-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนเชียงราย เบื่อชงเองกินเอง จาไปให้เด็กเทพชงให้กิน 555  (อ่าน 2173 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

;khhg ;khhg ;khhg วันนี้มาลาพี่น้องชาวเชียงราย-พะเยา  ที่ติดตามกระทู้เสมอมา  ต่อไปนี้คงไม่มีเรื่องราว+ลายแทง+หลังไมค์  แจกให้อีกแล้ว  สืบเนื่องจากตอนนี้ลูกพี่หญ่ายขอตัวไปช่วยงานแถว ๆ กรุงเทพฯ เป็นเวลาอย่างน้อย 6 เดือน (ถ้าอยู่แล้วหนุกอาจจายาว) fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  เนื่องจากคนที่นู้นขาดมาก ๆ บวกกับสุขภาพลูกพี่ตอนนี้ไม่สู้ดี ประกอบกับความโสดสนิทของผม  และความสนิทสนมกันพอประมาณทำให้ปฏิเสธไม่ออก  เลยรับปากแค่ว่างานนี้เสร็จประมาณ 6 เดือน ก็ขอกลับเชียงราย  เพราะเมื่อสิบปีก่อนสมัยหนุ่ม ๆ เคยไปทำกรุงเทพมาสองปีกลับมาเป็นหนี้เป็นสิน  เพราะกินกับเที่ยวอย่างเดียว  ไม่เคยได้เก็บได้ออม  รอบนี้เลยหนักใจนิด ๆ  dsgjsd dsgjsd dsgjsd แต่ลูกพี่ยังไงก็ขอให้ไปก่อน  กำหนดเดินทางอีก 4-5 วันข้างหน้านี้ถ้าเคลียร์ทุกอย่างเสร็จก็เดินทางลุยเดี่ยวทันที  บอกตามตรงก็ได้ jljhl เมื่อต้นเดือนพฤษภาคมนี้เอง  ผมขึ้นเครื่องไปดูงานแล้วว่าจาทำจาอยู่ได้ไหม  ลูกพี่เราก็สั่งให้ลูกน้องแกทางนู้นต้อนรับผมเป็นอย่างดี  พาไปหาดูบ้านพัก คอนโด เตรียมการอะไรให้สารพัดเป็นอย่างดี  ตกดึกมีนายช่างประจำไซด์งานพาไปนั่งกินที่ธาราวดี ใครอยู่กรุงเทพ คงรู้บรรยากาศหรูหรา มีรสนิยมเป็นอันมาก  hgjhg hgjhg hgjhg  แต่เรื่องบรรยากาศเรื่องบริการกับอาหารยังไม่เท่า  น้อง ๆ ที่ทำงานอยู่ที่นี่  เรียกภาษาบ้านเราก็คือ นางฟ้าบนดินนั่นเอง  หน้าตาการแต่งตัวมันหน้าตาแบบเดียวกับหนังสือนางแบบเอย นิตยสารเอย ที่เรา ๆ เห็นวางอยู่บนแผงหนังสือ  แต่นี่ตัวเป็น ๆ จับได้ ลูบได้ พาเข้าห้องได้  mbvc mbvc mbvc  ไม่รู้เท่าไหร่เพราะมีคนเลี้ยง  ตอนเสร็จกิจให้ทิปน้องไปสองพัน  ถามค่าตัวน้องปกติเท่าไหร่  น้องตอบแบบยิ้ม ๆ 5000 ขึ้น แล้วแต่อารมณ์ คร่าพี่   scary scary scary แต่มันก็สมน้ำสมเนื้อนะผมว่า  เพราะตั้งแต่คุยกันที่โต๊ะ เตลิดเข้าห้อง น้องพูดจาคะขา  บริการดีมาก ๆ เหมือนตัวเองอยู่บนสวรรค์อะ  hgjhg hgjhg hgjhg เรียกได้ว่า นกป.บ้านเรา  มาเทียบกะเขาต้องเอาปิ๊ปคลุมหัวละกัน  ส่วนเรื่องลีลานั้น  ไม่เร่งไม่รีบ ซาวเอฟเฟคปรุงเเต่งแต่ได้อารมณ์มาก ๆ อาบอบนวด ยังห่างกะเขาอีกไกล  เรื่องเนื้อตัวนั้นถึงแม้แต่ละคนจา 20+ แต่ผิวพรรณเนียนละมุน  ขาวนวล  กลิ่นตัวหอมไปหมด หน้าตาบางคนกินขาดพริ้ตตี้ นางแบบ ดารา สบาย ๆ  อาจเนื่องจากไฟในนั้นเป็นหลอดไฟแสงเทียน  ทำให้ดูทุกอย่างเนียนสวยไปหมด  ออกมาแล้วยังรู้สึกถึงความสุขติดตัวออกมาไม่หาย   mbvc mbvc mbvc  ผมจึงตัดสินใจ ณ เวลานั้นว่า  กูมาแน่ ๆ  ยิ่งตอนนั้น 01.50 น. ยังไม่ง่วง  เลยชวนขับรถกินลมรอบ ๆ กรุงเทพ  ห่าง ๆ ที่ชุมนุมหน่อยเสียว   ผ่านไปดูความหลังที่ ออน.เส้นเพชรบุรีตัดใหม่ ยังคึกคักเหมือนเดิม  ตีหนึ่งตีสองเนี่ย  คนกำลังเริ่มเที่ยวกันเลยสำหรับกรุงเทพอะนะ  เห็นน้อง ๆ เป็นร้อย ๆ เเล้วหัวใจจาวาย  ผ่านไปเส้นหลังเยาวราช  ต้นตำหรับโรงน้ำชา  ซึ่งเหลืออยู่ไม่กี่ที่  แค่พอผ่าน ๆ ดูแว๊ปเดียวก็รู้ว่าลูกครึ่งเอย เชื้อสายจีนแท้ กับไม่แท้ ยังคึกคักอยู่เหมือนเมื่อสิบปีก่อน  ถึงแม้สถานที่จาดูโทรมตามกาลเวลา  ทั้งสองที่ ๆ ผมบอกให้คนขับพาไปดูนั้นเขาบอกว่ามันล้าสมัยไปแล้ว  ถ้าผมมาอยู่เนี่ยไม่ต้องมาหรอกสองที่เนี้ย  เดี๋ยวพาไปจัดที่......มันก็ไม่ยอมบอก ใบ้ให้ผมน้ำลายไหลแค่ว่า  ญี่ปุ่น ฝรั่ง จีน เกาหลี รัสเซีย แขก ทั้งลูกครึ่ง ลูกเทียม ลูกแท้ เพียบ เอ๊าะ ๆ ทั้งนั้น  ต้องเป็นสมาชิกถึงเข้าได้  ค่าเป็นสมาชิก member ปีละ 30000  นี่เรทต่ำที่สุดของเขาแล้ว  ชั้น vip ปีละ 500000 ก็ยังมี  scary scary scary  บะมันจาหลอกเรามาปู้ยี้ปู้ยำ  อะเปล่าวะเนี่ย  สงสัยครบ 6 เดือน ตูจะไม่ได้หอบเงินหอบทองกลับเชียงราย  แต่จะหอบหนี้หอบสินกลับอีกละมั้งเนี่ย  ตอนเช้าก่อนขึ้นเครื่องกลับ  ขับรถวน ๆ สำรวจรอบ ๆ บ้านเช่าที่เล็งไว้  เเวะเติมน้ำมันรถคืนเขา   เลยเดินไปซื้อกาแฟสตาร์บั๊คกินแก้ง่วงขณะเดินออกมา  มีเด็กอายุ 15-17 เป็นกลุ่ม 4 คนเดินผ่านมายิ้มให้  ผมเลยยิ้มตอบ หนึ่งในสี่คนนั้นพูดเบา ๆ ตอนสวนกันว่าสนใจเพื่อนหนูอะเปล่า 2000 สองน้ำ ผมเหลียวหลังมองตามน้องก็หันหลังมายิ้มให้แบบคล้าย ๆ จายืนยันว่า  เมื่อกี้หนูพูดจริงนะ  piuyty piuyty piuyty ป๊าดโท๊ะ  ถ้าไม่ติดว่าจะขึ้นเครื่องกลับเชียงราย  ถามกันกลางวันจะ ๆ แดดเปรี้ยง ๆ  แบบนี้ มันเสียมารยาท ต้องพาน้อง ๆ เขาไปอบรมสั่งสอนมารยาทในม่านรูดซักหน่อย  มาหาแขกยังไงกลางวันแสก ๆ แบบนี้ มันน่านัก   บรรยายขนาดนี้คงรู้แล้วว่า  อีกสักเดือนสองเดือนข้างหน้านี้  เรื่องราวในกระทู้  และลายแทง  จะเปลี่ยนไป  จากคลาสสิค  เป็น ฮาร์คคอร์ด  แน่นอน  ใครอยู่กรุงเทพและรอบนอก  มีลายแทงหรือจาแนะนำที่แจ่ม ๆ จัดมาได้เลย  ขอเวลาทำงานและสำรวจพื้นที่สักหนึ่งเดือน  จาเริ่มออกล่าละ   kjhg kjhg kjhg
          ปล. ขณะเดินเที่ยวซื้อของนอกห้างตามซอกซอยในกรุงเทพหลายแห่ง  ผมเห็นพวกยาเสริมสมรรถภาพทางเพศที่เห็นขาย ๆ ในเน็ตหลายยี่ห้อ  ราคาขวดหนึ่งแค่ 200-500 บาท  ไม่รู้ของปลอมอะเปล่า ไม่ได้ซื้อมาเพราะกลัวขึ้นเครื่องจามีปัญหา  เดี๋ยวถ้าผมไปอยู่ที่นู้นแล้ว ลองซื้อกินดู ถ้าได้ผล  จาซื้อส่งไปให้เพื่อนที่เชียงรายขายในราคาทุน   jljhl jljhl jljhl

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

PumpkiN_KinG

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จะรอลุ้นการบ้านเทพต่อไปนะครับ pongz

somkun

• แตกหนุ่ม

อิอิของดีราคาถูก(หมีแพนด้า)แถววงเวียน 22 กรกฎาเยอะแยะครับ ฝีมือและใจถึงอย่างท่านหาได้เป่อเลอะเป่อเต๋อเน่อครับ

alt

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น่าไปลองดูสักครั้ง

บุรุษไร้นาม

• *

...โชคดีมีชัยคับ...พี่ท่าน..มีการบ้านที่โน่น อย่าลืมน้องนุ่งทางนี้เน้อ...อิอิ lowwww

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *

เห็นราคา member กะ VIP. แล้ว ลมแทบจับ ไม่ไหวๆ scary scary แต่ก็น่ะ นาๆชาติทั้งนั้น

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอให้โชคดีในหน้าที่การงานนะครับ  ;khhg ;khhg ฟังท่านเล่าก้อชักเป้นห่วงครับ กลัวจะมีเวอร์ชั่นลำปางภาคสอง..... dsgjsd dsgjsd

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th

ขอให้ท่านโชคดี ,สุขภาพแข็งแรง และมีเด็กเยอะๆนะครับ

gnet

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

รอติดต่อผลงาน เวอร์ชั่น ก ท ม ครับ lowwww

shotgunman

• V.I.P.
  • *

มาถึงแล้ว  อยู่เขตคลองสามวา  เลยซาฟารีเวิลร์นิดหนึ่ง  เขตนี้มีอะไรแจ่มตรงไหน ใครรู้บอกพิกัดด่วน fdgdfdf
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

มาถึงแล้ว  อยู่เขตคลองสามวา  เลยซาฟารีเวิลร์นิดหนึ่ง  เขตนี้มีอะไรแจ่มตรงไหน ใครรู้บอกพิกัดด่วน fdgdfdf

kjhg ผมก็มากุงเตพเหมือนกัน ไปแต่ละที่ราคาหนักๆทั้งน้าน ขนาด นผบ.น้ำมันเบ็ดเสร็จ 1800 เจอเด็กถิ่น

บ้านเฮาเหนือสุดในสยาม  ไปนกป.ที่กินตับได้เลย ต้องสามเทา นี่น่าตาธรรมดานะ ถ้าระดับนางแบบก็ รวมแล้ว

สี่เทาครึ่งขึ้นไป แบบนี้แล้วเก็บตังค์ไปเอาเส้นข้างระดับนางแบบ บ้านเฮาได้ตั้งสามคนแนะ  ปล.แถวนั้นมันคง

จะมีแต่ นผบ.เยอะนะ ออน.ต้องมารัชดา นกป.ต้องเลียบทางด่วน ประดิษฐ์มนูญธรรม
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

shotgunman

• V.I.P.
  • *

ไอยะ  eta20 มาถึงกรุงเตบ  แล้วจะไป นกป.ทำไมอีก  มันต้อง ออน.เป็นอย่างต่ำ  เดี๋ยววันนี้วันแรกที่ทำงานเหนื่อยมาก ๆ  หลงทางอีกต่างหาก  เหนื่อย  ljhgf  ขอเวลาตั้งหลักก่อน  อีกสักอาทิตย์ค่อยเริ่มตะเวณกรุง  dgd

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอหั้ยท่านแข็งๆ แรงก้อมีเยอะๆน้าครับบบบ   รอของฝากอิอิ

sukung

• V.I.P.
  • *

โชคดี มีการบ้านมาส่งเยอะเน้อครับผม  pongz
สุคุง คนเดิมครับ

bbeckboy

• *

ดีใจด้วยครับ
คิดว่าอยู่ที่นั่นแล้วอาจไม่อยากกลับเลยก็ว่าได้
ฟังๆดูแต่ละที่ที่ไปมาก็เกินบรรยายแล้ว ยิ่งธาราวดีนี่นางฟ้าชัดๆๆ
 dgd

phayaomedia

• เด็กทะลึ่ง

โชคดีนะครับท่าน ผมรอการบ้านดี ๆ จากท่านอยู่เสมอ  ;khhg

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pongz เยี่ยมครับ ขอให้ท่านโชคดี มีการบ้านมาฝากกันนะครับ

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **

แหล่มแท้เหลา