-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการ์ณหล่นกับ SL ครั้งแรก เมื่อนานมากแล้ว  (อ่าน 1554 ครั้ง)

Puppetman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เป็นเรื่องที่ผมไม่เคยเล่าให้ใครที่ไหนฟังเลยครับ รวมถึงเพื่อนที่เที่ยวด้วยกันก็ยังไม่เคยฟังเรื่องนี้ มันเป็นเรื่องที่ผมนึกถึงทีไร แล้วน้ำตาเล็ดทุกที
เป็นช่วงเมื่อประมาณ สองปีก่อน ซึ่งเป็นครั้งแรกครับที่ผมได้รู้จักกับคำว่า SL ในช่วงนั้นจะมีเว็ป ๆ หนึ่งที่รวม SL ทั่วประเทศไทย(ซึ่งตอนนี้โดนปิดไปแล้ว)
ตอนนั้นผมเองก็ยอมรับครับ กล้า ๆ กลัว ๆ คนยังไม่เคยลองซักที (เรียกได้ว่าเปิดตัวในทางสายนี้เลยก็ว่าได้) สุดท้ายก็ลองจนได้ครับ ผมเตรียมงบประมาณไว้ 5000(ซึ่งตอนนั้นผมคิดว่าราคาโดยปกติน่าจะประมาณนี้ละน้า ผมไม่ใช่คนมีเงินนะครับ เงินในส่วนนี้ผมเก็บมา 3 เดือนเพื่อการนี้โดยเฉพาะ  เขินนนนนน) ผมได้เจอกับน้องคนนึงครับ ชื่อฟาง เธอบอกว่าพึ่งเข้ามาอยู่ในเชียงใหม่ และต้องการใช้เงินด่วน ผมเลยถามไปว่า ต้องการเท่าไร เค้าบอกว่าต้องการ 3000 ผมคิดในใจว่า มันถูกกว่างบที่ผมวางไว้เยอะมาก เลยทำทีใจปล้ำ เกทับไปว่า ผมจะให้ 3500 เลย  kjhg และแล้ว เราสองคนก็ได้นัดเจอกัน ครั้งแรกที่เจอ ผมขอพูดสั้น ๆ 3 คำว่า "อ้วน ดำ เตี๊ย" แค่ 3 คำนี้เท่านั้น ส่วนอื่น ๆ ไม่อยากพูดถึงเลยครับยิ่งหน้าตาก็ยิ่ง..... red001 ผมคิดไว้ในใจว่า คงเป็นปกติของคนที่ทำงานสายนี้ละมั้ง อันนี้คงเป็นมาตราฐาน(เพราะครั้งนั้นคือครั้งแรกของผมในทางสายนี้ครับ ผมไม่เคยเจอคนอื่น ๆ เลย แม้แต่ผับ ในตอนนั้นผมก็ยังไม่เคยเข้า อีกอย่าง ช่วงนั้นกำลังเรียนปี 3 เอง) หลังจากนั้น พวกเราก็พากันไปยังที่พักครับ ซึ่งอย่างน้อย ๆ ก็เป็นครั้งแรกในชีวิตที่มีคนเปย์สดให้ ซึ่งผมเองก็รู้สึกเสียวไม่น้อย(คนมันไม่เคยหนะครับ  fdgdfdf) หลังจากนั้น เมื่อเราสองคนเริ่มงานในขั้นต่อไป พอตอนเธอถอดกางเกงในเท่านั้นแหละครับ ผมก็ได้กลิ่นที่ค่อนข้างฉุนและรุนแรง อยากจะบอกเธอว่า "แค่เปยได้ไหม" แต่มันก็ไม่ทันแล้วครับ เธอได้เอาของผมสอดเข้าไปในของเธอแล้ว หลังจากนั้นเธอก็เริ่มที่จะขย่ม ด้วยความเป็นคนอ้วน มีน้ำหนัก บวกกับการขย่มที่ค่อนข้างรุนแรง เล่นเอาเอวผมเคล็ดไปเลยครับ แต่ผมก็ต้องอดทน แล้วต้องรีบทำให้เรื่องนี้มันจบให้เร็วที่สุด  uilo ซึ่งก็กินเวลานานมาก เมื่อเสร็จกิจของเราทั้งสอง ผมก็รู้สึกโล่งเอามากครับ ๆ ครับ ตอนเธอเริ่มแต่งตัว และกำลังจะกลับ เธอก็มีถามผมเล่น ๆ ว่า "พี่ไม่มีติ๊บหน่อยเหรอค่ะ" ผมก็เลยคิดในใจว่า มันจำเป็นต้องมีด้วยเหรอ ?? หรือว่าเป็นมารยาทในการใช้บริการด้านนี้ อืม ผมเลยให้ไปอีก 500 ครับ พอน้องเค้าได้รับ ดูเหมือนจะถูกใจผมมาก ๆ แล้วยังมีถามต่ออีกว่า "โห พี่ใจดีจัง อยากเอาอีกซักรอบจัง บริการพิเศษ" ผมก็ตอบแบบอ้อม ๆ ไปว่า "พี่ไม่ไหวแล้วครับ ไม่เป็นไรหรอก" แต่อีกคำตอบที่อยู่ในใจคือ "พอแล้ว ชาตินี้ กะทางสายนี้" น้องเค้าก็ยังถามต่ออีกนะครับว่า "ถ้างั้นไป วอร์มฯ กันไหมพี่พรุ่งนี้ ??" ผมปฏิเสธไปครับ จากนั้นเธอก็กลับ สรุปค่าเสียหายทั้งหมด ค่าสินสอด 3500 + ทิป 500 รวมแล้วคือ 4000 !! โอ้วแม่จ้าว เลวร้ายสุด ๆ หลังจากนั้นผมเองก็ยังไม่ได้ฉุดคิดอะไรกับตังที่เสียไปนะครับ แต่ก่อนที่ผมจะสัญญาว่าจะไม่ใช้บริการ SL อีก ผมก็นึกอยากลองอีกซักครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนก่อน(ผมขออนุญาติเล่าสั้น ๆ นะครับ เพราะมันไม่ใช่ประเด็นหลัก) ผมได้เบอร์เอมาครับ จากเว็ป ๆ เดิมนั่นหละ แต่ติดที่ว่า ราคา 2000 เอง !! ถูกกว่าครั้งแรกตั้ง 1000 แน่ะ ผมคิดในใจว่า คุณภาพอาจจะแย่กว่า แต่ก็เอาเหอะ สนองตัณหา ผมก็เลยใช้บริการ ทางเอก็ส่งเด็กมา โอ้วแม่จ้าว !! เห็นครั้งแรกนี้นางฟ้าชัด ๆ  mbvc สูง ยาว เข่าดี หน้าตา น่ารักสุด ๆ ไฟหน้าก็สวย บริการอย่างเจ๋งเลยอะ(เธอคนนี้ชื่อกุ้งครับ) มันทั้งรู้สึกดี และ เศร้าในเวลาเดียวกันเลย เมื่อผมต้องคิดถึง SL คนแรกที่ผมใช้บริการ หลังจากนั้นผมก็เลยได้มารู้จักเว็ป ๆ นี้ครับ ทำให้ผมได้รู้จักลายแทงมากมาย และทำให้ผมได้รู้ว่า ราคามาตราฐานทั่ว ๆ ไปไม่เกิน 1500(รวมทิป) และทำให้ผมได้มีทุกวันนี้ ได้มีแหล่งดี ๆ ที่ไม่เคยรู้จักมาก่อน

