ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบราวนี่ หวานจนทำให้พี่ เพ้อฝัน  (อ่าน 2037 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไม่ได้เขียนการบ้านซะนาน  wq จริงๆยิ่งเขียนแล้วกลัวตัวเองจะติดอยู่ในพะวังหลง mbvc น้องบราวนี่มากกว่าเดิม จึงพยายามยั้งๆตัวเองไว้ แต่อดไม่ไหว ขอเขียนถึง ความหวานของน้องบราวนี่ ซะหน่อยดีกว่า  scary

สิ้นเดือนกุมภา ใจคอไม่ค่อยดี มันหวิวๆ อยากกินเค้กบราวนี่ scary แต่ปลีกตัวจากภาระกิจชีวิตยากเหลือเกิน  ljhgf สบโอกาส คนต้นเรื่องที่ทำให้ชีวิตผมวุ่นวาย อยากไปเดินเซนเฟสวันพรุ่งนี้พอดี  .,mn ผมเลยอาสาไปส่งเอาหลานไปด้วย หลานอยากดูหนัง dsgjsd โอเค คืนนั้นวางแผนในหัวอย่างแยบยล  .,mn โทรถามร้านว่าน้องเข้างานไหม  mbvc โอเคเข้า ไม้กันหมามีไหม pongz โอเค หลาน เวลามีไหม kjhg โอเค มีเวลาว่างประมาณ2 ชั่วโมงพอดี อืม งานนี้ต้องใช้วิชานินจากันหน่อยแล้ว  eta03 วันรุ่งขึ้นไปส่งถึงหน้าโรงหนังปุ๊บ ด้วยใบหน้าเบื้อนยิ้ม  lowwww จากนั้นแทบจะออกตัวล้อฟรีกันทีเดียว  Godx2 ใช้เวลาไม่ถึง10นาที ถึงร้านโอ้Yes  eta03

ถึงร้านได้เจอน้องบราวนี่กำลังเข้าร้านพอดี  MU01 โอ้สวรรค์เป็นใจ MU01 ไม่ต้องคุยอะไรกันแล้ว ขึ้นห้องเลยครับ ปกติขึ้นชั้น4 จะเหนื่อยมาก วันนี้วิ่งขึ้นอย่างไว ใจมันเรียกร้องครับ fdgdfdf ขอกอดน้องให้หายคิดถึงก่อนเลยครับ บวกหอมอีก ฟอดใหญ่ๆ   eta02 กอดให้พอหายคิดถึง ก็ตรงไปอาบน้ำกันครับ ผมกลัดมัน มาตลอดหลายวัน นัวตั้งแต่ในห้องน้ำเลยครับ  eta15 ลากกันมาถึงเตียง น้องบราวนี่บอกใจเย็นๆครับ  fdgdfdf จากนั้นน้องก็บรรเลงเพลงด้วยมือบีบนวดทั่วน้องชาย  mbvc จากนั้นก็โหลดCD รสโคล่า เห็นน้องบอกชอบกลิ่นนี้  eta12 พอเจอเสปรย์ขั้นเทพเข้าไป สักพัก น้องขยับมาทางข้าง  eta12 ผมเลยได้โอกาสฟัดไฟหน้าไซค์ 36 ไปพร้อมกัน เราทั้งซาวAVประกอบจากน้องบราวนี่ ยิ่งเร่งเครื่องส่งทำให้ประตูสวรรค์เปิดอ้ารับผมเลยทีเดียว MU02 แต่ไม่รู้เพราะอะไร น้องยังไม่ออกสักที  wq ทำให้น้องบราวนี่ขอพักมาให้มือนวดให้ จากนั้นผมจึงขอยกระดับเป็นท่า69 eta11 ผมเองก็ทาสีต้นขาน้องไปพร้อมๆกัน ทีนี้ไม่นานผมก็ยอมแพ้บนไฟหน้าเลยทีเดียว eta07 ได้นอนคุยกับบราวนี่อีกแป๊บนาฬิกาก็เตือน eta20 จึงรีบลุกไปอาบน้ำ พร้อมกับกอดน้องบราวนี่ไว้ด้วยอารมณ์คิดถึงจริงๆ  mbvc ก่อนจากเลยทริปน้องไปนิดหน่อย กะว่าขีวิตคงวุ่นวายอีกนานเลย กว่าจะได้เจอกันคงอีกสักพัก  uilo

โอเคเวลาในนิยายความฝันจบลง  mbvc ชีวิตจริงจึงเริ่มขึ้น scary ดูเวลาใกล้หนังจบแล้ว ออกตัวล้อฟรี ไปถึง จอดที่เดิมไม่ได้  red001 แต่ยังได้ชั้นเดิมอยู่ คงไม่เป็นไร  eta30 ไปรับคนต้นเรื่องของความวุ่นวายในชีวิตผมที่โรงหนัง ทุกอย่างเหมือนจะแฮปปี้ดี eta23 จนไอ้ไม้กันหมาที่ได้กล่าวไว้ข้างต้นว่าหลานผม บอกว่า เมื่อกี้รถไม่ได้จอดตรงนี้  eta06 (ไอ้เด็กเปรตเสือกจำได้)  piuyty งานนี้แถจนสีข้างไหม้กันเลยทีเดียว ljhgf

การบ้านฉบับนี้มีบทเรียนเล็กๆ ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน ljhgf และ สิ่งที่เราไม่สามารถควบคุมได้คือ เด็ก eta10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2015, 12:04:58 โดย Model Club Massage Spa »

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: น้องบราวนี่ หวานจนทำให้พี่ เพ้อฝัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 15:29:03 »

จีอิจฉารักแท้ของท่านDisjo69จัง
 ;khhg ;khhg ;khhg pongz pongz pongz

Disjo69

Re: น้องบราวนี่ หวานจนทำให้พี่ เพ้อฝัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 22:35:19 »

จีอิจฉารักแท้ของท่านDisjo69จัง
 ;khhg ;khhg ;khhg pongz pongz pongz
ท่านจีก็กล่าวเกินไป lowwww ตอนนี้บอกได้แค่หลงน้องบราวนี่มากๆครับ fdgdfdf

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 20:51:27 »

ท่านจีก็กล่าวเกินไป lowwww ตอนนี้บอกได้แค่หลงน้องบราวนี่มากๆครับ fdgdfdf
ระวังพี่เฒ่าจะมาขโมยบราวนี่กลับบ้าน jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Disjo69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 21:03:12 »

ระวังพี่เฒ่าจะมาขโมยบราวนี่กลับบ้าน jljhl jljhl
ท่านพี่เฒ่า eta08 eta08 eta08 โหดร้ายกับรุ่นหลานๆจังครับ อิอิ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 21:33:13 »

ขอยกตำแหน่งนักวางแผนยอดเยี่ยมให้ท่าน Disjo69 เลย  pongz pongz
ไม่คิดถึงน้องจิง คงคิดไม่ได้นะแผนเนี้ย.... ttu ttu