-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ควรโหวตหาประธานใหม่ถ้าเลื่อนวันงาน  (อ่าน 376 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876..เนื่องจากว่า ผมได้จองตั๋วเครื่องบิน และ จัดเตรียมเรื่องงานบริษ้ท์ต่างๆไว้แล้ว...จึงไม่สามารถ เลื่อนหมายกำหนดการได้อีก..
และถ้าผมไปงานไม่ได้ เราก็ควรโหวตหาประธานกันใหม่เพื่อ จะได้สะดวกในการประสานงานต่างๆในวันงานครับ...
..เดี๋ยวรอดูก่อนนะครับ..คงมีความชัดเจนในอาทิตย์นี้....สาธุ สาธุ สาธุ..

zero_1

Re: ควรโหวตหาประธานใหม่ถ้าเลื่อนวันงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 11:30:57 »

กะลังรอดูความคืบหน้าเช่นกันคับ ขออย่าเลื่อนเลย

ZOIDS

Re: ควรโหวตหาประธานใหม่ถ้าเลื่อนวันงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มกราคม 2009, 02:23:36 »

อย่าเลื่อนเลยคร้าบ  ijn

ผมจะคอยติดตามท่านประธานต่อไป  fdgdfdf