ผู้เขียน หัวข้อ: IN My DreaM @ HaRem SPA  (อ่าน 4634 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
IN My DreaM @ HaRem SPA
« เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 03:44:22 »

2/9/2555  เวลา 22.00 น.  วันนี้เดินทาง ไปทำธุระแถวแยกดอนจั่น ทราบข่าวจาก CNN ว่าตอนนี้มีน้องใหม่เข้ามาเทรนงานอยู่พร้อมทำงานทันที  ปุ๊ป รถเจ้ากรรมทำพิษอีกล่ะเลี้ยวซ้ายเข้าถนนมหิดลเฉย (คนละทางกลับบ้านเลยนะแก)  วันนี้เป็นวันที่สองต่อจากเมื่อวานกะน้องเอมมี่ เข้าไปที่ร้านเจอน้องเค้ก ลูกปัด และใบเฟิร์น  กะลังดูละครกันอยู่ พร้อมด้วยน้องใหม่ นามว่า  น้องดรีม……ในเสื้อกล้ามขาว กางเกงขาสั้นยีน ทำให้เห็นช่วงขาขาวๆอยู่รำไร  ทราบว่าน้องผ่านการเทรนจาก 2 นางฟ้า เค้กกี้ และน้องใบเฟิร์น ดังนั้นเชื่อใจได้ (ป่าวหว่า)
 eta32 eta32
                   น้องดรีมขอตัวไปจัดเตรียมห้องเสร็จเรียบร้อย  เดินมาถือน้ำให้ ระหว่างที่เดินตามเข้าห้อง โอ้เอวน้องดึงดูดสายตาน่ากอดอย่างมากเลย  เริ่มกระบวนการ เข้าห้อง น้องมานั่งข้าง ถามว่า น้องต้องทำไงบ้างค่ะ ผมก้อสอนให้ช่วยลูกค้าถอดก่อน ระหว่างที่น้องถอดให้ ดึงกางเกงลง เข็มทิศดันชี้หน้าน้อง อิอิ น้องเลยเขิน มือนี่เย็นมาก ท่าจาตื่นเต้น น้องปลดผ้าของตัวเองออก รูปร่างดี ไม่เห็นเจ้าเนื้อตรงไหนเลย หน้าท้องงาม แบนราบ เอวขอด  สำรวจด้วยสายตา พบว่า ไฟหน้าพอประมาณ เทียบกับขนาดตัว ช่วงล่างตัดแต่งสวนสวยงาม บั้นท้ายเด้งน่าตีมาก (ไหนบอกสแกนด้วยตาฟะ) งานในห้องอาบน้ำ  เริ่มอาบน้ำทำความสะอาดก่อน  หลังจากนั้นน้องเริ่มB2B ด้านหลังนำไฟหน้าทาถู สลับกับมืออ้อมมาหามารน้อย รูดขัดหัว ต่อมาด้านหน้า ผมขอกอดน้องเพิ่มความอบอุ่นให้ โน้มตัวเข้าหาชิดกัน มารน้อยแนบท้องน้อง นัวกันไปมา เสียวมากกกก   ผมบอกน้องไปต่อที่เตียงเถอะ อารมณ์พี่ไปนอนรอที่เตียงแล้วล่ะ
 เขินนนนนน เขินนนนนน
                   ต่อที่เตียง น้องมาช่วยเช็ดตัวให้ ปกติด้านหลังผมไม่ค่อยกล่าวถึง แต่กับน้องดรีมที่ทดสอบงานต้องให้ทำครับ น้องเริ่มชโลมน้ำมันลงที่หลัง ไหล่ คอ   มีการนวด กดจุด ตามบริเวณหลัง น้ำหนักมือดีมั่กๆๆ สอบถามทราบว่า น้องมีประสบการณ์นวดแผนไทยมาบ้าง (ถึงว่าหายเมื่อยเลย) ต่อด้วยลงB2B หน้าอก พบว่าน้องเรียนรู้เร็วมาก ร่อนเลย อกบดขยี้ตามหลัง มือสองข้างจับรวบมือผมกำแน่น ส่วนใบหน้าก้อมาวนเวียนบริเวณใบหู รู้สึกได้ถึงลมหายใจแผ่วเบา น้องลงบอดี้ขึ้นลงไปมาตั้งแต่คอถึงก้นเลย จังหวะขยับขึ้นมีการบดสาหร่ายขัดหลังเป็นระยะ สยิวกิ้ว  ผมเปลี่ยนมาเป็นท่าคลาน  น้องเข้าประกบข้างหลังอย่างรู้งาน สองมืออ้อมมาสไลด์มารน้อย พร้อมทั้งลงลิ้นไล้หลังไปด้วย เล่นซะเอวลอยเลย
 eta04 eta04
                    ไม่ไหวผมหมุนเปลี่ยนท่าเป็นสเต็ปด้านหน้าทันที ไม่ต้องรอน้องสั่งเลย น้องใช้เจลลงตามจุดต่างๆ หน้าอก ท้อง ขึ้นคร่อมบนตัวลูบไล้ คลึงตามจุดต่างๆ ต่อมานำหน้าอกลง บอดี้ น้ำหนักยังดีเหมือนด้านหลัง   ด้านบนนัว หอมตั้งแต่คอลงมาที่ อก นม เริ่มละเลงลิ้นที่หัวนมผม ส่วนมือลูบคล้ำมารน้อยที่โตเต็มวัย เล่นที่หัว คลึงลำ สลับการการสาวจังหวะ ลงไปถึงโคน ส่วนด้านบนก็ปฎิบัติอย่างต่อเนื่อง  (ลำดับขั้นการทำงานค่อนข้างพลิ้ว สำหรับมือใหม่เลยทีเดียว) ส่วนผมก็นัวไปเรื่อย จนในที่สุดจับนั่งประกอบร่างน้องแนบชิด มือก็เล่นนมน้อง  น้องใช้มือสาวด้วยความเร็ว 10,000  ไมล์ต่อชั่วโมง พุ่งปรืด เสร็จงานมีนวดผ่อนคลายแขน ขา หลังให้ มีการถาม “พี่ไหวอีกรอบป่าว” ผมบอกไม่ไหว แล้วครับ (ช่วงนี้ระบายน้ำถี่เหลือเกิน  6 วัน 5 น้อง 8 น้ำ แค่นี้ก็เหยียบคันเร่งไม่ไหว เพลีย) จวนหมดเวลา เริ่มแต่งตัวกันน้องช่วยแต่งตัวให้ ใส่ให้ทั้ง เสื้อ กางเกง แม้กระทั่งรองเท้า  ประทับใจมากเลย  น้องเค้กถามว่า เป็นไงบ้างค่ะพี่ ……  ผมตอบ “ถามจริงน้องใหม่จริงหรือ ?  ทำไมพลิ้วขนาดนี้”  ออกจากร้านน้องดรีมมาส่งถึงรถเลย ขับรถกลับบ้านสบายตัว หลับฝันดี……………………….
 fdgdfdf fdgdfdf

