ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเสน่ห์ ฮาเร็ม หายไป  (อ่าน 3088 ครั้ง)

หื่นกาม

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เมื่อเสน่ห์ ฮาเร็ม หายไป
« เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 14:36:47 »

น้องๆหน้าตางั้นๆ อาบน้ำไม่ได้เรื่อง ชักให้เสดๆ ปรับปรุงด่วน

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: เมื่อเสน่ห์ ฮาเร็ม หายไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 15:50:33 »

น้องๆหน้าตางั้นๆ อาบน้ำไม่ได้เรื่อง ชักให้เสดๆ ปรับปรุงด่วน

อะท่านไปรับบริการจากน้องคนไหนนะ....... แต่ผมว่า ยังอยู่ในเกณฑ์นะขนาดน้องพาร์ททามยังนัว  อาบน้ำได้สุดยอดเลยนา ......ยิ่งน้องใหม่ล่าสุด นิวเยียร์  นี่โอ้โหสุดยอดเลย ถ้าเจอท่าโอบด้านหลังตอนอาบน้ำของน้องแล้วอื้อหือ....  การนัวก็บรรยายไม่ถูกเลย ต้องถามท่า pol ดูสิ สรุปผมว่าน้องๆทุกคนโอเคนะครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 17:11:03 »

บอก PR เลยครับ หรือแจ้งน้องเค้กโดยตรงเลย จะได้ปรับปรุงแก้ไข
ระบุเลยครับ ว่าท่านมาช่วงไหน วันไหน ขึ้นกับใคร
ทางบ้านมีคำตอบให้แน่ๆ ครับ
บ้านนี้ติได้ครับ บางครั้งผมไปนั่งติที่ร้านเลย เค้าก็แก้ไขนะ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

marathoner9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 18:38:48 »

ล๊อคอิน สมัครใหม่ ..กระทู้ พลีชีพ...ดิสเครดิต ชัดๆ ljhgf ljhgf

goodboy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 20:08:18 »

เพื่อให้เป็นความเป็นธรรมกับร้านและน้องๆต้องระบุวันเวลาและตัวบุคคลครับอย่างนี้คนที่ทำงานดีก็คงหมดกำลังใจนะครับเจ้านายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 20:19:11 »

ล๊อคอิน สมัครใหม่ ..กระทู้ พลีชีพ...ดิสเครดิต ชัดๆ ljhgf ljhgf

เสียชื่อวงการนี้หมด ชี้แจงรายละเอียดหน่อยครับ   yellow001

tigerone

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 21:39:46 »

คนอ่านมีสมองค้าบเจ้านาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 22:16:11 »

eta32 สงสัยท่านผู้นี้โพสต์ผิดบ้านแน่ๆ บ้านอื่นผมเคยเจอ

แต่ที่ฮาเร็มแบบที่ว่านี้ไม่เคยเจอซักคน แล้วที่ท่านว่าเป็นใครผู้ใด

ห้องหล่นของเวปนี้ก็มี ส่งการบ้านห้องหล่นไปเลยครับ 

roister roister roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

RG_CNX

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2013, 23:11:00 »

ปลวก..มด..มาแร่ะ

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 02:16:03 »

red001 เป็นการกล่าวหาลอยๆครับอย่าสนใจเลย ตั้งแต่คำแรกๆแล้วล่ะ

มาที่นี่ไม่เคยหล่นเลยครับ ทางร้านบริการดีมากๆ น้องที่เคยเจอก็นิสัยดีเอาใจใส่นะ
(จริงๆก็เคยมีเกือบๆหล่นทีเดียวครับ ปีก่อนที่น้องคนนึงชอบบอกว่าที่เก่าที่เคยทำค่าคอร์สแพงกว่าเชียงใหม่นะ บลาๆๆ แต่งานก็ถือว่าโอเคคับ)

คือถ้าข้อตำหนิอยู่ที่หน้าตาจริงๆนี่มันผิดตั้งแต่เลือกแล้วครับ

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 10:55:29 »

เสียชื่อวงการนี้หมด ชี้แจงรายละเอียดหน่อยครับ   yellow001

คืองี้ครับ .. ผมเห็นว่า ตอนนี้ ร้าน แนวนี้ เริ่มมีมาเยอะ ก็จะเริ่มมีวิชามาร มี login สมัครใหม่ๆ มา โพสดิสเครดิต ในร้านอื่นๆ เพื่ม เพิ่ม โอกาสให้ร้านตัวเอง  และจะมี login สมัครใหม่เช่นกัน โพสเชียร์ อีกร้านหนึ่งครับ
จะสังเกตุ ได้ว่ากลุ่มนี้
จำนวน โพส ไม่เกิน 100
จะมีหลายๆ ชื่อ Login 
รายละเอียดออกมั่วๆ
ไปจริงเพื่อไปสืบข่าว และ ตั้งใจไปให้หล่นอยู่แล้ว เพื่อจะได้มีเรื่อง มา โพส
ถ้าเป็นลูกค้าปกติจะรู้อยู่แล้วครับ ว่าร้านไหนเป็๋นยังไง หล่นเพราะอะไร

