-->

ผู้เขียน หัวข้อ: - - - เคล็ดลับขอเบอร์สาวยังไงให้แห้ว(ประสบการณ์ตรง เล่นจริง เจ็บจริง)- - -  (อ่าน 4664 ครั้ง)

pagedown

• บุคคลทั่วไป

สเต็ปจีบสาวเนี่ย ผมว่าแต่ล่ะท่านคงมีสเต็ปพื้นฐานไม่แตกต่างกันเท่าไหร่

คือ 1.มอง

2.คุย

3.ขอเบอร์

4.ตามงาน

ใช่มั้ยครับ ผมก็ส่วนใหญ่ตามนั้นล่ะครับ ได้มั่ง แห้วมั่ง ไอที่ได้ ๆ อย่าไปสนใจเลยครับ มาดูอันที่ไม่ได้ดีกว่า ว่าทำไมมันถึงไม่ได้ ฮือ ๆ lkkjjh lkkjjh

เหตุการณ์ที่ 1

คนเฒ่าจีบสาวน้อย

เคยใส่ชุดทำงานเข้าผับป่ะครับ ประเภทกางเกงสแลค รองเท้าหนัง เสื้อออฟฟิศ  นั่นล่ะครับ วัตถุดิบสำคัญในการปลูกไร่แห้วของเรา

ผมเคยใส่ชุดแบบนี้เข้าวอร์มครับ ตอนแรกนั่งกินชิล ๆ อยู่ด้านนอกก็ไม่เท่าไหร่กะชุดนี้ พอไหวอยู่ แต่พอเมาแล้วอยากเข้าข้างในสิครับ ชุดนี้มันจะไม่ work ในทันที

นึกภาพออกมั้ยครับ ซ้าย ขวา หน้า หลัง วัยรุ่นทั้งนั้น ทั้งสาวกระโปรงสั้นจู๋ หนุ่มขาเดฟหัวแอฟโร่ เสื้อยืดลายเจ็บ ๆ

ละอีลุงนี่มันหลุดมาจากไหนล่ะนั่น kjhg แต่งตัวยังกะมาตรวจราชการ แบบนี้ผมว่าเราคงต้องหล่อขั้นเทพอ่อนด๋อยไม่ก็พริ้วแบบเทพจิ้นแล้วล่ะครับถึงจะเอาอยู่

(ขออภัยที่ยืมชื่อมาพาดพิงขอรับ fdgdfdf)

ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ตัวหรอกว่าชุดไม่เหมาะอย่างแรง กินไปกินมาเจอสาวน่ารักอยู่ฝั่งนู้นก็เดินไปชนแก้วแล้วขอเบอร์ คุยกันไม่ถึง 10 คำ

น้องบอก มีแฟนแล้วค่ะ พร้อมเบือนหน้าหนีไปแดนซ์ต่อ zad

โอ้ว แรงงงงง หมดกันครับคืนนั้น ความมั่นใจหายโม้ดดด ฮ่า ๆๆ

Phate

ชุดทำงานผม เสื้อยืด(โปโล) กางเกงยีนส์  ผ้าใบ  เลิกงาน ผับต่อสบาย อิอิ    แต่ไม่ทันขอเบอร์ เมาก่อนทุกที

pagedown

เหตุการณ์ที่ 2

ไม่ดูตาม้าตาเรือ

ผมเคยไปนั่งร้านแถว ๆ ท่าช้างกับเพื่อนครับ นั่งเล่นไปสักพัก ข้าง ๆ มี สาว ๆ เดินเข้ามานั่ง 3 คน คุยกันสนุกสนาน ผมก็มอง ๆ คุย ๆบ้าง สาว ๆ ก็อัธยาศัยดี

มีตอบมาบ้างประปรายตามมารยาท ดู ๆ แล้ว สาว ๆ เค้าจะมีความสุขกับการนั่งเมาท์กันมาก

สักพักไอผมก็หน้าด้าน เอาเก้าอี้เข้าไปนั่งกะเค้าเฉยเลย ,mnnb ฮ่า คุยไปคุยมายังไม่ทันจะขอเบอร์เล้ยยยย

