-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำที่แพร่หน่อยครับ ไม่ทราบว่ามีท่านเทพไหมครับ  (อ่าน 243 ครั้ง)

kachen

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมมาทำงานที่แพร่บ่อยๆน่ะครับ ไม่ทราบว่า มีท่านเทพท่านใดพอแนะนำร้านให้ได้บ้างครับ กระทู้เก่าๆ ตอนนี้ร้านปิดไปแล้วน่ะครับ wq

job

• แอบหื่น

คงต้องไปหาแถว อีรอส ล่ะครับ

tum_dtk

• เด็กหัดเสียว
  • **

คงต้องไปหาแถว อีรอส ล่ะครับ
ตามนี้เลยคับ pongz

Anfield2554

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

แถวแพร่ถ้าเป็นร้านนวดต้องไปแถว กาดน้ำทองละครับ มีร้านเยอะแยะครับ ส่วนมากเขาจัดทุกระดับอยู่แล้ว แต่ค่าคอร์สจะแพงไปหน่อย นวดไทย 350 น้ำมัน 600 ต่อชั่วโมง ส่วนระดับ 3 ถ้า สส.โก่ง 1500-2000 ต้องต่อเอาเอง ถ้าได้ 1000 แสดงว่าเราฝีมือดี แต่สว.ไม่เกิน 1000 ผมไม่ใช่้คนแพร่นะแต่ไปทำงานผ่านแถวนั้นแวะนวดหลายครั้งหมอเสนอเราจึงสนอง  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
เงินเรื่องเล็กSEXเรื่องใหญ่