-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรก โค Y2K แม่สอด  (อ่าน 8992 ครั้ง)

Zixone

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านครั้งแรก โค Y2K แม่สอด
« เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 00:39:29 »

สวัสดีครับ อันเนื่องมาจากต้องไปทำงานที่ อ.เเม่สอด จ.ตาก ยุบ่อยๆ เดือนละ 3-5 วัน เนื่องจากผมต้องไปทำงานคนเดียวเลยไม่ค่อยกล้าเปรี้ยวเท่าไหร่แหะๆ
   แต่ กลางดึกก็เริ่มชักสงสัย วันรุ่นในแม่สอดเค้าไป เบ้วๆกันที่ไหนเผื่อฟลุค เลยลองหาลายแทงดู ก็พบว่าผับคงจะมีไม่กี่ที่ๆ เปิดดึกครับ เลยตามลายเเทงไป เริ่มจาก นั่งชิลที่ร้าน ชบา ซอยข้าง โรบินสัน พบวัยรุ่นมากมาย เบียร์ 3 ขวด 180 ดื่มถึงเที่ยงเลยถามเชียร์เบียร์ต่อว่าเค้าไปเฮ้วกันเเถวไหนต่อบ้าง น้องมันก็แนะนำเลย Y2K เสิจกูเกิลแล้ววิ่งตามแมพได้เลยครับ
ถึงร้านก็คนเริ่มเยอะละ ก็หามุมสงบๆนั่งจิบเบียร์ต่อ ขวดเล็ก 70 บาท ควักแดง ไม่ต้องทอนน้อง (แอบป๋า)
มีดนตรีสดเล่นทั้งสากล ไทย สนุกดีครับ 1 โมง โคเริ่มออกถือถาด เดินวนไปวนมา ก็เกรงใจ
สรุปใครเเวะ ก็ให้คนละ 2 ช็อตไป โดนไป 5 คน (เริ่มตาลาย)
แล้วก็จำหน้าน้องไม่ได้สักคน แต่มีคนนึงจู่โจมมาก จับมือไปถู จิมิ แล้วบอก พี่หนูเปียกละ ขอไปนอนขอนั่งกับพี่ได้มะ พี่น่ารัก อ้าวเห้ย มามุขนี้
ตอบทันทีว่า เหลือกี่ช้อตน้อง
4 ค่ะ งั้นพี่เหมาเลยน้องจะได้ไม่ต้องไปเดินเมื่อย ก็นัวไป กินไปเต้นไป สักพักก็เริ่มไม่ไหว เพราะกินเบียร์ไปเยอะ แถมดีเจ ก็ปิดเพลงละ ไอ้ผมก็นึกในใจ เหลือครึ่งขวด(ขวดเล็ก) ซดอีก 2 อึกคงหมด ส่วนน้องมันหายไปตั้งกะดีเจเปิดไฟ 555 นึกในใจเคี้ยวหญ้าอีกละคืนนี้
พอซดเบียร์หมด เดินออกน้องมาจะเอ๋หน้าร้านบอก ทำไมไม่รอน้อง อ้าวเห้ย
นึกว่าหล่น น้องก็ชวนไปกินต่อ ร้านไรมะรู้ เปิดยัน 6 โมง มีม่านปิดแต่ละโต๊ะ (สำหรับนัว)
ผมเลยลองนัวดูไม่เท่าไหร่ น้องเริ่มซึม บอกเลิกกับเเฟนมา คิดถึงแฟน (แฟนทอม)
น้องสายนิ้วไม่สนดุ้น(อ้าวพูดงี้เด่วได้ลืมนิ้วเหอะ) อ้อลืมบอกครับ โคร้านนี้จะมาเเท็ค 10-15 วัน ไม่ประจำ คนที่ผมเจอมาจากเชียงแสน บอลโต 38 หน้าตา พอได้ ขาว อายุ 28 ชื่อน้องนัท
กินไปกินมา 6 โมง ผมก็เพลียป่ะ กลับ(ลากแขน) น้องให้ไปส่งโรงแรมน้อง ผมก็ไปส่ง แต่น้องจำโรงแรมตัวเองมะได้ (อ้าว) วนหาจน 8 โมง
ผมเลยบอก ไปนอนโรงแรมพี่ก่อน ตื่นมาค่อยหาอีกรอบละกัน (นึกในใจเด่วได้ลืมนิ้วแน่)
ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำ ผมอาบ ก็มานอนผมก็เริ่มซน แกล้งกอด หอมตามซอกคอ น้องหันหลัง ดมไปดมมา เริ่มมีเสียงคราง (อ้าว มีเเววได้เสียละ) มือก็ล้วงจับนมทำไมเเข็งๆวะเห้อเสื้อในก็ไม่ถอด ไม่อึดอัดแย่เหรอ น้องบอกมะเป็นไร ผมเลยแกล้ง เชื่อมะพี่ปลดเสื้อในมือเดียวได้ น้องก็ยิ้ม ผมก็ปลดปลั้ก แล้ว ลูกมะพร้าวสองลูกก็เด้งออกมามาทะลุเสื้อน้อง อืมใส่สปอตบลา รัดไว้ไม่ไม่มันทะลักนี่เอง มิน่าตอนมองกะว่าไม่เท่าไหร่ ซ่อนรูปชิหาย ผมก็ลูบๆ ดมๆไป น้องก็ครางละบ่น พี่หนูไม่ได้มีกะ ผช มา 4 ปีละนะ แฟนหนูทอม (อ้าวฟิตสิ) ผมแกล้งถาม แล้วมายั่วพี่ทำไม ก็พี่ไม่เหมือน ผช เหมือนเกย์ (อ้าว เอามือตูไปถูจิมิเล่นยังคิดว่าตูเป็นเกย์) งั้นอยากรู้มั้ยว่าพี่หื่นแค่ไหน น้องบอกไม่อยาก แล้วก็เอาหน้าซุกหมอนอาย ผมก็พลิกน้องมาไล่เลียตั้งแต่หน้าผาก ปาก ซอกคอ ดมไปที่ นม ฏฝ(โอ้แม่เจ้า) จับสองข้าง มันนูนออกตามง่ามนิ้วเลย นุ่มมากของแท้ แล้วเริ่มจูบต่อตั้งแต่คอลงไปที่จุดยุทธศาสตร์ น้องก็หลับตาไป ครางไป เสียงมาเต็ม แต่ยังหนีบไว้ ผมก็ค่อยเอาจมูกซุกไปตามหน้าขา สงสัยเสียวจัดก็เริ่มอ้าๆออก จนในที่สุด จิมิน้อยก็โผล่มาให้เห็น เเล้วก็บรรจงทาสีไป อื้อหือ น้องไม่มีกลิ่นเลย หอมมาก เพราะดูแลตัวเองดี แถมเเฟนทอม โดนแต่นิ้วคงฟิต ผมก็แหวกบรรจงห่อลิ้นยัดเข้าไป น้องครางๆสั่นสักพักน้องก็เฮือก อ้าวแตกตาปากเลย 555
พอน้องเสด น้องก็อาย(แต่ขายังอ้ายุ) ผมก็จับน้องผมถูๆตรงปากทาง น้ำเยอะมาก ลื่นปรี้ด น้องก็บ่น อีก พี่หนูไม่โดน ผช มา 4 ปี ละนะ ห้ามทำแรงนะ (ได้คับ) จะเอาให้ฟินเลย
ค่อยค่อยๆถูๆไป น้องเริ่มแอ่น เพราะมันเข้าแค่หัว สักพักน้องคงทนไม่ไหว ผมไม่ยอมยัดมิดด้ามสักที น้องเด้งเอวเข้าสุดทีเดียวมิดด้าม 555 ผมก็ตามเกมส์ สวนไปสัก 10 นาที จับน้องขึ้นมาปรับทรรศนะคติ หันหน้าเข้าหากัน นั้งมืออุ้มก้นน้อง ยกมาบดของผม แล้วน้องก็แพ้แตกไปอีกรอบ ส่วนผม เนื่องจากเมานิดหน่อย เลยเสร็จช้า เลยขอน้องเปลี่ยนมาด้อกกี้ น้องก็โก่งตูกให้ อื้อหือ มิน่าน้องฟิตจัง จิมิน้องออกชมพูเลยครับ ไม่มีรอยดำแม้แต่นิด เห็นแบบนี้อดไม่ไหว ก็ก้มไปดื่มน้ำน้องซะน้องเข่าอ่อนล้มไปอีก 1 รอบ
สรุปไม่ได้ดอกกี้ ให้น้องพักหายใจ 3 นาที นอนคว่ำยุ ผมก็ตามไปทิ่มเลยคับ อย่างฟิน น้องก็เริ่มเปียกอีก ครางดังมาก(เนื่องจากเพลานั้น 10 โมงเช้า ก็เกรงใจข้างห้องนิดหน่อย แต่นึกในใจ ใครมันจะรํ้จักเราวะ มาแค่เดือนละครั้งเอง ผมเลยใส่ไม่ยั้ง 10 กว่านาที เริ่มปวดขา ก็กลับมาเบสิคต่อ จากนั้นก็จบด้วยท่าเอาขาน้องพลาดไหล่ แล้วก็นั่งยองๆ กดลงไปมิดๆ ทุกดอก สีก 5-10 นาทีมั้ง น้องร้องลั่นเลย แล้วผมก็แพ้แตก ดึงถุงออกมาพ่นใส่นมน้อง(นึกว่าเล่น AV) น้องก็นอนหายใจหอบแฮกๆ เสร็จก็หลับไปยันบ่ายโมง รู้สึกตัวอีกที น้องมุดดมคอ เลยตื่นมาถาม จำโรงแรมได้ยัง น้องบอกจำไม่ได้ ผมเลยหลับต่อ
บ่ายสามน้องปลุกผม อาบน้ำ เพื่อนน้องส่งพิกัดโรงแรมมาให้ละ ผมก็พาน้องเข้าไปจัดการอีก 1 รอบก่อนจาก อิอิ
จบ การบ้านฉบับแรก ผิดพลาดประการใด แนะนำติชมด้วยนะคับ
ปล.ลงรูปมะเป็น

