-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟธน. มาอีกแล้วววววววววววววววววว  (อ่าน 4984 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ฟธน. มาอีกแล้วววววววววววววววววว
« เมื่อ: 04 กันยายน 2018, 12:49:22 »

การบ้านเบาๆ....
เนื่องจากทำงานต่างจังหวัด ได้กลับบ้านนานๆที คราวนี้กลับไปผบ.ไม่อยู่ เลยไปหาที่นวด ฝนตกพรำ แวะไปเจ้าประจำ ฟธน. เดินดุ่มๆเข้าไปแล้วบอกว่า น้ำมัน 2 ชม.ครับ ก่อนจะเข้าห้องบอกว่าขอหมอตัวเล็กๆ นวดไม่หนัก อายุน้อยๆหน่อยนะครับ คนมีอายุนวดหนัก(อิอิ) ได้ห้องไม่มีห้องอาบน้ำ เค้าบอกรอ 1 ชม. เอาวะ ไม่เป็นไร ไปล้างเท้ามาเรียบร้อย กลับมานอนรอหมอ อีกแปปหมอเปิดเข้ามา สว.ต้นๆ ครับ ไม่แรงมาก แต่ไฟหน้าบึ้มหน่อย ขาว ผมยาว ตัวเล็ก จัดว่าโอเคครับ เราก้อนอนให้นวดไป พอนอนคว่ำ มีเฉี่ยวนิดๆ อ่อ ลืมบอกไปว่า คนนี้เคยนวดกันมาแล้ว แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน เพราะคราวนั้นแบบว่า...ไม่รู้ลืมเลยครับ โคตรเด็ดบอกเลย  fdgdfdf fdgdfdf เอ่า...กลับมาที่การบ้านครั้งนี้ก่อน หมอถามตลอดว่าโอเคมั้ย เราก้อ โอเคครับ สักพักหมอบอกว่า นอนหงายค่าาาา หุหุหุ มาแล้วๆ ทีนี้แหละครับ สัญญาณโคตรแรง แต่ไม่ได้จับตรงๆนะครับ แต่ไม่ได้เฉี่ยว ใช้คำว่าสัมผัส ลูบ น่าจะเหมาะสม ผมนี่ขนลุกเลยครับ ลุกจริงๆ ตรงอื่นก็ลุกครับ แต่หมอยังไม่ผลีผลาม พอนวดขาครบสองข้างแล้ว มานวดหน้าอก มีการเน้นหัวนมแบบที่ว่า ให้เรารู้สึกว่าไม่ได้จงใจเน้นไรแบบนี้อ่ะครับ ใครเคยจะเข้าใจความรู้สึก ลูบไล่ลงไปถึงหัวหน่าว สักแปปลงไปนวดขาอีกรอบนึง ลูกน้องเรามันก็ตั้งโด่อยู่แล้ว เค้าเอาผ้าขนหนูทับ แล้วเอามือกด อารมณ์แบบ ชั้นไม่อยากให้มันโผล่นะ แต่ใช้มือกำจ้า บางทีมีแอบบีบนิดๆ  สักแปป หมอเริ่มสนทนาเรื่องทีเด็ด
หมอ : นวดตรงกลางด้วยมั้ยค้าาาา
เรา : นวดเป็นเหรอครับ คิดยังไงเอ่ย (จริงๆรู้เรตมาตั้งแต่แรกละ เพราะเคยขี่กันมาก่อนละ แต่รอบนั้น สุดซอย รอบนี้เลยขอหยั่งเชิงก่อน อิอิ)
หมอ : ได้ค่ะ ก้อ... 1000 รวมชม.ค่ะ
เรา : 1000 นี่ ใช้มืออย่างเดียวเหรอครับ
หมอ : ค่ะ แล้วพี่อยากใช้ไรล่ะคะ
เรา : ก้อแล้วแต่หมอเลยครับ มือก้อได้ หรืออะไรก็ได้
หมอ : จ้าาา
แล้วก็ดึงผ้าขนหนูออก แล้วเล่นกับลูกน้องผมแปปนึง แล้วหมอก็ถามขึ้นมาว่า
หมอ : หนูเคยนวดให้พี่แล้วใช่มั้ยคะ
เรา : ครับ ครั้งนึง แต่นานละ
หมอ : หนูจำไอ้นี่พี่ได้...แล้วชี้มาที่ลูกน้องผม
เรา : จริงอ่ะ (อิอิ เอาแล้ววววว)
แล้วหมอก็ขยับมานั่งข้างๆ ถอดเสื้อ !!!! เห้ยยยย เดี๋ยวๆๆๆ LV.1 มีถอดเสื้อด้วยเหรอ แล้วเอามือเราไปจับไฟหน้า เค้าภูมิใจนำเหนอมาก เพราะเค้าทำมา ผมว่าละ ครั้งก่อนไม่ดูมขนาดนี้ แข็งๆหน่อย แต่ไม่มากครับ แต่จับรู้เลยว่าทำมา ผมก็เล่นไปเรื่อย สักพักก้อลามลงไปข้างล่าง เขี่ยบ้าง ลูบบ้าง สักแปปหมอเริ่มเอนตัวลงไปหาลูกน้องผม แล้วก็ เห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย   สปส.เฉยเลยยยยยยยยย!!!! เรานี่แบบ เกร็งสุดชีวิต แต่ไม่ได้พูดอะไร เดี่ยวหมอหยุด 55555 แต่ไม่ค่อยเทพนะครับ ระดับกลางๆ ไม่ได้แย่ แต่ไม่ได้สุด หมอก็รูดขึ้นรูดลงไปเรื่อย สักพักใกล้เขื่อนแตก เลยส่งสัญญาณให้หมอ นึกว่าหมอจะเอาปากออกแล้วชักมือ ไม่ครับทั่นผู้ชม!!! แกยิ่งรูดสุดลงสุดแล้ว จอดรถไปเลยจ้าาาาาาาาาาา  ผมนี่สุดเลย แกเล่นดูดทำความสะอาดซะเกลี้ยงไม่มีหลุดรอดออกมาสักหยดเลย เสร็จแล้วก็มานั่งคุยกันเรื่อยเปื่อย ว่าหนูจำพี่ได้น้าาาา พี่ก้อจำหนูได้น้าาาา แต่ไม่ได้พูดถึงครั้งที่แล้ว หมอคงลืมไปแล้ว แต่ผมลืมไม่ลงเลย ไหลแบบชนิดที่ว่าไม่อยากส่งการบ้านเลย อิอิ ต้องขออภัยด้วยนะครับสมาชิกทุกท่าน
สถานที่ : ฟธน.
เบอร์หมอ : ไม่รู้ ไม่ได้ถาม
ชื่อหมอ : ไม่รู้เช่นกัน
หุ่น : 8/10 ไม่เหลว ผิวดี
หน้าตา : 7.5/10 ไม่ขี้เหร่ ไม่ได้สวย แต่งหน้ามา บ้านๆ
ไฟหน้า : 8/10 ทำมา ไม่ใหญ่มาก แต่ไม่นุ่มนิ่ม แข็งหน่อยๆ
หลอดไฟ : 9/10 ไม่ยาว ไม่ยืด ซีน่อนหน่อยๆ
ช่วงล่าง : 9/10 จากครั้งที่แล้วนะครับ หนึบดี ไม่หลุดโค้ง มีซาวด์ประกอบด้วย
อารมณ์ร่วม : 9/10 ไม่เฟก อารมณ์จริง ไม่ใช้ตัวแสดงแทน น้ำหลากจริง คุยสนุกได้อยู่ ผ่อนคลายดี ไม่เกร็ง
คชจ : 1K = ค่านวดน้ำมัน 2 ชม. + LV2+++++++ หึ้ยยยย แค่นั่งพิมพ์ก้อขนลุก
สรุป ทอนโคตรๆ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นคือ 1. ผมเป็นลูกค้าเก่า 2. ต้องสุภาพ ไม่รุ่มร่าม 3. ต่างกรรมต่างวาระครับ

