-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอลายแทงอุดรธานี ด้วยครับทุกท่าน  (อ่าน 38128 ครั้ง)

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เนื่องด้วยในวันที่ 26 ตุลาคมถึง 1 พฤศจิกายนศกนี้
จะผมได้รับมอบหมายให้ไปอบรมบ่มนิสัย ณ หัวเมืองอุดรธานี
ใช้โรงแรมประจักษ์ตรา ดีไซด์ โฮเทล เป็นแหล่งพักผ่อนกายา
จึงใคร่ขอลายแทงจากทุกท่านเนื่องจากกระผมนอนคนเดียวไม่ค่อยได้
ใจมันจะห่อเหี่ยว
รบกวนดังนี้ครับ
1.การเดินทางในเมืองมีแท๊กซี่ที่สามารถโทรให้มารับเราได้ตลอดเวลาบ้างไหมครับ
2.ร้านอาหารบรรยากาศดี ๆ PG แหล่ม ๆ
3.เบอร์ A หรือแหล่งที่จะเสาะแสวงหาได้

eta08 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

zabza

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: รบกวนขอลายแทงอุดรธานี ด้วยครับทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2013, 03:19:12 »

รออยู่เช่นกันครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: รบกวนขอลายแทงอุดรธานี ด้วยครับทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2013, 10:02:32 »

ร้านเครื่องดื่ม แนะนำร้านเพชรเกษม ใกล้ Ud Town และห้างเซ็นทรัล แหล่งรวมวัยรุ่นและร้านค้าที่ทันสมัยที่สุดในอุดรฯ แต่ถ้าอาหารพื้นเมืองเวียดนาม ไปร้านวีทีแหนมเนือง ใกล้กับที่พักของคุณครับ

onetentinjungle

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 20:05:36 »

เพิ่งไปมาครับ
นอนประจักษ์ตราเหมือนกันด้วย ผม Check in ห้อง 2301
ผมไปนอน 2 คืน 2-3ตุลาคม 56
ซัดไป 4 คน

ขอตอบคำถามเลยนะครับ
Q1.การเดินทางในเมืองมีแท๊กซี่ที่สามารถโทรให้มารับเราได้ตลอดเวลาบ้างไหมครับ
ANSWER:Taxi ไม่แนะนำ แพงมาก
 แนะนำสามล้อเครื่อง ที่โน่นเรียกว่า Skylab ให้พากินเที่ยว แบบเหมา
ผมมีรถประจำ นิสัยดี ไม่ฟันราคา PM มาขอเบอรโทรได้

Q2.ร้านอาหารบรรยากาศดี ๆ PG แหล่ม ๆ
ANSWER: ใกล้โรงแรมสุด แบบเดินไปได้
 1.ร้านช้าง PG นมปานกลาง หน้าตา 7-8/10 แต่ได้แค่คุย ..........90 % มีผัวมารับ
 แต่ถ้านั่งรถไป 5 นาที
1.ร้าน เพลิน'60    PG กับเด็กเสริฟ หน้าตาค่อนข้างดี แต่เป็นเด็กจับเหยื่อ(!!!) ถ้าเราไปเที่ยวคนเดียว และกระเป๋าไม่หนักอาจได้แค่คุยจีบๆ  แต่ถ้าเป็นป๋าๆหน่อย(อย่างป๋า จ.บ 007) ก็มีลุ้น
 2.ร้านเพชรเกษม ตามที่ท่าน Sushin ว่า เพลงดี อาหารอร่อย (บอกใบ้ให้ไปหาน้องหมิว PG Carlberg อุดหนุนน้องสัก 2 ขวดแล้วชวนคุย
บอกว่าเพื่อนพี่คนที่ไป yellow กับน้องครั้งล่าสุดแนะนำมา
เลี้ยงเหล้า ชวนน้องเที่ยวผับ Yellow เดี๋ยวอะไรๆก็ดีขึ้น ฮรี่ๆๆๆ)

3.หน้าราชภัฎอุดร เด็กเยอะ แต่ต้องมีรถไป หาสอยได้ไม่ยาก ถ้าหน้าตาเราผ่านนะ

Q3.เบอร์ A หรือแหล่งที่จะเสาะแสวงหาได้
ANSWER:ไอ้สามล้อนั่นแหละ บอกว่าไปซอย 2 กับซอย 7 บ้านสาวหน้าเกาหลี รายละเอียด PM

อย่าซื้อกับ A ถ้าคุณยังกินข้าวไม่ได้กินหญ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2013, 20:28:15 โดย onetentinjungle »
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

ton-cm

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 20:25:35 »