สรุปการตรวจงาน IN My DreaM  สอบผ่านขั้นดี B
    lowwww
หน้าตา     8/10   ชอบตาสวยดี หน้าท้องสวย แบนราบ ก้นเด้ง
ไฟหน้า     7/10   ขนาดไม่มหึมา แต่ตั้งชี้หน้า
ช่วงล่าง    9/10   ตัดแต่งสวยงาม น้ำหล่อเยอะ ลื่นเชียว อิอิ
งาน B2B  8/10   แม้ท่าไม่ค่อยเยอะ แต่น้ำหนักดี ต่อเนื่อง เรียนรู้จังหวะเก่ง
อาบน้ำ     7/10   ยังขาดประสบการณ์ ท่าในห้องอาบน้ำ โดยรวมสะอาดดี
งานนัว     8/10   ตามใจ ต้องมีซ้ำ เพื่อความแน่ใจ
GF         9/10   น้องค่อนข้างเขินอาย พูดน้อย แต่พอคุยสนิทจัดเต็มครับ  การบริการดีสำหรับมือใหม่ ความตั้งใจเต็มที่  สำคัญตามใจ (ในขอบเขตงาน)

ปล. แม้น้องจะใหม่ในวงการ  นกป  แต่พัฒนาการไวน่าดู ขนาดรอบแรก !!  คาดว่าต่อไปได้รับการสอนจากท่านเทพทั้งหลายคงจาเก่งขึ้นไปกว่านี้มาก ถนอมน้องไว้ด้วยนะครับ

อย่าลืม ! การบ้านนี้ไปการเล่าเรื่องผ่านมุมมองบุคคลคนเดียว ไม่สามารถใช้ประกอบการพิจารณาตัดสินใจได้ เนื่องจากการได้รับรับบริการอาจแตกต่างกัน ดังคำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”

ขอบพระคุณทุกท่านที่ทนอ่าน ฉบับนี้กงล้อมารลาไปก่อน สวัสดีครับ
eta08
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: IN My DreaM @ HaRem SPA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 03:52:31 »

ดูซิ บอกเราอยู่หยกๆว่าพรุ่งนี้ๆ เป็นไงล่า ยังไม่พ้นวันเล้ยยยยย   kjhg kjhg

การบ้านเรียกน้ำย่อยมาแล้ว

ท่านเทพ และมารทั้งหลาย ได้เวลาทดสอบน้องแล้ว  eta03

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 07:09:36 »

roister เรื่องทดสอบเด็กใหม่นี่ ท่านมารกงกงนี่ถนัดนัก ยิ่งผ่านน้องมาเยอะ
น้องใหม่ก็จะได้เรียนรู้งานไว ถ้าเราเจอน้องนี่สบายเลย เป็นการเป็นงานจะนัว
ได้ต่อเนื่องเลย ไม่ต้องสอยแล้ว เดี๋ยวเจอกันแน่นะน้องดรีมมี่
ปล.น้องบ้านนี้ชอบตามรอย เ้จ้าแม่จอแบนอีกแล้วๆๆ
ljhgf ljhgf ljhgf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 11:47:48 »

ท่านกงกงนี่ไวแท้เหลา...อิจฉาท่านจริงๆ ได้เปิดซิงน้องใหม่ตลอดๆ
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ.. ;khhg ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 16:33:50 »

ขอบคุณสำหรับการมาก ๆ เลยค่ะพี่กงล้อมาร เปิดซิงน้องดรีมคนแรกเลยนะนั่น   jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 19:02:11 »

คิดถึงพี่กงล้อมาร  ghjk  ghjk  ghjk  ghjk  ghjk

ไปเปิดซิงซะแล้นนน

น้องอยากไปบ้างงง

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 19:41:02 »

คิดถึงพี่กงล้อมาร  ghjk  ghjk  ghjk  ghjk  ghjk

ไปเปิดซิงซะแล้นนน

น้องอยากไปบ้างงง

คิดถึง ๆ ๆ ๆ ๆๆ  เน้อเจ้า ... uilo uilo

facepot

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 20:07:09 »

อ้ายหน้าหม้อ วันวันเอาแต่ชักน้ำ ระวังกรูจะไปจับมรึงนะ

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 20:19:19 »

อ้ายหน้าหม้อ วันวันเอาแต่ชักน้ำ ระวังกรูจะไปจับมรึงนะ
หรอ................พ่อคนดี วันๆเอาแต่นั่งสวดมนต์หรือไงครับ  kjhg kjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 22:11:42 »

eta04 eta04 eta04 eta04
ว้าวๆๆ น้องดรีมบริการดีแบบนี้นี่เอง วันนี้ถึงมีพี่ๆมาใช้บริการเยอะมากๆ ^^  mbvc mbvc
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

damm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 14:50:16 »

ท่านพี่กงล้อมาร
ขอตำรับยาชูพลังให้ผมบ้างดิ
มาได้ทุกวันเลยยยยย

แรงเหลือเฟือจริงๆ ท่านพี่  hgjhg hgjhg hgjhg

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 00:40:04 »

ท่านพี่กงล้อมาร
ขอตำรับยาชูพลังให้ผมบ้างดิ
มาได้ทุกวันเลยยยยย

แรงเหลือเฟือจริงๆ ท่านพี่  hgjhg hgjhg hgjhg

กระทิงแดงวันละสองขวด เพื่อเป้าหมายมีไว้พุ่งชน ตับ ตับ ๆๆ lowwww

kachen

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 09:03:21 »

การบ้านคุณภาพจริงๆครับ สุดยอดมากครับ สมแล้วที่เป็น เทพมารประสานกาย แรงเยอะเหลือเฟือจริงๆครับ สุดยออด ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ  pongz

crv

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 09:50:19 »

