-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น มินตรา miss spa  (อ่าน 6300 ครั้ง)

metaligus

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
หล่น มินตรา miss spa
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2016, 23:05:41 »

อยากให้รับรู้จะได้ไม่เสียอารมณ์แบบผม ผมใช้บริการน้องมินตราวันนี้ รอบแรก 11.00 น. นะครับ เหตุการณ์ตามนี้

มินตรา miss spa

รูปร่างหน้าตา+โปรไฟล์ - หน้าตาโอเค หุ่นดีมากนมใหญ่ แท้ นักศึกษาป.โท

ในส่วนของงาน สำหรับผมเลยคือ หล่น

เริ่มที่อาบน้ำ อาบให้ทุกซอกทุกมุมจริง แต่ๆๆๆ จากการแสดงออกคือ เหมือนไม่อยากให้นัว พออาบเสร็จมาอยู่บนเตียง นอนคว่ำให้น้องนวดให้ก่อน พอหันหน้ามาก็เลียหัวนม ต้นขา เราก็เขี่ยๆ สอดนิ้วไปได้นิดนึง ก็ดันมือออก(โอเครเค้าคงไม่ชอบ) นัวได้ซักพัก ถามเพิ่มออฟชั่นมั้ย อมผ่านถุง 2,000฿ อมสด 3,000฿ โหหหหหห เพิ่มขนาดนี้เวอร์ไปมั้ง(คิดในใจ) ได้ยินราคาเลยปฏิเสธไป น้องก็จะชักให้เราก็แบบอารมณ์มาจะขอรุกบ้าง แต่เหมือนน้องอยากชักให้เสร็จๆมากกว่าเพราะพอผมจับร้องพลิก น้องบอกไม่ถนัด เป็นท่านั้นท่านี้ได้มั้ย ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ เลียนมดูดนมไปเรื่อย พอจะไซร้คอ ไม่ให้หันหนีดันผมออก จะลงไปทาสี ไม่ให้อีก ขึ้นมาจะหอมแก้ม หันหน้าหนีอย่างไว อืม กูนอนเฉยๆก็ได้ พอชักเสร็จ น้ำเราพุ่งไปโดน บ่นนิดว่า "น้ำพุ่งมาโดนเค้าเลย" แล้วรีบลุกไปล้างอย่างไว เห็นละแบบ รังเกียจมากละมาทำทำไมวะ !!!! เวลาที่เหลือก็นั่งคุยกันนิดหน่อยคุยแบบเฉยๆเก็บอารมณ์ไว้ แล้วก็ลงมา

จบ

ถ้าคิดจะไปจับนมดูดนมใหญ่ๆสวยๆ เชิญจองกันไปได้ แต่ถ้าคิดจะได้รับบริการดีๆประทับใจ แนะนำให้เลือกคนอื่นเถอะ โคตรเสียอารมณ์

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
Re: หล่น มินตรา miss spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 01:47:43 »

เห็นใจท่านครับ ครั้งหน้าขอให้สมหวังนะครับ

jojogm

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 15:06:01 »

ราคา เวอร์เกิน แบบนี้ไปงาน จบๆที่อื่นดีกว่าครับ

tairoop

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 16:29:06 »

คหสต. นะครับ ผมคิดว่า การที่เรียน ป.โท แล้วมาทำงานพิเศษแบบนี้ กับ คนที่ทำงานแบบนี้เพราะไม่มีทางเลือกคือเรียนมาน้อยหรืออยากทำเพราะต้องการเก็บเงิน  อารมณ์การทำงานมันอาจจะคนละอย่างการบริการก็เลยตามๆที่เจอ  แต่หน้าตาสวย หุ่นดี เป็นใครก็เลือกก่อนเป็นอันดับแรกแหละครับผมเองก็คงจะเลือกเหมือนกัน..แต่เงินเราจะจ่ายทั้งทีก็คงอยากได้การบริการที่ดีถ้าไม่ชอบก็น่าจะขอไม่รับตั้งแต่แรก  เซ็งเลยนะครับเจอแบบนี้ ครั้งหน้าก็ขอให้ทอนนะครับ ส่วนผม....ตอนนี้คงต้องจ่ายค่าหอไปอีกปีกว่าๆเลย..คิดแล้วเศร้า  eta07

lnwhomework

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2016, 19:14:11 »

