ผู้เขียน หัวข้อ: "Jessie" ... เจสซี่ สาวน้อยน่ารักคนนี้เนื้องานดีจนต้องยกนิ้วให้  (อ่าน 5023 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ช่วงนี้บ้าน Phoenix Club มีน้องๆหลายคนที่กลับมาตามคำเรียกร้เองของลูกค้าหลายๆท่าน
หนึ่งในนั้นก็มีสาวน้อยตัวเล็กน่ารักที่มีชื่อว่า "น้องเจสซี่" ที่กลับมาตามคำเรียกร้อง ตามความคิดถึงของเหล่าแฟนคลับเช่นกัน
น้องเจสซี่เริ่มมา Phoenix Club ตั้งแต่ปีที่แล้ว ซึ่ง ณ ตอนนั้นผมเองก็เคยขึ้นงานกับน้องเจสซี่มาแล้วก่อนหน้านี้สองครั้งด้วยกัน
จำได้ตอนนั้นน้องเจสซี่ยังเป็นสาวน้อยหน้าใหม่ที่เพิ่งเข้าวงการ นกป. ใหม่ๆอยู่เลย ยังมีความเขินอาย
และเรื่องงานตอนนั้นยังเขินๆ คือตอนนั้นน้องก็ยังใหม่ๆ อาจจะยังไม่ค่อยเป็น เราก็ไม่ได้อะไรมากตอนนั้น
... แต่ ... แต่ ... อ่านให้ดีๆนะครับ ทีเด็ดมันอยู่ที่ว่า เมื่อเวลาได้ผ่านไป เมื่อน้องได้มาบ่อยขึ้น อะไรอะไรก็ได้เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น
มาวันนี้ได้มาเจอน้องเจสซี่อีกครั้ง หลังจากที่ไม่ได้เจอกันมานาน ก็ทำให้ได้รู้ว่า "เธอทั้งน่ารักขึ้น งานดีขึ้นมาก เก่งขึ้นกว่าเดิมมาก"
คือ งานดีขึ้นมากจนเราต้องมาบอกกับ PR สุดหล่อของร้าน และเจ้าของร้านคนสวย ว่างานน้องเจสซี่นี่ต้องบอกต่อจริงๆ

ขอเกริ่นกันเบาๆก่อนนะครับ สำหรับน้องเจสซี่ สาวน้อยสายหวานตามใจ ใครได้เจอเป็นต้องติดใจ คนนี้
"เธอมีดีที่ความน่ารักแบบเด็กๆ ตัวเล็กขนาดพกพาสะดวก ใครชอบสายหวาน สายนัว สายบิ๊ว ไม่ควรมองข้ามเธอคนนี้เลย
เพราะสาวน้อยคนนี้ จะทำให้คุณขึ้นสวรรค์ ตั้งแต่ประตูห้องปิดเลยทีเดียว ^^"

ขอเกริ่นกันซักนิด กับลงรูปประกอบเบาๆก่อนนะครับ ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ เดี่ยวพรุ่งนี้สัญญาว่าจะมาต่อให้นะครับ

mbvc mbvc
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปลากรอบสวยมากกกกกกกกก อาร์ทมากๆ
เจสซี่กลับมา ฝีมือยังคงคุณภาพเช่นเคย
ขอบคุณการบ้านดีๆนะคร้าบพี่ Besic17

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ปลากรอบสวยมากกกกกกกกก อาร์ทมากๆ
เจสซี่กลับมา ฝีมือยังคงคุณภาพเช่นเคย
ขอบคุณการบ้านดีๆนะคร้าบพี่ Besic17

