-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากนอดน้ำมัา เราต้องรีบอาบน้ำไหมครับ  (อ่าน 1191 ครั้ง)

meehey

• อยากใหญ่....ใจต้องเหี้ยม!!!!
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามนั้นครับ มีผลดีผลเสียไรป่าวครับ
อย่าเห็นท้องฟ้าเป็นอย่างวันนั้น....

deadend

• เด็กทะลึ่ง
Re: หลังจากนอดน้ำมัา เราต้องรีบอาบน้ำไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2013, 04:11:31 »

ที่อาบๆกันนี้กันไม่ให้กลิ่นติดตัว เดวที่บ้านรู็กันทั้งนั่น

casanovac

• ว๊องแมน
  • *
Re: หลังจากนอดน้ำมัา เราต้องรีบอาบน้ำไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 23:44:32 »

มาเก็บข้อมูลคับ

ragcrown

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2013, 17:27:25 »

บางท่านถึงขึ้นเอาสบู่ แชมพูที่เหมือนกับที่บ้านไปเอง เพื่อไม่ให้โดนจับผิด 555+
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"