-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อไปบอลจากเอเซอร์ จะมาดึกหน่อยนะครับ  (อ่าน 475 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

:-X เนื่องจากว่า..ดูแล้ว ให้เวลากับ ภรรยา น้อยไปนิด ตอนหัวค่ำ (บางวันก็ รีบกินข้าวเย็น เพื่อมา วิเคราะห์บอล)..เลย อยากจะ ปรับเปลี่ยน เวลาโพส ให้ช้าไปอีกหน่อย (ประมาณ สี่ทุ่ม หรือ ก่อนบอลเตะ ชั่วโมง สองชั่วโมง)

...ครอบครัว อบอุ่น...ร่ำรวย เฮงๆๆๆ คร๊าบบบ...

wow!!

Re: ต่อไปบอลจากเอเซอร์ จะมาดึกหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2008, 13:31:24 »

เหตุผลนี้ฟังขึ้น เอ้า รักเรายืนยง  hgjhg

cmman573

Re: ต่อไปบอลจากเอเซอร์ จะมาดึกหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2008, 13:34:52 »

อิๆๆๆ ให้เวลาครอบครัวก่อนดีที่ซู้ดครับท่านพี่

rookie

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2008, 15:19:50 »

ง่ะ งั้นคู่หัวค่ำก็ไม่มีทีเด็ดสิครับท่าน  เสียดาย ouiy

acer2518

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2008, 15:27:19 »

ง่ะ งั้นคู่หัวค่ำก็ไม่มีทีเด็ดสิครับท่าน  เสียดาย ouiy
...แล้วแต่ ว่าผมมั่นใจทีมไหนนะครับ...ถ้ามั่นใจทีมที่เตะเร็วก็คงโพสเร็วเหมือนเดิมครับ..