หรอ................พ่อคนดี วันๆเอาแต่นั่งสวดมนต์หรือไงครับ  kjhg kjhg

ใช่ครับถ้าท่านไม่มาเที่ยวท่านจะเจอท่านกงล้อมารหรือ  ผมว่าผิดใจอะไรก็ค่อยพูดค่อยจากันดีกว่า การที่ท่านโพสออกเว็ปด้วยคำไม่สุภาพแบบนี้ผมว่าไม่สมควรครับ ถ้าท่านอยากต่อว่าอะไรก็แบบหยาบๆท่านก็ pm ไปเลยครับ ส่วนตัวดี ผมเองก็ไม่ค่อยเห็นด้วยอะไรๆหลายอย่างกับท่านกงล้อมาร ต่างคนต่างแนวคิด เว็ปนี้แสดงความคิดเห็นประสบการณ์ได้แต่อย่าทำให้เว็ปสกปรกตามท่านเลย

aek12345

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 18:31:00 »

การบ้านละเอียดยิบทุกขั้นตอนเลยคับ น่าติดตาม

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 00:25:53 »

ใช่ครับถ้าท่านไม่มาเที่ยวท่านจะเจอท่านกงล้อมารหรือ  ผมว่าผิดใจอะไรก็ค่อยพูดค่อยจากันดีกว่า การที่ท่านโพสออกเว็ปด้วยคำไม่สุภาพแบบนี้ผมว่าไม่สมควรครับ ถ้าท่านอยากต่อว่าอะไรก็แบบหยาบๆท่านก็ pm ไปเลยครับ ส่วนตัวดี ผมเองก็ไม่ค่อยเห็นด้วยอะไรๆหลายอย่างกับท่านกงล้อมาร ต่างคนต่างแนวคิด เว็ปนี้แสดงความคิดเห็นประสบการณ์ได้แต่อย่าทำให้เว็ปสกปรกตามท่านเลย

ถูกต้องตามที่ท่านบอกกล่าว เวบนี้สร้างขึ้นเพื่อเป็นแหล่งแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสาร การเที่ยวต่างๆ รวมถึงสาระอื่นๆ ขึ้นอยู่กับการเลือกบริโภคข้อมูลที่ท่านเห็นว่าเป็นประโยชน์ต่อตนเอง ส่วนที่ไม่ใช่ก็ไม่ควรนำมาคิดให้เครียด รกสมอง แต่การที่มีบางคนโพสด่าโดยปราศจากเหตุผล หรือมูลเหตุ แม้ไม่ได้ระบุว่าใคร ก็เป็นสิ่งที่ไม่สมควรกระทำเช่นกันครับ ขาดมารยาทการอยู่ร่วมในสังคมอย่างแรง

ส่วนความคิดเห็นที่แตกต่างนั้น สามารถเกิดขึ้นได้กับทุกสังคม แต่ไม่ควรนำมาเป็นประเด็นให้เกิดความแตกแยก การที่เราจะอยู่ในสังคมอย่างสงบสุขนั้น (แม้จะเป็นเวบก็ตาม) ย่อมต้องเกิดมาจากความเข้าใจ และยอมรับฟังความคิดเห็นของผู้อื่น และนำมาพิจารณากลั่นกรองตามความคิด ความรู้ วุฒิภาวะ และประสบการณ์ตามแต่จะเข้าใจ โดยการที่เราจะทำให้ทุกคนคิด หรือเข้าใจเหมือนเราทั้งหมด ไม่มีทางเป็นไปได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2012, 02:12:36 โดย กงล้อมาร »

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 16:19:50 »

โอ๋ ๆ ๆ ๆ ไม่เครียดกันน๊าค๊า.....  Completed

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Anfield

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 14:07:45 »

eta08  อยากให้คนโพส ... แสดงตัวนะครับ งงง ท่านไปผิดใจหรือ ไม่พอใจ อะไร กัน ...

กงกง ... สม... แย่งเด็กผม 555 ขำๆ นะ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 15:45:06 »

eta08  อยากให้คนโพส ... แสดงตัวนะครับ งงง ท่านไปผิดใจหรือ ไม่พอใจ อะไร กัน ...

กงกง ... สม... แย่งเด็กผม 555 ขำๆ นะ
ตอนนี้น้องดรีมว่างอยู่นะคะพี่ Anfield   mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 23:21:08 »

ตอนนี้น้องดรีมว่างอยู่นะคะพี่ Anfield   mbvc
eta03 เอ้อ.. ผมก็ว่างแต่ตังค์มันหมด เลยอดไปหา น้องดรีมแล้วหนา

ต้องรอไปก่อน ขอแม่งามงอน อย่าถอดถอนใจ หายไปซะก่อน รอพี่polหน่อยนะ
mbvc

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 00:16:36 »

