ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องเชอร์รี่" สาวสวยหุ่นแซ่บบสายรุก เข้างานเป็นพาทไทม์ เจอไม่บ่อยแต่100%ค่ะ  (อ่าน 1810 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

มาจ้าๆๆๆๆ ต้อนรับกลับมาอีก 1 นางฟ้าสุดสวยกันค่ะ

fdgdfdf "น้องเชอร์รี่"  fdgdfdf

ห่างหายจากบ้านฮาเรมไปนานมาก ตอนนี้กลับมาเพราะทนความคิดถึงไม่ไหวแล้ว สาวสวยคนนี้หุ่นแซ่บเลย ผอมบางหุ่นน่าเซี้ยะมาก ผิวพรรณดีไม่มีรอยตำหนิไม่มีรอยสัก ที่สำคัญ ถนัดงานสายรุก ลุยอย่างเดียวค่ะ พี่ๆนี่มีอ่อนระทวย แต่ต้องแจ้งก่อนว่าน้องเข้างานเป็นพาทไทม์ เข้างานไม่เต็มเวลานะคะ ใครอยากเจอต้องหาตัวหน่อย ไม่อยากให้พลาดค่ะ

สัดส่วน 34-25-35
      สูง 165 นน. 47
      ผิวขาวเหลือง
      ผอมบางหุ่นดีมาก
    ไม่มีรอยสัก ไม่ศัล
    งานตามใจ แต่ถนัดสายรุก

yellow001 ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้
โทร
087-1748583
id : haremspa

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2018, 15:35:26 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

จุ๊บบบบบบบบ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่