jonerve

• ว๊องแมน
  • *
Re: การบ้านครั้งแรก โค Y2K แม่สอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 04:02:52 »

eglanteria

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: การบ้านครั้งแรก โค Y2K แม่สอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 00:26:56 »

สวัสดีครับผม อ่านการบ้านแล้ว เด็ดมากเลย 5555 ชอบครับๆ

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 00:46:09 »

สายโค นี่สรุปแล้ว หมดเยอะ มั้ยครับ ผมไม่เคยเลยสายนี้

sosbuys

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 01:15:41 »

eta04 เที่ยวยันหกโมง ถ้าผมง่วงมากกก jljhl

Zixone

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 12:53:14 »

ค่าใช้จ่ายประมาน ค่าเบียร์ 5 ขวดๆละ 90 ดริ้งน้อง 14 ดริ้งๆละ 1000 เปิดเหล้าร้านถึงเช้า 600 มิคฟรีตลอดขวด ค่าน้องไม่มี
สรุปก็ประมาน 3000 มั้งครับ แจกทิปเด็กด้วย นักร้องด้วย
ต้องเข้าใจว่า ถ้าไปคนเดียวขายช๊อตจะเเวะมาบ่อยมาก
แต่ ค่าเหล้าไม่แพงครับ ผับภูธร 555

Zixone

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 19:18:58 »

แก้ไขค่าดริ้ง 100 ครับ

thuynaja

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:02:45 »

ชอบคับ mbvc

peccatum123

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 00:00:45 »

สุดยอดไปเลยครับท่านนนน

Kasalong

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 23:39:46 »

makotoonline

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มีนาคม 2018, 19:46:26 »

สุดยอดครับ