-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พาราไดสวรรค์แม่สอดที่เปลียนไป  (อ่าน 3643 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
พาราไดสวรรค์แม่สอดที่เปลียนไป
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 22:25:41 »

หลายคนที่เคยเดินทางไปทำธุระที่อ.แม่สอดจ.ตากก็น่าจะเคยได้ยินหรือไปใช้บริการร้านพาราไดแม่สอด เป็นร้านแบบคาเฟ่มีนักร้องหน้าตาน่ารัก(บางคนหน้าตาดีถึงขั้นน้องๆดาว นกป แต่ละบ้านแพ้ไปเลย)จุดเด่นของที่นี้เมื่อก่อนคือมีน้องน่ารักเอาใจเก่งร้องเพลงตลก(เพราะฟังไม่รู้เรื่อง)ราคาประหยัด มาคอยบริการ เมื่อก่อนผมไปยังจำไม่เริ่มที่ห้องvip ชั่วโมงละ100 พวงมาลัยพวงละ100 เวลาน้องขึ้นร้องเพลงหรือเต้นก็คล้องที่ละพวงแค่นั้นน้องก็ดีใจมานั้งกับเราทั้งคืน แถมจะกอดจูบลูบคล่ำได้ทุกอย่างน้องบ้างคนใจถึงตอบสนองเราด้วย บางคนถึงขั้นเปิดนมให้เราดูดได้(ย่ำคล้องครั้งพวงเอง)บางคนใช้มือล้วงมาชักให้เราด้วย(แต่ไม่เสร้จ) มีครั้งหนึ่งผมไปกับเพื่อนมีน้องคนหนึ่งน่ารักมากชื่อน้องฟ้า พึ่งมาทำงานได้ไม่นาน เพื่อนผมให้50บาทน้องดีใจถอดเสื่อโชว์เต้าขาวๆสวยๆต่อหน้าทุกคนเลย
          เวลาผมไปแม่สอดผมจะแวะไปประจำแต่ครั้งล่าสุดที่ผมเพิ่งมา มีการเปลี่ยนแปลงไปเป็นอย่างมาก จนออกเป็นรูปแบบแนวเกะหัวแตก เริ่มจาก
1.ห้องvip ขึ้นเป็น250/ชั่วโมง(ไม่มีใครนั้งสักคนแอบนั้งมุมมืดดีกว่า)
2.มีเสาให้น้องเต้นในแบบโคโยตี้แต่ดูแล้วไม่เล้าใจเพราะไม่ใช้ืมืออาชีพ 
3.เร่งให้น้องสั้งอาหารเยอะ(ทั้งๆที่น้องก็กินไม่หมด)
4.เร่งให้น้องขายดริ้งเมื่อก่อนเครื่องดื่มน้องจะรวมกับของเราในมิกเซอร์ทำให้ประหยัดแต่เดียวนี้น้องจะกินต้องสั้งดริ้ง วอดก้าช๊อตละ200(เหล้าขาวแอบชิมดูแล้ว) น้ำแดง(เฮลูบอย)แก้วละ100
5.มีการมั่วบิล มีรายการอาหารและเครื่องดื่มที่เราไม่สั่งอยู่ด้วยพอทักน้องๆที่นั้งกับเราก็แก้ต่างว่าน้องสั่งกินเอง(บนโต๊ะมึงยังกินไม่หมดเลย แล้วกาแฟเครืองดื่มต่างๆไปแอบกินตอนไหนวะ)
6.จากที่น้องๆเคยนั้งกับเราคนเดียวนานๆก็เดินล่าดริ้งตามโต๊ะต่างๆ
7.ที่เพิ่มมาอีกอย่างคือเดียวนี้น้องๆนั้งดริ้งเราสามารถซื้อชั่วโมงน้องออกไปข้างนอกได้(เมื่อก่อนรอน้องปิดร้านแล้วไปต่อกันหรือไม่ก็ซื้อพวงมาลัยทองให้น้องก็เป็นอันรู้กัน)

