-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงยางยี่ห้ออะไรแบบไหนให้ความรู้สึกเหมือนสดมากที่สุด 20+  (อ่าน 77302 ครั้ง)

chunyoung

• บุคคลทั่วไป

fdgdfdf มีคำถามมาถามพี่ๆน้องๆครับ คือช่วงนี้เวลาใส่ถุงแล้วอารมณ์หายอย่างบอกไม่ถูก ไม่เหมือนสดที่ให้ความรู้สึกเสียวซ่านดีกว่า (แน่ล่ะ)
 ;khhg มีใครพอจะแนะนำถุงยางแบบให้ความรู้สึกเสมือนจริงให้หน่อยได้มั้ยครับ ยี่ห้อไรดี ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2015, 20:48:20 โดย cmxseed »

virgin_killer

chunyoung

ซากามิ
ใช้แล้วเป็นไงมั่งคับ search ดูในเวป แพงเอาการนะ แต่เค้าบอกบางเพียง 0.02 mm โอ้สุดๆ แล้วแบบนี้มันไม่ขาดง่ายเหรอคับ  dsgjsd

virgin_killer

ถ้ามันขาดง่ายเค้าก็ไม่เอามาขายสิครับ
รวบรวมความกล้า เดินเข้าร้าน Boots ครับ มีขายแน่นอน

Makettingmanager

ถ้ามันขาดง่ายเค้าก็ไม่เอามาขายสิครับ
รวบรวมความกล้า เดินเข้าร้าน Boots ครับ มีขายแน่นอน

สมเป็นกามเทพจริงๆ hgjhg

chunyoung

;khhg ขอบคุณอย่างแรงครับ Boots นี่ไปบ่อยอยู่แล้ว อิอิ  09876

COMMINGSOON

วันก่อนเดินเข้าไปในร้านboots หยิบมา 3 ชิ้น  น้องเภสัทก็น่ารัก ทำท่าเขิลๆ (คงนึกในใจว่า พี่3เลยเหรอ 555+) 
       อยากจาคุยด้วยเหมือนกัน แต่ติดอยู่อิ sagami เนี่ยดิ ไม่รู้จาเริ่มงัยดีเลย. .เอิ๊กๆ

riviara

ถ้าบางมากๆ มันจะขาดง่ายเปล่า..

suksao

วันก่อนเดินเข้าไปในร้านboots หยิบมา 3 ชิ้น  น้องเภสัทก็น่ารัก ทำท่าเขิลๆ (คงนึกในใจว่า พี่3เลยเหรอ 555+) 
       อยากจาคุยด้วยเหมือนกัน แต่ติดอยู่อิ sagami เนี่ยดิ ไม่รู้จาเริ่มงัยดีเลย. .เอิ๊กๆ

ตายละ มิน่าละ ซื้อมาทีละโหล มองกันทั้งร้าน

Zi_Za

โห ของดีใกล้แค่เอื้อม
มีรุ่นพี่ที่รู้จักทำงานเป้นเภสัชอยู่ในร้านพอดี
เดวให้มานไปซื้อให้ดีกว่า ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่านเทพจิ้น
 hgjhg

mccm

ขอบอกว่าโคตรเหนียวครับ ไม่เสียดายลองเอามาดึงเล่นดู ขาดยากมาก เสียอย่างเดียว มันสั้น! แล้วก็รัดมาก  มันเขียน 54 แต่พอใส่จริงมันเหมือนเล็กพอๆกับ 49 เลย  piuyty

9cashflow

Durex Feather lite รุ่นใหม่กล่องสีแดงครับ

หาซื้อง่ายตามร้านขายยาชั้นนำ อาจไม่บางเท่าซากามิ
แต่น้องคนนึงเคยถามผมว่าพี่ๆใส่CDรึยัง ทำไมมันเสียวจัง อื้ออออออ

mormor1973

มีชัย ประกายรุ้ง kjhg

mmppp

ถุงยางแตกครับ..... ล้อเล่นครับ

Durex Feather lite  ครับ พอหาได้ตาม Lotus express

cmaaa

Durex Feather lite   7-11 ก็มีขายนะครับ 

SPYDOG

เพื่อชีวิตที่ปลอดภัย....

