 »

Pa Jaidee

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2017, 20:34:14 »

เมียตบแต่หลบได้

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2017, 14:09:12 »

kindek

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 01:05:24 »

ขอบคุณครับบบบ

น้ำขิง

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 02:06:39 »

สบายๆ