ยังไม่เคยเจอสวยๆแล้วงานดีเลย piuyty

dierstay

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 23:13:38 »

รู้สึกว่าช่วงหลังมาตรฐานจะลดลงกว่าช่วงก่อนๆมากครับ

crazy_

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2016, 16:03:59 »

เห็นใจ จขท. ครับ และขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

pom24985

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2016, 18:08:49 »

นักรบย่อมมีบาดแผลก่อนเสมอ

metaligus

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2016, 19:10:42 »

แย่ๆๆๆๆๆ

SIX999

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 10:10:07 »

eta32 เห็นมีการบ้านออกมาแล้วว่างานดี  อยากให้มีคนไปพิสูจน์ดูว่าจริงๆแล้วเกิดไรขึ้น .,mn

metaligus

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 09:57:49 »

eta32 เห็นมีการบ้านออกมาแล้วว่างานดี  อยากให้มีคนไปพิสูจน์ดูว่าจริงๆแล้วเกิดไรขึ้น .,mn

อยากลงทุนไปพิสูจน์ซ้ำเหมือนกันครับ ภาวนาให้เค้าจำผมไม่ได้ละกัน แต่วันนั้นผมเงีนบๆไม่ได้หยาบคาย ขี้โม้ โอ้อวดหรือกร่างอะไรเลย สาบานได้ คุยๆกันปกติ ถ้ามีโอกาสก็จะไป เพราะตอนนี้เสียงแตกแล้ว

สหายสายฟิน

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 22:36:46 »

อยากลงทุนไปพิสูจน์ซ้ำเหมือนกันครับ ภาวนาให้เค้าจำผมไม่ได้ละกัน แต่วันนั้นผมเงีนบๆไม่ได้หยาบคาย ขี้โม้ โอ้อวดหรือกร่างอะไรเลย สาบานได้ คุยๆกันปกติ ถ้ามีโอกาสก็จะไป เพราะตอนนี้เสียงแตกแล้ว

เรื่องการบ้านนี่ต่างกรรมต่างวาระ ครับ 

บางทีบางคน น้องรู้จะไปเขียนการบ้านก็จัดให้เต็ม เอาหน่อยเอางานนี้ให้ดี เผื่อได้กินยาวๆ

ปกติผมไปนี่ ชอบไปเงียบๆไปดูงานจริงเค้ามากกว่า ถูกใจก็มาเขียน แบบนั้นสบายใจกว่า

metaligus

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 07:37:14 »

เรื่องการบ้านนี่ต่างกรรมต่างวาระ ครับ 

บางทีบางคน น้องรู้จะไปเขียนการบ้านก็จัดให้เต็ม เอาหน่อยเอางานนี้ให้ดี เผื่อได้กินยาวๆ

ปกติผมไปนี่ ชอบไปเงียบๆไปดูงานจริงเค้ามากกว่า ถูกใจก็มาเขียน แบบนั้นสบายใจกว่า

ถ้าแบบนี้ต่อไปบอกขอเขียนการบ้านด้วยดีกว่า อิอิ

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2016, 09:14:04 »

ร้านนี้ผมเองก้เคยหล่นครับ

blu

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 มกราคม 2017, 18:14:06 »

ผมใช้วิธีคุยตรงๆก่อนครับปกติจะบอกน้องว่าเพื่อนแนะนำมาขอจัดเต็มให้พี่นะครับ

superman01

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 มกราคม 2017, 12:56:53 »

น้องเขาเขินหรือป่าว- -

sayoki

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 มกราคม 2017, 19:10:57 »

เจอบ่อยเหมือนกันครับแบบนี้  red001

nineart

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 มกราคม 2017, 20:04:04 »

จะได้ระวังไว้ครับ

metaligus

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 มกราคม 2017, 14:32:26 »

สำหรับท่านที่เข้ามาใหม่นะครับ น้องคนนี้มีทั้งการบ้านหล่นของผมและไม่หล่นของคนอื่นนะครับ

ใครจะคิดว่าต่างกรรมต่างวาระแล้วแต่นะครับ แต่เรียกออฟชั่นเพิ่มเท่าที่ผมแจ้งจริงๆ แล้วก็ตอนเจอกันผมสาบานได้เลยว่า ผมไม่ได้หยาบคาย คุยโม้โอ้อวด ทำตัวถ่อย สถุน แน่นอน คุยกันปกติ ตัวผมออกจะเงียบๆด้วยซ้ำ

เรื่องที่อีกท่านไปหลังจากผมแล้วไม่หล่นเนี่ยผมมองในแง่ดีที่ว่าร้านอาจจะเข้ามาอ่านแล้วแจ้งน้องให้ปรับปรุงการบริการ ก็เป็นโชคดีไป แต่ก็อาจจะไม่เกี่ยวกับการบ้านนี้เลยก็ได้ ผมอาจจะคิดไปเอง

แต่ที่ผมเล่ามาคือเรื่องจริง แล้วผมก็คิดอยู่ว่าจะลองไปซ้ำอีกทีเพราะนานแล้วคงลืมไปแล้วอาจจะมีอะไรดีๆก็ได้  เพราะหน้าตากับหุ่นน้องเค้าสุดยอดจริงๆครับ

สหายสายฟิน

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 มกราคม 2017, 19:27:09 »

สำหรับท่านที่เข้ามาใหม่นะครับ น้องคนนี้มีทั้งการบ้านหล่นของผมและไม่หล่นของคนอื่นนะครับ

ใครจะคิดว่าต่างกรรมต่างวาระแล้วแต่นะครับ แต่เรียกออฟชั่นเพิ่มเท่าที่ผมแจ้งจริงๆ แล้วก็ตอนเจอกันผมสาบานได้เลยว่า ผมไม่ได้หยาบคาย คุยโม้โอ้อวด ทำตัวถ่อย สถุน แน่นอน คุยกันปกติ ตัวผมออกจะเงียบๆด้วยซ้ำ

เรื่องที่อีกท่านไปหลังจากผมแล้วไม่หล่นเนี่ยผมมองในแง่ดีที่ว่าร้านอาจจะเข้ามาอ่านแล้วแจ้งน้องให้ปรับปรุงการบริการ ก็เป็นโชคดีไป แต่ก็อาจจะไม่เกี่ยวกับการบ้านนี้เลยก็ได้ ผมอาจจะคิดไปเอง

แต่ที่ผมเล่ามาคือเรื่องจริง แล้วผมก็คิดอยู่ว่าจะลองไปซ้ำอีกทีเพราะนานแล้วคงลืมไปแล้วอาจจะมีอะไรดีๆก็ได้  เพราะหน้าตากับหุ่นน้องเค้าสุดยอดจริงๆครับ

ร้านน่าจะเข้ามาอ่านคับ ถ้าจะไม่ผิด ผมกลับไปดูโพสร้านหลังจากอ่านโพสนี้ ก็มีการบ้าน(แก้หล่น) เข้ามา

น่าจะมีการปรับปรุงบริการ หรืออย่างไร

แต่จริงๆโพสนี้ ก็ดีสำหรับร้าน และสำหรับตัวน้องคับ ขึ้นไปบนห้อง 2 คนลงมาเกิดพูดคนละแบบ ไม่มีใครรู้ความจริง อะไรจะซ่อนข้างใน ยังไงตรงนี้ก็เป็นกระบอกเสียงคับ 
สมมุติถ้าโพสนี้ มั่ว ก็เป็นกระแส ให้คนไปลองน้อง เพราะเห็นลือมาว่า หุ่นดีจริง ไม่หล่นตามโพสคนก้แฮปปี้คับ
ถ้าโพสนี้มีมูล ก็เป็นผลดีกับร้าน ปล่อยหล่นรัวๆไป คนก็ล่ำลือคับ ไปเจอหล่นมา เปิดผลตีนบวมจากร้านเดียวกัน มันยิ่งประสานเสียง
โพสไปเหอะคับ หนึ่งเสียงไม่ทำให้ร้านเจ๊งแน่นอน
kjhg kjhg kjhg

