-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คชานวดแผนไทย(เส้นหนองหอย)  (อ่าน 2128 ครั้ง)

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
คชานวดแผนไทย(เส้นหนองหอย)
« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 21:58:19 »

ร้านอยู่ในซอยข้างปั๊มเอสโซ่หนองหอย (ขับรถมาจากการไฟฟ้าพอเลยปั้มให้เลี้ยวเข้าไปเลยครับ)
วันนี้ไปเจอ น้องสองคน  คนแรกขาวหน้าตาดีหุ่นดีชื่อเก๋(แต่ดันมีคนจองคิวไว้แล้ว)       ส่วนอีกคนคล้ำกว่าหน้าตาธรรมดาแต่หุ่นดีกว่าใส่กางเกงผ้ายืดรัดรูปชื่อ ขวัญ 
      ตกลงนวดน้ำมันกับน้องขวัญ   หลังจากให้เราเอาเท้าแช่อ่างแล้วก็มาขัดเท้าให้จนสะอาด เริ่มนวดน้องก็ถามก่อนเลยให้เน้นตรงไหนบ้างคะ ก็เลยบอกน้องว่าเน้นต้นขานะรู้สึกเมื่อยๆ(จริงๆแล้วหวังให้น้องเฉี่ยวตรงจุดเสียว)    เริ่มชั่วโมงแรกก็นวดทั้งตัวก็มีเฉี่ยวบ้าง   พอชั่วโมงที่สองก็เลยบอกน้องนวดเฉพาะต้นขาอย่างเดียวเลยน้อง   น้องก็ตามใจดีมีทั้งเฉี่ยวทั้งเอานิ้วรูดตามร่องก้น เริ่มเสียวจนชักจะไม่ไหวก็เลยถามน้องทำพิเศษไหม   น้องตอบไม่ค่ะ  ไอ้ที่โด่ๆขึ้นมาก็เลยค่อยๆสงบเสงี่ยมลงไป     จากนั้นก็นวดจนเกือบครบเวลาน้องขอตัวไปล้างมือ ผมก็จะเริ่มใส่เสื้อผ้า ปรากฎว่าน้องกลับมาบอกว่ายังไม่เสร็จต้องนวดหัวต่อ     ขอบอกเลยว่าใครยังไม่เคยนวดหัว ต้องมาลองดู สบายหัวมากๆ(หัวบนนะครับ)
       สรุปครับ
   นวดดีใช้ได้เลย หุ่นดี พูดเพราะ ความตั้งใจนวดมีสูง ตามใจดี(แต่ไม่ยอมทำพิเศษ)
   ราคานวดน้ำมันชั่วโมงละ300      นวดไทยลืมถามราคาครับ
      โดยส่วนตัวคิดว่าต้องกลับมาอีกครับถึงจะไม่มีทำพิเศษ  แต่แค่น้องมาเฉี่ยวๆก็พอใจแล้วครับ
       ขอบคุณครับผม

KDNCLV

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: คชานวดแผนไทย(เส้นหนองหอย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 10:30:22 »

ร้านอยู่ในซอยข้างปั๊มเอสโซ่หนองหอย (ขับรถมาจากการไฟฟ้าพอเลยปั้มให้เลี้ยวเข้าไปเลยครับ)
วันนี้ไปเจอ น้องสองคน  คนแรกขาวหน้าตาดีหุ่นดีชื่อเก๋(แต่ดันมีคนจองคิวไว้แล้ว)       ส่วนอีกคนคล้ำกว่าหน้าตาธรรมดาแต่หุ่นดีกว่าใส่กางเกงผ้ายืดรัดรูปชื่อ ขวัญ 
      ตกลงนวดน้ำมันกับน้องขวัญ   หลังจากให้เราเอาเท้าแช่อ่างแล้วก็มาขัดเท้าให้จนสะอาด เริ่มนวดน้องก็ถามก่อนเลยให้เน้นตรงไหนบ้างคะ ก็เลยบอกน้องว่าเน้นต้นขานะรู้สึกเมื่อยๆ(จริงๆแล้วหวังให้น้องเฉี่ยวตรงจุดเสียว)    เริ่มชั่วโมงแรกก็นวดทั้งตัวก็มีเฉี่ยวบ้าง   พอชั่วโมงที่สองก็เลยบอกน้องนวดเฉพาะต้นขาอย่างเดียวเลยน้อง   น้องก็ตามใจดีมีทั้งเฉี่ยวทั้งเอานิ้วรูดตามร่องก้น เริ่มเสียวจนชักจะไม่ไหวก็เลยถามน้องทำพิเศษไหม   น้องตอบไม่ค่ะ  ไอ้ที่โด่ๆขึ้นมาก็เลยค่อยๆสงบเสงี่ยมลงไป     จากนั้นก็นวดจนเกือบครบเวลาน้องขอตัวไปล้างมือ ผมก็จะเริ่มใส่เสื้อผ้า ปรากฎว่าน้องกลับมาบอกว่ายังไม่เสร็จต้องนวดหัวต่อ     ขอบอกเลยว่าใครยังไม่เคยนวดหัว ต้องมาลองดู สบายหัวมากๆ(หัวบนนะครับ)
       สรุปครับ
   นวดดีใช้ได้เลย หุ่นดี พูดเพราะ ความตั้งใจนวดมีสูง ตามใจดี(แต่ไม่ยอมทำพิเศษ)
   ราคานวดน้ำมันชั่วโมงละ300      นวดไทยลืมถามราคาครับ
      โดยส่วนตัวคิดว่าต้องกลับมาอีกครับถึงจะไม่มีทำพิเศษ  แต่แค่น้องมาเฉี่ยวๆก็พอใจแล้วครับ
       ขอบคุณครับผม

ขอบคุณสำหรับกามบ้านครับ  ;khhg

sameekal

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 11:12:22 »

แค่เฉี่ยวก็ฟินได้ครับ :)

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 12:57:50 »

lkkjjh  ฟินๆๆ ขอบคุรครับ

oppo

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 14:55:18 »

pongz pongz ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ จะตามไปให้น้องเฉี่ยวบ้าง  eta08 eta08

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2015, 19:58:04 »

ฟินแบบเฉี่ยวๆๆ pongz

poyatts39

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2015, 13:54:48 »

มีใครไปลองมาเพิ่มแล้วบ้างครับ  eta06

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2015, 17:29:21 »

ไม่มีห้องแยกครับ ทำให้บรรยากาศชวนนวดอย่างเดวครับ

iamjphat

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2015, 17:25:27 »

เสียดายไม่มีพิเศษ