ผู้เขียน หัวข้อ: New!! น้องเจส เปรี้ยวจี๊ด สาวมือใหม่ ยังไม่เคยลงร้านไหนมาก่อน  (อ่าน 6813 ครั้ง)

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvc
จัดไปกับสองสาวมือใหม่ อีกหนึ่งคน

น้องเจส ถูกจูงมือเข้ามาลองนวดแบบงงงง

สาวสวย วัยใส หุ่นเพรียว น่าลิ้มลอง

น้องยังใหม่ อาจจะไม่คล่อง แต่ความสดก็คือเสน่ห์

มาแล้ววันนี้ แต่ที่ไม่รู้ว่ามานานแค่ไหน

ช้าคือพลาด คิดนานอาจอด ชอบน้องสด ๆ ให้รีบมานาจา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2017, 16:42:41 โดย boyz »
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

chunyu

• เด็กทะลึ่ง

โอยๆ ใจผมลอยไปอยู่เชียงใหม่แล้ว ยื้อให้น้องอยู่นานๆ นะครับ จะได้เจอ

น้ำขิง

• **

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **

สาวสุดสวยจะกลับมาพบพี่ๆแล้วจร้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

yamamoto919

• เด็กทะลึ่ง

โอ้ยยย ละลายหมดละครับ