ยังมีอีกหลายอย่างที่บรรยายไม่หมด เสียอารมณ์มากไม่ใช้ว่าจะไม่ยอมจ่ายพวกผมไปกันทุกทีหมดค่าพวงมาลัยไปตั้งเยอะ ทิปอีกมากมายเพราะได้รับการบริการที่ดีไม่กดดัน ทำให้อารมณ์ดี พอใจดที่จะจ่ายโดยไม่ลังเล แต่เดียวนี้คงขอบายละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2012, 01:15:52 โดย crv »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: พาราไดสวรรค์แม่สอดที่เปลียนไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 00:59:50 »

;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูล ทุกทีผมไปไม่เคยไปเที่ยวแบบที่ท่านว่าสักที
พอดี ผบ.ไปด้วยตลอด ได้ไปแต่ซื้อเสื้อผ้าที่โรงงานแถวแม่ตาว กะไปนั่งทานข้าว
และชมบรรยากาศ ที่ร้านข้าวเม่าข้าวฟ่างตลอด เจอแต่เศรษฐีพม่า มานั่งทานที่ร้านนี่เยอะแยะ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: พาราไดสวรรค์แม่สอดที่เปลียนไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 17:11:12 »

kjhg 555555+ ไม่ต่างจากเหล้าตองแถวบ้านเลย แอบสั่งกินเอง สั่งกับแกล้มทั้ๆงที่ยังกินไม่หมด พวกนี้วิญญานกุมารทองเข้าสิงชอบกินแต่น้ำแดง eta20 ได้ดริงค์นี้ หนีไปกินโต๊ะอื่นอีก 5555+ หัวอกไม่ต่างกันเลย ljhgf
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 19:38:35 »

เก็บข้อมูลไว้ก่อนยังไม่เคยไปคร้าบ
 eta06
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

coo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 22:11:58 »

eta06 อ่านๆดูเริ่มหาร้านเกะดีดี หัวไม่แตก ยากขึ้นทุกทีแล้วสมัยนี้  piuyty

ladykiller

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 02:19:47 »

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ จะได้ระวัง ;khhg

Illslik

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 07:01:06 »

ท่านใดมาเยือนแล้วคิดว่าไม่ถึงแม่สอดติดต่อมาทางผมได้เลยครับยินดีที่เพื่อนๆในเว็บมาเยือนผมมีน้องๆที่รู้จักหลายคนรับรองครับช่วงอายุ ไม่ต่ำกว่า16และไม่เกิน20
 mbvc eta30 hgjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 07:29:14 »

โชคดีที่เลิกเหล้าเลิกเบียร์แล้ว...ไม่งั้นคงเสียอารมณ์แบบท่านแน่ๆ เลย.. ขอบคุณสำหรับข้อมูลแบ่งปัน.. ;khhg ;khhg

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 14:07:00 »

ราชาวดีละท่านไปยัง  pongz
สุคุง คนเดิมครับ

maejo70

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 18:50:40 »

เดี๋ยวนี้้เงินหายากเลยต้องบีบน้องๆให้หายอดครับ ผลก็เป็นอย่างที่ว่านี่หละ อะไรก็แพงไปหมดเดียวนี้

Virusoat

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 21:42:38 »

แหล่ม

poojung3

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 07:38:16 »

เดี๋ยวนี้้เงินหายากเลยต้องบีบน้องๆให้หายอดครับ ผลก็เป็นอย่างที่ว่านี่หละ อะไรก็แพงไปหมดเดียวนี้

สงสัยน้องๆคงต้องทำยอดอย่างที่พูด ผมไม่รู้จักสถานที่นะ เคยแต่ผ่าน

JuBei

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 09:10:45 »

eta08 ... ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์ครับ

kittipop

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 23:47:23 »