jmp1

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ฟธน. มาอีกแล้วววววววววววววววววว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กันยายน 2018, 14:33:58 »

เอ หมอ ฟธน ที่ทำหน้าอกมามีใครบ้างละนั่น....นึกไม่ออกเลย

Superman68

• *
Re: ฟธน. มาอีกแล้วววววววววววววววววว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กันยายน 2018, 23:35:11 »

คุ้มค่าจีงๆ

Lalada

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กันยายน 2018, 18:06:59 »

ต้องไปตามหา การบ้านเล่มนี้มาลอก มั้งละ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กันยายน 2018, 20:15:25 »

ตามด้วยครับ  แต่เสียดายน่าจะถามชื่อก็ยังดีนะครับ  แต่ก็ขอบคุณการบ้านครับ  pongz

ลอง ลอง กอย

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กันยายน 2018, 21:00:53 »

จัดว่าเด็ดต้องลองครับ dsgjsd dsgjsd ;khhg

Krapoo

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กันยายน 2018, 21:59:24 »

ทนไม่ไหวแล้วคับ ต้องจัด

y123456789

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กันยายน 2018, 14:49:41 »

อายุไม่เยอะไปได้ไหมครับ 25เอง  หรือ เขาจะส่งสัญญาให้คนที่อายุเยอะๆหน่อย หรือได้หมด5555

แนะนำหมอให้หน่อยได้ไหมอยากลอง

tarm12345

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2018, 07:05:58 »

ตามคับ รัานนี้มีสาว สส.มั้งมั้ย

hikari1112

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2018, 11:25:29 »

ชื่อ ต คับที่ทำนม .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2018, 11:54:46 โดย hikari1112 »

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2018, 14:33:20 »

ouiy ขอเบอร์ สวย นมใหญ่ๆสวยๆหน่อยครับ

chelfc

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2018, 15:09:36 »

เบอร์18เลยครับผม ลองมาแล้ว สุดๆไปเลยครับ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2018, 02:38:59 »

เบอร์18เลยครับผม ลองมาแล้ว สุดๆไปเลยครับ

ขอบคุณสำหรับเบอร์ครับ น่าไปลอง  eta08

line6

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2018, 04:24:46 »

ร้านอยู่แถวไหนหรอครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มกราคม 2019, 19:45:39 »

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 เมษายน 2019, 10:41:22 »

eta04 ตกลงหมอชื่ออะไรครับ ใช่ ต.ออ.ยอ หรือป่าวครับ จะได้ตามไปลอกการบ้านบ้าง eta04