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

เดี๋ยวมาต่อการบ้านให้จ้า ขอทำงานให้ลูกค้าแป๊บบบเน้อ

fdgdfdf fdgdfdf
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เพียงแค่เข้าห้องไป วางข้าวของ เปิดแอร์ห้องเย็นๆ และนั่งคุยรื้อฟื้นความทรงจำกันซักพัก
ก็รู้สึกได้ว่า น้องเจสซี่คนนี้เปลี่ยนแปลงไปจากน้องเจสซี่เมื่อก่อน คือ น้องเป็นสาวขึ้น มีความมั่นใจขึ้น กล้าแสดงออกมากขึ้น
เมื่อก่อนเธออาจจะยังเขินๆเวลาขึ้นทำงาน แต่เมื่อเวลาผ่านไป เธอไม่เขินอีกต่อไป เธอกล้าที่จะเข้าหาลูกค้ามากขึ้น
ใครที่ชอบสายเด็ก-สายหวาน-สายอ้อน น่าจะไม่พลาดน้องเจสซี่คนนี้ เพราะเธอจะมีสไตล์ในการออดอ้อนแบบน่ารักจนถอนตัวไม่ได้เลย
เมื่อเราทำความรู้จักกันอีกรอบ ก็ถอดเสื้อผ้าของตัวเอง พอเสื้อผ้าของเราถูกปลดเปลื้องออกหมด ก็ได้เห็นเรืองร่างที่เปลี่ยนไปของเธอ
ตอนนี้น้องเจสซี่ดูเป็นสาวขึ้น มีน้ำมีนวลมากขึ้น แต่ก็เธอก็ยังดูเป็นสาวน้อยน่ารักแบบเด็กวัยรุ่นใสๆ ตัวเล็กน่ารักกะทัดรัดน่าอุ้ม
ผิวสีน้ำผึ้งสวยงาม หน้าตามีรอยยิ้มที่ดูมีเสน่ห์ ริมฝีปากรูปกระจับสวยงาม หน้าอกไซส์ขนาดเหมาะมือ ไม่เล็กไม่ใหญ่ บีบได้พอดี
บั้นท้ายกลมกลึงขนาดกำลังดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ ... และเธอมีช่วงล่างสวยงาม มีป่าไม้ปกคลุมกำลังดี

พอเสื้อผ้าถูกถอดหมดเท่านั้นแหละ เราก็เริ่มนัวกันเบาๆพอหอมปากหอมคอสร้างอารมณ์กันแบบเบาๆ น้องเจสซี่ก็ตอบรับเป็นอย่างดี
พอนัวกันได้ที่ น้องเจสซี่ก็จูงมือชวนไปอาบในอ่างให้หายร้อนกัน

dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2017, 14:06:39 โดย Besic17 »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

การบ้านหวานหยดย้อยอ่านแล้วเคลิ้มตามเหมือนอยู่ในเหตุการณ์ขอบคุณมากครับท่านBesic17

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เพราะว่ารู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวจากการทำงาน อยากผ่อนคลาย ครั้งนี้เลยตัดสินใจเลือกห้องอ่าง เพราะอยากได้วารีบำบัด
น้องก็จัดการเตรียมน้ำในอ่าง พร้อมหย่อนสบู่ก้อนสีฟ้าลงไฟเพิ่มฟอง เพิ่มกลิ่นหอม พอน้ำได้ที่แล้วก็ชวนลงอ่างกันเลย
ต้องบอกเลยว่า งานอาบน้ำและงานในอ่างของน้องเจสซี่นี่ก็ไม่ธรรมดาเลย พอฟองได้ที่ก็บิ๊วให้และนัวให้แบบไม่ต้องเรียกร้อง
น้องบิ๊วจัดเต็ม พร้อมทั้งท่าจำลองสารพัดท่าที่น้องเจสซี่คนนี้จะสรรหามาให้เกิดอารมณ์เสียวกันในอ่าง
ทุกอย่างเป็นไปแบบออโตเมติก ไม่ต้องบอกน้องก็จัดให้เต็มที่เลยทีเดียว ยิ่งได้บรรยากาศในอ่างด้วยยิ่งช่วยให้พี่เสียว
แถมน้องไม่หวงตัวด้วย อยากรุกน้องกลับ น้องก็ยินดีให้ทำตั้งแต่ในอ่าง และที่สำคัญ ... อารมณ์ร่วมน้องก็มาเต็มนะจ๊ะ
ใครชอบแนวโดนรุกตั้งแต่อาบน้ำ น้องเจสซี่นี่เป็นคนนึงที่ไม่ควรมองข้ามเลย อิอิอิอิอิอิ