KopkE

ผมชอบซากามินะ บางดี

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

albatross

........ คือว่า ....... น้องชายฝากมาซื้ออ่ะ บอกว่าอยากได้ยี่ห้อนี้ เห็นน้องบอกว่าบางมากๆ  พี่ก็ไม่คเยใช้รุ่นนี้ซะด้วยสิ ไม่ทราบว่าน้องพอรุ้รายละเอียดบ้างมั้ย ถ้ามันบางขนาดนั้น เวลาใช้ไม่ขาดเหรอ......

ถ้าไงลองสาธิตให้ดูได้มั้ยคับ กัวซื้อให้น้องไปใช้แร้วมันจะขาดอ่ะ แบบว่ารักน้อง เป็นห่วงน้องชายอ่ะคับ........ hgjhg hgjhg dgd dgd

SeVeNti

รู้จักมะ ครับ ยี่ห้อ ยันเช้า รุ่น เต๊าแจ้งงงง

หาได้ตามห้องน้ำทั่วไป 10 บาท หนามากมาย ยังงายก็ทด เง้อๆ fhgj

Hellboy2011

Re: ถุงยางยี่ห้ออะไรแบบไหนให้ความรู้สึกเ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มกราคม 2011, 22:31:04 »

Durex Fetherlite Ultima ดูเร็กซ์ เฟเธอร์ไลท์ อัลติมา - บางพิเศษ 0.045 มม.
 kick  ลองดูนะครับออกใหม่ไปเดินเจอที่ร้าน watson

zzsaga

7-11 แถวหอก็มีนี้ รุ่นนี้ แต่ไปซื้อที่อื่นดีกว่า เหอะๆ   ttu  ttu  ttu

Cute_Bunny

Durex Fetherlite Ultima อีกหนึ่งเสียง ซื้อง่ายดีครับ 7-11 ก็มีขายแล้วด้วย

COMMINGSOON

........ คือว่า ....... น้องชายฝากมาซื้ออ่ะ บอกว่าอยากได้ยี่ห้อนี้ เห็นน้องบอกว่าบางมากๆ  พี่ก็ไม่คเยใช้รุ่นนี้ซะด้วยสิ ไม่ทราบว่าน้องพอรุ้รายละเอียดบ้างมั้ย ถ้ามันบางขนาดนั้น เวลาใช้ไม่ขาดเหรอ......

ถ้าไงลองสาธิตให้ดูได้มั้ยคับ กัวซื้อให้น้องไปใช้แร้วมันจะขาดอ่ะ แบบว่ารักน้อง เป็นห่วงน้องชายอ่ะคับ........ hgjhg hgjhg dgd dgd

อ่าน่ะ..เอางี้นเลยเหรอ ถ้าน้องเค้าตอบว่า ได้ค่ะ ...จาทัมงัยดีเนี่ย 555+   (คิดในใจ จากระแทกให้แว่นแตกเลย) ฮ่าๆๆๆๆๆๆ kjhg

zeedzaa

ไว้จะลองดูครับ อิอิอิ

zebraman

รวบรวมความกล้า  ss เดินเข้าboots carefour ถามสาว

zebra:เอ่อ.. สวัสดีครับ ผมมาซื้อถุงยางอนามัยครับ
พนักงาน: ตรงชั้นทางโน้นเลยค่ะ

ฟู่... เท่านี้เราก็สบายแล้ว ว่าแล้วก็เดินไปหาดู  ,mnnb
ปรากฏว่า ไม่มีซากามิครับ

พนักงาน: ร้านboots จริงๆมี แต่ทางสาขาไม่ได้นำเข้ามาขายค่ะ

เขินจัง   fdgdfdf

จบ...

marathoner9

รวบรวมความกล้า  ss เดินเข้าboots carefour ถามสาว

zebra:เอ่อ.. สวัสดีครับ ผมมาซื้อถุงยางอนามัยครับ
พนักงาน: ตรงชั้นทางโน้นเลยค่ะ

ฟู่... เท่านี้เราก็สบายแล้ว ว่าแล้วก็เดินไปหาดู  ,mnnb
ปรากฏว่า ไม่มีซากามิครับ

พนักงาน: ร้านboots จริงๆมี แต่ทางสาขาไม่ได้นำเข้ามาขายค่ะ

เขินจัง   fdgdfdf

จบ...

