-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม ผมจะไปสรงน้ำพระบรมสารีริกธาตุมีใครจะไปด้วยกันไหมครับ  (อ่าน 1133 ครั้ง)

CastlevaniaX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตอนแรกผมจะไปคนเดียก็ได้เลยอยากชวนพี่ทุกท่านไปเพื่อได้บุญได้กุศลครับ

วัน อาทิตย์ ที่  27 มีนาคม 2554

สถานที่ วัดวังหม้อ ครับ

ไปตอนเช้ากลับตอนบ่ายๆ

และที่วัดมีต้นสาระ ท่านสมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าทรงประสูติ  และปรินิพพาน ครับ

ใครอยากไป PM มานะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2011, 16:15:54 โดย CastlevaniaX »

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

วัดวังหม้อ ที่ลำปางใช่ไหม...

CastlevaniaX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใช่ครับพี่เจ  วันที่ 27 วันสุดท้ายครับ

ผมไปวัดพระธาตุลำปางด้วยนะครับถ้าสนใจPMมาได้นะครับ