นี่ก็เป็นเรื่องราว "หล่น กับ SL ครั้งแรกในชีวิต" ของผมครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะครับ  ouiy

cj.nighthawk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ประสบการ์ณหล่นกับ SL ครั้งแรก เมื่อนานมากแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 09:51:11 »

งี้เค้าเรียกว่าฟ้าหลังฝน ไงก็เป็นประสบการณ์คับ
ไงก็Pm แบ่งปันกันบ้างนะคับ ผมก็ชอบสายนี้

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: ประสบการ์ณหล่นกับ SL ครั้งแรก เมื่อนานมากแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 10:06:01 »

ยินดีด้วยครับที่พบทางสว่างผมก็เหมือนกัน ไม่ได้เวปนี้คง ควายไปอีกนาน

MasterPiece

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 10:30:54 »

สาย SL  ต้องรู้จักแหล่งครับ แต่ก็ต้องใช้เวลา ของผมกว่าจะหาแหล่งได้แบบไม่หล่น ก็เจอหล่นมาเยอะเหมือนกันครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 10:54:22 »

scary
อ่านแล้วขนลุกเลย
เป็นผมให้ 500 แล้วซิ่งเลยละคร้าบ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 08:30:35 »

roister มือใหม่ก็มันก็มีหล่นอย่างนี้ เมื่อก่อนผมก็หล่นโดนเร่งบ้าง น้องไม่ให้ดูดจุกบ้าง

ให้ใช้ท่าเดียวบ้าง แต่กาลเวลาทำให้เราแกร่งหาเอดีๆ หาน้องจากเหล่าเทพในนี้

ตอนหลังมาไม่มีคำว่าหล่น ได้ทอนเสมอแล้วแต่บางคนทอนมากหรือน้อยเท่านั้น

mbvc                                                                         mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 10:23:43 »