eta06 ใครมีโอกาศได้ไปเวียดนาม  อย่าลงไปเที่ยวโอเกะ เด็ดขาด ยิ่งกว่าบ้านเราซะอีก ไปหัวแตกกลับมา ผมกับเพื่อนๆโดนมาแล้ว 20000  แม่งมาค้นตัวอีก....
พวกโอเกะ ก็ขอบายละกัน  หัวแตกแน่นอน ไ่ม่ว่าไปที่ใหน  แต่สาวๆ เวียดนามนี่ใช้ได้  แหล่มมาก ไฟหน้าโครตๆ ทุกคนไม่มี หย่อนเลย ...หุ่นดีมาก แต่เสียดายที่ไปมาแล้วกลับต้องมาเสียอารมห์ทีหลัง........ปล.  คนที่กำลังจะไปเที่ยวนอก แนะนำ  ลาวไต้ ... เป็นกันเอง คุยรู้เรื่อง  ไม่ชาท แถว สวรรณเขตลงไป  สวยด้วย ไปนั่งถูกใจร้านปิด พาออกไปด้วยเลย...ไม่มีใครตามด้วย..

crv

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 00:49:50 »

แต่ที่ผมไปทำธุรกิจที่เวียดนามมาผมชอบที่นั้นมากนะครับ นวดแผนโบราณของที่นั้นดีมาก มีห้ัองน้ำในตัวทุกห้อง และสามารถซาวน่าในห้องน้ำนั้นได้เลย ราคาก็ถูกมากๆน้องวัยใสๆ15-16ขาวหมวยนมแน่นมาก  ผมถ้าคิดเป็นเงินไทยก็ประมาณ300บาท น้องทุกคนจะถามมีเซ็๋กเพิ่มไม่กี่ร้อยเท่านั้น และที่ชอบอีกอย่างก็คือร้านกาแฟโอม(โอมแปลกอด) เป็นร้านกาแฟที่มีมุมมืดๆหรือเป็นซุ้ม กาแฟคิดเป็นเงินไทยตกแก้วละ100-200บาท แต่จะมีน้องๆมาให้กอด จูบ ลูบ คลำ้่หรือให้น้องสเปย์ให้ก็ได้(แต่อาจต้องเพิ่มนิดหน่อย)ผมกินกาแฟแก้วเดียว2ชั่วโมง kjhg kjhg kjhg  ของทะเลก็สด อร่อยถูกมาก ผมพาเพื่อนๆกับน้องๆรวม10คน ไปนั้งกินสั่งกุ้งกุลาดำเป็นๆ มาดิ้นๆต่อหน้าเอามาอบเบียร์บนโต๊ะ อร่อยสุดๆ เบียร์ก็ตกขวดละ10-30บาทเท่านั้น วันนั้นอิ่มเต็มที่หมดไปประมาณแค่พันเดียว เดียวเสร็จธุระจากแม่สอดครั้งนี้ ว่าจะไปต่อที่เวียดนามสักหน่อย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 01:03:52 »

แต่ที่ผมไปทำธุรกิจที่เวียดนามมาผมชอบที่นั้นมากนะครับ นวดแผนโบราณของที่นั้นดีมาก มีห้ัองน้ำในตัวทุกห้อง และสามารถซาวน่าในห้องน้ำนั้นได้เลย ราคาก็ถูกมากๆน้องวัยใสๆ15-16ขาวหมวยนมแน่นมาก  ผมถ้าคิดเป็นเงินไทยก็ประมาณ300บาท น้องทุกคนจะถามมีเซ็๋กเพิ่มไม่กี่ร้อยเท่านั้น และที่ชอบอีกอย่างก็คือร้านกาแฟโอม(โอมแปลกอด) เป็นร้านกาแฟที่มีมุมมืดๆหรือเป็นซุ้ม กาแฟคิดเป็นเงินไทยตกแก้วละ100-200บาท แต่จะมีน้องๆมาให้กอด จูบ ลูบ คลำ้่หรือให้น้องสเปย์ให้ก็ได้(แต่อาจต้องเพิ่มนิดหน่อย)ผมกินกาแฟแก้วเดียว2ชั่วโมง kjhg kjhg kjhg  ของทะเลก็สด อร่อยถูกมาก ผมพาเพื่อนๆกับน้องๆรวม10คน ไปนั้งกินสั่งกุ้งกุลาดำเป็นๆ มาดิ้นๆต่อหน้าเอามาอบเบียร์บนโต๊ะ อร่อยสุดๆ เบียร์ก็ตกขวดละ10-30บาทเท่านั้น วันนั้นอิ่มเต็มที่หมดไปประมาณแค่พันเดียว เดียวเสร็จธุระจากแม่สอดครั้งนี้ ว่าจะไปต่อที่เวียดนามสักหน่อย
kjhg ร้านนวดที่นั่นไม่เคยไป แล้วร้านกาแฟมุมมืดรู้แล้วว่ามันเป็นแบบนี้เอง
ส่วนใหญ่ไปนี่ ต้ิองทานอาหารทะเลอย่างเดียว มันถูกกว่าเมืองไทยเยอะเลย roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 07:08:49 »