เค้าบอกอย่างสุภาพมาว่า "น้องคะ (ผมอ่อนกว่าเค้าหน่อย) พวกพี่มานั่งเนี่ย อยากจะมาพักผ่อนกับเพื่อน ๆ น้องคงไม่ว่านะคะ "

ผม  ". . . .(อึ้งไป 2 วิ )"  สติกลับมาก็ตอบกลับไป "อ๋อ . .  ครับ พอดีผมก็จะกลับแล้ว แล้วเจอกันใหม่ครับ" แล้วรีบหายตัวไปยังห้องน้ำเพื่อเย็บหน้าตัวเองในทันที

เบอร์กุยังไม่ได้ขอเล้ยยย ไล่กุซะละ

ได้บทเรียนใหม่ครับ เข้้าไปไม่ดูตาม้าตาเรือ อาจโดนม้าถีบกลับมาได้

albatross

^
^
^
^.............หน้าตาดีอย่างท่านยังแห้วได้อีกเหรอคับ............ lhgfr lhgfr lhgfr

meaw_meow

uilo นึกถึงตัวเองครับ

แต่ละ step โดน เหมือนกันเลย

ouiy แต่เขาว่าครับ..... อกหัก ดีกว่ารักไม่เป็น

pagedown

เหตุการณ์ที่ 3

จีบไม่สุด จีบ ๆ หยุด ๆ กระปริดกระปรอย

เหตุการณ์นี้เกิดที่แฟบริคครับ ผับหลังตี 2 ที่ดังที่สุด(มั้ง) ณ ขณะนี้

ไปกับเพื่อน 2 คนครับ ย้ายโต๊ะไปเรื่อยเพื่อหาทำเลที่ดีที่สุด เพราะยังไม่ดึกมาก คนยังไม่เยอะ จนมาลงตัวที่โต๊ะด้านข้างเพราะมีสาวล้วน 3 คนอยู่

ผมก็คุย ๆ แบบเป็นพิธี ไม่ได้จีบจริงจังเท่าไหร่ ค่อนข้างไร้จุดหมาย ทำเป็นถามมั่งว่าจะมีวงขึ้นมั้ย นู่นนี่นั่นไปเรื่อย แล้วก็แว้บหายไปเป็นระยะ

เพราะเหล่โต๊ะอื่นอยู่เหมือนกัน สุดท้ายมีหนุ่มละอ่อน 5-6 คนมาอยู่โต๊ะข้าง ๆ ชนแก้วโต๊ะนั้น ผมก็ อ้ะ ! ไม่ได้ ๆ กูจอง kick เลยต้องทำคะแนนหน่อย

พอน้องคนที่ผมเล็งไว้ออกมาด้านนอก ผมก็เลยตามออกมาเพื่อจะเปิดสเต็ปต่อไปคือขอเบอร์เก็บไว้ก่อน เจอน้องนั่งอยู่โซฟาด้านหน้าพอดี

เลยทำเป็นเดินไปเจอโดยบังเอิญ แล้วก็คุยเรื่อย ๆ ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย จนมาขอเบอร์น้องเค้า น้องเค้าก็หันไปคุยกะเพื่อนแล้วคุยกันประมาณ

"อุ้ย พี่เค้าขอเบอร์อ่ะแก" ผมเลยถามต่อ แล้วจะให้มั้ยเอ่ย ไม่ให้ไม่ขอละ น้องเขาก็เงียบ (นั่น . . . กุว่าละ สงสัยจะได้ปลูกไร่แห้วแน่คืนนี้)

ผมก็เลยไม่ขอ แล้วก็เดินกลับมาซดเหล้าต่อข้างใน

ผมกลับมาคิดอีกวัน เอ. . . สงกะสัยเราจะแสดงทีท่าไม่เด่นชัดพอว่าหื่น น้องเลยไม่เชื่อว่าเราจีบจริง kjhg kjhg

Phate

แต่ละเรื่อง เจ็บ ๆ ทั้งนั้น!!  โดนมาเหมือนกันค๊าบ!!

pagedown

ใครกินแห้วบ่อย ๆ เหมือนผมก็มานำเสนอได้นะขอรับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2010, 00:07:49 โดย ~เมานมสด~ »

pagedown

เหตุการณ์ที่ 4 (เยอะจริงไอเรื่องแบบนี้ kjhg)

พรวดพราด

อันนี้เกิดขึ้น ณ bla ba bar ผมไปกะเพื่อนอีก 2 คน ก็กินเบียร์กันตามปกติครับ เผอิญไปดึกไปหน่อย ทำเลเลยไม่ค่อยดี วิวที่ได้เลยค่อนข้างจำกัด

ได้โน่นเลยครับ โต๊ะหินข้างห้องน้ำ มันเลยไม่ค่อยรู้ว่าโต๊ะไหนแจ่ม นอกจากเค้าจะลุกมาเข้าห้องน้ำ อีกอย่างผมก็คุยอยู่กะพีจีด้วย เลยไม่ค่อยได้มองเท่าไหร่

(จีบอยู่ แต่น้องเค้ามีแฟนแล้ว zad) พอโต๊ะข้าง ๆ ลุกออกไปผมก็เลยพึ่งเห็นว่าโต๊ะถัดไปน่ารักนี่หว่า มากัน 2 คน น่ารัก 1 คน เฉย ๆ 1 คน ไอหนุ่มโต๊ะข้าง ๆ นั่นก็จีบอยู่เหมือนกัน

แต่ด้วยเวลาร้านมันใกล้จะปิดแล้ว ผมเลยไม่ได้ทำอะไรมาก ก่อนกลับก็เลยเอาซะหน่อยวะ เผื่อฟลุก ด้านได้อายอด

ผมสั่งเช็คบิลแล้วก็กลับ ขณะที่เดินผ่านโต๊ะสองสาวนั่น ผมก็ถามเลย

"โทษนะครับ ชื่ออะไรกันบ้างครับ" 2สาวงงเล็กน้อยว่าไอ้นี่มาจากไหน

"ชื่อ . . . กับ . . . ค่ะ"

"สมมติถ้าขอเบอร์จะให้มั้ยครับ" อืม. . . มุขสิ้นคิดมากกู (มาคิด ๆ ดู ไอมุขที่ใช้ตอนนั้นไม่เข้าท่าจริง ๆ ฮ่า ๆ kjhg)

"ไม่อ่ะค่ะ" นั่น กุว่าละ คนตอบเป็นคนที่ผมไม่ได้เล็ง หวงเพื่อนซะงั้น

"อ่า . . . ครับ" แล้วผมก็ออกมาพร้อมกับแห้ว 1 กระป๋องแบบรวดเร็วทันใจ มาเร็วเคลมเร็ว

อย่าให้เจอที่อื่นนะเมิงงงงงง เฮ่อ ๆ .,mn

pagedown

ใครอยากกินแห้วลองไปปรับใช้ดูนะครับ ฮ่า ๆ ไว้เดี๋ยวนึกได้จะมาเพิ่มเติมใหม่

ปล.นักรบต้องมีบาดแผลเป็นธรรมดาใช่มั้ยครับ อิอิ ของผมแผลไม่ค่อยลึกแต่หลายแผลครับ kjhg

where

เอ่อ เห็นภาพเลย
แจมด้วยดีไหมครับ คิดก่อนว่า หล่นไรไปมั่ง

popcorn4202

สะสม level ไปเรื่อยๆ ครับ แล้วจะรู้ว่าการขอเบอร์สาวนั้นไม่ยากเลย ถ้าเรามาแบบถูกกิจลักษณะ
ขอเวลาไม่นาน เดี๋ยวผมจะเรียบเรียงวีทีเที่ยวแบบที่"อยู่เฉยๆ เดี๋ยวก็มีคนสนใจเอง" ให้ครับ
ไม่นานนี้ แน่นอน

