ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ชาแนล <<< น้องสาว "เนียน" นุ่มที่สุดในสามโลก_____ilineilove  (อ่าน 2859 ครั้ง)

ilineilove

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

วันนี้มีการบ้านมาส่งของบ้านสุดที่รัก MODEL CLUB
มาคราวนี้ ผมมีโอกาสได้เจอ super model อย่างน้องชาแนลด้วยยยย ดีใจสุดๆ

ครั้งแรกที่ได้เห็นรูป ต้องบอกว่า ...สวยสุดในสามโลก!! น้องเค้าสวยมากจริงๆครับ น่ารักสุดๆ
ดูท่าทางน่าจะหุ่นดีมากๆเลย ตั้งความหวังไว้สุดยอดดดด 555+
ตอนถึงร้านปุ๊บ ตื่นเต้นมากกกก นั่งรอไปซักพัก น้องก็เดินออกมาต้อนรับ
เหยดดดดด...(ผมคิดในใจ) โคตรน่ารักเลยหว่ะ! อย่างกับดาราเกาหลีเลยครับ
ตาโต ผิวขาว หน้าอกใหญ่พอสมควรเลย (เท่าที่ดูจากเสื้อที่ตึงๆ โหห โคตรลามก 55+)

เราก็เดินตามน้องขึ้นห้องตามระเบียบครับ แอบทำตัวสุภาพนิดนึง
มามะๆ พี่ช่วยถือแก้วน้ำให้นะครับ แหะ แหะ
แล้วก็เดินตามก้นน้องขึ้นไปบนห้อง

ระหว่างที่เดินขึ้นห้อง (อยู่ชั้นบนสุด นึกว่าจะหมดแรงก่อนละ) ตรวจสอบหุ่นของน้องตอนเดินด้วย
ขาเนียน ผิวขาว ผมยาววว บรึ๋ยยย สวยหว่ะ (คิดในใจอีกละ)

พอขึ้นมาถึงในห้องปุ๊บ วางแก้วน้ำปั๊บ ผมก็กระโดดปล้ำน้องในทันที..
..............ล้อเล่นนะครับ อิอิ.....
น้องก็ชวนอาบน้ำในทันที แถมเปิดไฟซะสว่างทั้งห้องเลย
ผมก็ เฮ้ยยย....พี่เขินนนนนะ อย่าเปิดไฟเลย น้องก็คงงงๆ แต่ก็ไม่ว่าอะไร
อาบน้ำไป ชวนคุยไปนิดหน่อย แต่อาบน้ำเสร็จเร็วมากกก ผมยังงงอยู่เลย
แป๊บๆ อ้าววว อาบให้พี่เสร็จแล้วเหรอ ก็ได้ครับ งั้นพี่ออกไปรอข้างนอกนะครับ
น้องก็อาบของน้องไป ผมก็ออกมานอนเล่นบนเตียง
แก้เขินด้วยการเปิดเพลงเปิดวิทยุจากมือถือ ไม่งั้นห้องเงียบสุดๆ เดี๋ยวส่งเสียงไม่ได้ 5555+

เอาละเว้ยย..น้องปิดน้ำละ...เดินออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ทำท่าเจี๊ยมเจี้ยมนอนหงายบนเตียง
น้องเช็ดตัวเสร็จปั๊บ ก็เปิดผ้าเช็ดตัวเลย แล้วหันมาบอกผมว่า ...นอนคว่ำเลยค่ะ
ผมก็ว่าง่าย ปล่อยน้องนวดไป ผมก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ งานบิ้วงานนัวก็ถือว่าทำตามสเต็ปนะครับ
ไม่ได้มีอะไรพิเศษมากเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ได้ขาดตกบกพร่องอะไร

พอหงายหน้ามาปุ๊บ ก็เลียหน้าอกผมบ้าง เลียท้องบ้างนิดหน่อย
ผมก็พยายามบิ้วตัวเองด้วยจะได้ไม่เกร็ง เริ่มเสียวๆ นิดๆ
อารมณ์เริ่มมาปุ๊บ น้องหันตัวมาใกล้มือขวาผมพอดี
ผมก็บอกน้องเบาๆว่า..ขออนุญาตนะครับ (ยังพยายามสุภาพ)
ผมก็หมับเข้าให้ที่น้องสาวของเธอ..........

ทุกคนครับ!!!! ตั้งแต่เที่ยวสายนี้มาเนี่ย พึ่งเจอเธอคนนี้คนแรกกกกก
น้องสาวเธอเนียนนุ่มม๊ากกกกมากกกกกกกก ไอ่ความนุ่มเนี่ยน่าจะเป็นปกติใช่มั้ยครับ
แต่คำว่า "เนียน" ทุกคนคิดว่าคืออะไรครับ...
ผมจับไปลูบไป ตั้งแต่ทีละนิ้วค่อยลากผ่านไปจนเต็มฝ่ามือ (พูดแล้วเสียว)
คิดในใจว่า เฮ้ยยย..ทำไมแม่งลื่นดีวะ เหมือนลูบผิวหนังปกติเลย
แล้วก็คิดได้ว่า...เหยดดดดด มันลื่นมาก เพราะน้อง WAX มาครับบบบบ!!!!
ผมก็แอบปลิ้มปลิ่มอยู่ในใจ แล้วถามคอนเฟิร์มกับน้องไป น้องก็บอกกลับมาตอนกำลังเลียหัวนมผมว่า...ใช่ค่ะ!