555  ฮาดีครับ  ร้านไหนครับ จะได้ไม่ไป  kjhg

แล้วสาขาไหนที่มีครับ จะได้ไม่เปนเหมือนท่าน

zebraman

ผมไปสาขา คาร์ฟู อ่ะครับ  fdgdfdf

คงต้องลองไปดูที่ boots อื่นนะครับ  เดด

nongpaoza

ยี่ห้อไหน ที่ใสได้ก็อันนั้นแหละ

keaw99th

Durex Fetherlite  ใช้แล้วเหมือนไม่ใส่เลยครับ เพราะแม่งใช้เมื่อไหร่ถุงแตกทุกทีไอ่รุ่นนี้ ไม่เหมาะกับคนอึดนะครับ และกระแทกแรงๆ  /jhtdc

thenesta_test

• ถุงยางดีออก บอกต่อรึยัง
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถุงยางอนามัย Durex Fetherlite เป็นถุงยางอนามัยแบบผิวเรียบ ผนังไม่ขนาน มีกระเปาะที่ปลายช่วยในการกักเก็บอย่างปลอดภัย ได้รับการออกแบบมากให้บางเฉียบ! เป็นพิเศษ

ไอ่ตัวนี้ล่ะครับ ทำผมเสร็จตั้งแต่หน้าประตู ยังไม่ทันได้ขึ้นเตียงเลย พูดแล้วน่าขำ สมัยวัยกระเตาะ...  kjhg

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

eta30  ผมเคยคิดแบบนี้ เอา 0.03 มาใส่  พอหัวเสียบเข้าไปเท่านั้นแหละ โป๊ะ.. ดีนะที่มันยังไม่ได้มีน้ำอะไร

neverknow

• เด็กทะลึ่ง

ซากามิ 0.02 ครับ ในไทยค่อนข้างแพง แต่ผมซื้อตอนเดินทางไปญี่ปุ่นถูกกว่าหลายตังค์ครับ มีเป็นย่านเลย  dsgjsd dsgjsd

kitchai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ซากามิ 0.02 ครับ ในไทยค่อนข้างแพง แต่ผมซื้อตอนเดินทางไปญี่ปุ่นถูกกว่าหลายตังค์ครับ มีเป็นย่านเลย  dsgjsd dsgjsd
อีกคนครับ hgjhg hgjhg

fufupix

• ว๊องแมน
  • *

เคยลองแต่ Durex Fetherlite Ultima แต่ผมว่ามันยังไม่สุดครับ ><

silica_gel

sagami รุ่นพิเศษ 0.01 ครับ สุโค่ย

cmxseed

• Administrator
  • เด็กหัดเสียว
  • *

thenesta_test

• ถุงยางดีออก บอกต่อรึยัง
  • *
  • Country: th

Sagami กับ Okamoto 003 aloe ครับ

ironboy

• ว๊องแมน
  • *

ไม่ใหญ่ ไม่แข็ง ไม่อึด ปลอดภัยด้วยสมุนไพรแท้ 1oo%
มาโช สุดยอดอาหารเสริมสำหรับท่านชาย
สกัดจากสุดยอดสมุนไพร ปลอดภัย เห็นผลไว แน่นอน
นิยามใหม่ แก้หลั่งไว ใหญ่ ทน นาน
ผ่านอย.0-3-07523-1-0552 และ GMP
สนใจติดต่อ 0957784296
line : forhealth99
web: www.machoherb.com/LOP18

eglanteria

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เกบข้อมูลๆๆ

yakooyakoo

• *
  • Country: 00

ต้องไปซื้อมาลองละ

Gekko

• ว๊องแมน
  • *

ซากามิ อีกเสียงคับ

Nchanneltv

• *

Dulex อีกเสียงครับ

xXxBOSSxXx

• *

ซากามิมี0.01แล้วนะครับใส่ยังไงก็ไม่เหมือนสดตามความรู้สึกผมนะความสากความลื่นมันต่างกันแบบชัดเจนเลย eta32

cookiess

• แอบจิต
  • **

ซากามิ ซซื้อตอนไปญี่ปุ่น ถูกดีครับ บางและทน

Varsumu

• แอบจิต
  • **

ข้อมูลดี hgjhg

leball

• แอบหื่น

เก็บข้อมูลๆ ท่านเทพ ฮรี่ๆ

HeRoXoTop

ข้อมูลดีดี

bbboy

sagami .01 แตกยากด้วย แต่หาซื้อยากหน่อย

line6

• แอบจิต
  • **

ซาคสมิ 0.02 เลยครับ

hicaru1689

• *

ขอเก็บข้อมูลครับ dsgjsd