ผู้เขียน หัวข้อ: โอ๊ยยยย!!ที่สุดของสายเทคแคร์กับสาวน้อยวัยใสคนนี้>>>เอแคร์  (อ่าน 3753 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

อยากจะประกาศให้โลกรู้ซะเหลือเกิน ว่า>>เอแคร์<<ร้านโมเดลคลับนั้นมันอร่อยที่ซู๊ดดดเลยจริงๆ   pongz
           ก็อย่างที่นายชาเขียวได้จั่วหัวไว้ด้านบนนั้นเลยขอรับ ว่าน้องเอแคร์ แห่งบ้านโมเดลคลับ ไม่ธรรมดาจริงๆ เจอครั้งแรกเล่นเอาซะแข้งขาอ่อน ปวกเปียก คลานขึ้นบรรไดบ้านมานอนละเมอเพ้อพบซะอย่างนั้น เสียวจนเกร็ง ฟินกระจายแบบนี้ นายชาเขียวจะลืมภาพเธอได้ยังไงล่ะคร้าบ ouiy
           แหม่น่ะ!! หลังจากที่ได้พักกระปู๋ไปพักเล็กๆ นายชาเขียวก็อดไม่ได้ที่จะต้องกลับเข้าสู่วงการ ฮ่าๆ ก็ร้านโมเดลขวัญใจนายชาเขียว เล่นอัพเดทน้องๆ หน้าใหม่เข้ามาซะเรื่อยๆ นายชาเขียวอุตส่าห์ทำเป็นเงียบๆแอบอยู่มุมเล็กๆในไลน์กลุ่ม VIP แบบว่าติดตามห่างๆอย่างห่วงๆ ฮ่าๆ แต่สุดท้ายก็ต้องยอมจริงๆ ก็เล่นเอารูปน้องเอแคร์มาง้างประตูบ้านผมจนจิตใจมันไม่อยู่กะเนื้อก่ะตัวจนต้องมาตามหาหัวใจที่หล่นหายที่บ้านชมพูหลังนี้ได้อีกครั้งฮ่า
         ยอมรับเลยจริงๆ ว่าหลังจากที่ทางร้านอัพเดทรูปดาวดวงใหม่แห่งบ้านชมพู เห็นแล้วปุ๊ป แม่จ้าวววว นี่ๆมันๆ!! อูยยยย!! สเป็คเราทุกประการเลยเว้ยเฮ้ย!! คืออารมณ์ว่างานจะเป็นยังไง ขอไปลุ้นไปตายเอาดาบหน้าขอได้เจอน้องไว้ก่อนล่ะกัน แล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆครับ ท่านผู้ชม พอน้องเดินออกมาต้อนรับเท่านั้นเอง แบบว่า อื้อหือ!! สวยไม่แพ้ในรูปเลย น้องมาในชุดเดรส สีดำ ตัดสีผิวขาวๆ ตัวเล็กๆ แบบมินิ บางกรอบรู้เลยอร่อยถึงใจแน่ๆ น้องส่งยิ้มมาทีพี่นี่ใจแทบละลาย แต่นายชาเขียวก็อดทนเก็บอาการหื่น เดินตามน้องไปจนถึงห้องประจำวิมานแห่งนั้น อิอิ
          ถึงสักทีฮ่าๆ หรือเราจะแก่ เดิน3 ชั้นเล่นเอาเหนื่อย นายชาเขียวเลยขอจูงแขนน้องไปนั่งคุยกันสักหน่อยเพื่อความเข้าใจในงานของเราอิอิ ตามเสต็ปครับเพื่อให้น้องไม่เกร็งแล้วรู้สึกผ่อนคลาย เลยพาน้องมาบิวด์อารมณ์กันเบาๆที่โซฟา อยู่ไกล้น้องแล้วใจคอไม่ค่อยจะดีเลยเอื้อมมือไปโอบเอวน้องไว้ ปรากฏว่าน้องเล่นเอามือมาวางตรงเจ้ามังกรผมซะงั้น "อุ๊ย!! อันนี้อะไรค่ะเนี่ย ทำไมมันแข็งๆล่ะค่ะ " น่าตาน่ารักไม่พอแถมเสียงหวานอีกแหนะ แถมขี้เล่นขี้อ้อนอีกตะหาก "หือ หอมมากเลยครับเนี่ย ใช้น้ำหอมกลิ่นอะไรเนี่ย ใหนๆ ขอดมหน่อย " มุกนี้นายชาเขียวไม่หวงน่ะครับ ท่านใดจะใช้ก็เชิญ หลังจากนั้นก็ซบลงไปหอม ตามไหล่ ตามหลัง คอไป ที่หู จนน้องเริ่มบิดตัวไปมาแบบว่าเสียวเบาๆฮ่าๆ ตอนแรกก่ะแกล้งน้องเล่นๆ เล่นไปเล่นมา เอ้าอารมณ์มาซะแล้ว เลยเล่นต่อเลยล่ะกัน ทีนี้ก็เลยนัวเบาๆกับน้องตรงโซฟานั้นเลย กอดไปหอมไป 2 เราหัวเราะกันไป ตรงนี้แหละที่ไม่ค่อยได้เจอกับน้องคนใหน ทำให้นายชาเขียวรู้สึกฟินมากๆ ผ่านไปครึ่งชม ดูเวลาแล้ว เลยชวนน้องไปอาบน้ำกันๆ " เอแคร์จ๋า เดียวพี่ขอถอดชุดให้เนอะ ชุดแบบนี้ไม่เคยถอดให้ใครสักที มันถอดยังไงน๊า " พูดไม่ทันจบ น้องก็หันหลังให้รูดซิบเดรสสีดำออก อู๊ยยย!! ตื่นเต้นดีพิลึก ฮ่า!!
         อาบน้ำกัน! อาบน้ำกัน! จูงมือน้องเอแคร์เข้าไปอาบน้ำกัน อยากจะบอกว่าน้องเอแคร์พูดเก่งจริงๆ ขนมุกมาจากใหนพูดไปหัวเราะไป ตลกและน่ารักดี จะว่าไปเห็นตัวเล็กใสๆ น่ากินแบบนี้ไม่คิดเลยว่าฝีไม้ลายมือในการอาบน้ำไม่ไช่แบบธรรมดาซะด้วยสิ "พี่ค่ะหันหลังให้หนูหน่อย " เสียงหวานๆ บอกให้หันหลัง จริงๆ ไม่อยากจะหันเล๊ยย เท่านั้นแหละครับ น้องก็โอบ 2 แขนมาจากด้านหลัง มาลูบไล้ถูสบู่ที่หน้าอก พร้อมๆไปกับเอาหน้าอกของน้องลงบอดี้ที่แผ่นหลังอย่างนุ่มนวล สักแปบก็เริ่มลูบไล้ลงไปที่น้องชายผม แล้วก็ปฏิบัติการรูดเล่นซะอย่างนั้น " เจ็บใหมค่ะพี่ ใหญ่จัง คริคริ" แล้วใครจะยอมให้น้องลวนลามฝ่ายเดียวละคร้าบ ทีนี้ นายชาเขียวเลยขออาบน้ำให้น้องบ้าง อิอิ จับสบู่เทใส่มือ ให้น้องหันหลังแล้วก็โอบไป ลงสบู่ที่ปทุมทั้ง 2 จนน้องเริ่มบิดตัวเล็กน้อย ดูแล้วอารมณ์น้องเริ่มมา ต้องเดินหน้าต่อ เลยจัดการ จูบเบาๆลงไปที่ต้นคอ และใบหู จนน้องเริ่มบิดพริ้วๆ พอๆ เดียวจะจอดกันใหห้องน้ำนี้แหละฮ่าาๆ
             ถัดมาต่อกันบนเตียงอีกสักยก เห็นน้องดูใสๆ คิดว่าคงไม่ประสีประสาเท่าไรมั้ง แต่หาใช่อย่างที่คิดไม่ น้องออกจากห้องน้ำเดินตรงมาหาผม ที่เตียงพร้อมกับสลัดผ้าขนหนูออก แล้วก็เอ่ยกับผมว่า "ขึ้นล่ะน๊า" แล้วแล้วสาวน้อยเอวบางร่างน้อย ก็ขึ้นมาค่อมผม แล้วก็เริ่มละเลงลิ้นลงไปทั่วหน้าอก และรอบๆ น้องชายตัวน้อยของผม