โหยยย....พอรู้อย่างนี้นะ ผมอารมณ์ยิ่งขึ้นอ่ะ ลูบยิ่งกว่าเดิม มันส์มือมันส์นิ้วมากกก
เหมือนมีแฟนเด็กๆ เลย แบบขนยังไม่ขึ้นอ่ะ มันสุดยอดจริงๆๆๆ ได้อารมณ์สุดๆ มันอดไม่ได้จริงๆ
ผมก็บอกน้องเลย นอนหงายเลยจ้ะ คราวนี้พี่จัดการเอง น้องก็ว่าง่ายนะครับ
ผมก็บิ้วน้องไปเรื่อยๆ น้องนอนหงายปุ๊บ ผมก็แหวกเข้าไประหว่างตัวเธอทันที
เลียหน้าอก เลียนั่นเลียนี่ ค่อยๆไล่ลงไปตั้งแต่บนลงล่าง
ผมไล่จากบนก่อน เพราะคิดในใจว่า ด้านล่างเนี่ยแม่งไฮไลท์เลย เก็บไว้ก่อน 5555+
ค่อยๆไล่ลงไป น้องก็ครางเสียงน่ารักอ่ะ พอจู่โจมถึงข้างล่างปุ๊บ น้องก็อารมร์กระเจิงเลยครับ

ตอนแรกกะลงลิ้นแค่ง่ามขาเฉยๆ แต่ก็พอเห็นน้องสาวเธออยู่ตรงหน้าเนียนเต็มตาขนาดนั้น
ผมก็ลงลิ้นไปทั่วทั้งน้องสาวเธอทันที ซาวเอฟเฟ็กจากน้องก็ค่อยๆมาเรื่อยๆ ดังขึ้นเรื่อยๆ
เสียงไม่ได้แกล้งเลยครับ ผมได้ยินอย่างนั้นก็ได้ใจ จัดการเธอต่อไป มือนึงก็กดหัวผม อีกมือก็จับขาเธอไว้
เป็นช่วงเวลาบิ้วที่มีความสุขมากๆเลยครับ แล้วผมก็ทนไม่ไหว เพราะน้องก็เริ่มแฉะแล้ว..
สุดยอดมากๆครับ เสียงดังลั่นห้องจริงๆ ถ้าไม่อยู่ห้องบนสุด กับเปิดเพลงไว้เนี่ย
คนนอกห้องต้องได้ยินแน่ๆอ่ะ เสียงผมไม่เท่าไหร่หรอก แต่เสียงน้องเนี่ยยยย โหยยยย...เพราะมากครับ!

จัดการเธอไปเรื่อยๆ อยากเปลี่ยนท่าโชว์โปรบ้าง น้องบอกไม่อยากเปลี่ยน (สงสัยกลัวเหนื่อยนะ 555+)
ก็เลยจัดการท่าเบสิคไปเรื่อยๆ บางทีก็มีสบตากันบ้างเล็กน้อยๆ
ดึงแขนดึงมือผมบ้าง เปรียบปานจะบอกว่า พี่คะ! จัดการหนูแรงๆเลย แรงกว่านี้ก็ได้..
ผมก็ไม่ยั้งครับ....เสียงน้องยังคงดังเรื่อยๆ ไม่ใช่เป็นการครางในคอนะครับ
แต่อ้าปากร้องครางออกมาด้วยความเสียวเต็มที่...............ผมก็มีความสุขมากๆครับแล้วก็ถึงเป้าหมาย
แต่ไม่แน่ใจนะว่าน้องถึงด้วยรึป่าว เพราะถามแล้วไม่ยอมบอกอ่ะ 555+

ยอมรับว่ามีความสุขมากๆครับ (แล้วก็เหนื่อยสุดๆ เหงื่อเต็มหน้าเต็มตัว)
ด้วยความเกรงใจ ผมก็บอกให้น้องไปอาบก่อนเลย เดี๋ยวผมจัดการตัวเองได้

หลังจากนั้นก็ลาน้องแล้วก็เดินตัวปลิวออกจากร้านครับ...
เฮ้อออ....เมื่อไหร่กลับมาอีกก็ไม่รู้น้อออน้องชาแนลลล (เวลาพูดต้องกระดกลิ้นด้วยนะ จะได้ดูเท่ห์ๆ)
--------------------------------------------------------------------------------------