MUD

kjhg จริงๆๆๆๆ คืดไม่ถึงเลยนะเนี่ย

niparatpotter

^
^
^
^.............หน้าตาดีอย่างท่านยังแห้วได้อีกเหรอคับ............ lhgfr lhgfr lhgfr

jljhl  ถ้าไม่บอกคิดว่ากินแห้วไม่เปน  jljhl

jaydai

ใครกินแห้วบ่อย ๆ เหมือนผมก็มานำเสนอได้นะขอรับ

ถ้าหล่ออย่างนี้ยังกินแห้ว เรามิซื้อแห้วกระป๋องมากินทุกมื้อเลยเหรอเนี๊ยะ
 piuyty

noikasu

แห้วสดกินได้ทุกคนเลย...แต่ผมเวลาไปกินนิมันจากินอย่างเดียวคุยกับเพื่อนๆไปเลยลืมคุยกับสาวจนเพื่อนๆมันถามว่า...เมิงมะคิดจะจีบจะคุยกับสาวบ้างเหรอผมบอกว่ากูมากินเหล้าครับมองสาวเป็นกับแกล้มแค่นั้นแหละครับเพราะตอนนี้หน้าตาผมมันเถื่อนครับ...เข้าหาเด๋วว่าจะไปข่มขืนเขาอีก.. dsgjsd

prof.big

อันนี้ของผมครับ

มาเป็นคู่.......วันนั้นคันครับ ไปต่อที่มั้งกี้กับพี่ที่ทำงาน 2 คน เพื่อนคนอื่นกลับก่อน

เข้าไปขอเบอร์

ผม " น้องครับ จะรังเกียจไหมถ้าพี่จะขอเบอร์น้อง"

น้อง  " พี่มากัน 2 คนเหรอคะ อิ อิ (หัวเราะแถมมองเราด้วยท่าทางแปลกๆเหมือนผมกับพี่ผมเป็นคู่ขากัน) "

" ไม่ดีกว่าค่ะ " (น่านนึกว่ากรูเป็นเกย์อีก)

สรุป แห้วครับ นึกว่าผมเป็นเกย์ คราวหลังผมจะไม่มากับผู้ชาย 2 ต่อ 2 อีกแล้ว

THE  END

PumpkiN_KinG

ตั้งแกงค์ไร่แห้วดีไหมท่าน kjhg

pagedown

ผมว่าหน้าตามันก็ไม่ได้เกี่ยวกันมากอ่ะครับ

บางทีจังหวะ หรือการพูดคุยสำคัญกว่าด้วยซ้ำ

เข้าไม่ถูกที่ถูกเวลาโอกาสเป็นเกษตรกรไร่แห้วแบบผมก็มีสูงไม่น้อยนะขอรับ อิอิ

ปล.อันไหนพลาดอย่าไปใส่ใจครับ เพราะเดี๋ยวเราก็จะเจอเป้าหมายใหม่ที่แจ่มกว่าเดิม ฟันธง !!

เคยเป็นใช่มั้ยครับ สาว ๆ คนอื่นน่ารักกว่าคนที่อยู่ข้าง ๆ เรา 50.75% เสมอ ๆ ไม่รู้ทำไม ฮี่ ๆ jljhl

waterman09

ถ้าหล่ออย่างนี้ยังกินแห้ว เรามิซื้อแห้วกระป๋องมากินทุกมื้อเลยเหรอเนี๊ยะ
 piuyty

พี่ jaydai..แววคู่แข่งพี่มาลางลางนะนี่ฮ่าฮ่า.. kjhg .,mn

virgin_killer

คราวหน้าก็ไม่ต้องขอครับ ไปแจกเอาครับ

pagedown

อันนี้ของผมครับ

มาเป็นคู่.......วันนั้นคันครับ ไปต่อที่มั้งกี้กับพี่ที่ทำงาน 2 คน เพื่อนคนอื่นกลับก่อน

เข้าไปขอเบอร์

ผม " น้องครับ จะรังเกียจไหมถ้าพี่จะขอเบอร์น้อง"