หล่นซะน่ากลัวเลยนะท่าน..แต่เดี๋ยวนี้คงเทพสาย SL แล้วใช่ไหมครับท่าน.. kjhg kjhg

Love_CM

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 13:11:46 »

55+ แสดงว่าท่านนี้ ไม่เคยไปไหนเลยแน่ๆๆ ทำให้ไม่รู้จัก สาวๆว่าหน้าตาระดับไหน
แค่ท่านบอกว่า อ้วน ดำ ผมนี้ขอบายเลยครับ ljhgf ไม่ไหวจริงๆๆ ไม่เปนไรครับ
ถ้าไม่มีวันนั้น ก้อไม่มีวันนี้ ที่ได้รู้จักเวปดีๆๆนี้เช่นกัน ขอให้ชคดีกะสายนี้ตลอดไปนะครับ สู้ๆๆ

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 23:52:42 »

เจอหอยฉุน มันเจ็บตรงนี้ lkkjjh

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 09:39:15 »

อยากได้บ้างอะครับ

DarkUTD

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 17:03:46 »

อ่านแล้ว น่ากัวจิง แต่ก็เป็นกำลังใจให้ครั้งต่อไปคับ  scary

Taikonsuay

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 11:37:24 »

ผมสมาชิกใหม่ยังไม่เคยเดินสายนี้เลย ติดต่อยังไงคับ dsgjsd

thebannok

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 18:17:28 »

555  ก่อนจะเก่ง มัน ต้องเจ็บมาก่อน  เหมือนผมแหละ ตอนนั้นเด็ก ๆ เอ๊า ะ ๆ พึ่งจบ เริ่ม มีเงิน พอหาเด็กไชด์ไลน์ จากแชท ได้ ก็ตื่นเต้นดีใจ

โดนเรียกราคา 3000 เหมือนกัน แบบว่า คุณภาพแย่มากไม่ได้เรื่อง  แต่เราก็ไม่รู้ว่าราคามันเท่าไหร่ ก็น่าจะประมาณนั้น ซึ่งที่จริงมันแพงมาก

ในสมัยนั้น ต่อมาพอประสบการณ์มีมากึ้น ก็ มาเจอเอ แล้วก็ต้องต่อกรกับเลห์เหลี่ยมของเอสารพัด กว่าจะแกร่ง ก็เจ็บไปเยอะ หล่นไปแยะ

อย่าที่ทุกท่านบน ๆ ว่า หาเอดีดี หาเด็กดีดี ที่ถูกใจเรานี่นาน ๆ ทีแหละ  ถ้าเด็กสวย ถูกใจเราเรียกแพง 2000 2500 ก็พอจ่ายให้ได้

แต่ถ้าไม่ไหวจริง ๆ เราก็ปฏิเสธ  ค่าเสียเวลานี่ ก็ตัวสำคัญเลยเวลาเรียกมาดูแล้วไม่เอา 

masimoto

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 19:32:22 »

นักรบย่อมมีบาดแผล

thipraksa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2012, 20:18:35 »

ประสบการณ์ครั้งแรก ที่แพงมากครับ

SSaw111

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 17:34:03 »

เจ็บคับ

rewqqwer

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 21:15:59 »

ประสบการณ์สร้างพี่เทพนะ  ghjk

pass2553

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 12:08:22 »

เจอหมีเต็มๆ Vomit

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 18:43:02 »

ดีที่ครั้งแรกน้องเค้าไม่มีกระปู้เหมือนเรา  ฮิ้ววว

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 01:00:40 »

ป๋ากล้าจ่าย อิอิ

dogdog

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 22:20:41 »

ป๋าสุดๆ

yahoo594

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 23:35:31 »

ขอบคุณค้าบบบ สำหรับประสบการณ์ เจ๋ง ๆ hgjhg

fanclub

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 14:40:24 »

สุดๆๆเลยครับ กับประสยการณ์ครั้งแรก

ACT_7i

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 23:25:05 »

พี่บอกว่า"เปยได้มั้ย"ไม่ทันละ เหมือนโดนข่มขืนเลย555

roymass

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2013, 03:15:05 »

ljhgf ยังดีนะครับที่พบทางสว่าง

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 15:27:27 »

เวปนี้ดีจัง ให้คำตอบที่สงสัยได้ในหลายๆข้อจริงๆ ขอบคุณสำหรับประสปการณ์หล่นดีๆครับ

teter

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 14:07:24 »

อืมมม  ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่แนะนำรุ่นน้องๆคับ