-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพทั้งหลายช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 919 ครั้ง)

J.sombunchai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมมีกิ๊กอยู่ คบกันมานาน และมีอะไรกันก็หลายครั้งหลายคราว ทุกๆสัปดาห์
ต่อมาไม่นาน กิ๊กคนนี้ก็บอกว่าประจำเดือนยังไม่มาเลย กำลังตั้งทองแล้ว
คราวนี้หล่ะเคลียดเลย ไม่รู้จะทำไงดี กลัวว่า ท่าน ผ.บ.จะทราบข่าว
จึงขอคำแนะนำจากท่านเทพครับ  eta20

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: ท่านเทพทั้งหลายช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 20:23:11 »

eta07 ผมก็กัวเหมือนท่านเช่นกัน เฮออ ไม่มีคำตอบใด หากเป็นผมนะ ผมคงจะรับผิดชอบหละ(ถ้าท่านคิดว่าคนนี้คือคนที่สอง)
แต่ถ้าไม่ ก็แล้วแต่ท่านนะ....เฮออ จนใจเช่นกัน ouiy

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ท่านเทพทั้งหลายช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 21:20:25 »

piuyty
เอาเป็นว่ากล้าทำก้ต้องกล้ารับนะท่าน
แต่ต้องมั่นใจนะว่าเป็นของเราที่ทำไว้
ไม่ใช่คบกับคนอื่นแล้วมาโยนให้เรารับผิดนะท่าน
สืบ ๆ หน่อยก็ดีครับ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

ในนามีจระเข้

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 02:56:26 »

ประจำเดือนไม่มานานยังครับ ตรวจให้แน่ใจก่อนนะครับบางทีอาจเป็นแค่การผิดปกติของร่างกายนะครับ  dsgjsd