เรื่องงานบอดี้ งานบิ๊วบนเตียง ใครชอบแนวหวานๆ ให้น้องคอยบิ๊วให้ ก็อยากแนะนำน้องเจสซี่คนนี้
เพราะตอนนี้งานเธอพัฒนาไปมาก อยากให้รุกก็บอก อยากให้รับก็ไม่หวั่น เรียกว่าพี่ขอมายังไง น้องจัดให้ได้เสมอ
ถึงแม้น้องจะตัวเล็กๆ แต่เรื่องงานนัวงานบิ๊วนั้นไม่เล็กเลย ใครเสียวง่ายๆก็อาจมีหลังแอ่นกันได้
ส่วนใครที่ชอบทาสี เตรียมสบัดแปรงให้ดีเพราะน้องเจสซี่คนนี้ก็จัดให้พี่ๆได้นะคะ
แม้ช่วงล่างน้องอาจไม่ชมพู เพราะน้องเป็นสาวน้อยผิวสีน้ำผึ้ง แต่งานทาสีน้องไม่หวงเลย และน้องก็เสียวง่ายด้วย
สุดท้ายก็ให้น้องจัดการด้วยท่าจำลอง ให้น้องชายของเรากับน้องสาวของน้องได้มาคุยกันแบบใกล้ชิ้น
แล้วน้องก็ขึ้นคร่อมแล้วจัดการโยกเอวตามจังหวะ เมื่อวานเราก็ว่าน้องคนนี้ท่าจำลองเด็ดแล้ว มาตอนนี้ท่าจำลองเด็ดกว่าเดิม
สุดท้ายก็โดนน้องเจสซี่จัดการด้วยท่าจะลองจนเสร็จไป ความสุขที่อัดอั้นมานานสุดท้ายมันก็ล้นทะลักออกมาเปื้อนป่าไม้ของเธอ
เธอเอาน้ำเย็นๆมาให้ เอากระดาษมาเช็ดทำความสะอาดให้ แล้วก็จูงมือพากันไปลงอ่างอาบน้ำอีกรอบ

สำหรับใครที่ชอบสาวน้อยน่ารักขี้อ้อน งานแนวหวานตามใจ แบบไหนได้หมด อยากให้ลองมาเจอน้องเจสซี่คนนี้ดูครับ
แล้วจะรู้ว่า สาวน้อยตัวเล็กๆคนนี้ เรื่องงานไม่เล็กเลย อีกทั้งยังคุยเก่งและอัธยาศัยดีด้วย เป็นคนยิ้มง่าย ใครอยู่ใกล้มีหลงแน่นอน
ยังไงก็ฝากน้องเจสซี่คนนี้ไว้ในอ้อมใจพี่ๆด้วยนะครับ ฝากดูแลเธอให้ดี อย่ารังแก อย่าเอาเปรียบเธอ แล้วเธอจะมอบความสุขให้ครับ

ขอบคุณร้าน Phoenix Club ที่จองน้องเจสซี่ให้นะครับ และขอบคุณน้องเจสซี่ที่ทำให้พี่มีความสุขนะครับ

ไว้เจอกันใหม่โอกาสหน้า ขอบคุณที่ติดตามกันมาตลอดครับ ขอบคุณครับ

eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2017, 10:18:43 โดย Besic17 »

• *

2 วันสุดท้าย แฟนคลับแห่จองกันตรึม
ใครพลาดถือว่าผิดอย่างแร๊งส์
จับจองเจสซี่ ขวัญใจพี่ Besic17
โทร. 0943251888

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ภาพถ่ายฝีมือท่าน basic17 ยังสวยงามเช่นเดิม    น่าตามลอกมากครับ .... pongz pongz

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ภาพถ่ายฝีมือท่าน basic17 ยังสวยงามเช่นเดิม    น่าตามลอกมากครับ .... pongz pongz

ถ้าชอบน้องแนวน่ารักๆขี้อ้อนหน่อย งานดีๆ น้องเจสซี่ก็เป็นคนนึงที่ไม่ควรพลาดเลยครับ คุณ drjj

dsgjsd dsgjsd

• *

เจสซี่วันสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ
พลาดแล้วพลาดเลยนะจ๊ะ
ของดีนานๆจะมีคิวเสียที
จับจองไปอย่าให้เสีย 0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

gancoreclubz

• *

น่าเสียดาย

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง

ไม่ธรรมดาเลย

• *

มาแล้วจร้าาาาา จับจองได้เลย
รับรองไม่ผิดหวัง เจสซี่สุดน่ารักงานถึงใจ
โทร.0943251888

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2 Godx2

manyou

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc mbvc คนนี้ก็เล็งไว้อยู่ ต้องหาโอกาสไปเจอสักหน่อย

ufa007x1

• แอบหื่น
    • ufa007

hgjhg hgjhg hgjhg อยากจะลองนวดกับเจสชี่บ้างจังงง  เดะอีกไม่กี่วันก็ขึ้นไปเชียงรายละ สมัครufabet

:J

• *

ของดีที่พี่ๆไม่ควรพลาด
จองได้เลย 0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz