-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณเวปเรื่องงานบอลเมื่อคืน  (อ่าน 1348 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณเวปเรื่องงานบอลเมื่อคืน
« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 10:22:45 »

เนื่องด้วยเมื่อคืน ทางเวป Ballmenu.com ได้จัดงานปาร์ตี้ Ballmenu Party ขึ้นที่ร้านฮอนบาร์...(คู่ อาร์เจนติน่า กับ ไนจีเรีย)
ผลของงานที่ออกมา ได้รับการตอบรับดีเกินคาด และ ภายในงานก็สนุกกันเต็มเหนี่ยว มีลูกค้ากันแบบเต็มร้านเลย...

พิธีกรสาว ก็โคตรจะน่ารัก (น้องปอ).......แต่พิธีกรชาย (โด้) ออกจะหื่นๆหน่อย ฮาๆๆ
ทีม งาน แดนเซอร์ ก็โค ตะ ระ แหล่ม...(ชอบน้องนาย กับ น้อง เยอรมัน)...เต้นกัน สี่ห้าเพลง ตลอดทั้งงาน ตั้งแต่ก่อนบอลเตะ ยัน บอลเลิกก็มาโชว์อีก...
เหล้า 100 พร้อมมิกซ์ฟรี ก็ กินกันจนเมาทั้งร้าน ฮาๆๆ...(หมดไป 12ลิตร)
ทีม งานน้องๆ pretty 4คน ที่พามา ให้ลูกค้าได้ถ่ายรูปคู่ภายในงาน ก็น่ารักกันทุกคน..แถมตลอดงาน ยังจะมาช่วยชงและเสิร์ฟเหล้าให้ทุกๆคนอีก ตลอดงาน..

และที่น่าตื่นเต้นอีกก็คือ ภายในงาน ไม่ได้มีเฉพาะ สมาชิกเวปcmxseed เหมือนงานก่อนๆ (เมื่อคืนสมาชิกเวปcmx มากันน้อย) แต่เป็นกลุ่มลูกค้าอื่นมากันหนาแน่น
ทำให้บรรยากาศในงานมีความหลอกหลาย มากขึ้น....และถ้าใครไปก็จะรู้ว่า จำนวนผู้หญิง เท่ากับ จำนวนผู้ชายเลย ฮาๆๆ...รึไม่ก็มากกว่าด้วยซ้ำ..อิอิ
เฉพาะ น้องๆสาวๆทีมงาน pretty dancer mc ก็ปาไป 12คนแล้ว..มารวมกับน้องๆฮอนบาร์เข้าไป...งานนี้ สาวเยอะมากๆๆ
ของรางวัลก็แจกกันตลอดงาน เสื้อบอลทีมชาติ และ เสื้อสโมสร แจกไป เป็นสิบตัว..

ทีม งานได้เก็บบรรยากาศ ถ่ายรูปและวีดีโอไว้แล้ว..เดี๋ยวจะนำมาโพสให้ทุกๆคนได้เห็นกัน ในวันสองวันนี้..(แต่เชื่อว่าวันนี้อาจมีหลุดมาบ้างแน่ๆจากสมาชิกเวปที่ไปมา เมื่อคืน อิอิ)

ขอขอบคุณเวปcmxseedที่ช่วยโฆษณาให้..และขอบคุณสมาชิกcmx ที่ไปร่วมงานเมื่อคืนด้วยครับ
(เดี๋ยวนับยอดสมาชิกcmxที่มาเมื่อคืนแล้ว จะนำเงินเข้าเวปด้วยตามที่ได้สัญญาเอาไว้นะครับ)

งานต่อไป วันที่ 25 (คู่ บราซิล กับ โปตุเกส)..เราจะจัดอีก...แล้วไงจะแจ้งรายละเอียดให้สมาชิกทุกคนได้ทราบอีกทีนะครับ

popcorn4202

Re: ขอขอบคุณเวปเรื่องงานบอลเมื่อคืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 11:41:34 »

ตายละ ลืมไปเลยว่ามีงานที่ร้านนี้ เมื่อวานผมเคว้งมากครับ ชวนเพื่อนดูบอล 3 ทุ่ม
ปรากฏว่าลูกมันไม่สบาย เลยต้อง cancle ผมเลยไม่รู้ไปไหน นั่งเล่นเน็ตจน 5 ทุ่ม
555+

ilovesupreme

Re: ขอขอบคุณเวปเรื่องงานบอลเมื่อคืน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 12:03:25 »

ผมนั่งจิบเบียร์ เชียร์บอลคนเดียวที่นิมมาน เวียงพิงค์ครับ
เหงา เปล่าเปลี่ยว เห็นแต่ผู้คนเดินไป warm up กันตลอด

acer2518

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 14:10:16 »

...ใครที่พลาดงานเมื่อคืน..เตรียม ขอ วีซ่า ไว้เลยครับ วันที่ 25 นี้...รับประกันความสนุกและน้องๆสาวๆ เต็มๆเน้นๆ...
รายละเอียด จะแจ้งเร็วๆนี้..แต่วันที่ 25 แน่นอนครับ คู่ บราซิล เจอ โปตุเกส...งานเริ่มทุ่มครึ่ง เหมือนเดิม...

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 21:57:02 »

เมามากๆ  เขิน

นายอ่อนด๋อย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 02:09:54 »

ด๋อยไปมาทั้ง2วันครับ หนุกหนานทั้ง2งาน Job in อีกตะหาก ยืนยันว่าสาวสวยๆละลานตา มีหก เอ้ย มีไรให้ดูให้ลุ้นตัลหลอด

ขอเชิญเพื่อนๆ ไปชมคู่Big match  Brazil- portugal  นะครับ ขอบคุณพี่จิม cmxseed & ballmenu ครับ
  pongz

smallworm

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 03:24:52 »

ด๋อยไปมาทั้ง2วันครับ หนุกหนานทั้ง2งาน Job in อีกตะหาก ยืนยันว่าสาวสวยๆละลานตา มีหก เอ้ย มีไรให้ดูให้ลุ้นตัลหลอด

ขอเชิญเพื่อนๆ ไปชมคู่Big match  Brazil- portugal  นะครับ ขอบคุณพี่จิม cmxseed & ballmenu ครับ
  pongz

เชอะ..อีด๋อย มะคืนกระแดะกินน้ำเปล่า น่าจะให้อีรูโด่ ป้อนเหล้าทางปากอีกซักทีนะ  ,mnnb

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:44:34 »

ตายละ ลืมไปเลยว่ามีงานที่ร้านนี้ เมื่อวานผมเคว้งมากครับ ชวนเพื่อนดูบอล 3 ทุ่ม
ปรากฏว่าลูกมันไม่สบาย เลยต้อง cancle ผมเลยไม่รู้ไปไหน นั่งเล่นเน็ตจน 5 ทุ่ม
555+

อ้างตลอด

คราวหน้าอะไรดี

เพื่อนไม่สบายมะ

คราวหน้าไม่มาเอาตูดถึงห้อง

Keijikung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:53:04 »

เสียดายไม่ได้ไป เพราะช่วงนี้งดเหล้า ไปก้อกะไรอยู่ เด๋วรอออกศีลก่อนนะครับ จะไปชนด้วย

mommamman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 11:30:47 »

ได้แต่มอง ตาปริบๆ  ouiy