ผมก็เที่ยวกระจายๆ นะครับ
แต่ที่ ฮาเร็ม เป็นที่หนึ่งที่ผมค่อยข้างประทับใจ แม้ว่า จะไม่ได้ขึ้นกับน้องทุกคน แต่ก็เกือบครบละ
พอตั้งใจจะมาขึ้นกับคนอื่น มาเห็นน้องคนเดิม ตาปิ้งๆ มายืนอยู่ด้วย จะเรียกคนอื่น ก็กลัวทำร้ายจิตใจน้อง เขินนนนนน

kapongfanta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 11:28:54 »

ผมกับเพื่อนก็ไปบ้านนี้บ่อย ไม่เคยมีประวัติการหล่นเลยบริการดี ทำงานเต็มที่ นัวเต็มสตรีมทุกคน  scary 

clubtk

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 13:24:54 »

แล้วพี่ เจ้าของกระทู้
รู้จักเสน่ของ นปก ไหมครับ
 .,mn

บ้านฮาเรม ผมก้อเคยไป

หากท่านว่าหน้าตาก้องั้นๆ แล้วท่านเลือกทำไมครับ
อีกอย่างนะครับ เรื่องหน้าตา รึงานบริการ มันอยู่ที่ความพึงพอใจ ของแต่ละบุคคล ท่านตั้งความหวังอะไรสูงเกินไปรึเปล่า

Yessss

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 13:26:20 »

ผมก็เห็นโพสของเต้าคนนี้ที่โพสไว้  แต่ละข้อความสุดยอดของความหื่นออกแนวจิต..ด้วยซ้ำ  ไม่น่าเชื่อถือ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 15:03:19 »

เอาเป็นว่าถ้าน้องบริการไม่ดีจิง ๆ รบกวน pm ชื่อน้องมาหลังไมค์ได้นะคะ จะได้ค้นหาสาเหตุกัน

หากการบริการเป็นดังที่พี่หื่นกามว่า ทางร้านก็กราบขออภัยด้วยจิง ๆ ค่ะ 
eta08

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 16:08:40 »

อิอิ เข้าใจ แร้วคับ ผม ไป สืบกระทู้เก่าๆของ จขกท. ซึ่งสืบง่ายมาก มี แค่ 9 โพสเอง
ก้ไป เจอที่ จขกท. โพสไว้ที่ร้าน นกป. ร้านหนึ่ง ความว่า

"บ้านนี้ถึงระดับสามทุกคนไหมครับ" « เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 14:11:41 »

ไป นกป. แต่ ถามหา ระดับ 3 พอน้องไม่ให้ ก้ เรย กลายเปนว่า น้องหน้าตางั้นๆ

เอ่อ... หน้าตางั้นๆ คือ ถ้า งั้นๆ ม่ายถูกใจ แร้ว เลือกทำไม ไม่เข้าใจ ถ้าไม่ถูกใจก้ กลับบ้าน
หรือ ไป หา ร้านที่ถูกใจก้ ด้าย นี่คับ

แร้ว... อาบน้ำไม่ได้เรื่อง ชักให้เสดๆ คือ น้องไม่ให้ ระดับ 3 ชิมิ ปรับปรุงด่วน
คือ ปรับปรุง ให้ น้องๆ รับ ระดับ 3 ชิมิ

ซายูริ เซเลบ ก้ ระดับ 3 อาบน้ำ ให้ด้วย สเป ด้วย เบอร์ธรรมดา 1000 เดว
ทำไม ไม่ไป ถูก กว่า นกป. อีก
เบอร์M 1300 ก้ ระดับ 3 เรย ไม่ต้องลุ้น ถ้าเบิ้ลเพิ่มอีก 500 ก้ไม่ไป
แร้ว มาหา อะไร กับ นกป. จะเอา ระดับ 3 แร้วน้องไม่ให้ ก้ มา
โพส ว่าไม่ดีอย่างโน้น อย่างนี้ ที่ไม่ดี คือ ตัวท่าน นั่นแหละไม่รุจักแยกแยะ
อะไรได้อะไรไม่ได้ คิดแต่จะเอาความต้องการของตัวเองเป็นหลัก

จำเอาไว้ นกป. ไม่มีระดับ 3

;khhg กูรูประจำเวปมาตอบให้แล้ว แยกแยะได้หรือยัง eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

aecomp

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2013, 20:43:07 »

พี่เจตยืนยันว่าน้องๆฮาเร็มน่ารักทุกคน แต่ก็มีบ้างที่(อาจจะ)ไม่ถูกใจเราบ้างแต่ปัญหาอยู่ที่เราครับไม่ใช่ที่น้อง ประมาณว่าคิดถึงอีกคนแต่ขึ้นกับอีกคน 5555 piuyty

nakata996633

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 11:59:52 »

บ้านนี้สุดยอด ครับ จากเคยเที่ยวหลายๆร้านมา

www.gon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 15:38:33 »

uiloเราครับไม่ใช่ที่น้องต้องการ ...คงจะด้อยไปนิด...

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 23:17:55 »

ถามหาระดับ3 อย่างนั้นไปอีกทางเถอะครับ

sudseed

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 10:51:48 »

ขอชี้แจงชัดๆ ผมไปบ้านนี้ทีไรน้องๆ ที่นี่น่ารักทุกคนเลย  pongz pongz pongz pongz pongz