น้อง  " พี่มากัน 2 คนเหรอคะ อิ อิ (หัวเราะแถมมองเราด้วยท่าทางแปลกๆเหมือนผมกับพี่ผมเป็นคู่ขากัน) "

" ไม่ดีกว่าค่ะ " (น่านนึกว่ากรูเป็นเกย์อีก)

สรุป แห้วครับ นึกว่าผมเป็นเกย์ คราวหลังผมจะไม่มากับผู้ชาย 2 ต่อ 2 อีกแล้ว

THE  END

แบบนี้ผมเคยเจอครับ แต่หนักกว่า ฮ่า ๆ

เหตุการณ์ที่ 5

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด

ผมไปกินเหล้า(อีกแล้ว)ที่ร้าน DIVA ที่กทม.ปู้น กะเพื่อน ๆ ที่เคารพ 3-4 คน โต๊ะข้าง ๆ เป็นสาวล้วนซัก 4-5 คนเห็นจะได้

ตอนนั้นก็คุย ๆ ทำความรู้จัก ชนแก้วไปเรื่อย ๆ น่ะครับ ก็ดูท่าทางแล้วคืนนี้น่าจะเข้าท่าอยู่ เพราะฝั่งสาว ๆ ก็คุย ๆ กันด้วยดี มีชนแก้วไปเรื่อย ๆ ก็กำลังสนุกล่ะครับ

สักพัก . . . ไอเพื่อนผมมันทำยังไงรู้มั้ยครับ .,mn

มันไปบอกน้องเด็กเสิร์ฟคนนึงว่าผมชอบน้องเค้า ละมันไปคุยยังไงไม่รู้ น้องนั่นก็เอาเบอร์เขียนใส่กระดาษมายัดใส่มือผม !!

เท่านั้นล่ะครับ สาว ๆ ที่คุย ๆ กันอยู่วงแตกทันที แล้วหันมามองหน้าผมแปลก ๆ - -"

ก็เพราะไอคนที่เอาเบอร์มายัดใส่มือผมมันเป็นผู้ชายยย!!! แถมมันยังทำท่าอาย ๆ แล้วพูดว่า "โทรมาด้วยนะ"

แสรดดดดดดดดดดดดดด !!! kick kick kick

Phate

มีมาเรื่อย ๆ เลยแหะ  ซีรี่ หล่น ของลูกพี่ เมานมสด (เดี๋ยวเอามั่งดีกว่า มีเยอะเลย)

อ่่านเรื่องที่ห้าแล้วสุดยอด

อ้างถึง

ผมไปกินเหล้า(อีกแล้ว)ที่ร้าน DIVA ที่กทม.ปู้น กะเพื่อน ๆ ที่เคารพ 3-4 คน โต๊ะข้าง ๆ เป็นสาวล้วนซัก 4-5 คนเห็นจะได้

ตอนนั้นก็คุย ๆ ทำความรู้จัก ชนแก้วไปเรื่อย ๆ น่ะครับ ก็ดูท่าทางแล้วคืนนี้น่าจะเข้าท่าอยู่ เพราะฝั่งสาว ๆ ก็คุย ๆ กันด้วยดี มีชนแก้วไปเรื่อย ๆ ก็กำลังสนุกล่ะครับ

สักพัก . . . ไอเพื่อนผมมันทำยังไงรู้มั้ยครับ

มันไปบอกน้องเด็กเสิร์ฟคนนึงว่าผมชอบน้องเค้า ละมันไปคุยยังไงไม่รู้ น้องนั่นก็เอาเบอร์เขียนใส่กระดาษมายัดใส่มือผม !!

เท่านั้นล่ะครับ สาว ๆ ที่คุย ๆ กันอยู่วงแตกทันที แล้วหันมามองหน้าผมแปลก ๆ - -"

ก็เพราะไอคนที่เอาเบอร์มายัดใส่มือผมมันเป็นผู้ชายยย!!! แถมมันยังทำท่าอาย ๆ แล้วพูดว่า "โทรมาด้วยนะ"

แสรดดดดดดดดดดดดดด !!!   