อิอิ แล้วที่ผมออกมาห้อง แล้วไม่เจอท่าน Anfield เพราะอารัยน้าาาาาาาาาาาา ....... ( ขำ ขำนะจ๊ะ)kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กันยายน 2012, 00:35:07 โดย กงล้อมาร »

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 21:24:13 »

อิอิ แล้วที่ผมออกมาห้อง แล้วไม่เจอท่าน Anfield เพราะอารัยน้าาาาาาาาาาาา ....... ( ขำ ขำนะจ๊ะ)kjhg kjhg
เพราะท่าน Anfield ขึ้นงานกับน้องเอมมี่ไงค๊า.....  jljhl

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 11:26:16 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ ;khhg

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 03:40:48 »

เพราะท่าน Anfield ขึ้นงานกับน้องเอมมี่ไงค๊า.....  jljhl
อ้อ.............น้องเอมมี่ Once a Week นี่เอง (ทำงานสัปดาห์ละวัน) pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 08:05:20 »

อ้อ.............น้องเอมมี่ Once a Week นี่เอง (ทำงานสัปดาห์ละวัน) pongz
kjhg  อ้าว....ท่าน Anfield ขี้นงานกะน้องเอมมี่แล้วเงียบหายไปเลย

อมการบ้านไปไม่ยอมคาย สงสัยว่าน้องมีไรดีแน่ๆ
mbvc mbvc

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 01:27:24 »

ขอบคุณ  ;khhg

ในนามีจระเข้

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 02:02:03 »

แต่ละท่าน สปอย ผมนอนไม่หลับแล้วนะ kjhg

ผมแอบ ไปส่องหน้าบ้าน ที่ googlemap ละครับ ที่จอดรถมีเยอะดี แต่คิดว่าเอามอไซต์ไปดีกว่า

คนรู้จักเยอะแถวนั้น . . . eta03

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 02:07:52 »

แต่ละท่าน สปอย ผมนอนไม่หลับแล้วนะ kjhg

ผมแอบ ไปส่องหน้าบ้าน ที่ googlemap ละครับ ที่จอดรถมีเยอะดี แต่คิดว่าเอามอไซต์ไปดีกว่า

คนรู้จักเยอะแถวนั้น . . . eta03

ถ้าท่านไปมาแล้ว ท่านจากลับมานอนไม่หลับยิ่งกว่าเดิมครับ (นางฟ้าทั้งน้าน.....)
ที่จอดรถหน้าบ้านเยอะแยะ มีรปภ.คอยดูแลด้วย รับประกันรถไม่หาย แต่ใจท่านหายแน่ๆเมื่อเข้าบ้านนี้
dgd

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 02:35:15 »

ถ้าท่านไปมาแล้ว ท่านจากลับมานอนไม่หลับยิ่งกว่าเดิมครับ (นางฟ้าทั้งน้าน.....)
ที่จอดรถหน้าบ้านเยอะแยะ มีรปภ.คอยดูแลด้วย รับประกันรถไม่หาย แต่ใจท่านหายแน่ๆเมื่อเข้าบ้านนี้
dgd

ท่านกง นอนดึกจังเลยครับ นอนไม่หลับเหมือนกันละซิ  kjhg
ผมพึ่งรู้ว่าบ้านน้องๆ อยู่ใกล้บ้านผมมากซะเหลือเกิน แทบเดินไปได้เลยด้วยซ้ำ  mbvc
ผมเลยไม่กลัวเรื่องรถหายแต่กลัวคนจำรถได้เท่านั้นเอง  ghjk

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 03:10:38 »

ท่านกง นอนดึกจังเลยครับ นอนไม่หลับเหมือนกันละซิ  kjhg
ผมพึ่งรู้ว่าบ้านน้องๆ อยู่ใกล้บ้านผมมากซะเหลือเกิน แทบเดินไปได้เลยด้วยซ้ำ  mbvc
ผมเลยไม่กลัวเรื่องรถหายแต่กลัวคนจำรถได้เท่านั้นเอง  ghjk

อันตรายแต้ๆ ระวังจางานเข้าได้ง่ายๆนะครับ eta20

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 06:40:28 »

อันตรายแต้ๆ ระวังจางานเข้าได้ง่ายๆนะครับ eta20

แต่โบราณว่า ที่ไหนอันตรายที่นั้นปลอดภัยที่สุดนะท่าน  ttu

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 01:02:31 »

คิดถึงน้องดรีมครับ .... jljhl jljhl