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 มกราคม 2017, 03:47:23 »

ผมเคยขึ้นกับน้องมาครั้งหนึ่งครับหลังจากที่เห็นกระทู้หล่น คิดว่าท่านเจ้าของกระทู้อาจเข้าใจผิดนะครับ ที่น้องบอกว่า อมผ่านถุง 2000 และสด 3000 นั้น เป็นราคาที่รวมระดับสามไปด้วย ซึ่งก็ถือว่า ราคาอยู่ในระดับปกติ นะครับ แต่ นมน้องไม่ใช่ของจริง อันนี้ร้านก็บอกแต่แรกแล้ว ผมไม่ได้เชียร์ใคร และไม่ได้ ดิสเครดิตใครเพียงแต่แชร์ ประสพการณ์ตามที่ได้พบมาครับ

metaligus

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 มกราคม 2017, 15:03:25 »

ผมเคยขึ้นกับน้องมาครั้งหนึ่งครับหลังจากที่เห็นกระทู้หล่น คิดว่าท่านเจ้าของกระทู้อาจเข้าใจผิดนะครับ ที่น้องบอกว่า อมผ่านถุง 2000 และสด 3000 นั้น เป็นราคาที่รวมระดับสามไปด้วย ซึ่งก็ถือว่า ราคาอยู่ในระดับปกติ นะครับ แต่ นมน้องไม่ใช่ของจริง อันนี้ร้านก็บอกแต่แรกแล้ว ผมไม่ได้เชียร์ใคร และไม่ได้ ดิสเครดิตใครเพียงแต่แชร์ ประสพการณ์ตามที่ได้พบมาครับ

โอเครเรื่องนมเข้าใจผิด "แต่สาระสำคัญไม่เกี่ยวกับนมครับ" ถ้าอ่านทุกตัวอักษรคงเข้าใจที่สื่อ ส่วนเรื่องราคาปกติมั้ยรวมจบๆแล้ว ก็อยู่ที่เราจะตัดสินเองครับ

Kevin

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2017, 14:58:31 »

เดี๋ยวผมไปลองขึ้นกับน้องคนนี้ดูแล้วจะกลับมารายงานให้นะครับทุกท่าน

pommynt

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2017, 00:45:45 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

redbulk

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 23:18:07 »

metaligus

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 กันยายน 2017, 22:38:54 »

เพิ่งอ่านการบ้านดีๆของคนแรก คือคนแรกเนี่ยเค้าเอาการบ้านหล่นไปบอกน้อง ก็ตามนั้นน้องก็คงเซฟตัวเองด้วยการจัดงานดีๆให้ ผมก็ซวยไปไม่กล้าไปซ้ำกลัวเค้าจำได้

และพออ่านการบ้านที่สอง สงสัยว่าไปทำอะไรผิดใจน้องเค้าผมถึงเจองี้คืออยากซ้ำจริงๆ ไม่รู้จะทำไงดี

เฮ้ออออ

jojogm

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 16 กันยายน 2017, 19:53:05 »

เพิ่งอ่านการบ้านดีๆของคนแรก คือคนแรกเนี่ยเค้าเอาการบ้านหล่นไปบอกน้อง ก็ตามนั้นน้องก็คงเซฟตัวเองด้วยการจัดงานดีๆให้ ผมก็ซวยไปไม่กล้าไปซ้ำกลัวเค้าจำได้

และพออ่านการบ้านที่สอง สงสัยว่าไปทำอะไรผิดใจน้องเค้าผมถึงเจองี้คืออยากซ้ำจริงๆ ไม่รู้จะทำไงดี

เฮ้ออออ
ไปเถอะ น้องจำไมได้หรอก ครับ ขนาด น้องที่ผมเคยงานจบมา สองรอบ แล้วบางคนยังจำไมได้เลยว่าเคยขึ้นด้วยหรอคะ ถามแบบนี้เลย

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 16:43:32 »