เพื่่อนรัก ทำกันได้!  แล้วลูกพี่โทรไปไหมครับ  jljhl

pagedown

^
^
^

เบอร์ผมปาทิ้งหน้าร้านเลยขอรับ  ยังไม่อยากระเบิดถ้ำทอง อึ๋ยยยยย ghjk

ตอนนั้นรู้สึกเหมือนสร้างกรุงโรมมาทั้งชีวิตแล้วมันพังภายในวันเดียว ฮ่า ๆ

killdeathnote

เห็นด้วยในหลายๆข้อนะครับ

คือ ส่วนใหญ่ถ้าเรายังอายุไม่เยอะมาก แต่งตัวแนวๆหน่อยก็ดี แต่ไม่ต้องแฟชั่นมาก

ส่วนสาวๆก็มีหลายแบบครับ  เชื่อผมว่า ถ้าหน้าตาดีๆร้อยละ 80 มีปั๋วหมดแล้วครับ

คือ มันจะแอ๊บใส่เราประจำว่าโสด ........  ได้เบอร์มาก็ใช่ว่าจะได้

แล้วจะทำยังไงให้ได้ปรี้

ถ้าหล่อ ง่ายสุด เผลอๆจะได้ วัน ไนท์ แสตนด์

ถ้ารวย ก็ Pay ซะ เก็บให้เร็วที่สุด

ถ้าไม่เข้าสองข้อ ก็ต้องสร้างความแตกต่าง ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายอารมณ์ขัน แบบสุภาพ อาจจะทะลึ่งนิดๆแบบมดกัด

แต่แบบสุดท้าย จะใช้เวลานานหน่อย

ถ้าสไตล์ผม ผมจะโปรย คือ เล็งไว้หลายๆคน

ขอเบอร์เยอะๆ มันต้องมีสักคนแล่ะ

ที่ไม่แคร์ผัวมาก

อย่าไปแคร์ถ้ามันบอกว่าเราเจ้าชู้

อ้าวว....ก็จริงอ่ะ

5555

evolution

ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นชีวิตเจ้าเมานมสด หน้าตาดีขนาดนั้น คราวหน้าผมไม่ไปไหนด้วยแล้ววว หุหุ ว่าแต่สองสาวที่ราตรีตามงานถึงไหนแล้ว แอบเห็นว่าได้เบอร์หน้าห้องน้ำนะค้าบบบ

09876 09876 09876

shoots

ข้อที่ 5 นี่แหละน่าเจ็บปวดที่สุด     uilo

Phate

สะสม level ไปเรื่อยๆ ครับ แล้วจะรู้ว่าการขอเบอร์สาวนั้นไม่ยากเลย ถ้าเรามาแบบถูกกิจลักษณะ
ขอเวลาไม่นาน เดี๋ยวผมจะเรียบเรียงวีทีเที่ยวแบบที่"อยู่เฉยๆ เดี๋ยวก็มีคนสนใจเอง" ให้ครับ
ไม่นานนี้ แน่นอน

มาปูเสื่อรอ  ไม่ได้หล่ออย่าง จขกท (ลูกพี่เมานมสด) แต่อยากให้มีคนสนใจ   jljhl

chan_030

ของอย่างนี้มัมีสิทธิ์โดนทุกคนน่ะแหละ

tiaaui

เหตุการณ์ที่ 5

สักพัก . . . ไอเพื่อนผมมันทำยังไงรู้มั้ยครับ .,mn

แสรดดดดดดดดดดดดดด !!! kick kick kick

[/quote]