เปิดหูเปิดตามากเลยครับ  eta03
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

dow252100

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 11:17:04 »

เวียดนามเป็นประเทศหนึ่งที่ผมอยากไปที่สุด......ไปกินกาแฟ eta04
น้องเอลี่ ชวนพี่มาเตะบอล

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 15:41:38 »

lowwwwเยี่ยมครับ เป็นข้อมูลที่ต้องเม็มไว้เลย
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 16:51:35 »

ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลนะคับ ;khhg

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 09:35:45 »

ouiy ไปมาไม่นานโดนเหมือนกัน กลับโรงแรมแบบงง นะคืนนั้น  ljhgf

koncm

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 11:32:55 »

น่าสนอยากไปจังเลย ท่านน่าจะจัดทัวไปเลยครับ

fanta500

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 22:09:16 »

สนทริปเวียดนามมากครับ ขอรายละเอียดการเดินทางได้ไหมคับไม่เคยไป eta08

crv

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 23:50:42 »

ไม่รู้จะเล่ายังไง เพื่อนผมที่ฮานอยเค้าจัดการทุกอย่าง รู้แต่ว่าเวลาไปเวียดนามไม่ต้องทำวีซ่าคนไทยสามารถอยู่ได้30วัน แตุ่ถ้าไปพม่าต้องขอวีซ่าก่อน แต่ไม่ว่าเวียดนามหรือพม่า จะมีค่าเงินถูกกว่าไทยอย่างไร แต่ค่าที่โรงแรม กับค่าเดินทาง ไม่ว่าพม่า ไทย เวียดนาม ราคาพอๆกันหมดครับ ที่จะถูกกว่าก็คือพวกข้าวของทั่วไปนะครับ พวกเครื่องใช้ไฟฟ้าที่มียีห้อแพงๆก็ราคาพอๆกัน โดยเฉพาะที่พม่า ราคารถยนต์แพงมาก รถยนต์คันเก่าๆราคาขายในไทยคงไม่กี่หมื่น(หรืออาจจะไม่ถึงหมื่น)แต่พม่าซื้อขายราคาคิดเป็นเงินไทยเป็นแสนบาทเลยครับ แต่เวียดนามน่าอยู่บ้านเมืองเจริญและปลอดภัยกว่าพม่าเยอะมากครับ

Barball

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 22:30:07 »

เวียดนามนี่น่าสนใจครับเป็นเมืองในฝันที่คิดว่าจะต้องไปซักครั้ง

แต่พม่านี่........................................  ghjk

kawai

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 18:34:28 »

ขอบคุณข้อมูลทุกด้านครับ ที่ท่านCRVแนะนำนั้นอยู่ที่ฮานอยหรือไซ่ง่อนครับ แล้วค่าครองชีพทั้งสองต่างกันไหมครับ

crv

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 23:10:33 »

ฮานอยครับ

เซียนซุ่ม

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 00:13:24 »

hgjhg ยังไงดี เอาเป็นว่าเจ๋งมากเลยอ่ะคับ เห็นภาพเลยอ่ะ อยากไปบ้างซะแล้ว  เขินนนนนน
kjhg ร้านนวดที่นั่นไม่เคยไป แล้วร้านกาแฟมุมมืดรู้แล้วว่ามันเป็นแบบนี้เอง
ส่วนใหญ่ไปนี่ ต้ิองทานอาหารทะเลอย่างเดียว มันถูกกว่าเมืองไทยเยอะเลย roister