-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นน้ำสงกรานต์ แล้ว แข็งๆๆ ทำไงดีเด็กสมัยนี้มันน่า xxxxxxxx  (อ่าน 1862 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป

mnb  นะเชื่อว่าท่านหลายคนคงจะเคย แข็ง บ้าง ทำอย่างไรดีครับ   oijuhgfd  รบกวนท่านเทพทั้งกลายด้วย  ijn ijn

joy

>:D  น่าเกลียดมาๆๆค่ะ พวกคนเมาชอบโ ชว์ uyhgb 

ZOIDS

เล่นด้วยใจกุศลครับ เขิน

ท่องไว้ ขันติ ๆ เขิน

hanong

กระโดดลงคูเมืองเลย piuyty ขอบดู เดี๋ยวมันก็หดเอง mnb uhbgv uhbgv

macma

กระโดดลงคูเมืองเลย piuyty ขอบดู เดี๋ยวมันก็หดเอง mnb uhbgv uhbgv

??? แหม่ทำไปด้าย แค่เอาน้ำเย็น ราดก็พอแย้วนะคับ แบบนั้นเดี๋ยวถลอกปอกเปิก อดใช้งานอี๊กกกก

ZOIDS

กำ ทำหมันสดเหรอครับ  fdgdf

don

>:(  เว็บเรามีแบบนี้ด้วยหรือ  ระวังแข็งจนเป็นตะคิวเน้อ  เดียวต้องนวดกันนาน อย่านานมากละเดียวน้ำออกอีก    kmkm

pagne2204

ถ้าใส่ กกน. มันยังพอทำเนานะ

ไม่ลำบากเท่าไร

แต่ถ้าใส่แต่บอกเซอร์ดิ

แข็งทีเป็นลำ

ทีมานมากมาย

ชี้หน้าด่าสาว ๆ ทำไงนั้น

mnb mnb mnb

ZOIDS

พันเทปสิครับ  ijn

superknty

fdgdfdf แหมไม่รู้เหมือนกันครับแพ้ความขาวเช่นกัน ขาวอื่มใส่เสื้อบางๆเบียกน้ำ  ไม่ไหวแล้ว l;kjh

IiIiI_STARSIX_IiIiI

อูย แข็งแระลูบ เยย

ขาวบาง ขาวบาง

thehank

เจอบางคน X มาก ๆ ก็เกิดอาการเหมือนกัน  [poiuy

shinpe uhah

นึกถึงหน้าน้องทรายไว้ครับ จะหดทันที 555+

GOWA

กำลังภายในเจ้ายังไม่ล้ำลึกพอ
จึงควบคุมไม่ได้
ยังต้องฝึกอีกมาก

ss

where

ว่าแต่นี้มีวิธีฝึกลมปราณเปล่าท่าน GOWA ขอสักคัมภีร์สิครับ

chichiwaka

อิจฉาคนที่มีปัญหานี้จังครับ เพราะของผมต่อให้แข็งก็ไม่เห็นครับ 555555 ฮือๆๆๆ