อันนี้ล่ะฮาแตรกสุดๆ....เป็นผมนะเลิกคบมันไปแล้ว kjhg

limited

ใช่ๆเจอแบบข้างบนนี้....รับไม่ได้ piuyty

num18

เป็นผมก็ตามเหตุการณ์ที่ 5   คือ  ไหนๆๆ ก็ไหนๆๆหล่ะ ไม่ได้หน้าเอาหลังก็ยังดี มีรูเหมือนกัน   /jhtdc

tanickovic

ส่วนผม จะโดนกรณี ขอเบอร์ได้แล้ว ทำยังไงให้ไม่แห้วครับ  ขอเสร็จกลับบ้านนอน แล้วถึงโทรมา ปิดเสียงแทบไม่ทัน ทำไมไม่โทรมาก่อนจะเข้าบ้านฟร๊ะ

Ninja

หุ หุ หุ .... แต่ละ case เป็นบทเรียนที่ดี  jljhl

จริงๆแล้วหน้าตา ไม่สำคัญเท่าจังหวะจริงๆครับ ถ้าพรวดพราดเข้าไปขอเบอร์ ก็มีสิทธิ์แห้วสูงจริงๆแหละครับ

เพราะคนปกติเค้าจะตั้งกำแพงกับคนแปลกหน้าอยู่แล้ว ...  ttu

จริงๆ เราต้องหาจังหวะ หรือ มุกที่จะขอเบอร์ได้แบบเนียนๆที่น้องเค้ารู้สึกดีที่ให้เบอร์เรา เหมือนกับที่ท่านจิ้นเคยเขียนไว้นั่นแหละครับ  dsgjsd

noialb

ไม่ค่อยได้ขอ
พอดีทำงานร้านอาหารอยู่แล้ว
ส่วนใหญ่มันจะมาเอง
แต่ก็มีบางครั้งที่ตัวมาก่อนเบอร์ (โม้ซ่ะ^^)

nobita_sit

test

แต่งมาแล้วทุกรูปแบบ แต่ไม่เคยขอเบอรืได้เลย แบบว่า ไม่กล้า + มุขจืนๆ

f_a_m_fp

คล้ายๆกันเลยครับ ไอ้พรวดพราดเนี่ยบ่อย  แต่เด๋วนี้ก้อชินแล้วครับไม่ได้คงไม่เป็นไรสาวๆมีเยอะ

soar

ต้องแต่งตัวให้เถื่อนเข้าไว้ครับ 555

NUDT

ของผมเคยแบบกำลังคุยกันถูกคอไม่สนใจเพลงและสิ่งรอบข้างละ

สักพักมีไอ้หอกไหนไม่รู้พุ่งเข้ามาดูดปากต่อหน้าต่อตาเลยครับ

ก็เลยต้องจากกันด้วยดี vbnn

cickcura

ผมโดนจนชินละครับ เหอะๆ

bankxl

ผมส่วนใหญ่ก็คุยๆบ้าง แต่ไม่ค่อยได้ขอเบอร์เท่าไหร่ ขี้เกียจสานต่อครับ  ss

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

จดๆๆๆๆ แต่ก็แอบสงใส ทำไมเราผู้ชายต้องไปสนใจผู้หญิงกันขนาดยอมเอาแห้วมากินเนี่ย  eta20

-_-pol

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แต่ละอย่างนี่เคยโดนกันถ้วนหน้านะครับ

shutup

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00

ปกติใช้ลูกน้องไปขอครับ และส่วนใหญ่ลูกน้องก็ได้ไปกิน  piuyty piuyty
เข้ามาด้วยใจ ไม่ใช่เพื่อปั่นกระทู้!

pom24985

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

pom24985

• *

แห้วเป็นส่วนใหญ่คับ

tt007937

• *

กลัวจะกินแห้วว

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

จีบ คนมากับแฟนจะง่ายกว่ามากับเพื่อน บางครั้ง ผู้หญิงอาจจะเกรงใจเพื่อน เพื่อนๆเค้าจะแซวว่างายประมาณนี้(ถ้าเราหล่อไม่สุด)แต่ถ้าหล่อมากตัดทุกข้อทิ้งไป ส่วนตัวรอให้ผู้หญิงมาจีบตลอดครับเพราะกลัวแห้วมันจะทำไห้เสียความรู้สึกไปนานแสนนาน

hellgate

• *

ต้องเก็บไว้ศึกษาละฮะ