อารมณ์นั้นผมนี่เกร็งไปทั้งตัวมือไม้นี่อยู่ไม่สุกเลยทีเดียว อยากจะบอกว่า เห็นใสแบบนี้ไปฝึกทีเด็ดมาจากใหนฟ่ะ สุดยอดมาก แบบว่าเข้าตำรา พี่ไม่ต้องน้องทำเอง ไม่อยากจะคิดเลย ถ้าไปง้างเอาระดับ 3 จากน้องนี่มันส์ทะลุจอแน่เลยทีเดียว ฮ่าๆ คลุกวงนอกเข้าวงในกันอยู่สักพัก รุกได้ รับดีซะจริงๆ แม่หนูคนนี้ จนนายชาเขียวรู้สึกว่าไม่ไหวๆ จะอั้นไม่อยู่แล้วววว เลยขอท่าจบแบบฉบับของนายชาเขียว ด้วยท่าจำลองที่ไม่แพ้ระดับ 3 จนน้องเอแคร์พูดออกมาว่า "เหมือนมีอะไรกันจริงๆเลยเนอะ " ฮ่าๆ ส่วนจะท่าอะไรนั้น นายชาเขียวไม่ขอบอกอิอิ
             สาธยายมาซะยืดดดดยาวเลยฮ่าๆ อยากจะประกาศให้โลกรู้จริงๆว่า เอแคร์ของบ้านชมพูหลังนี้ มันสุดยอดดดที่สุด สุขล้นๆ กันไปเลยกับแม่สาวคนนี้ จัดได้ว่าครบรส เลยก็ว่าได้ น่ารัก ขี้เล่น ขี้อ้อน เอาใจ แถมบู๊ได้ดีซะด้วย งานนี้มีเวลาว่างเมื่อไร มีซ้ำแน่ๆ กับเธอคนนี้สุดๆจริงๆ อร่อย เสียว ฟิน จนอยากจะท้าให้ไปลองชิมกันเลยทีเดียว และนายชาเขียวก็ไม่อยากจะเก็บของดีของอร่อย ไว้กินคนเดียวเลยต้องมาประกาศให้โลกรู้กันไปเลย ว่า >>เอแคร์<< อร่อยมว๊ากกกกกก  lowwww

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2015, 18:40:41 โดย Greentea »

muscle2

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สุดยอดๆ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

Greentea

• V.I.P.
  • *

ขอบคุณคร้าบผม ถ้ากระผมเขียนยาวไป ต้องขออภัยด้วยน่ะคร้าบบ  ;khhg

oppo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

pongz pongz อยากตามไปชิมเอแคร์จัง eta08 eta08

Greentea

• V.I.P.
  • *

เขินนนนนน ตามไปให้เร็วเลยครับท่าน Oppo ของอร่อยแบบนี้ ได้ชิมแล้วอร่อยติดใจเลยน่ะครับ เขินนนนนน 

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

กลับมาแล้ว วัยใสดาวรุ่งคนนี้
งานฟินเทคแคร์เยี่ยม
มาลิ้มลองหญ้าอ่อนด่วนๆ
สอบถามคิวเลยที่ 0943251888

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2015, 10:39:41 โดย Model Club Massage Spa »
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

godzyboy

• เด็กทะลึ่ง

เล็งมานานละคนนี้ มีการบ้านขนาดนี้ ต้องรีบไปลอก ซะละ