<<< ข้อติชมสำหรับการปรับปรุง >>>
อยากรบกวนทางร้านฝากแนะนำน้องชาแนลในครั้งต่อไปครับ
(อย่าโกรธที่ผมเขียนเลยนะ พลีสสสสสสสสส)

- ตอนเดินขึ้นและ ออกห้องเนี่ย น้องเดินแบบเร็วมากกก เรียกว่าเดินแบบไม่รอเลยน่าจะได้นะครับ

- ตอนอยู่ด้วยกันในห้อง น้องแทบไม่พูดเลย เรียกได้เลยว่า ถามคำตอบคำ แต่ผมก็ไม่อยากทำลายบรรยากาศ
ก็เลยพยายามหาเรื่องคุยไปเรื่อยๆจนเจอประเด็นที่น้องสนใจเลยพอจะคุยกันได้หน่อย แต่น้องเงียบมากจริงๆ
ถ้าผมไม่เปิดเพลงด้วยจะเงียบขนาดไหน

- งานอาบน้ำ แทบไม่อาบให้ผมเลย ตัวผมน่าจะอยู่ในห้องน้ำไม่เกิน 2 นาที สาบานได้!

- เรื่องงานบิ้ว ผมไม่ตำหนินะ เพราะน้องทำตามขั้นตอนอยู่แล้ว ไม่ว่ากันครับ

- ผมได้ถึงสวรรค์กับคนสวยขนาดนี้ ผมว่าก็คุ้มแล้วล่ะ 55555+

----------------------------------------------------------------------------------------

รูปร่างหน้าตา____10
การบริการ______10
การพูดจา______7
บริการพิเศษ____10
ความคุ้มค่า_____10

ขอบคุณมากๆครับที่สละเวลามาอ่านกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2014, 12:17:31 โดย ilineilove »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg khjhgg wow! การบ้านสุดยอดเลยคับ เขียนมาลงบ่อยๆอีกนะคับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

การบ้านพี่ไออ่านสนุกครับเห็นภาพเลย pongz
จีอิจฉาพี่ไอจังได้ยกซดเกาเหลาด้วย eta04
ที่จีชอบอีกอย่างคือข้อติชมและคำแนะนำครับ  hgjhg

You_Him

• ว๊องแมน
  • *

ออฟชั่นนี่คือ ???
ขอหลังไมคเลยดกว่าครับ  เขินนนนนน

ilineilove

• แอบจิต
  • **

khjhgg khjhgg wow! การบ้านสุดยอดเลยคับ เขียนมาลงบ่อยๆอีกนะคับ

ขอบคุณมากๆครับบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2014, 11:16:09 โดย ilineilove »

ilineilove

• แอบจิต
  • **

การบ้านพี่ไออ่านสนุกครับเห็นภาพเลย pongz
จีอิจฉาพี่ไอจังได้ยกซดเกาเหลาด้วย eta04
ที่จีชอบอีกอย่างคือข้อติชมและคำแนะนำครับ  hgjhg

ขอบคุณมากๆครับ ของคุณ G2000 ก็ใช่ย่อยซะที่ไหนล่ะครับ อิอิ
เรื่องข้อติชมนั้นน่ะ ผมก็คิดว่าดีนะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำให้เรตติ้งน้องตกรึป่าว รอดูทางร้านอีกที
ถ้าให้ผมเอาออกก็ไม่ว่ากันครับ ค่อยไปว่ากันหลังไมค์ก็ได้ ม่ายมีปัญหา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2014, 15:05:44 โดย ilineilove »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

Wow กำเนิดเทพใหม่ละครับ การบ้านดีมากๆ เลย pongz pongz
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

X-Master

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านเยี่ยมเลยคับ
มาคอนเฟิร์ม ว่าเนียน นุ่ม โคตรๆ คับ อิอิ

ไทไดมารู

• แอบหื่น

การบ้านสุดๆคับ pongz

ilineilove

• แอบจิต
  • **

Wow กำเนิดเทพใหม่ละครับ การบ้านดีมากๆ เลย pongz pongz

ขอบคุณมากๆครับ ผมยังเด็กน้อยมาก ต้องการคำชี้แนะอีกเยอะเลยครับ

ilineilove

• แอบจิต
  • **

การบ้านเยี่ยมเลยคับ
มาคอนเฟิร์ม ว่าเนียน นุ่ม โคตรๆ คับ อิอิ

ขอบคุณมากๆครับบบบบ

ilineilove

• แอบจิต
  • **

การบ้านสุดๆคับ pongz

ขอบคุณมากๆครับ ไปเที่ยวมาแล้ว มาเขียนให้อ่านกันบ้างนะครับบบ ^__^

manman69

• เด็กทะลึ่ง

ยาวไปครับท่านๆๆ  eta04

yedhee

• แอบหื่น

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

ขอบคุณการบ้านท่าน ilineilove มากครับ

ilineilove

• แอบจิต
  • **

ilineilove

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณการบ้านท่าน ilineilove มากครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่อาเดียว