เพิ่งไปมาครับ
นอนประจักษ์ตราเหมือนกันด้วย ผม Check in ห้อง 2301
ผมไปนอน 2 คืน 2-3ตุลาคม 56
ซัดไป 4 คน

ขอตอบคำถามเลยนะครับ
Q1.การเดินทางในเมืองมีแท๊กซี่ที่สามารถโทรให้มารับเราได้ตลอดเวลาบ้างไหมครับ
ANSWER:Taxi ไม่แนะนำ แพงมาก
 แนะนำสามล้อเครื่อง ที่โน่นเรียกว่า Skylab ให้พากินเที่ยว แบบเหมา
ผมมีรถประจำ นิสัยดี ไม่ฟันราคา PM มาขอเบอรโทรได้

Q2.ร้านอาหารบรรยากาศดี ๆ PG แหล่ม ๆ
ANSWER: ใกล้โรงแรมสุด แบบเดินไปได้
 1.ร้านช้าง PG นมปานกลาง หน้าตา 7-8/10 แต่ได้แค่คุย 90 % ผัวมารับ
 แต่ถ้านั่งรถไป 5 นาที
1.ร้าน เพลิน 60 PG กับเด็กเสริฟ หน้าตา ค่อนข้างดี แต่เป็นเด็กจับเหยื่อ(!!!) อาจได้แค่คุยจีบๆ ถ้าเราไปเที่ยวคนเดียว
 2.ร้านเพชรเกษม ตามที่ท่าน Sushin ว่า(ให้ไปหาน้องหมิว PG Carlberg อุดหนุนน้องสัก 2 ขวดแล้วชวนคุย
บอกว่าเพื่อนพี่คนที่ไป yellow กับน้องครั้งล่าสุดแนะนำมา
เลี้ยงเหล้า พาเที่ยวผับ Yellow เดี๋ยวอะไรๆก็ดีขึ้น ฮรี่ๆๆๆ)

3.หน้าราชภัฎอุดร เด็กเยอะ แต่ต้องมีรถไป หาสอยได้ไม่ยาก ถ้าหน้าตาเราผ่านนะ

Q3.เบอร์ A หรือแหล่งที่จะเสาะแสวงหาได้
ANSWER:ไอ้สามล้อนั่นแหละ บอกว่าไปซอย 2 กับซอย 7 บ้านสาวหน้าเกาหลี รายละเอียด PM

อย่าซื้อกับ A ถ้าคุณยังกินข้าวไม่ได้กินหญ้า

ขอบพระคุณท่านพี่เป็นอย่างสูงครับ
มีไรให้ผมช่วยเหลือ PM มาด้ายนะคร้าบ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

ragcrown

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 00:15:55 »

เก็บข้อมูลครับๆ
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 18:16:32 »

pongz ข้อมูลพี่เค้าเป็นประโยชน์มาก กลับมาแล้วส่งการบ้านบ้างเน้อ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 18:19:57 »

ไปหาแถวซอย ถนนอดุลเดชครับ สาวลาว อยู่เป็นหอพักเลย eta03

theman555

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 18:22:13 »

ซอย2ตอนนี้เป็นยังไงบ้างฮะ เปิดเพิ่มหรือยังเอ่ย

ton-cm

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 21:23:47 »

pongz ข้อมูลพี่เค้าเป็นประโยชน์มาก กลับมาแล้วส่งการบ้านบ้างเน้อ mbvc

จัดหนักแน่นอนครับ
 eta03

onetentinjungle

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 22:48:12 »

ซอย2ตอนนี้เป็นยังไงบ้างฮะ เปิดเพิ่มหรือยังเอ่ย

เปิดจำนวนเท่าเดิมครับ เพราะถึงมีร้านปิดไป ก็มีร้านใหม่โผล่มา หมุนเวียนกันแบบนี้มาเป็นสิบปีแล้วครับ แต่ผมว่าเด็กเดี๋ยวนี้สวยขึ้น แต่ GF น้อย ไม่เหมือน สามสี่ปีที่แล้ว เราได้ช้างเผือกจริงๆ ช่วงล่างแน่นปึ๊ก แหม่ พูดแล้วหิวววว
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

theman555

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2013, 01:14:55 »

;ว๊าว ขอบคุณฮะ งั้นเดี๋ยวผมเตรียมเดินทางไปหาความอบอุ่นแถวนั้นต่ออีกละกัล แต่ช่วงนี้ นกเราล้อหลุดบ่อยเหลือเกิน